miðvikudagur, 16. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

WR Suðurlandsmót

23. ágúst 2013 kl. 09:29

Hestamannafélagið Geysir

Dagskrá og ráslistar

Suðurlandsmótið byrjar á laugardaginn kl. 8:30 á fjórgangi 1.flokkur. Meðfylgjandi er dagskrá og ráslistar WR Suðurlandsmótsins. Allt birt með fyrirvara um mannleg mistök. Ráslistar birtast fljólega.

Dagskrá

Laugardagur
kl 8:30 
Fjórgangur V2 1.flokkur
Fjórgangur V1 Meistaraflokkur
Fjórgangur V2 2.flokkur
B-úrslit fjórgangur V2 1.flokkur
 
kl 12:00 Matarhlé
 
kl 13:00
Fimmgangur F2 1.flokkur
Fimmgangur F1 Meistaraflokkur
Fimmgangur F2 2.flokkur
 
kl 16:00 kaffi
 
kl 16:30 
B-úrslit fimmgangur F2 1.flokkur
Tölt T7 2.flokkur
Tölt T2 Meistaraflokkur
Tölt T3 2.flokkur
Tölt T3 1.flokkur
 
kl 19:00 Matarhlé
 
kl 19:45 
Tölt T1 Meistarflokkur 

 Sunnudagur
 
kl 9:30
150 m skeið
250 m skeið
Gæðingaskeið 1.flokkur
Gæðingaskeið Meistarflokkur
 
kl 12:00 Matarhlé
 
kl 13:00 
Fjórgangur V2 2.flokkur
Fjórgangur V2 1.flokkur
Fjórgangur V1 Meistarflokkur
Fimmgangur F2 2.flokkur
Fimmgangur F2 1.flokkur
Fimmgangur F1 Meistaraflokkur
 
kl 16:00 kaffi
 
kl 16:30
Tölt T7 2.flokkur
Tölt T2 Meistaraflokkur
Tölt T3 2.flokkur
Tölt T3 1.flokkur
Tölt T1 Meistaraflokkur
100m skeið

Ráslisti:

Fimmgangur F1 Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Trausti Þór Guðmundsson Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu
2 2 V Ísleifur Jónasson Svalur frá Blönduhlíð
3 3 V Valdimar Bergstað Týr frá Litla-Dal
4 4 V Teitur Árnason Kristall frá Hvítanesi
5 5 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Héðinn Skúli frá Oddhóli
6 6 V Páll Bragi Hólmarsson Snæsól frá Austurkoti
7 7 V Sigurður Óli Kristinsson Rómur frá Gíslholti
8 8 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Hringur frá Skarði
9 9 V Jóhann G. Jóhannesson Brestur frá Lýtingsstöðum
10 10 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Flosi frá Búlandi

Fimmgangur F2 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Jón Herkovic Svarti-Pési frá Ásmundarstöðum
2 1 V Bjarni Sveinsson Eldey frá Auðsholtshjáleigu
3 1 V Jóhann G. Jóhannesson Flipi frá Haukholtum
4 2 V Sigurður Óli Kristinsson Víkingur frá Ási 2 
5 2 V Alma Gulla Matthíasdóttir Undrun frá Velli II
6 2 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Svaki frá Árbæjarhjáleigu II
7 3 H Viðja Hrund Hreggviðsdóttir Vordís frá Korpu
8 3 H Páll Bragi Hólmarsson Tónn frá Austurkoti
9 4 V Bylgja Gauksdóttir Flögri frá Efra-Hvoli
10 4 V Steindór Guðmundsson Freyþór frá Ásbrú
11 4 V Teitur Árnason Engill frá Galtastöðum
12 5 V Sólon Morthens Þáttur frá Fellskoti
13 5 V Hulda Finnsdóttir Mökkur frá Hólmahjáleigu
14 5 V Sigurður Sigurðarson Boði frá Breiðabólsstað
15 6 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Þremill frá Vöðlum
16 6 V Ævar Örn Guðjónsson Örvar frá Ketilsstöðum
17 6 V Alma Gulla Matthíasdóttir Starkaður frá Velli II
18 7 V Jón Herkovic Hátign frá Vatnsleysu
19 7 V Sigurður Óli Kristinsson Gnótt frá Hrygg
20 8 V Páll Bragi Hólmarsson Vörður frá Hafnarfirði
21 8 V Hans Þór Hilmarsson Melódía frá Stóra-Vatnsskarði

Fimmgangur F2 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Sigurður Gunnar Markússon Þytur frá Sléttu
2 1 V Jakob Björgvin Jakobsson Glymur frá Árbæ
3 1 V Guðni Guðjónsson Snótar frá Hjallanesi 1
4 2 V Helga Björk Helgadóttir Ísey frá Víðihlíð
5 2 V Jóhann Ólafsson Hektor frá Stafholtsveggjum
6 3 V Sara Rut Heimisdóttir Sprengigígur frá Álfhólum
7 3 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Vigri frá Holtsmúla 1

Fjórgangur V1 Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Teitur Árnason Grímur frá Vakurstöðum
2 2 V Birna Káradóttir Stormur frá Háholti
3 3 V Ragnhildur Haraldsdóttir Ketill frá Kvistum
4 4 V Ísleifur Jónasson Vökull frá Kálfholti
5 5 V Sigurður Sigurðarson Dreyri frá Hjaltastöðum
6 6 V Olil Amble Háfeti frá Leirulæk
7 7 V Valdimar Bergstað Ögri frá Kirkjuferjuhjáleigu
8 8 V Ingunn Birna Ingólfsdóttir Hrappur frá Kálfholti
9 9 H Þórarinn Ragnarsson Þytur frá Efsta-Dal II
10 10 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Hrafn frá Breiðholti í Flóa
11 11 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Kubbur frá Læk
12 12 V Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu
13 13 V Ísleifur Jónasson Kapall frá Kálfholti

Fjórgangur V2 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Roði frá Margrétarhofi
2 1 H Herdís Rútsdóttir Húna frá Efra-Hvoli
3 2 V Ingeborg Björk Steinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási
4 2 V Sigurður Sigurðarson Trú frá Heiði
5 2 V Olil Amble Fálmar frá Ketilsstöðum
6 3 V Steindór Guðmundsson Hallbera frá Hólum
7 3 V Líney Kristinsdóttir Hringur frá Fellskoti
8 3 V Svanhvít Kristjánsdóttir Friður frá Halakoti
9 4 V Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi
10 4 V Páll Bragi Hólmarsson Breki frá Kópavogi
11 4 V Davíð Jónsson Flóki frá Flekkudal
12 5 V Birna Káradóttir Bylur frá Háholti
13 5 V Hulda Gústafsdóttir Sókn frá Selfossi
14 5 V Elvar Þormarsson Glódís frá Ey I
15 6 V Hugrún Jóhannesdóttir Heiður frá Austurkoti
16 6 V Sigurður Sigurðarson Reisn frá Rútsstaða-Norðurkoti
17 6 V Olil Amble Gramur frá Syðri-Gegnishólum
18 7 H Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum
19 7 H Ólafur Andri Guðmundsson Smyrill frá Hellu
20 8 V Sara Ástþórsdóttir Mánaglóð frá Álfhólum
21 8 V Svanhvít Kristjánsdóttir Glóey frá Halakoti
22 8 V Herdís Rútsdóttir Frumherji frá Hjarðartúni

Fjórgangur V2 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2
2 2 V Kristín Ingólfsdóttir Sjarmur frá Heiðarseli
3 2 V Jóhann Ólafsson Ás frá Akrakoti
4 2 V Klara Sif Ásmundsdóttir Gjafar frá Hvolsvelli
5 3 V Kim Allan Andersen Glaður frá Vatnsholti
6 3 V Bjarni Stefánsson Akkur frá Enni
7 3 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Stjarni frá Skarði
8 4 V Jóhann Ólafsson Neisti frá Heiðarbót
9 4 V Kristín Ingólfsdóttir Krummi frá Kyljuholti
10 4 V Sverrir Einarsson Kjarkur frá Votmúla 2

Gæðingaskeið Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi
2 2 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Flosi frá Búlandi
3 3 V Daníel Ingi Smárason Hörður frá Reykjavík
4 4 V Valdimar Bergstað Týr frá Litla-Dal
5 5 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Hringur frá Skarði
6 6 V Páll Bragi Hólmarsson Hula frá Miðhjáleigu
7 7 V Sigurður Sigurðarson Freyðir frá Hafsteinsstöðum
8 8 V Ólafur Andri Guðmundsson Valur frá Hellu
9 9 V Teitur Árnason Tumi frá Borgarhóli
10 10 V Árni Björn Pálsson Fróði frá Laugabóli
11 11 V Sigurður Óli Kristinsson Tvistur frá Skarði
12 12 V Ólafur Þórðarson Hlíf frá Skák
13 13 V Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi

Gæðingaskeið 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Bjarni Sveinsson Eldey frá Auðsholtshjáleigu
2 2 V Gunnar Arnarson Virðing frá Auðsholtshjáleigu
3 3 V Jóhann G. Jóhannesson Flipi frá Haukholtum
4 4 V Sara Rut Heimisdóttir Sprengigígur frá Álfhólum
5 5 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Þremill frá Vöðlum
6 6 V Jón Herkovic Friðrik frá Akureyri
7 7 V Hans Þór Hilmarsson Gletta frá Stóra-Vatnsskarði
8 8 V Ævar Örn Guðjónsson Örvar frá Ketilsstöðum
9 9 V Sólon Morthens Þáttur frá Fellskoti
10 10 V Alma Gulla Matthíasdóttir Starkaður frá Velli II
11 11 V Páll Bragi Hólmarsson Vörður frá Hafnarfirði
12 12 V Sigurður Óli Kristinsson Víkingur frá Ási 2

Skeið 100m (flugskeið)  
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Ólafur Andri Guðmundsson Valur frá Hellu
2 2 V Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi
3 3 V Eyjólfur Þorsteinsson Spyrna frá Vindási
4 4 V Berglind Rósa Guðmundsdóttir Hörður frá Reykjavík
5 5 V Eyvindur Hrannar Gunnarsson Lilja frá Dalbæ
6 6 V Páll Bragi Hólmarsson Ólga frá Hurðarbaki
7 7 V Hans Þór Hilmarsson Gletta frá Stóra-Vatnsskarði
8 8 V Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ

Skeið 150m  
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Þráinn Ragnarsson Gassi frá Efra-Seli
2 1 V Guðrún Elín Jóhannsdóttir Askur frá Efsta-Dal I
3 2 V Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi
4 2 V Árni Björn Pálsson Fróði frá Laugabóli
5 3 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Veigar frá Varmalæk
6 3 V Teitur Árnason Tumi frá Borgarhóli
7 4 V Eyjólfur Þorsteinsson Vera frá Þóroddsstöðum
8 4 V Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ
9 5 V Þráinn Ragnarsson Hrafnar frá Efri-Þverá
10 5 V Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal
11 6 V Sigurbjörn Bárðarson Óðinn frá Búðardal
12 6 V Páll Bragi Hólmarsson Hula frá Miðhjáleigu
13 7 V Jóhann Valdimarsson Eskja frá Efsta-Dal I

Skeið 250m  
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi
2 1 V Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi
3 2 V Axel Geirsson Tign frá Fornusöndum
4 2 V Sigurbjörn Bárðarson Andri frá Lynghaga
5 3 V Daníel Ingi Smárason Blængur frá Árbæjarhjáleigu II
6 3 V Jóhann G. Jóhannesson Flipi frá Haukholtum
7 4 V Þráinn Ragnarsson Skilir frá Mosfellsbæ
8 4 V Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk

Tölt T1 Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Jóhanna Margrét Snorradóttir Kubbur frá Læk
2 2 V Elvar Þormarsson Njála frá Velli II
3 3 V Sigurbjörn Bárðarson Jarl frá Mið-Fossum
4 4 V Sigurður Óli Kristinsson Kná frá Nýjabæ
5 5 V Högni Sturluson Ýmir frá Ármúla
6 6 H Ragnhildur Haraldsdóttir Ketill frá Kvistum
7 7 V Þórarinn Ragnarsson Þytur frá Efsta-Dal II
8 8 V Birna Káradóttir Stormur frá Háholti
9 9 V Ingunn Birna Ingólfsdóttir Hrappur frá Kálfholti
10 10 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Spretta frá Gunnarsstöðum
11 11 V Sigurður Sigurðarson Dreyri frá Hjaltastöðum
12 12 V Ísleifur Jónasson Esja frá Kálfholti

Tölt T2 Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Sigurður Sigurðarson Vordís frá Jaðri
2 2 V Páll Bragi Hólmarsson Snæsól frá Austurkoti
3 3 V Valdimar Bergstað Ögri frá Kirkjuferjuhjáleigu
4 4 V Hulda Gústafsdóttir Örvar frá Sauðanesi
5 5 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Flosi frá Búlandi
6 6 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Vigri frá Holtsmúla 1
7 7 H Sara Ástþórsdóttir Styrkur frá Strönd II
8 8 V Sigurður Sigurðarson Jakob frá Árbæ
9 9 V Páll Bragi Hólmarsson Tónn frá Austurkoti
10 10 V Valdimar Bergstað Týr frá Litla-Dal

Tölt T3 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Ingeborg Björk Steinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási
2 1 H Hekla Katharína Kristinsdóttir Della frá Hrappsstöðum
3 1 H Líney Kristinsdóttir Hringur frá Fellskoti
4 2 V Trausti Þór Guðmundsson Ösp frá Kirkjuferjuhjáleigu
5 2 V Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum
6 2 V Hulda Gústafsdóttir Sókn frá Selfossi
7 3 V Sigurður Sigurðarson Straumur frá Sörlatungu
8 3 V Sara Sigurbjörnsdóttir Frétt frá Oddhóli
9 4 H Davíð Jónsson Stefnir frá Akureyri
10 4 H Olil Amble Sprengja frá Ketilsstöðum
11 4 H Helgi Þór Guðjónsson Þrándur frá Sauðárkróki
12 5 H Steindór Guðmundsson Hallbera frá Hólum
13 5 H Svanhvít Kristjánsdóttir Glóey frá Halakoti
14 6 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Gullbrá frá Syðsta-Ósi
15 6 V Líney Kristinsdóttir Rúbín frá Fellskoti

Tölt T3 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Jóhann Ólafsson Hektor frá Stafholtsveggjum
2 1 V Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2
3 1 V Kim Allan Andersen Glaður frá Vatnsholti
4 2 H Enok Ragnar Eðvarðss Stelpa frá Skáney
5 2 H Kristín Ingólfsdóttir Sjarmur frá Heiðarseli
6 2 H Katrín Sigurðardóttir Dagfari frá Miðkoti
7 3 V Sverrir Einarsson Mábil frá Votmúla 2
8 3 V Malin Elisabeth Ramm Seifur frá Baldurshaga
9 3 V Jóhann Ólafsson Neisti frá Heiðarbót
10 4 H Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Stjarni frá Skarði
11 4 H Kristín Ingólfsdóttir Krummi frá Kyljuholti
12 4 H Klara Sif Ásmundsdóttir Gjafar frá Hvolsvelli

Tölt T7 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Joachim Grendel Tindur frá Jaðri
2 1 V Jóhann Ólafsson Vinur frá Reykjavík
3 1 V Sigurður Gunnar Markússon Lótus frá Tungu
4 2 V Helga Björg Helgadóttir Yrpa frá Súluholti
5 2 V Jakob Björgvin Jakobsson Glymur frá Árbæ
6 3 H Jóhann Ólafsson Sigurlín frá Húsavík
7 4 V Joachim Grendel List frá Langsstöðum