mánudagur, 19. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

WR mót Sleipnis

23. maí 2016 kl. 11:29

Vág frá Höfðabakka og Helga Una Björnsdóttir

Niðurstöður frá mótinu.

Mótanefnd Sleipnis og Skeiðfélagið þakka fyrir frábæra helgi á Brávöllum Selfossi þar sem skemmtilegt WR mót fór fram. Veðrið lék við mótsgesti og stemmingin var góð. Hér fyrir neðan eru allar niðurstöður mótsins.

TöLT T1 
Opinn flokkur - Meistaraflokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Bergur Jónsson Katla frá Ketilsstöðum 8,03 
2 Helga Una Björnsdóttir Vág frá Höfðabakka 7,73 
3 Lena Zielinski Sprengihöll frá Lækjarbakka 7,20 
4 Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum 7,17 
5-6 Magnús Trausti Svavarsson Skógardís frá Blesastöðum 1A 7,13 
5-6 Ólafur Andri Guðmundsson Straumur frá Feti 7,13 
7-8 Davíð Jónsson Dagfari frá Miðkoti 7,07 
7-8 Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 7,07 
9-10 Guðjón Sigurðsson Lukka frá Bjarnastöðum 6,87 
9-10 Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri 6,87 
11 Steinn Haukur Hauksson Hreimur frá Kvistum 6,77 
12 Finnur Bessi Svavarsson Aþena frá Húsafelli 2 6,73 
13 Bjarni Sveinsson Hrappur frá Selfossi 6,63 
14 Pernille Lyager Möller Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 6,43 
15 Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka 6,33 
16 Björg Ólafsdóttir Kolgríma frá Ingólfshvoli 6,20 
17 Finnur Bessi Svavarsson Glitnir frá Margrétarhofi 5,87 
18 Örn Karlsson Ísabella frá Ingólfshvoli 5,83 
19 Páll Bragi Hólmarsson Ópera frá Austurkoti 0,00 

B úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Davíð Jónsson Dagfari frá Miðkoti 7,22 
2 Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri 7,06 
3 Guðjón Sigurðsson Lukka frá Bjarnastöðum 6,56 
4 Finnur Bessi Svavarsson Aþena frá Húsafelli 2 6,33 
5 Steinn Haukur Hauksson Hreimur frá Kvistum 0,00 

A úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Helga Una Björnsdóttir Vág frá Höfðabakka 8,00 
2 Ólafur Andri Guðmundsson Straumur frá Feti 7,61 
3 Magnús Trausti Svavarsson Skógardís frá Blesastöðum 1A 7,56 
4 Lena Zielinski Sprengihöll frá Lækjarbakka 7,39 
5 Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum 7,22 
6 Davíð Jónsson Dagfari frá Miðkoti 7,17 

TöLT T2 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Sigursteinn Sumarliðason Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum 6,87 
2 Fríða Hansen Nös frá Leirubakka 6,77 
3 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Ösp frá Enni 6,73 

A úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Fríða Hansen Nös frá Leirubakka 7,08 
2 Sigursteinn Sumarliðason Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum 6,83 

Opinn flokkur - 1. flokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Hulda Björk Haraldsdóttir Sóley frá Feti 6,33 
2-3 Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki 6,30 
2-3 Jessica Dahlgren Luxus frá Eyrarbakka 6,30 
4 Guðbjörn Tryggvason Jarpur frá Syðra-Velli 5,77 
5 Helgi Þór Guðjónsson Sóta frá Kolsholti 2 5,50 
6 Eygló Arna Guðnadóttir Kráka frá Þúfu í Landeyjum 3,83 
7-8 Jón Sigursteinn Gunnarsson Hera frá Miðholti 0,00 
7-8 Halldór Þorbjörnsson Öskubuska frá Miðengi 0,00 

A úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Hulda Björk Haraldsdóttir Sóley frá Feti 6,83 
2-3 Jessica Dahlgren Luxus frá Eyrarbakka 6,38 
2-3 Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki 6,38 
4 Helgi Þór Guðjónsson Sóta frá Kolsholti 2 6,13 
5 Guðbjörn Tryggvason Jarpur frá Syðra-Velli 5,79 

TöLT T3 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Elvar Þormarsson Framtíð frá Hvolsvelli 6,73 
2 Helgi Þór Guðjónsson Hnoss frá Kolsholti 2 6,67 
3 Hólmfríður Kristjánsdóttir Jóra frá Hlemmiskeiði 3 6,57 
4 Emil Fredsgaard Obelitz Unnur frá Feti 6,50 
5-6 Katrín Sigurðardóttir Yldís frá Hafnarfirði 6,43 
5-6 Freyja Amble Gísladóttir Sylgja frá Ketilsstöðum 6,43 
7 Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri 6,37 
8 Freyja Amble Gísladóttir Bylgja frá Ketilsstöðum 6,33 
9 Sarah Höegh Prýði frá Laugardælum 6,10 
10-11 Steinn Skúlason Glæta frá Hellu 6,07 
10-11 Sólon Morthens Aríus frá Vatnshömrum 6,07 
12 Arnhildur Helgadóttir Öskubuska frá Efra-Hvoli 6,00 
13 Valgerður Gunnarsdóttir Jalda frá Arnarstöðum 5,83 
14 Sæmundur Sæmundsson Austri frá Úlfsstöðum 5,67 
15 Emma Taylor Púki frá Kálfholti 5,60 
16-17 Guðbrandur Magnússon Elding frá Efstu-Grund 5,57 
16-17 Ólafur Jósepsson Byr frá Seljatungu 5,57 
18 Viðja Hrund Hreggviðsdóttir Grani frá Langholti 5,47 
19 Guðbrandur Magnússon Straumur frá Valþjófsstað 2 5,37 
20 Elvar Þór Alfreðsson Tinni frá Laxdalshofi 5,17 
21 Gunnar Jónsson Blakkur frá Skeiðháholti 3 4,97 
22 Linda Gustafsson Svarta Perla frá Ytri-Skógum 4,83 
23 Lea Schell Elding frá V-Stokkseyrarseli 0,00 

B úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Steinn Skúlason Glæta frá Hellu 6,44 
2-3 Arnhildur Helgadóttir Öskubuska frá Efra-Hvoli 6,00 
2-3 Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri 6,00 
4 Sarah Höegh Prýði frá Laugardælum 0,00 

A úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Elvar Þormarsson Framtíð frá Hvolsvelli 7,11 
2 Helgi Þór Guðjónsson Hnoss frá Kolsholti 2 6,94 
3 Hólmfríður Kristjánsdóttir Jóra frá Hlemmiskeiði 3 6,67 
4 Katrín Sigurðardóttir Yldís frá Hafnarfirði 6,61 
5 Freyja Amble Gísladóttir Sylgja frá Ketilsstöðum 6,56 
6 Emil Fredsgaard Obelitz Unnur frá Feti 6,44 
7 Steinn Skúlason Glæta frá Hellu 6,28 

Ungmennaflokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti 7,07 
2 Hrafnhildur Magnúsdóttir Eyvör frá Blesastöðum 1A 6,50 
3 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Vals frá Auðsholtshjáleigu 6,37 
4 Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka 6,33 
5 Finnur Jóhannesson Körtur frá Torfastöðum 6,27 
6 Berglind Rós Bergsdóttir Simbi frá Ketilsstöðum 6,07 
7 Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli 5,90 
8 Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund 5,87 
9 Gunnlaugur Bjarnason Villimey frá Húsatóftum 2a 5,77 
10 Sólrún Einarsdóttir Sneið frá Hábæ 5,70 
11 Ingi Björn Leifsson Þórdís frá Selfossi 5,67 
12 Þorgils Kári Sigurðsson Freydís frá Kolsholti 3 5,40 
13 Eygló Arna Guðnadóttir Iðja frá Þúfu í Landeyjum 5,13 
14 Hjördís Björg Viðjudóttir Sögn frá Grjóteyri 5,00 

A úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti 7,17 
2 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Vals frá Auðsholtshjáleigu 6,67 
3 Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka 6,56 
4 Hrafnhildur Magnúsdóttir Eyvör frá Blesastöðum 1A 6,44 
5 Finnur Jóhannesson Körtur frá Torfastöðum 6,22 

Unglingaflokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Glódís Rún Sigurðardóttir Töru-Glóð frá Kjartansstöðum 6,40 
2 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd 6,13 
3 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Einir frá Kastalabrekku 6,10 
4 Kári Kristinsson Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 6,03 
5 Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti 5,90 
6 Katrín Eva Grétarsdóttir Bredda frá Minni-Reykjum 5,80 
7 Rósa Kristín Jóhannesdóttir Frigg frá Hamraendum 5,57 
8 Sölvi Freyr Freydísarson Gæi frá Svalbarðseyri 5,53 
9 Vilborg Hrund Jónsdóttir Kliður frá Böðmóðsstöðum 2 5,13 
10-11 Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri 5,07 
10-11 Aníta Rós Róbertsdóttir Hagrún frá Efra-Seli 5,07 

A úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Einir frá Kastalabrekku 6,67 
2 Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti 6,39 
3 Kári Kristinsson Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 6,28 
4 Katrín Eva Grétarsdóttir Bredda frá Minni-Reykjum 5,94 
5 Rósa Kristín Jóhannesdóttir Frigg frá Hamraendum 5,67 

TöLT T7 
Opinn flokkur - 2. flokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Kristján Gunnar Helgason Frigg frá Gíslabæ 6,00 
2 Jón Sigursteinn Gunnarsson Mökk frá Selfossi 5,93 
3 Atli Fannar Guðjónsson Snjár frá Torfastöðum 5,83 
4 Emma Kristina Gullbrandson Brúnblesi frá Sjávarborg 5,70 
5 Elísabet Sveinsdóttir Prins frá Árbakka 5,43 
6 Annika Rut Arnarsdóttir Hraunar frá Herríðarhóli 5,37 
7 Anna Gauro Kulur frá Þúfum 5,10 

A úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Kristján Gunnar Helgason Frigg frá Gíslabæ 6,33 
2 Jón Sigursteinn Gunnarsson Mökk frá Selfossi 5,83 
3 Atli Fannar Guðjónsson Snjár frá Torfastöðum 5,75 
4 Elísabet Sveinsdóttir Prins frá Árbakka 5,58 
5 Emma Kristina Gullbrandson Brúnblesi frá Sjávarborg 5,42 

Barnaflokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1-2 Unnsteinn Reynisson Stjarna frá Selfossi 5,93 
1-2 Þórey Þula Helgadóttir Þöll frá Hvammi I 5,93 
3 Jón Ársæll Bergmann Hersir frá Bakkakoti 5,03 
4 Hjörtur Snær Halldórsson Gyðja frá Hrepphólum 5,00 

A úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Þórey Þula Helgadóttir Þöll frá Hvammi I 6,17 
2 Unnsteinn Reynisson Stjarna frá Selfossi 5,92 
3 Hjörtur Snær Halldórsson Gyðja frá Hrepphólum 5,08 
4 Jón Ársæll Bergmann Hersir frá Bakkakoti 0,00 

FJóRGANGUR V1 
Opinn flokkur - Meistaraflokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sproti frá Enni 7,10 
2 Matthías Leó Matthíasson Nanna frá Leirubakka 7,00 
3 Bjarni Sveinsson Hrappur frá Selfossi 6,63 
4-6 Sigursteinn Sumarliðason Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum 6,60 
4-6 Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum 6,60 
4-6 Matthías Leó Matthíasson Flaumur frá Sólvangi 6,60 
7 Finnur Bessi Svavarsson Aþena frá Húsafelli 2 6,53 
8 Páll Bragi Hólmarsson Ópera frá Austurkoti 6,47 
9 Pernille Lyager Möller Afturelding frá Þjórsárbakka 6,33 
10 Lena Zielinski Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 6,30 
11 Finnur Bessi Svavarsson Argentína frá Kastalabrekku 6,20 
12 Páll Bragi Hólmarsson Björk frá Þjóðólfshaga 1 6,17 
13-14 Sigursteinn Sumarliðason Ösp frá Ármóti 6,13 
13-14 Svanhvít Kristjánsdóttir Glóinn frá Halakoti 6,13 
15-17 Guðjón Sigurðsson Gná frá Grund II 0,00 
15-17 Matthías Leó Matthíasson Sturlungur frá Leirubakka 0,00 
15-17 Ármann Sverrisson Dessi frá Stöðulfelli 0,00 

A úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sproti frá Enni 7,40 
2 Bjarni Sveinsson Hrappur frá Selfossi 7,10 
3 Matthías Leó Matthíasson Nanna frá Leirubakka 6,97 
4 Sigursteinn Sumarliðason Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum 6,80 
5 Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum 0,00 

FJóRGANGUR V2 
Opinn flokkur - 1. flokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Sólon Morthens Ólína frá Skeiðvöllum 6,67 
2 Elvar Þormarsson Villi frá Breiðabólsstað 6,63 
3 Freyja Amble Gísladóttir Sylgja frá Ketilsstöðum 6,53 
4 Jón Bjarni Smárason Funheitur frá Ragnheiðarstöðum 6,47 
5 Ruth Övrebö Vidvei Dögg frá Mosfellsbæ 6,30 
6 Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri 6,23 
7 Guðmundur Baldvinsson Náttfari frá Bakkakoti 6,13 
8 Hólmfríður Kristjánsdóttir Jóra frá Hlemmiskeiði 3 6,10 
9-11 Birgitta Bjarnadóttir Freyðir frá Syðri-Reykjum 6,03 
9-11 Sæmundur Sæmundsson Austri frá Úlfsstöðum 6,03 
9-11 Bergrún Ingólfsdóttir Lottó frá Kvistum 6,03 
12 Karen Konráðsdóttir Eldjárn frá Ytri-Brennihóli 6,00 
13-14 Freyja Amble Gísladóttir Bylgja frá Ketilsstöðum 5,97 
13-14 Ingunn Birna Ingólfsdóttir Janúar frá Ármóti 5,97 
15-16 Helgi Þór Guðjónsson Sóta frá Kolsholti 2 5,93 
15-16 Lea Schell Elding frá V-Stokkseyrarseli 5,93 
17-18 Viðja Hrund Hreggviðsdóttir Grani frá Langholti 5,90 
17-18 Jessica Dahlgren Luxus frá Eyrarbakka 5,90 
19 Ingunn Birna Ingólfsdóttir Þryma frá Ólafsvöllum 5,87 
20 Kristín Lárusdóttir Sörli frá Litlu-Sandvík 5,77 
21 Hafsteinn Guðlaugsson Prins frá Syðri-Hofdölum 5,73 
22-23 Sarah Höegh Prýði frá Laugardælum 5,67 
22-23 Herdís Rútsdóttir Drift frá Tjarnarlandi 5,67 
24-25 Ólafur Jósepsson Byr frá Seljatungu 5,47 
24-25 Guðbjörn Tryggvason Jarpur frá Syðra-Velli 5,47 
26 Emma Taylor Púki frá Kálfholti 5,43 
27 Guðbrandur Magnússon Straumur frá Valþjófsstað 2 5,37 
28 Gunnar Jónsson Blakkur frá Skeiðháholti 3 5,30 
29 Viktor Elís Magnússon Glampi frá Auðsholtshjáleigu 5,23 
30 Gunnar Jónsson Jarl frá Skeiðháholti 3 5,13 
31-32 Emma Taylor Hrappur frá Kálfholti 0,00 
31-32 Hulda Finnsdóttir Hrafnhetta frá Steinnesi 0,00 

B úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Guðmundur Baldvinsson Náttfari frá Bakkakoti 6,53 
2 Birgitta Bjarnadóttir Freyðir frá Syðri-Reykjum 6,40 
3 Bergrún Ingólfsdóttir Lottó frá Kvistum 6,27 
4 Sæmundur Sæmundsson Austri frá Úlfsstöðum 6,07 
5 Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri 5,07 

A úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Elvar Þormarsson Villi frá Breiðabólsstað 7,00 
2-3 Freyja Amble Gísladóttir Sylgja frá Ketilsstöðum 6,73 
2-3 Sólon Morthens Ólína frá Skeiðvöllum 6,73 
4 Guðmundur Baldvinsson Náttfari frá Bakkakoti 6,47 
5 Jón Bjarni Smárason Funheitur frá Ragnheiðarstöðum 6,40 
6 Ruth Övrebö Vidvei Dögg frá Mosfellsbæ 6,23 

Opinn flokkur - 2. flokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Kristján Gunnar Helgason Snerpa frá Efra-Seli 5,93 
2 Pia Rumpf Húni frá Skollagróf 5,67 
3 Emma Kristina Gullbrandson Nn frá Stóru-Hildisey 5,47 
4 Anna Gauro Kulur frá Þúfum 5,17 
5 Elísabet Sveinsdóttir Hrammur frá Galtastöðum 5,07 

A úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Kristján Gunnar Helgason Snerpa frá Efra-Seli 5,70 
2 Pia Rumpf Húni frá Skollagróf 5,53 
3 Emma Kristina Gullbrandson Nn frá Stóru-Hildisey 5,50 
4 Anna Gauro Kulur frá Þúfum 5,37 

Ungmennaflokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki 6,37 
2 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Vals frá Auðsholtshjáleigu 6,33 
3 Finnur Jóhannesson Óðinn frá Áskoti 6,17 
4-5 Róbert Bergmann Hrafn frá Bakkakoti 6,10 
4-5 Fríða Hansen Móða frá Leirubakka 6,10 
6 Harpa Rún Jóhannsdóttir Straumur frá Írafossi 6,03 
7 Sólrún Einarsdóttir Sneið frá Hábæ 6,00 
8 Martta Uusitalo Burkni frá Enni 5,80 
9-10 Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli 5,77 
9-10 Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Trú frá Ási 5,77 
11 Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka 5,57 
12 Sandy Carson Elddís frá Sæfelli 5,53 
13 Eygló Arna Guðnadóttir Iðja frá Þúfu í Landeyjum 5,40 
14 Eygló Arna Guðnadóttir Kráka frá Þúfu í Landeyjum 5,37 
15-16 Bryndís Arnarsdóttir Vordís frá Grænhólum 5,17 
15-16 Aldís Gestsdóttir Gleði frá Firði 5,17 
17 Johannes Amplatz Hrani frá Kirkjuferjuhjáleigu 2,47 
18-19 Þorsteinn Björn Einarsson Höttur frá Norður-Hvoli 0,00 
18-19 Ingi Björn Leifsson Þórdís frá Selfossi 0,00 

B úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Martta Uusitalo Burkni frá Enni 6,13 
2 Sólrún Einarsdóttir Sneið frá Hábæ 5,93 
3-4 Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Trú frá Ási 5,90 
3-4 Harpa Rún Jóhannsdóttir Straumur frá Írafossi 5,90 
5 Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli 5,60 

A úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki 6,63 
2 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Vals frá Auðsholtshjáleigu 6,60 
3 Finnur Jóhannesson Óðinn frá Áskoti 6,43 
4 Martta Uusitalo Burkni frá Enni 6,30 
5 Fríða Hansen Móða frá Leirubakka 5,90 
6 Róbert Bergmann Hrafn frá Bakkakoti 5,17 

Unglingaflokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Glódís Rún Sigurðardóttir Töru-Glóð frá Kjartansstöðum 7,00 
2 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Einir frá Kastalabrekku 6,33 
3 Sölvi Freyr Freydísarson Gæi frá Svalbarðseyri 6,23 
4 Kári Kristinsson Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 6,00 
5 Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti 5,97 
6 Aníta Rós Róbertsdóttir Hagrún frá Efra-Seli 5,77 
7 Katrín Eva Grétarsdóttir Kraftur frá Syðri-Ey 5,57 
8 Kári Kristinsson Brák frá Hraunholti 5,47 
9 Rósa Kristín Jóhannesdóttir Frigg frá Hamraendum 5,33 
10 Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri 5,17 
11-12 Annika Rut Arnarsdóttir Hraunar frá Herríðarhóli 5,03 
11-12 Vilborg Hrund Jónsdóttir Kvistur frá Hjarðartúni 5,03 

A úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Glódís Rún Sigurðardóttir Töru-Glóð frá Kjartansstöðum 6,97 
2 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Einir frá Kastalabrekku 6,60 
3 Sölvi Freyr Freydísarson Gæi frá Svalbarðseyri 6,50 
4 Kári Kristinsson Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 6,07 
5 Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti 5,97 

Barnaflokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Unnsteinn Reynisson Stjarna frá Selfossi 5,70 
2 Þórey Þula Helgadóttir Þöll frá Hvammi I 5,57 
3 Jón Ársæll Bergmann Hersir frá Bakkakoti 5,17 
4 Embla Sól Arnarsdóttir Hrafnar frá Hrísnesi 4,97 
5 Hjörtur Snær Halldórsson Gyðja frá Hrepphólum 4,57 

A úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Þórey Þula Helgadóttir Þöll frá Hvammi I 6,10 
2 Unnsteinn Reynisson Stjarna frá Selfossi 5,83 
3 Jón Ársæll Bergmann Hersir frá Bakkakoti 5,53 
4 Embla Sól Arnarsdóttir Hrafnar frá Hrísnesi 5,40 
5 Hjörtur Snær Halldórsson Gyðja frá Hrepphólum 5,00 

FIMMGANGUR F1 
Opinn flokkur - Meistaraflokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Bjarni Bjarnason Hnokki frá Þóroddsstöðum 7,07 
2 Matthías Leó Matthíasson Oddaverji frá Leirubakka 6,77 
3 Pernille Lyager Möller Álfsteinn frá Hvolsvelli 6,60 
4 Helga Una Björnsdóttir Blæja frá Fellskoti 6,43 
5 Bergur Jónsson Jörmuni frá Syðri-Gegnishólum 6,03 
6 Haukur Baldvinsson Gammur frá Seljatungu 5,60 
7 Eggert Helgason Spói frá Kjarri 5,53 

A úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Matthías Leó Matthíasson Oddaverji frá Leirubakka 6,79 
2 Bjarni Bjarnason Hnokki frá Þóroddsstöðum 6,76 
3 Bergur Jónsson Jörmuni frá Syðri-Gegnishólum 6,67 
4 Pernille Lyager Möller Álfsteinn frá Hvolsvelli 6,50 
5 Helga Una Björnsdóttir Blæja frá Fellskoti 5,55 

FIMMGANGUR F2 
Opinn flokkur - 1. flokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Sarah Höegh Frigg frá Austurási 6,40 
2 Árni Sigfús Birgisson Flögri frá Efra-Hvoli 6,33 
3-4 Sigurður Óli Kristinsson Aldur frá Dalbæ 6,20 
3-4 Sigurður Sigurðarson Þrá frá Eystra-Fróðholti 6,20 
5 Hólmfríður Kristjánsdóttir Brimrún frá Þjóðólfshaga 1 6,17 
6-7 Svanhildur Hall Þeyr frá Holtsmúla 1 6,00 
6-7 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Vals frá Efra-Seli 6,00 
8-9 Sæmundur Sæmundsson Saga frá Söguey 5,87 
8-9 Elvar Þór Alfreðsson Tinni frá Laxdalshofi 5,87 
10-11 Helgi Þór Guðjónsson Von frá Nýjabæ 5,83 
10-11 Guðmundur Baldvinsson Stormur frá Djúpárbakka 5,83 
12 Elvar Þormarsson Rán frá Strandarhjáleigu 5,77 
13 Anna Kristín Friðriksdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II 5,63 
14 Ólafur Jósepsson Barón frá Seljatungu 5,47 
15 Bylgja Gauksdóttir Austri frá Feti 5,30 
16 Guðmundur Baldvinsson Fljóð frá Grindavík 4,67 
17 Karen Konráðsdóttir Lind frá Hárlaugsstöðum 2 4,43 
18 Sigríkur Jónsson Sjóður frá Syðri-Úlfsstöðum 4,33 
19 Jónína Lilja Pálmadóttir Orka frá Syðri-Völlum 4,23 
20 Guðbrandur Magnússon Elding frá Efstu-Grund 4,00 
B úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Vals frá Efra-Seli 6,36 
2 Helgi Þór Guðjónsson Von frá Nýjabæ 6,10 
3 Sæmundur Sæmundsson Saga frá Söguey 6,07 
4 Svanhildur Hall Þeyr frá Holtsmúla 1 5,98 
5-6 Guðmundur Baldvinsson Stormur frá Djúpárbakka 5,88 
5-6 Elvar Þór Alfreðsson Tinni frá Laxdalshofi 5,88 
A úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Sarah Höegh Frigg frá Austurási 6,50 
2 Sigurður Sigurðarson Þrá frá Eystra-Fróðholti 6,43 
3 Sigurður Óli Kristinsson Aldur frá Dalbæ 6,33 
4 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Vals frá Efra-Seli 5,79 
5 Hólmfríður Kristjánsdóttir Brimrún frá Þjóðólfshaga 1 5,55 
6 Árni Sigfús Birgisson Flögri frá Efra-Hvoli 5,19 

Ungmennaflokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Konráð Axel Gylfason Fengur frá Reykjarhóli 6,53 
2 Caroline Mathilde Grönbek Niel Kaldi frá Meðalfelli 6,10 
3 Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf 4,70 
4 Finnur Jóhannesson Saga frá Dalsholti 4,60 
5 Inga Hanna Gunnarsdóttir Fiðla frá Galtastöðum 4,10 
A úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1-2 Caroline Mathilde Grönbek Niel Kaldi frá Meðalfelli 6,45 
1-2 Konráð Axel Gylfason Fengur frá Reykjarhóli 6,45 
3 Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf 5,60 
4 Finnur Jóhannesson Saga frá Dalsholti 5,50 
5 Inga Hanna Gunnarsdóttir Fiðla frá Galtastöðum 4,83 

Unglingaflokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Katrín Eva Grétarsdóttir Gyllir frá Skúfslæk 5,57 
2 Glódís Rún Sigurðardóttir Vonandi frá Bakkakoti 5,43 
3 Benjamín S. Ingólfsson Gígur frá Austurkoti 4,13 
A úrslit 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Glódís Rún Sigurðardóttir Vonandi frá Bakkakoti 6,40 
2 Benjamín S. Ingólfsson Gígur frá Austurkoti 5,81 
3 Katrín Eva Grétarsdóttir Gyllir frá Skúfslæk 5,36 

GæðINGASKEIð 
Opinn flokkur - Meistaraflokkur 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum 6,96 
2 Finnur Bessi Svavarsson Gosi frá Staðartungu 6,75 
3 Páll Bragi Hólmarsson Heiða frá Austurkoti 6,54 
4 Davíð Jónsson Lydía frá Kotströnd 4,50 
5 Bergur Jónsson Minning frá Ketilsstöðum 4,29 
6 Olil Amble Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum 2,13 

Opinn flokkur - 1. flokkur 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II 6,38 
2 Sigurður Óli Kristinsson Grúsi frá Nýjabæ 6,04 
3 Anna Kristín Friðriksdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II 5,67 
4 Guðmundur Baldvinsson Stormur frá Djúpárbakka 4,42 
5 Sarah Höegh Frigg frá Austurási 4,38 
6 Emil Fredsgaard Obelitz Leiftur frá Búðardal 3,58 
7 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Vals frá Efra-Seli 2,88 
8 Jónína Lilja Pálmadóttir Orka frá Syðri-Völlum 2,25 


Ungmennaflokkur 
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Benjamín S. Ingólfsson Messa frá Káragerði 6,38 
2 Caroline Mathilde Grönbek Niel Kaldi frá Meðalfelli 6,00 
3 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð 2,04 
4 Aldís Gestsdóttir Ketill frá Selfossi 1,08 
5 Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf 0,17 

SKEIð 100M (FLUGSKEIð) 
Sæti Knapi Hross Tími
1 Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa 7,85 
2 Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk 7,92 
3 Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti 7,99 
4 Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ 8,12 
5 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi 8,15 
6 Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli 8,19 
7 Daníel Ingi Larsen Flipi frá Haukholtum 8,20 
8 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum 8,20 
9 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal 8,21 
10 Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ 8,25 
11 Dagmar Öder Einarsdóttir Odda frá Halakoti 8,43 
12 Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum 8,45 
13 Bergur Jónsson Minning frá Ketilsstöðum 8,60 
14 Edda Ollikainen Tíbrá frá Hestasýn 8,72 
15 Sigurður Sigurðarson Maístjarna frá Egilsstaðakoti 8,74 
16 Kristín Ísabella Karelsdóttir Hrammur frá Álftárósi 8,76 
17 Flosi Ólafsson Gletta frá Stóra-Vatnsskarði 8,77 
18 Sigursteinn Sumarliðason Bína frá Vatnsholti 8,79 
19 Bjarni Birgisson Garún frá Blesastöðum 2A 9,42 
20 Kristína Rannveig Jóhannsdótti Askur frá Efsta-Dal I 9,53 
21 Eggert Helgason Rúmba frá Kjarri 9,92 
22 Kristgeir Friðgeirsson Fjalar frá Torfastöðum I 10,75 
23 Katrín Eva Grétarsdóttir Fjarkadís frá Austurkoti 0,00 
24 Daníel Gunnarsson Skæruliði frá Djúpadal 0,00 
25 Ingi Björn Leifsson Birta frá Þverá I 0,00 
26 Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal 0,00 
27 Hjörvar Ágústsson Nóva frá Kirkjubæ 0,00 
28 Árni Sigfús Birgisson Nn frá Ketilsstöðum 0,00 
29 Glódís Rún Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi 0,00 
30 Vilborg Smáradóttir Heggur frá Hvannstóði 0,00 

SKEIð 150M 
Sæti Knapi Hross Tími
1 Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi 15,07 
2 Hjörvar Ágústsson Birta frá Suður-Nýjabæ 15,37 
3 Reynir Örn Pálmason Skemill frá Dalvík 15,38 
4 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ 15,50 
5 Bjarni Bjarnason Blikka frá Þóroddsstöðum 15,51 
6 Benjamín S. Ingólfsson Messa frá Káragerði 15,69 
7 Sigurður Óli Kristinsson Grúsi frá Nýjabæ 15,88 
8 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi 15,89 
9 Anna Kristín Friðriksdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II 16,16 
10 Árni Sigfús Birgisson Ásadís frá Áskoti 16,38 
11 Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ 16,44 
12 Finnur Bessi Svavarsson Gosi frá Staðartungu 17,44 
13 Kristína Rannveig Jóhannsdótti Askur frá Efsta-Dal I 18,01 
14 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð 0,00 
15 Daníel Gunnarsson Vænting frá Mosfellsbæ 0,00 
16 Hinrik Bragason Gletta frá Bringu 0,00 
17 Hinrik Bragason Mánadís frá Akureyri 0,00 
18 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi 0,00 
19 Ingi Björn Leifsson Birta frá Þverá I 0,00 
20 Þorsteinn Björn Einarsson Mínúta frá Hryggstekk 0,00 
21 Vilborg Smáradóttir Heggur frá Hvannstóði 0,00 
22 Sigurður Sigurðarson Maístjarna frá Egilsstaðakoti 0,00 
23 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum 0,00 
24 Sigurður Vignir Matthíasson Ormur frá Framnesi 0,00 

SKEIð 250M 
Sæti Knapi Hross Tími
1 Árni Björn Pálsson Dalvar frá Horni I 22,82 
2 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum 23,16 
3 Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum 23,27 
4 Bjarni Bjarnason Glúmur frá Þóroddsstöðum 23,41 
5 Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg 23,73 
6 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 24,24 
7 Glódís Rún Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi 24,50 
8 Árni Sigfús Birgisson Vinkona frá Halakoti 25,26 
9 Davíð Jónsson Lydía frá Kotströnd 27,94 
10 Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli 0,00 
11 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga 0,00 
12 Gústaf Ásgeir Hinriksson Loki frá Kvistum 0,00 
13 Daníel Ingi Larsen Flipi frá Haukholtum 0,00