sunnudagur, 16. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Youth Cup

17. júlí 2014 kl. 12:55

Ráslistar

Youth Cup byrjar nú á fimmtudagin, hægt er að sjá dagskránna hér. Hér fyrir neðan er ráslistar.

1. Tölt Class Y.T7 
no. starting no. horse rider

1 001 Adam frá Efri-Skálateigi 1 Floortje van de Reep rH

2 031 Heljar frá Þjóðólfshaga 1 Sina Grüninger rH

3 077 Vigur frá Hofi Ásdis Brynja Jonsdóttir rH

4 061 Sindri frá Efri-Rauðalæk Paula Chmelik rH

5 075 Tíska frá Íbishóli Xavière Gabrion rH

6 032 Hetja frá Hólum Stine Randers Prastholm

7 006 Björk frá Miðsitju Jocelyne Wehr

8 033 Hjaltalín frá Oddhóli Helen Klaas

9 028 Gnótt frá Skipanesi Celina Janssens

10 046 Logar frá Möðrufelli Elizabeth Robertson

11 025 Gjöf frá Sjávarborg Mathilde Mai rH

12 045 Ljúfa Líf frá Íbishóli Rebekka Jansdóttir Simonsen rH

13 014 Eldborg frá Hólum Misa Valh rH

14 038 Kliður frá Böðmóðsstöðum Vilborg Hrund Jónsdóttir rH

15 015 Elliði frá Hrísdal Sander Marsden rH

16 027 Glóð frá Ytri-Bægisá I Eir Elise Follaug rH

17 026 Glanni frá Hofi Ylfa Guðrún Svavarsdóttir rH

18 040 Kóngur frá Hólum Elisabeth Niclasen rH

19 022 Fröken frá Frostastöðum Amanda Waagan Lillerovde rH

20 023 Frumherij frá Hólum Theresa Hicker rH

21 019 Forni frá Fornusöndum Elin Karlsson

22 071 Þórdís frá Hólum Pia Schörghuber

23 012 Drift frá Hólum Sanni Kosonen

24 029 Grótta frá Hólum Hilde Klahr

25 074 Þyrnirós frá Hólum Nienke van Arum

26 072 Þrándur frá Hólum Daniel Schofield rH

27 020 Frægur frá Fremri-Fitjum Rosa Bisgaard rH

28 013 Dulúð frá Tumabrekku Josje Bahl rH

29 042 Kvarði frá Hólum Eva Timmerman rH

30 024 Gammur frá Hólum Clara Ingmyr rH

31 005 Bassi frá Stangarholti Rauha Hinonen rH

32 053 Rausn frá Hólum Satu Hynninen rH

33 069 Þáttur frá Hólum Eimear de Búrca rH

34 076 Vænting frá Fremri-Fitjum Thomas D'Arcy

rH2. Tölt Class (easy T1) Y.T3 
no. starting no. horse rider

1 052 Ra frá Marteinstungu Lilja Haraldsson rH

2 047 Mön frá Lækjamóti Viktoria Eik Eivarsdóttir rH

3 039 Klöpp frá Hólum Hanna Österberg rH

4 043 Kylja frá Hólum Isa Norén

5 051 Ormur frá Sigmundarstöðum Annabella R. Sigurdardóttir

6 067 Synd frá Skriðu Lea Albeck Laursen

7 003 Aron frá Eystri-Hól Britta van der Linden

8 041 Króna frá Hólum Seraina Stalder

9 035 Júpiter frá Garðakoti Quinn Thomashow rH

10 057 Sátt frá Grafarkoti Ólafur Göran Ólafsson Gros rH

11 064 Snarfari frá VorsabæjarhjáleiguLaura Goblirsch rH

12 030 Harpa frá Barði Christa Rike

13 016 Eyrir frá Hólum Joshua Hütter

14 002 Alsvinnur frá Hólum Stella von Schulthess

15 062 Skandall frá Sælukoti Hannah Zahner

16 048 OddÞór frá Gunnarsstöðum Agnar Ingi Rúnarsson

17 073 Þrenna frá Hofi I Marie Hollstein

18 050 Ópera frá Brautarholti Helle Reinsnos

19 049 Ófeig frá Holtsmúla 1 Ásta Margrét Jónsdóttir

20 060 Signý frá Enni Ayla Marquenie

21 034 Hlekkur frá Lækjamóti Ásdís Ósk Elvarsdóttir rH

22 056 Saga frá Brúsastöðum Franziska Mueser rH

23 058 Segull frá Sveinatungu Elizabeth Monsef

24 065 Snillingur frá Grund Lucie Maxheimer

25 008 Blíða frá Kálfholti Jessica Blough

3. Tölt Class (easy T2) Y.T6 
no. starting no. horse rider

1 004 Assa Ugludóttir frá Akureyri Ragnheiður Olafsdóttir Dam

2 010 Daníel frá Vatnsleysu Dylan Humblé

3 017 Fluga frá Álfhólum Therese Clausen Brock

4 007 Blanda frá Hólum Wendie Johansen rH

5 009 Blúnda frá Arakoti Emma Erickson rH

6 021 Frami frá Íbishóli Guðmar Freyr Magnússon rH

7 036 Kiljan frá Viðistöðum Karine Såland rH

8 044 Leiftur Macqueen frá Tungu Ida Adler rH

9 054 Roðinn frá Feti Sigriður Magnea Kjartansdóttir

10 059 Senjor frá Syðri-Ey Johanna Kirchmayr

11 055 Rokkur frá Hólum Hanna Nordenfors rH

12 063 Skógardís frá Efsta-Dal I Susanne Jenny Avseth rH

4. Pace Test easy Y.PP2 
no. starting no. horse rider

1 061 Sindri frá Efri-Rauðalæk Paula Chmelik

2 077 Vigur frá Hofi Ásdis Brynja Jonsdóttir

3 006 Björk frá Miðsitju Jocelyne Wehr

4 037 Kjarni frá Lækjamóti Nadia Rusterholz

5 015 Elliði frá Hrísdal Sander Marsden

6 027 Glóð frá Ytri-Bægisá I Eir Elise Follaug

7 017 Fluga frá Álfhólum Therese Clausen Brock

8 009 Blúnda frá Arakoti Emma Erickson

9 018 Folda frá Hólum Jasmin Petersen

10 078 Von frá Kópavogi Stefanie Suter

11 012 Drift frá Hólum Sanni Kosonen

12 029 Grótta frá Hólum Hilde Klahr

13 021 Frami frá Íbishóli Guðmar Freyr Magnússon

14 072 Þrándur frá Hólum Daniel Schofield

15 066 Stygg frá Akureyri Cecile Jacobs

16 013 Dulúð frá Tumabrekku Josje Bahl

17 043 Kylja frá Hólum Isa Norén

18 053 Rausn frá Hólum Satu Hynninen

19 044 Leiftur Macqueen frá Tungu Ida Adler

20 070 Þeli frá Hólum Sarah Frederiksen

21 068 Tenór frá Syðra-Skörðugili Stina Backerholm

5. Speedpace Y.P2 
no. starting no. horse rider

1 032 Hetja frá Hólum Stine Randers Prastholm

2 017 Fluga frá Álfhólum Therese Clausen Brock

3 066 Stygg frá Akureyri Cecile Jacobs

4 037 Kjarni frá Lækjamóti Nadia Rusterholz

5 021 Frami frá Íbishóli Guðmar Freyr Magnússon

6 072 Þrándur frá Hólum Daniel Schofield

7 011 Dreki frá Syðra-Skörðugili Lizzy Franck

8 012 Drift frá Hólum Sanni Kosonen

9 018 Folda frá Hólum Jasmin Petersen

10 070 Þeli frá Hólum Sarah Frederiksen

11 043 Kylja frá Hólum Isa Norén

12 078 Von frá Kópavogi Stefanie Suter

13 061 Sindri frá Efri-Rauðalæk Paula Chmelik

14 068 Tenór frá Syðra-Skörðugili Stina Backerholm

15 029 Grótta frá Hólum Hilde Klahr

16 027 Glóð frá Ytri-Bægisá I Eir Elise Follaug

17 006 Björk frá Miðsitju Jocelyne Wehr

6. Fourgait Y.V2 
no. starting no. horse rider

1 016 Eyrir frá Hólum Joshua Hütter

2 022 Fröken frá Frostastöðum Amanda Waagan Lillerovde

3 010 Daníel frá Vatnsleysu Dylan Humblé rH

4 019 Forni frá Fornusöndum Elin Karlsson rH

5 036 Kiljan frá Viðistöðum Karine Såland rH

6 025 Gjöf frá Sjávarborg Mathilde Mai

7 026 Glanni frá Hofi Ylfa Guðrún Svavarsdóttir

8 024 Gammur frá Hólum Clara Ingmyr

9 031 Heljar frá Þjóðólfshaga 1 Sina Grüninger

10 033 Hjaltalín frá Oddhóli Helen Klaas

11 034 Hlekkur frá Lækjamóti Ásdís Ósk Elvarsdóttir

12 035 Júpiter frá Garðakoti Quinn Thomashow

13 038 Kliður frá Böðmóðsstöðum Vilborg Hrund Jónsdóttir

14 039 Klöpp frá Hólum Hanna Österberg

15 041 Króna frá Hólum Seraina Stalder rH

16 054 Roðinn frá Feti Sigriður Magnea Kjartansdóttir rH

17 060 Signý frá Enni Ayla Marquenie rH

18 042 Kvarði frá Hólum Eva Timmerman

19 045 Ljúfa Líf frá Íbishóli Rebekka Jansdóttir Simonsen

20 046 Logar frá Möðrufelli Elizabeth Robertson

21 047 Mön frá Lækjamóti Viktoria Eik Eivarsdóttir

22 049 Ófeig frá Holtsmúla 1 Ásta Margrét Jónsdóttir

23 050 Ópera frá Brautarholti Helle Reinsnos

24 071 Þórdís frá Hólum Pia Schörghuber

25 073 Þrenna frá Hofi I Marie Hollstein

26 052 Ra frá Marteinstungu Lilja Haraldsson

27 058 Segull frá Sveinatungu Elizabeth Monsef

28 059 Senjor frá Syðri-Ey Johanna Kirchmayr

29 064 Snarfari frá VorsabæjarhjáleiguLaura Goblirsch

30 062 Skandall frá Sælukoti Hannah Zahner rH

31 065 Snillingur frá Grund Lucie Maxheimer rH

32 056 Saga frá Brúsastöðum Franziska Mueser

33 076 Vænting frá Fremri-Fitjum Thomas D'Arcy

34 067 Synd frá Skriðu Lea Albeck Laursen rH

35 057 Sátt frá Grafarkoti Ólafur Göran Ólafsson Gros rH

36 002 Alsvinnur frá Hólum Stella von Schulthess

37 008 Blíða frá Kálfholti Jessica Blough

7. Five Gait Y.F2 
no. starting no. horse rider

1 078 Von frá Kópavogi Stefanie Suter

2 018 Folda frá Hólum Jasmin Petersen

3 021 Frami frá Íbishóli Guðmar Freyr Magnússon

4 029 Grótta frá Hólum Hilde Klahr rH

5 066 Stygg frá Akureyri Cecile Jacobs rH

6 043 Kylja frá Hólum Isa Norén rH

7 072 Þrándur frá Hólum Daniel Schofield

8 011 Dreki frá Syðra-Skörðugili Lizzy Franck

9 013 Dulúð frá Tumabrekku Josje Bahl

10 053 Rausn frá Hólum Satu Hynninen rH

11 069 Þáttur frá Hólum Eimear de Búrca rH

12 001 Adam frá Efri-Skálateigi 1 Floortje van de Reep

13 068 Tenór frá Syðra-Skörðugili Stina Backerholm

14 070 Þeli frá Hólum Sarah Frederiksen

15 032 Hetja frá Hólum Stine Randers Prastholm rH

16 044 Leiftur Macqueen frá Tungu Ida Adler rH

17 061 Sindri frá Efri-Rauðalæk Paula Chmelik

18 077 Vigur frá Hofi Ásdis Brynja Jonsdóttir

19 006 Björk frá Miðsitju Jocelyne Wehr

20 037 Kjarni frá Lækjamóti Nadia Rusterholz

21 027 Glóð frá Ytri-Bægisá I Eir Elise Follaug

22 017 Fluga frá Álfhólum Therese Clausen Brock

23 009 Blúnda frá Arakoti Emma Erickson

24 015 Elliði frá Hrísdal Sander Marsden

8. Special Four Gait Y.V4 
no. starting no. horse rider

1 007 Blanda frá Hólum Wendie Johansen

2 014 Eldborg frá Hólum Misa Valh

3 003 Aron frá Eystri-Hól Britta van der Linden

4 063 Skógardís frá Efsta-Dal I Susanne Jenny Avseth

5 020 Frægur frá Fremri-Fitjum Rosa Bisgaard rH

6 055 Rokkur frá Hólum Hanna Nordenfors rH

7 030 Harpa frá Barði Christa Rike rH

8 005 Bassi frá Stangarholti Rauha Hinonen rH

9 074 Þyrnirós frá Hólum Nienke van Arum

10 075 Tíska frá Íbishóli Xavière Gabrion

11 023 Frumherij frá Hólum Theresa Hicker

9. Flag Race Y.FR1 
no. starting no. horse rider

1 038 Kliður frá Böðmóðsstöðum Vilborg Hrund Jónsdóttir

2 041 Króna frá Hólum Seraina Stalder

3 046 Logar frá Möðrufelli Elizabeth Robertson

4 044 Leiftur Macqueen frá Tungu Ida Adler

5 055 Rokkur frá Hólum Hanna Nordenfors

6 063 Skógardís frá Efsta-Dal I Susanne Jenny Avseth

7 065 Snillingur frá Grund Lucie Maxheimer

8 067 Synd frá Skriðu Lea Albeck Laursen

9 075 Tíska frá Íbishóli Xavière Gabrion

10 004 Assa Ugludóttir frá Akureyri Ragnheiður Olafsdóttir Dam

11 007 Blanda frá Hólum Wendie Johansen

12 011 Dreki frá Syðra-Skörðugili Lizzy Franck

13 016 Eyrir frá Hólum Joshua Hütter

14 032 Hetja frá Hólum Stine Randers Prastholm

10. Trail Y.TR1 
no. starting no. horse rider

1 040 Kóngur frá Hólum Elisabeth Niclasen

2 020 Frægur frá Fremri-Fitjum Rosa Bisgaard

3 023 Frumherij frá Hólum Theresa Hicker

4 034 Hlekkur frá Lækjamóti Ásdís Ósk Elvarsdóttir

5 042 Kvarði frá Hólum Eva Timmerman

6 067 Synd frá Skriðu Lea Albeck Laursen

7 052 Ra frá Marteinstungu Lilja Haraldsson

8 010 Daníel frá Vatnsleysu Dylan Humblé

9 030 Harpa frá Barði Christa Rike

10 005 Bassi frá Stangarholti Rauha Hinonen

11 057 Sátt frá Grafarkoti Ólafur Göran Ólafsson Gros

12 076 Vænting frá Fremri-Fitjum Thomas D'Arcy

13 001 Adam frá Efri-Skálateigi 1 Floortje van de Reep

14 058 Segull frá Sveinatungu Elizabeth Monsef

15 059 Senjor frá Syðri-Ey Johanna Kirchmayr

16 063 Skógardís frá Efsta-Dal I Susanne Jenny Avseth

17 038 Kliður frá Böðmóðsstöðum Vilborg Hrund Jónsdóttir

18 039 Klöpp frá Hólum Hanna Österberg

19 064 Snarfari frá VorsabæjarhjáleiguLaura Goblirsch

20 028 Gnótt frá Skipanesi Celina Janssens

21 051 Ormur frá Sigmundarstöðum Annabella R. Sigurdardóttir

22 049 Ófeig frá Holtsmúla 1 Ásta Margrét Jónsdóttir

11. Countryside Riding Y.CR1 
no. starting no. horse rider

1 001 Adam frá Efri-Skálateigi 1 Floortje van de Reep

2 062 Skandall frá Sælukoti Hannah Zahner

3 042 Kvarði frá Hólum Eva Timmerman

4 037 Kjarni frá Lækjamóti Nadia Rusterholz

5 020 Frægur frá Fremri-Fitjum Rosa Bisgaard

6 048 OddÞór frá Gunnarsstöðum Agnar Ingi Rúnarsson

7 054 Roðinn frá Feti Sigriður Magnea Kjartansdóttir

8 011 Dreki frá Syðra-Skörðugili Lizzy Franck

9 050 Ópera frá Brautarholti Helle Reinsnos

10 060 Signý frá Enni Ayla Marquenie

11 058 Segull frá Sveinatungu Elizabeth Monsef

12 055 Rokkur frá Hólum Hanna Nordenfors

13 015 Elliði frá Hrísdal Sander Marsden

14 031 Heljar frá Þjóðólfshaga 1 Sina Grüninger

15 013 Dulúð frá Tumabrekku Josje Bahl

16 078 Von frá Kópavogi Stefanie Suter

17 040 Kóngur frá Hólum Elisabeth Niclasen

18 010 Daníel frá Vatnsleysu Dylan Humblé

19 059 Senjor frá Syðri-Ey Johanna Kirchmayr

20 068 Tenór frá Syðra-Skörðugili Stina Backerholm

21 076 Vænting frá Fremri-Fitjum Thomas D'Arcy

22 003 Aron frá Eystri-Hól Britta van der Linden

23 028 Gnótt frá Skipanesi Celina Janssens

24 025 Gjöf frá Sjávarborg Mathilde Mai

25 039 Klöpp frá Hólum Hanna Österberg

26 035 Júpiter frá Garðakoti Quinn Thomashow

27 071 Þórdís frá Hólum Pia Schörghuber

28 074 Þyrnirós frá Hólum Nienke van Arum

29 030 Harpa frá Barði Christa Rike

30 004 Assa Ugludóttir frá Akureyri Ragnheiður Olafsdóttir Dam

31 075 Tíska frá Íbishóli Xavière Gabrion

32 005 Bassi frá Stangarholti Rauha Hinonen

33 002 Alsvinnur frá Hólum Stella von Schulthess

34 057 Sátt frá Grafarkoti Ólafur Göran Ólafsson Gros

35 069 Þáttur frá Hólum Eimear de Búrca

36 053 Rausn frá Hólum Satu Hynninen

37 045 Ljúfa Líf frá Íbishóli Rebekka Jansdóttir Simonsen

38 066 Stygg frá Akureyri Cecile Jacobs

39 033 Hjaltalín frá Oddhóli Helen Klaas

12. Riding in the dressage arena Y.FS2 
no. starting no. horse rider

1 064 Snarfari frá VorsabæjarhjáleiguLaura Goblirsch

2 060 Signý frá Enni Ayla Marquenie

3 062 Skandall frá Sælukoti Hannah Zahner

4 051 Ormur frá Sigmundarstöðum Annabella R. Sigurdardóttir

5 036 Kiljan frá Viðistöðum Karine Såland

6 047 Mön frá Lækjamóti Viktoria Eik Eivarsdóttir

7 048 OddÞór frá Gunnarsstöðum Agnar Ingi Rúnarsson

8 049 Ófeig frá Holtsmúla 1 Ásta Margrét Jónsdóttir

9 071 Þórdís frá Hólum Pia Schörghuber

10 073 Þrenna frá Hofi I Marie Hollstein

11 074 Þyrnirós frá Hólum Nienke van Arum

12 069 Þáttur frá Hólum Eimear de Búrca

13 070 Þeli frá Hólum Sarah Frederiksen

14 052 Ra frá Marteinstungu Lilja Haraldsson

15 056 Saga frá Brúsastöðum Franziska Mueser

16 077 Vigur frá Hofi Ásdis Brynja Jonsdóttir

17 003 Aron frá Eystri-Hól Britta van der Linden

18 009 Blúnda frá Arakoti Emma Erickson

19 007 Blanda frá Hólum Wendie Johansen

20 008 Blíða frá Kálfholti Jessica Blough

21 012 Drift frá Hólum Sanni Kosonen

22 014 Eldborg frá Hólum Misa Valh

23 019 Forni frá Fornusöndum Elin Karlsson

24 022 Fröken frá Frostastöðum Amanda Waagan Lillerovde

25 023 Frumherij frá Hólum Theresa Hicker

26 026 Glanni frá Hofi Ylfa Guðrún Svavarsdóttir

27 024 Gammur frá Hólum Clara Ingmyr

28 034 Hlekkur frá Lækjamóti Ásdís Ósk Elvarsdóttir

29 033 Hjaltalín frá Oddhóli Helen Klaas

30 046 Logar frá Möðrufelli Elizabeth Robertson