fimmtudagur, 22. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Yfirlit á morgun

17. maí 2012 kl. 20:57

Yfirlit á morgun

Fyrri yfirlitssýning Héraðssýningar á Selfossi fer fram föstudaginn 18. maí og hefst stundvíslega klukkan 9:00. Dagskrá og röð flokka verður með hefðbundnu sniði:

7v. og eldri hryssur (áætl. 8 holl).
6v. hryssur (áætl. 10 holl).
Hádegishlé
5v. hryssur + þrjár 4v. hryssur (áætl. 11 holl).
4v. stóðhestar (áætl. 2 holl).
5v. stóðhestar (áætl. 4 holl).
Stutt kaffihlé.
6v. stóðhestar (áætl. 6 holl).
7v. og eldri stóðhestar + 2 geldingar (áætl. 7 holl).
 
Áætluð lok yfirlitssýningar um kl. 18. Áhugafólk um íslenska hrossarækt er eindregið hvatt til að kíkja við á Brávöllum enda yfirlitssýningar kjörinn vettvangur til sjá mikinn fjölda hrossa í samanburði og öðlast yfirsýn yfir stöðu ræktunarstarfsins á hverjum tíma.
 
Hægt er sjá hollaröðun hér fyrir neðan:
 
Einstaklingssýndar hryssur 7 vetra og eldri
 
Fæð.nr. Nafn Uppruni A.eink Sýnandi
Holl 1 IS2005280330 Eydís Miðey 7,5 Elías Þórhallsson
IS2005288815 Elding Laugarvatni 7,66 Bjarni Bjarnason
IS2004284251 Gola Grenstanga 7,7 Sigurður V. Matthíasson
 
Holl 2 IS2005286188 Björt Bakkakoti 7,7 Elvar Þormarsson
IS2005284614 Hróðný Hvítanesi 7,73 Ólafur Brynjar Ásgeirsson
IS2005284970 Lísa-María Lynghaga 7,75 Sigurður V. Matthíasson
 
Holl 3 IS2005286746 Sunna Holtsmúla 2 7,51 Ásmundur E. Snorrason
IS2005288804 Dís Þóroddsstöðum 7,69 Bjarni Bjarnason
IS2004257928 Þokkadís Giljum 7,77 Ómar H Hjaltason
 
Holl 4 IS2005287463 Hrefna Kambi 7,77 Sigurður V. Matthíasson
IS2005284463 Gráða Hólavatni 7,8 Elvar Þormarsson
 
Holl 5 IS2005284806 Rebekka Teigi II 7,8 Árni Björn Pálsson
IS2004258509 Díana Vatnsleysu 7,86 Jón Páll Sveinsson
 
Holl 6 IS2002258449 Sól Enni 7,85 Sigurður V. Matthíasson
IS2005277270 Krús Horni I 8 Daníel Jónsson
IS2005287712 Ambátt Vorsabæjarhjáleigu 8,08 Anna S. Valdimarsdóttir
 
Holl 7 IS2004258442 Fura Enni 8,1 Árni Björn Pálsson
IS2005255184 Rán Þorkelshóli 2 8,12 Sigurður Sigurðarson
IS2004201022 Ólga Fróni 8,05 Sigurður V. Matthíasson
 
Holl 8 IS2005285070 Gjósta Prestsbakka 8,16 Þorvaldur Á. Þorvaldsson
IS2005287059 Skjönn Skjálg 8,34 Sigursteinn Sumarliðason
IS2004265080 Logadís Syðra-Garðshorni 8,36 Guðmundur F. Björgvinsson
 
Einstaklingssýndar hryssur 6 vetra
 
Fæð.nr. Nafn Uppruni A.eink Sýnandi
Holl 1 IS2006235536 Von Mið-Fossum 7,33 Guðmundur F. Björgvinsson
IS2006225454 Gletta Reykjavík 7,45 Ómar H Hjaltason
IS2006286688 Gleði Holtsmúla 1 7,64 Þorvaldur Á. Þorvaldsson
 
Holl 2 IS2006238501 Askja Ásgarði 7,55 Elvar Þormarsson
IS2006282354 Svala V-Stokkseyrarseli 7,61 Lena Zielinski
IS2006255606 Gefjun Bjargshóli 7,68 Sigurður V. Matthíasson
 
Holl 3 IS2006282012 Hildur Hvoli 7,65 Þorvaldur Á. Þorvaldsson
IS2006258997 Ánægja Egilsá 7,74 Anna S. Valdimarsdóttir
IS2006284880 Sara Strandarhjáleigu 7,74 Ævar Örn Guðjónsson
 
Holl 4 IS2006286146 Sól Ármóti 7,68 Sigurður V. Matthíasson
IS2006287513 Rökkva Skálmholti 7,79 Brynjar Jón Stefánsson
IS2006281209 Staka Koltursey 7,85 Árni Björn Pálsson
 
Holl 5 IS2006282650 Brúða Austurkoti 7,86 Páll Bragi Hólmarsson
IS2006287051 Hending Auðsholtshjáleigu 7,92 Eyvindur Hreggviðsson Mandal
IS2006288336 Vordís Jaðri 7,93 Sigurður Sigurðarson
 
Holl 6 IS2006287330 Brún Arnarstaðakoti 7,82 Sigurður V. Matthíasson
IS2006280714 Vissa Valstrýtu 7,86 Árni Björn Pálsson
IS2006258509 Djásn Vatnsleysu 7,96 Daníel Jónsson
 
Holl 7 IS2006265649 Kringla Jarðbrú 7,97 Anna S.Valdimarsdóttir
IS2006281826 Eldborg Skák 8,01 Ævar Örn Guðjónsson
IS2006285260 Lyfting Þykkvabæ I 8,07 Þorvaldur Á. Þorvaldsson
 
Holl 8 IS2006258442 Þöll Enni 7,89 Árni Björn Pálsson
IS2006282338 Dimmblá Kjartansstöðum 8,31 Sigurður V. Matthíasson
 
Holl 9 IS2006276180 Bylgja Ketilsstöðum 8,19 Bergur Jónsson
IS2006287015 Virðing Auðsholtshjáleigu 8,2 Þórdís Erla Gunnarsdóttir
 
Holl 10 IS2006286701 Hekla Leirubakka 8,22 Elvar Þormarsson
IS2006284987 Gjöf Vindási 8,34 Sigurður V. Matthíasson
 
Einstaklingssýndar hryssur 5 vetra + þrjár 4v. hryssur.
 
Fæð.nr. Nafn Uppruni A.eink Sýnandi
Holl 1 IS2008249010 Eining - 4v. Laugabóli 7,34 Jakob S. Sigurðsson
IS2007267041 Dögg Framnesi 7,37 Sigurður V. Matthíasson
IS2007286077 Fylking Árbakka 7,45 Teitur Árnason
 
Holl 2 IS2007288582 Sif Helgastöðum 2 7,59 Þorsteinn G. Þorsteinsson
IS2007284984 Harpa Vindási 7,67 Brynjar Jón Stefánsson
IS2007287661 Mugga Syðri-Gegnishólum 7,7 Bergur Jónsson
 
Holl 3 IS2008249017 Vera - 4v. Laugabóli 7,53 Jakob S. Sigurðsson
IS2007286665 Tign Mykjunesi 7,55 Sigurður V. Matthíasson
IS2007286688 Frigg Skeiðvöllum 7,73 Ásmundur E. Snorrason
 
Holl 4 IS2007281597 Blökk Þingholti 7,78 Anna S.Valdimarsdóttir
IS2007286075 Efling Árbakka 7,84 Flosi Ólafsson
IS2007288337 Védís Jaðri 7,84 Sigurður Sigurðarson
 
Holl 5 IS2007287015 Auðsholtshjáleigu 7,84 Eyvindur Hreggviðss. Mandal
IS2007287725 Alvara Dalbæ 7,94 Bylgja Gauksdóttir
IS2008282581 Flauta - 4v. Skúfslæk 8,09 Jakob S. Sigurðsson
Holl 6 IS2007282825 Nóra Galtastöðum 7,95 Árni Björn Pálsson
IS2007280240 Undrun Velli II 7,96 Lena Zielinski
 
Holl 7 IS2007255260 Veröld Síðu 7,57 Jakob S. Sigurðsson
IS2007287054 Ríma Auðsholtshjáleigu 8,07 Þórdís Erla Gunnarsdóttir
 
Holl 8 IS2007286691 Flekka Skeiðvöllum 7,93 Jakob S. Sigurðsson
IS2007277270 Ásgerður Horni I 8,09 Daníel Jónsson
 
Holl 9 IS2007235848 Stikla Skrúð 7,98 Jakob S. Sigurðsson
IS2007284669 Álfarós Álfhólum 8,11 John Kr. Sigurjónsson
 
Holl 10 IS2007284874 Dögun Hjarðartúni 8 Jón Páll Sveinsson
IS2007288338 Dáð Jaðri 8,15 Sigurður Sigurðarson
 
Holl 11 IS2007235565 Hetja Vatnshömrum 8,04 Jakob S. Sigurðsson
IS2007276177 Álöf Ketilsstöðum 8,15 Bergur Jónsson
IS2007286598 Huldumær Herríðarhóli 8,24 Árni Björn Pálsson
 
Einstaklingssýndir stóðhestar 4 vetra
 
Fæð.nr. Nafn Uppruni A.eink Sýnandi
Holl 1 IS2008181598 Gási Þingholti 7,54 Flosi Ólafsson
IS2008137726 Hylur Miðhrauni 7,55 Svanhvít Kristjánsdóttir
IS2008184874 Dagur Hjarðartúni 7,66 Jón Páll Sveinsson
 
Holl 2 IS2008101184 Krummi Dalsholti 7,76 Guðmundur F. Björgvinsson
IS2008181977 Hafsteinn Vakurstöðum 7,8 Árni Björn Pálsson
IS2008187654 Krókus Dalbæ 7,94 Sigursteinn Sumarliðason
 
Einstaklingssýndir stóðhestar 5 vetra
 
Fæð.nr. Nafn Uppruni A.eink Sýnandi
Holl 1 IS2007156955 Guðberg Skagaströnd 7,68 Guðmundur F. Björgvinsson
IS2007177273 Seifur Horni I 7,75 Daníel Jónsson
IS2007182663 Darri Dísarstöðum 2 8,05 Sigursteinn Sumarliðason
 
Holl 2 IS2007188477 Þáttur Fellskoti 7,89 Guðmundur F. Björgvinsson
IS2007136671 Stólpi Borgarnesi 7,92 Jakob S. Sigurðsson
 
Holl 3 IS2007185071 Gaupi Prestsbakka 8,08 Þorvaldur Á. Þorvaldsson
IS2007186296 Sólfaxi Kaldbak 8,09 Guðmundur F. Björgvinsson
IS2007181980 Óðinn Vakurstöðum 8,1 Árni Björn Pálsson
 
Holl 4 IS2007181415 Sproti Sauðholti 2 8,1 Sigursteinn Sumarliðason
IS2007177272 Hljómur Horni I 8,1 Daníel Jónsson
IS2007187053 Kristall Auðsholtshjáleigu 8,26 Guðmundur F. Björgvinsson
 
Einstaklingssýndir stóðhestar 6 vetra
 
Fæð.nr. Nafn Uppruni A.eink Sýnandi
Holl 1 IS2006187280 Böðvar Tóftum 7,48 Hallgrímur Birkisson
IS2006186882 Eldur Köldukinn 7,84 Jakob S. Sigurðsson
IS2006182337 Keimur Kjartansstöðum 7,93 Sigurður V. Matthíasson
 
Holl 2 IS2006182450 Eyður Halakoti 7,89 Svanhvít Kristjánsdóttir
IS2006182550 Týr Skálatjörn 8,06 Sigurður Sigurðarson
IS2006186713 Magni Snjallsteinshöfða 1 8,13 Guðmundur F. Björgvinsson
 
Holl 3 IS2006167040 Ormur Framnesi 7,94 Sigurður V. Matthíasson
IS2006137636 Drymbill Brautarholti 7,98 Ævar Örn Guðjónsson
IS2006136584 Abel Eskiholti II 8,18 Jakob S. Sigurðsson
 
Holl 4 IS2006177270 Fákur Horni I 8,2 Daníel Jónsson
IS2006184674 Þrumufleygur Álfhólum 8,27 John Kr. Sigurjónsson
IS2006125041 Sólbjartur Flekkudal 8,29 Artemisia  Bertus
 
Holl 5 IS2006157465 Starkarður Stóru-Gröf ytri 8,16 Sigurður V. Matthíasson
IS2006101027 Glitnir Eikarbrekku 8,21 Jakob S. Sigurðsson
IS2006184554 Gammur Þúfu í Landeyjum 8,29 Guðmundur F. Björgvinsson
 
Holl 6
IS2006188276 Hljómur Túnsbergi 8,3 Sigurður V. Matthíasson
IS2006182660 Dynur Dísarstöðum 2 8,35 Sigursteinn Sumarliðason
IS2006165794 Krókur Ytra-Dalsgerði 8,4 Anna S. Valdimarsdóttir
 
Einstaklingssýndir stóðhestar 7 vetra og eldri
 
Fæð.nr. Nafn Uppruni A.eink Sýnandi
Holl 1 IS2004182016 Leikur (geld.) Kröggólfsstöðum 7,52 Daníel Jónsson
IS2005165890 Kafteinn Kommu 7,74 Artemisia Bertus
 
Holl 2 IS2005125219 Glaumur Reykjavík 7,78 Bylgja Gauksdóttir
IS2005186050 Héðinn Skúli Oddhóli 7,78 Sylvía Sigurbjörnsdóttir
IS2004186138 Sjór Ármóti 7,83 Viðar Ingólfsson
 
Holl 3 IS2005182653 Tónn Austurkoti 7,83 Páll Bragi Hólmarsson
IS2004155643 Hrammur Efra-Núpi 7,83 Sigurður V. Matthíasson
IS2004181976 Grímur Vakurstöðum 7,96 Hrefna M. Ómarsdóttir
 
Holl 4 IS2006187002 Rauður (geld.) Kjarri 7,76 Daníel Jónsson
IS2005184930 Fáfnir Hvolsvelli 8,06 Guðmundur F. Björgvinsson
IS2005182009 Freyr Hvoli 8,19 Þorvaldur Á. Þorvaldsson
 
Holl 5 IS2005186543 Ópall Hárlaugsstöðum 2 7,93 Ævar Örn Guðjónsson
IS2005187318 Öfjörð Litlu-Reykjum 8,19 Árni Björn Pálsson
IS2002158300 Þröstur Hólum 8,25 Sylvía Sigurbjörnsdóttir
 
Holl 6 IS2004187002 Bláskjár Kjarri 8,32 Sigurður Sigurðarson
IS2003186669 Máttur Leirubakka 8,41 Sigurður V. Matthíasson
 
Holl 7 IS2004136409 Alur Lundum II 8,41 Jakob S. Sigurðsson
IS2005182012 Gjafar Hvoli 8,46 Þorvaldur Á. Þorvaldsson