miðvikudagur, 17. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

WR Suðurlandsmót

25. ágúst 2013 kl. 00:19

Ragnhildur Haraldsdóttir og Ketill frá Kvistum í léttri sveiflu á hægu tölti

Niðurstöður dagsins í dag

Suðurlandsmótið byrjaði í dag og gekk ágætlega þrátt fyrir votviðri. Margir voru þó fegnir að losna við sandrokið. Niðurstöður dagsins er hægt að sjá hér fyrir neðan en á morgun verða A úrslit og skeiðgreinarnar. 

TöLT T1 Meistaraflokkur
Forkeppni Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Sigurbjörn Bárðarson    Jarl frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,70 
2  Sigurður Sigurðarson    Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt Geysir  7,30 
3  Ragnhildur Haraldsdóttir    Ketill frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Hörður  7,27 
4  Högni Sturluson    Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt Máni  7,03 
5  Ísleifur Jónasson    Esja frá Kálfholti Jarpur/milli- einlitt Geysir  6,97 
6  Þórarinn Ragnarsson    Þytur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli- einlitt Smári  6,90 
7  Birna Káradóttir    Stormur frá Háholti Jarpur/milli- einlitt Smári  6,77 
8  Jóhanna Margrét Snorradóttir    Kubbur frá Læk Brúnn/milli- einlitt Máni  6,73 
9  Ingunn Birna Ingólfsdóttir    Hrappur frá Kálfholti Rauður/milli- nösótt Geysir  6,57 

TöLT T2 Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Valdimar Bergstað    Týr frá Litla-Dal Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,50 
2  Hulda Gústafsdóttir    Örvar frá Sauðanesi Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Fákur  7,43 
3  Valdimar Bergstað    Ögri frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- tvístjörnótt Fákur  7,10 
4  Páll Bragi Hólmarsson    Tónn frá Austurkoti Grár/brúnn skjótt Sleipnir  6,73 
5  Sigurður Sigurðarson    Vordís frá Jaðri Brúnn/mó- einlitt Geysir  6,23 
6  Elín Hrönn Sigurðardóttir    Vigri frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir  5,70 

TöLT T3 1. flokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1.-2.    Sara Sigurbjörnsdóttir    Frétt frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnót... Hörður  7,13 
1.-2.    Olil Amble    Sprengja frá Ketilsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  7,13 
3.-4.    Steindór Guðmundsson    Hallbera frá Hólum Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir  6,80 
3.-4.  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir    Gullbrá frá Syðsta-Ósi Brúnn/mó- einlitt Hörður  6,80 
5  Hulda Gústafsdóttir    Sókn frá Selfossi Grár/brúnn einlitt Fákur  6,73 
6  Helgi Þór Guðjónsson    Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp- blesótt Sleipnir  6,70 
41463  Elin Holst    Frami frá Ketilsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  6,67 
41463  Svanhvít Kristjánsdóttir    Glóey frá Halakoti Rauður/milli- blesótt Sleipnir  6,67 
9  Ingeborg Björk Steinsdóttir    Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnótt Sleipnir  6,63 
41558  Hekla Katharína Kristinsdóttir    Della frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir  6,27 
41558  Líney Kristinsdóttir    Hringur frá Fellskoti Jarpur/rauð- blesa auk le... Logi  6,27 
12  Sigurður Sigurðarson    Straumur frá Sörlatungu Jarpur/rauð- einlitt Geysir  6,23 
13  Davíð Jónsson    Stefnir frá Akureyri Grár/óþekktur einlitt Geysir  6,13 
14  Trausti Þór Guðmundsson    Ösp frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- tvístjörnótt Ljúfur  5,87 

2. flokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Guðlaug Jóna Matthíasdóttir    Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur  6,63 
2  Malin Elisabeth Ramm    Seifur frá Baldurshaga Rauður/ljós- einlitt Geysir  6,57 
3  Katrín Sigurðardóttir    Dagfari frá Miðkoti Rauður/milli- stjörnótt Geysir  6,53 
41369  Kristín Ingólfsdóttir    Sjarmur frá Heiðarseli Jarpur/milli- einlitt Sörli  6,07 
41369  Kristín Ingólfsdóttir    Krummi frá Kyljuholti Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli  6,07 
6  Klara Sif Ásmundsdóttir    Gjafar frá Hvolsvelli Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir  5,93 
7  Sverrir Einarsson    Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur  5,83 
8  Jóhann Ólafsson    Hektor frá Stafholtsveggjum Rauður/milli- einlitt Sprettur  5,67 
9  Sverrir Einarsson    Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli- nösótt Sprettur  5,30 

TöLT T7 Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Joachim Grendel    List frá Langsstöðum Grár/brúnn einlitt Geysir  6,43 
2  Sigurður Gunnar Markússon    Lótus frá Tungu Rauður/ljós- tvístjörnótt Sörli  6,20 
3  Jóhann Ólafsson    Vinur frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt Sprettur  6,10 
4  Jakob Björgvin Jakobsson    Glymur frá Árbæ Bleikur/fífil- tvístjörnótt Sörli  6,07 
5  Jóhann Ólafsson    Sigurlín frá Húsavík Jarpur/milli- einlitt Sprettur  5,83 
6  Helga Björg Helgadóttir    Yrpa frá Súluholti Jarpur/milli- einlitt Sleipnir  5,53 

FJóRGANGUR V1 Meistaraflokkur Forkeppni 

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ragnhildur Haraldsdóttir    Ketill frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Hörður  7,10 
41308  Olil Amble    Háfeti frá Leirulæk Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  6,80 
41308  Ragnhildur Haraldsdóttir    Þróttur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt Hörður  6,80 
4  Birna Káradóttir    Stormur frá Háholti Jarpur/milli- einlitt Smári  6,77 
5  Sigurður Sigurðarson    Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt Geysir  6,70 
6  Þórarinn Ragnarsson    Þytur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli- einlitt Smári  6,67 
7  Valdimar Bergstað    Ögri frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- tvístjörnótt Fákur  6,50 
8  Jóhanna Margrét Snorradóttir    Kubbur frá Læk Brúnn/milli- einlitt Máni  6,43 
9  Ísleifur Jónasson    Kapall frá Kálfholti Rauður/milli- stjörnótt g... Geysir  6,40 
10  Ingunn Birna Ingólfsdóttir    Hrappur frá Kálfholti Rauður/milli- nösótt Geysir  6,33 
11  Ísleifur Jónasson    Vökull frá Kálfholti Jarpur/milli- einlitt Geysir  6,17 

FJóRGANGUR V2 1. flokkur
Forkeppni Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ingeborg Björk Steinsdóttir    Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnótt Sleipnir  6,90 
2  Olil Amble    Gramur frá Syðri-Gegnishólum Grár/rauður einlitt Sleipnir  6,87 
41337  Sigurður Sigurðarson    Trú frá Heiði Rauður/sót- einlitt Geysir  6,73 
41337  Sara Ástþórsdóttir    Mánaglóð frá Álfhólum Vindóttur/mós-, móálótt- ... Geysir  6,73 
5  Olil Amble    Fálmar frá Ketilsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  6,63 
6  Hulda Gústafsdóttir    Sókn frá Selfossi Grár/brúnn einlitt Fákur  6,60 
7  Elin Holst    Frami frá Ketilsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  6,57 
8  Steindór Guðmundsson    Hallbera frá Hólum Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir  6,53 
9  Bylgja Gauksdóttir    Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt Sprettur  6,50 
10  Ólafur Andri Guðmundsson    Smyrill frá Hellu Jarpur/korg- einlitt Geysir  6,47 
11  Svanhvít Kristjánsdóttir    Glóey frá Halakoti Rauður/milli- blesótt Sleipnir  6,30 
12  Davíð Jónsson    Flóki frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt Geysir  6,27 
13  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir    Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli- einlitt Hörður  6,23 
14  Elvar Þormarsson    Glódís frá Ey I Rauður/dökk/dr. tvístjörn... Geysir  6,20 
15-16  Hugrún Jóhannesdóttir    Heiður frá Austurkoti Rauður/milli- blesótt Sleipnir  6,10 
15-16  Herdís Rútsdóttir    Frumherji frá Hjarðartúni Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir  6,10 
17-18  Herdís Rútsdóttir    Húna frá Efra-Hvoli Brúnn/mó- einlitt Geysir  6,03 
17-18  Líney Kristinsdóttir    Hringur frá Fellskoti Jarpur/rauð- blesa auk le... Logi  6,03 
19  Páll Bragi Hólmarsson    Breki frá Kópavogi Brúnn/dökk/sv. einlitt Sleipnir  5,90 
20  Birna Káradóttir    Bylur frá Háholti Grár/brúnn tvístjörnótt Smári  5,83 

B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ólafur Andri Guðmundsson    Smyrill frá Hellu Jarpur/korg- einlitt Geysir  6,77 
2  Bylgja Gauksdóttir    Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt Sprettur  6,73 H
3  Elin Holst    Frami frá Ketilsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  6,73 H
4  Svanhvít Kristjánsdóttir    Glóey frá Halakoti Rauður/milli- blesótt Sleipnir  6,40 
5  Steindór Guðmundsson    Hallbera frá Hólum Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir  6,10 

2. flokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Guðlaug Jóna Matthíasdóttir    Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur  6,27 
2  Kristín Ingólfsdóttir    Krummi frá Kyljuholti Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli  5,90 
3  Sverrir Einarsson    Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur  5,80 
4  Bjarni Stefánsson    Akkur frá Enni Brúnn/milli- einlitt Máni  5,63 
5  Sverrir Einarsson    Kjarkur frá Votmúla 2 Jarpur/milli- einlitt Sprettur  5,30 
6  Kim Allan Andersen    Glaður frá Vatnsholti Grár/brúnn einlitt Sleipnir  5,27 
7  Kristín Ingólfsdóttir    Sjarmur frá Heiðarseli Jarpur/milli- einlitt Sörli  5,17 
8  Klara Sif Ásmundsdóttir    Gjafar frá Hvolsvelli Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir  4,70 
9  Jóhann Ólafsson    Neisti frá Heiðarbót Rauður/milli- stjörnótt Sprettur  4,53 

FIMMGANGUR F1 Meistaraflokkur
Forkeppni Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ísleifur Jónasson    Svalur frá Blönduhlíð Brúnn/milli- einlitt Geysir  6,67 
2  Jóhann G. Jóhannesson    Brestur frá Lýtingsstöðum Rauður/milli- skjótt Geysir  6,60 
3-4  Sigurður Óli Kristinsson    Rómur frá Gíslholti Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  6,53 
3-4  Hekla Katharína Kristinsdóttir    Hringur frá Skarði Brúnn/milli- einlitt Geysir  6,53 
5  Teitur Árnason    Kristall frá Hvítanesi Grár/óþekktur skjótt Fákur  6,50 
6  Sylvía Sigurbjörnsdóttir    Héðinn Skúli frá Oddhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur  6,43 
7  Valdimar Bergstað    Týr frá Litla-Dal Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,40 
8  Gústaf Ásgeir Hinriksson    Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv. tvístjörnótt Fákur  6,33 
9  Páll Bragi Hólmarsson    Snæsól frá Austurkoti Grár/leirljós einlitt vin... Sleipnir  6,20 
10  Trausti Þór Guðmundsson    Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/mó- einlitt Ljúfur  6,13 

FIMMGANGUR F2 1. flokkur
Forkeppni Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Sigurður Óli Kristinsson    Gnótt frá Hrygg Jarpur/dökk- einlitt Sleipnir  6,67 
2  Ólöf Rún Guðmundsdóttir    Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt Máni  6,40 
3  Jón Herkovic    Svarti-Pési frá Ásmundarstöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,30 
4  Steindór Guðmundsson    Freyþór frá Ásbrú Bleikur/fífil- skjótt Sleipnir  6,23 
5  Ævar Örn Guðjónsson    Örvar frá Ketilsstöðum Grár/rauður stjörnótt Sprettur  6,20 
6-7  Bjarni Sveinsson    Eldey frá Auðsholtshjáleigu Bleikur/fífil- einlitt vi... Fákur  6,17 
6-7  Sigurður Óli Kristinsson    Víkingur frá Ási 2 Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  6,17 
8  Páll Bragi Hólmarsson    Vörður frá Hafnarfirði   Sleipnir  6,13 
9  Páll Bragi Hólmarsson    Tónn frá Austurkoti Grár/brúnn skjótt Sleipnir  6,03 
10  Sólon Morthens    Þáttur frá Fellskoti Jarpur/milli- einlitt Logi  5,93 
11  Jóhann G. Jóhannesson    Flipi frá Haukholtum Rauður/milli- tvístjörnótt Geysir  5,83 
12-13  Alma Gulla Matthíasdóttir    Undrun frá Velli II Jarpur/milli- skjótt Geysir  5,60 
12-13  Jón Herkovic    Hátign frá Vatnsleysu Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  5,60 
14-15  Bylgja Gauksdóttir    Flögri frá Efra-Hvoli Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,53 
14-15  Hulda Finnsdóttir    Mökkur frá Hólmahjáleigu Moldóttur/ljós- einlitt Sprettur  5,53 
16  Viðja Hrund Hreggviðsdóttir    Vordís frá Korpu Bleikur/fífil- stjörnótt Sleipnir  4,43 

B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Bjarni Sveinsson    Eldey frá Auðsholtshjáleigu Bleikur/fífil- einlitt vi... Fákur  6,55 
2  Páll Bragi Hólmarsson    Vörður frá Hafnarfirði   Sleipnir  6,24 
3  Alma Gulla Matthíasdóttir    Undrun frá Velli II Jarpur/milli- skjótt Geysir  5,86 
4  Hulda Finnsdóttir    Mökkur frá Hólmahjáleigu Moldóttur/ljós- einlitt Sprettur  5,83 
5  Jóhann G. Jóhannesson    Flipi frá Haukholtum Rauður/milli- tvístjörnótt Geysir  5,21 

2. flokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Jakob Björgvin Jakobsson    Glymur frá Árbæ Bleikur/fífil- tvístjörnótt Sörli  5,83 
2  Elín Hrönn Sigurðardóttir    Vigri frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir  5,70 
3  Sigurður Gunnar Markússon    Þytur frá Sléttu Brúnn/milli- einlitt Sörli  5,33 
4  Jóhann Ólafsson    Hektor frá Stafholtsveggjum Rauður/milli- einlitt Sprettur  5,20 
5  Sara Rut Heimisdóttir    Sprengigígur frá Álfhólum Rauður/milli- blesótt glófext Geysir  5,13 
6  Helga Björk Helgadóttir    Ísey frá Víðihlíð Leirljós/Hvítur/milli- ei... Sörli  3,90 
7  Guðni Guðjónsson    Snótar frá Hjallanesi 1 Rauður/dökk/dr. nösótt Geysir  3,73