þriðjudagur, 18. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

WR Suðurlandsmót

25. ágúst 2013 kl. 19:30

Sigurbjörn Bárðarson og Jarl frá MiðFossum á Gullmótinu

Niðurstöður úr úrslitunum

Suðurlandsmótinu lauk nú rétt í þessu en í dag fóru fram úrslit í öllum flokkum auk þess að keppt var í skeiði. Hér fyrir neðan er hægt að sjá heildarniðurstöður:

Tölt Meistaraflokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sigurbjörn Bárðarson   Jarl frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,94 
2 Sigurður Sigurðarson   Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt Geysir 7,72 
3 Ragnhildur Haraldsdóttir   Ketill frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Hörður 7,61 
4 Högni Sturluson   Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt Máni 7,22 
5 Ísleifur Jónasson   Esja frá Kálfholti Jarpur/milli- einlitt Geysir 6,78 

Tölt T2 A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Valdimar Bergstað    Ögri frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- tvístjörnótt Fákur  7,38 
2  Hulda Gústafsdóttir    Örvar frá Sauðanesi Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Fákur  7,33 
3  Páll Bragi Hólmarsson    Tónn frá Austurkoti Grár/brúnn skjótt Sleipnir  6,75 
4  Sigurður Sigurðarson    Vordís frá Jaðri Brúnn/mó- einlitt Geysir  6,67 
5  Elín Hrönn Sigurðardóttir    Vigri frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir  6,25 

Tölt T3 1.flokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Olil Amble    Sprengja frá Ketilsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  7,39 
2  Hulda Gústafsdóttir    Sókn frá Selfossi Grár/brúnn einlitt Fákur  7,17 
3  Sara Sigurbjörnsdóttir    Frétt frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnót... Hörður  6,94 
4  Steindór Guðmundsson    Hallbera frá Hólum Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir  6,89 
5  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir    Gullbrá frá Syðsta-Ósi Brúnn/mó- einlitt Hörður  6,78 

Tölt T3 2.flokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn 
1  Guðlaug Jóna Matthíasdóttir    Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur  6,83 
2  Katrín Sigurðardóttir    Dagfari frá Miðkoti Rauður/milli- stjörnótt Geysir  6,67 
3  Kristín Ingólfsdóttir    Sjarmur frá Heiðarseli Jarpur/milli- einlitt Sörli  6,06 
4  Klara Sif Ásmundsdóttir    Gjafar frá Hvolsvelli Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir  6,00 
5  Malin Elisabeth Ramm    Seifur frá Baldurshaga Rauður/ljós- einlitt Geysir  5,56 

TöLT A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Joachim Grendel    List frá Langsstöðum Grár/brúnn einlitt Geysir  6,50 
2  Jakob Björgvin Jakobsson    Glymur frá Árbæ Bleikur/fífil- tvístjörnótt Sörli  6,25 
3  Jóhann Ólafsson    Vinur frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt Sprettur  6,17 
4  Helga Björg Helgadóttir    Yrpa frá Súluholti Jarpur/milli- einlitt Sleipnir  5,50 
5  Sigurður Gunnar Markússon    Lótus frá Tungu Rauður/ljós- tvístjörnótt Sörli  3,92 

FJóRGANGUR V1 Meistaraflokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ragnhildur Haraldsdóttir    Ketill frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Hörður  7,57 
2  Sigurður Sigurðarson    Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt Geysir  7,07 
3  Þórarinn Ragnarsson    Þytur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli- einlitt Smári  6,97 
4  Olil Amble    Háfeti frá Leirulæk Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  6,70 
5  Birna Káradóttir    Stormur frá Háholti Jarpur/milli- einlitt Smári  6,60 

FJóRGANGUR V2 1. flokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Olil Amble    Gramur frá Syðri-Gegnishólum Grár/rauður einlitt Sleipnir  7,07 
2  Ólafur Andri Guðmundsson    Smyrill frá Hellu Jarpur/korg- einlitt Geysir  7,03 H
3  Sigurður Sigurðarson    Trú frá Heiði Rauður/sót- einlitt Geysir  7,03 H
4  Hulda Gústafsdóttir    Sókn frá Selfossi Grár/brúnn einlitt Fákur  6,90 
5  Sara Ástþórsdóttir    Mánaglóð frá Álfhólum Vindóttur/mós-, móálótt- ... Geysir  6,73 
6  Ingeborg Björk Steinsdóttir    Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnótt Sleipnir  6,23 

Fjórgangur 2. flokkur A úrslit 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Guðlaug Jóna Matthíasdóttir    Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur  6,57 
2  Sverrir Einarsson    Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur  6,10 
3  Kristín Ingólfsdóttir    Krummi frá Kyljuholti Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli  6,07 
4  Bjarni Stefánsson    Akkur frá Enni Brúnn/milli- einlitt Máni  5,63 

FIMMGANGUR F1 Meistaraflokkur A úrslit 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Jóhann G. Jóhannesson    Brestur frá Lýtingsstöðum Rauður/milli- skjótt Geysir  7,00 
2  Ísleifur Jónasson    Svalur frá Blönduhlíð Brúnn/milli- einlitt Geysir  6,83 
3  Teitur Árnason    Kristall frá Hvítanesi Grár/óþekktur skjótt Fákur  6,69 
4  Hekla Katharína Kristinsdóttir    Hringur frá Skarði Brúnn/milli- einlitt Geysir  6,55 
5  Sigurður Óli Kristinsson    Rómur frá Gíslholti Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  6,26 

FIMMGANGUR F2 1. flokkur A úrslit 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Bjarni Sveinsson    Eldey frá Auðsholtshjáleigu Bleikur/fífil- einlitt vi... Fákur  6,79 
2  Ólöf Rún Guðmundsdóttir    Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt Máni  6,50 
3  Sigurður Óli Kristinsson    Gnótt frá Hrygg Jarpur/dökk- einlitt Sleipnir  6,45 
4  Jón Herkovic    Svarti-Pési frá Ásmundarstöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,36 
5  Steindór Guðmundsson    Freyþór frá Ásbrú Bleikur/fífil- skjótt Sleipnir  6,19 
6  Ævar Örn Guðjónsson    Örvar frá Ketilsstöðum Grár/rauður stjörnótt Sprettur  6,10 

2. flokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Jakob Björgvin Jakobsson    Glymur frá Árbæ Bleikur/fífil- tvístjörnótt Sörli  6,05 
2  Elín Hrönn Sigurðardóttir    Vigri frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir  5,95 
3  Jóhann Ólafsson    Hektor frá Stafholtsveggjum Rauður/milli- einlitt Sprettur  5,40 
4  Sigurður Gunnar Markússon    Þytur frá Sléttu Brúnn/milli- einlitt Sörli  5,29 
5  Sara Rut Heimisdóttir    Sprengigígur frá Álfhólum Rauður/milli- blesótt glófext Geysir  5,26 

GæðINGASKEIð
Meistaraflokkur

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Valdimar Bergstað  Týr frá Litla-Dal Brúnn/milli- einlitt Fákur  8,21 
2  Árni Björn Pálsson  Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei... Fákur  8,04 
3  Teitur Árnason  Tumi frá Borgarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur  7,50 
4  Árni Björn Pálsson  Fróði frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,25 
5  Sigurður Óli Kristinsson  Tvistur frá Skarði Jarpur/dökk- einlitt Sleipnir  7,17 
6  Davíð Jónsson  Irpa frá Borgarnesi Jarpur/rauð- einlitt Geysir  7,08 
7  Gústaf Ásgeir Hinriksson  Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv. tvístjörnótt Fákur  6,71 
8  Hekla Katharína Kristinsdóttir  Hringur frá Skarði Brúnn/milli- einlitt Geysir  4,42 
9  Ólafur Andri Guðmundsson  Valur frá Hellu Brúnn/mó- einlitt Geysir  4,38 
10  Páll Bragi Hólmarsson  Hula frá Miðhjáleigu Grár/rauður stjörnótt Sleipnir  2,25 
11  Daníel Ingi Smárason  Hörður frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt Sörli  0,54 

1. flokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Sigurður Óli Kristinsson  Víkingur frá Ási 2 Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  7,38 
2  Ólöf Rún Guðmundsdóttir  Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt Máni  6,75 
3  Páll Bragi Hólmarsson  Vörður frá Hafnarfirði   Sleipnir  6,50 
4  Gunnar Arnarson  Virðing frá Auðsholtshjáleigu Jarpur/milli- einlitt Fákur  6,46 
5  Sara Rut Heimisdóttir  Sprengigígur frá Álfhólum Rauður/milli- blesótt glófext Geysir  3,75 
6  Hans Þór Hilmarsson  Gletta frá Stóra-Vatnsskarði Brúnn/mó- einlitt Geysir  2,96 
7  Alma Gulla Matthíasdóttir  Starkaður frá Velli II Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir  2,67 

SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1  Berglind Rósa Guðmundsdóttir  Hörður frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt Sörli  7,74 
2  Davíð Jónsson  Irpa frá Borgarnesi Jarpur/rauð- einlitt Geysir  8,47 
3  Lárus Jóhann Guðmundsson  Tinna frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt Geysir  8,51 
4  Hans Þór Hilmarsson  Gletta frá Stóra-Vatnsskarði Brúnn/mó- einlitt Geysir  8,52 
5  Páll Bragi Hólmarsson  Ólga frá Hurðarbaki Brúnn/milli- stjörnótt Sleipnir  8,88 

SKEIð 150M
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1  Sigurbjörn Bárðarson  Óðinn frá Búðardal Brúnn/milli- stjörnótt Fákur  14,41 
2  Teitur Árnason  Tumi frá Borgarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur  14,47 
3  Gústaf Ásgeir Hinriksson  Veigar frá Varmalæk Rauður/dökk/dr. einlitt Fákur  15,45 
4  Þórarinn Ragnarsson  Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt Smári  15,48 
5  Árni Björn Pálsson  Fróði frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt Fákur  15,65 
6  Jón Bjarni Smárason  Virðing frá Miðdal Jarpur/milli- einlitt Sörli  16,17 
7  Jóhann Valdimarsson  Eskja frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt Sprettur  17,40 
8  Guðrún Elín Jóhannsdóttir  Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt Sprettur  17,59 
9  Lárus Jóhann Guðmundsson  Tinna frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt Geysir  17,70 

SKEIð 250M
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1  Daníel Ingi Smárason  Blængur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- einlitt Sörli  22,85 
2  Sigurbjörn Bárðarson  Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt Fákur  23,09 
3  Teitur Árnason  Jökull frá Efri-Rauðalæk Bleikur/álóttur einlitt Fákur  23,20 
4  Árni Björn Pálsson  Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei... Fákur  23,62 
5  Gústaf Ásgeir Hinriksson  Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt Fákur  23,72 
6  Axel Geirsson  Tign frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt Andvari  24,56