miðvikudagur, 19. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Yfirlitssýning Gaddstaðaflötum

6. júní 2019 kl. 23:15

aðsend mynd RML

Hollaröðun á yfirliti sem byrjar klukkan 08:00 föstudaginn 7.júní

 

Yfirlitssýning byrjar 08:00

1.     Holl

IS2012287003

Samba

Kjarri

7,78

  Eggert Helgason

IS2011238012

Gjóska

Hvoli

7,88

  Hans Þór Hilmarsson

IS2011284980

Þota

Vindási

7,9

  Daníel Jónsson

 

2.     Holl

IS2011287265

Röskva

Hólum

7,84

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir

IS2012235086

Sif

Steinsholti

7,85

Þorgeir Ólafsson

IS2009286180

Röst

Eystra-Fróðholti

8,02

Benjamín Sandur Ingólfsson

 

3.     Holl

IS2011201216

Gletta

Hólateigi

8

Daníel Jónsson

IS2012286182

Vaka

Eystra-Fróðholti

8

Hans Þór Hilmarsson

IS2012286545

Hríma

Hárlaugsstöðum 2

8,08

Sigurður Sigurðarson

 

4.     Holl

IS2008257806

Koltinna

Varmalæk

8,07

Ásdís Ósk Elvarsdóttir

IS2007287232

Vaka

Sæfelli

8,09

Sigursteinn Sumarliðason

IS2012257650

Fífa

Stóra-Vatnsskarði

8,5

Árni Björn Pálsson

 

5.     Holl

IS2012237638

Brimhildur

Brautarholti

8,06

Daníel Jónsson

IS2012288504

Sýr

Torfastöðum

8,13

Sólon Morthens

IS2012282581

Tromma

Skúfslæk

8,15

Sigurður Sigurðarson

 

6.     Holl

IS2012282826

Nótt

Rútsstaða-Norðurkoti

8,1

Helga Una Björnsdóttir

IS2012225041

Halla

Flekkudal

8,3

Daníel Jónsson

IS2011281415

Elja

Sauðholti 2

8,7

Árni Björn Pálsson

 

7.     Holl

IS2013287835

Oktavía

Hlemmiskeiði 3

7,78

Sigursteinn Sumarliðason

IS2013256999

Stefna

Skagaströnd

7,84

Árni Björn Pálsson

IS2013282834

Lóa

Tjarnastöðum

7,9

Daníel Jónsson

 

8.     Holl

IS2013201611

Lukka

Kringlulandi

7,76

Jakob Svavar Sigurðsson

IS2013288500

Fjöður

Brattholti

7,89

Árni Björn Pálsson

IS2013287003

Sæla

Kjarri

8

Daníel Jónsson

 

9.     Holl

IS2013281385

Hafalda

Ásbrú

7,66

Jóhanna Margrét Snorradóttir

IS2013287722

Gifta

Dalbæ

7,92

Sigursteinn Sumarliðason

IS2013235266

Hekla

Einhamri 2

8,12

Daníel Jónsson

 

10.  Holl

IS2013282122

Stálöf

Stíghúsi

7,98

Árni Björn Pálsson

IS2013235085

Tign

Steinsholti

8,01

Helga Una Björnsdóttir

IS2013281803

Vera

Haga

8,16

Daníel Jónsson

 

11.  Holl

IS2013285020

Viðja

Geirlandi

8,07

Sara Ástþórsdóttir

IS2013287836

Edda

Hlemmiskeiði 3

8,2

Sigursteinn Sumarliðason

IS2013286198

Bylgja

Eystra-Fróðholti

8,22

Daníel Jónsson

 

12.  Holl

IS2013287883

Gná

Kílhrauni

7,94

Hans Þór Hilmarsson

IS2013286101

Ísrún

Kirkjubæ

8,07

Hanna Rún Ingibergsdóttir

IS2013287001

Drottning

Kjarri

8,22

Daníel Jónsson

 

13.  Holl

IS2013287018

Arney

Auðsholtshjáleigu

8,12

Árni Björn Pálsson

IS2013277270

Fjara

Horni I

8,24

Daníel Jónsson

IS2013288690

Þórhildur

Efri-Brú

8,3

Sigursteinn Sumarliðason

 

 

 

 

14.  Holl

IS2013257179

Erla

Stóra-Vatnsskarði

8,43

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir

IS2013286733

Álfanótt

Vöðlum

8,46

Daníel Jónsson

IS2013287834

Birta

Hlemmiskeiði 3

8,42

Sigursteinn Sumarliðason

 

 

VALLARHLÉ – 15 MÍN

 

5 vetra hryssur

15.  Holl

IS2014235589

Styggð

Hægindi

7,69

Jakob Svavar Sigurðsson

IS2014281421

Agla

Fákshólum

7,84

Helga Una Björnsdóttir

IS2014277270

Steindís

Horni I

7,93

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir

 

16.  Holl

IS2014282577

Ísey

Ragnheiðarstöðum

7,96

Helga Una Björnsdóttir

IS2014288560

Tromma

Kjarnholtum I

7,97

Árni Björn Pálsson

IS2014284939

Héla

Skíðbakka 1A

7,99

Birgitta Bjarnadóttir

 

17.  Holl

IS2014225102

Blíða

Mosfellsbæ

7,95

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir

IS2014288225

Framsýn

Efra-Langholti

8

Helga Una Björnsdóttir

IS2014282844

Mirra

Tjarnastöðum

8,01

Daníel Jónsson

 

18.  Holl

IS2014282575

Hávör

Ragnheiðarstöðum

8

Jakob Svavar Sigurðsson

IS2014281847

Karítas

Þjóðólfshaga 1

8,01

Sigurður Sigurðarson

IS2014284500

Suðurey

Skíðbakka III

8,18

Árni Björn Pálsson

 

19.  Holl

IS2014286646

Lotta

Efsta-Seli

8,07

Daníel Jónsson

IS2014201571

Sigrún

Sægarði

8,09

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir

IS2014287371

Eik

Brúnastöðum 2

8,18

Hekla Katharína Kristinsdóttir

 

 

 

20.  Holl

IS2014281819

Sjöfn

Þjóðólfshaga 1

8,05

Sigurður Sigurðarson

IS2014266018

Bríet

Húsavík

8,11

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir

IS2014284725

Svarta Perla

Álfhólum

8,4

Árni Björn Pálsson

21.  Holl

IS2014280708

Bryðja

Barkarstöðum

8

Helga Una Björnsdóttir

IS2014201326

Lýra

Agöthuhofi

8,24

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir

IS2014282373

Ronja

Hólaborg

8,46

Árni Björn Pálsson

 

 

4 vetra hryssur

 

22.  Holl

IS2015288692

Aþena

Efri-Brú

7,84

Daníel Jónsson

IS2013101001

Baltasar

Korpu

7,91

Sigursteinn Sumarliðason

 

23.  Holl

IS2015286644

Dimma

Efsta-Seli

7,95

Daníel Jónsson

IS2015284874

Dagmar

Hjarðartúni

7,99

Klara Sveinbjörnsdóttir

 

24.  Holl

IS2015287883

Assa

Kílhrauni

8,07

Hans Þór Hilmarsson

IS2015258431

För

Kýrholti

8,13

Ásta Björnsdóttir

IS2015286645

Lóa

Efsta-Seli

8,35

Daníel Jónsson

 

 

MATARHLÉ – 1 KLST

 

4 og 5 vetra stóðhestar

25.  Holl

IS2015101045

Djákni

Skipaskaga

7,96

Daníel Jónsson

IS2014177119

Kaðall

Hlíðarbergi

7,72

Sigurður Sigurðarson

IS2014187107

Steinar

Stuðlum

8,14

Árni Björn Pálsson

 

 

 

26.  Holl

IS2014186514

Greifi

Áskoti

7,85

Þorgeir Ólafsson

IS2015101044

Dáti

Skipaskaga

8,02

Daníel Jónsson

IS2014187570

Glanni

Austurási

8,15

Árni Björn Pálsson

 

27.  Holl

IS2015182313

Hilmir

Hamarsey

8,04

Jakob Svavar Sigurðsson

IS2015188159

Hávaði

Haukholtum

8,44

Daníel Jónsson

IS2014182592

Hrappur

Breiðholti í Flóa

8,16

Árni Björn Pálsson

 

28.  Holl

IS2014156820

Galdur

Geitaskarði

7,92

Daníel Jónsson

IS2014181812

Rómur

Þjóðólfshaga 1

8

Sigurður Sigurðarson

 

29.  Holl

IS2014135606

Ernir

Efri-Hrepp

8,06

Daníel Jónsson

IS2014184090

Varúlfur

Eylandi

8,04

Helga Una Björnsdóttir

 

30.  Holl

IS2014187937

Már

Votumýri 2

8,22

Daníel Jónsson

IS2014187105

Sölvi

Stuðlum

8,31

Árni Björn Pálsson

 

31.  Holl

IS2014167171

Snæfinnur

Sauðanesi

8,15

Hans Þór Hilmarsson

IS2014186187

Heiður

Eystra-Fróðholti

8,3

Daníel Jónsson

 

32.  Holl

IS2014101050

Eldjárn

Skipaskaga

8,65

Daníel Jónsson

IS2014101486

Viðar

Skör

8,68

Árni Björn Pálsson

 

 

VALLARHLÉ – 15. MÍN

6 vetra stóðhestar

33.  Holl

IS2013188712

Dalur

Miðengi

7,77

Halldór Þorbjörnsson

IS2013187265

Óðinn

Hólum

8,05

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir

IS2013187937

Dór

Votumýri 2

8,34

Daníel Jónsson

 

34.  Holl

IS2013180518

Ellert

Baldurshaga

8,16

Helga Una Björnsdóttir

IS2013186955

Bjarmi

Litlu-Tungu 2

8,33

Sæmundur Þ. Sæmundsson

IS2013186003

Þór

Stóra-Hofi

8,38

Daníel Jónsson

 

35.  Holl

IS2013125434

Laxnes

Ekru

8,13

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir

IS2013187465

Starkar

Egilsstaðakoti

8,39

Jakob Svavar Sigurðsson

IS2013184981

Vörður

Vindási

8,51

Daníel Jónsson

 

36.  Holl

IS2013181819

Sproti

Þjóðólfshaga 1

8,5

Sigurður Sigurðarson

IS2013164067

Adrían

Garðshorni á Þelamörk

8,54

Daníel Jónsson

IS2013182365

Ísak

Þjórsárbakka

8,61

Helga Una Björnsdóttir

 

 

7. vetra og eldri stóðhestar

 

37.  Holl

IS2012181815

Hallsteinn

Þjóðólfshaga 1

8,26

Daníel Jónsson

IS2009186513

Narfi

Áskoti

8,35

Sigurður Sigurðarson

IS2011157299

Óskar

Breiðstöðum

8,45

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir

 

38.  Holl

IS2012101044

Gleipnir

Skipaskaga

8,44

Daníel Jónsson

IS2011180518

Arthúr

Baldurshaga

8,48

Teitur Árnason

 

39.  Holl

IS2011181811

Skugga-Sveinn

Þjóðólfshaga 1

8,46

Sigurður Sigurðarson

IS2012188158

Apollo

Haukholtum

8,5

Daníel Jónsson

 

40.  Holl

IS2012181660

Atlas

Hjallanesi 1

8,59

Teitur Árnason

IS2012101256

Glampi

Kjarrhólum

8,56

Daníel Jónsson


 

41.  Holl

IS2008157517

Nökkvi

Syðra-Skörðugili

8,66

Jakob Svavar Sigurðsson

IS2008186002

Nói

Stóra-Hofi

8,71

Daníel Jónsson

IS2011187105

Draupnir

Stuðlum

8,88

Árni Björn Pálsson

 

Áætluð mótslók 17:00