sunnudagur, 15. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

WR Íþróttamót Sörla 2013

17. maí 2013 kl. 09:28

WR Íþróttamót Sörla 2013

Í dag 17 maí hefst WR Íþróttamót Sörla
og eru skráningar á mótið um 400
Veðurspá fyrir helgina er góð
Búið er að skreyta svæðið og fengum við hana Drífu Dan í
það verkefni.
Mótinu er svo útvarpað á fm 106,1
Veitingasalan mun töfra fram dýrindis rétti alla helgina
svo er öllum boðið frítt kaffi í boði Skipakosts.
Hér má svo sjá uppfærða dagskrá og Ráslista 

Hlökkum til að sjá sem flesta á Sörlavöllum

Mótanefnd.


Dagskrá
Föstudagur 17. maí
18:00 Fimi
18:30 250 m. skeið
19:15 150 m. skeið

Laugardagur 18. maí 
09:00  T2 Ungmennaflokkur
09:20 T2 1. flokkur
09:30 T2 2. flokkur
09:45 T2 Meistaraflokkur
10: 45 V5 Fjórgangur
11: 10 V3 Fjórgangur barnaflokkur
11:30 100m. skeið
Matarhlé
13:30 V3 Fjórgangur unglingaflokkur
14:30 Fjórgangur ungmennaflokkur
15: 05 V3 Fjórgangur 2. flokkur
15 :45 V3 Fjórgangur 1. flokkur
16:45 V1 Fjórgangur Meistaraflokkur
Matarhlé
19:00 Gæðingaskeið unglingar, ungmenni, 2. flokkur, 1. flokkur og meistaraflokkur  
Sunnudagur 19. maí 
09:00 Tölt T7 2. flokkur og 1. flokkur
09:45 Tölt T7 Barnaflokkur
10:00 Tölt T7 Unglingaflokkur
10:10 Tölt T3 1. flokkur
10: 40 Tölt T3 2. flokkur
11:00 Tölt T3 Unglingaflokkur
11:30 Tölt T3 Ungmennaflokkur 
Matarhlé
13:00 Tölt T3 Meistaraflokkur
14:00 Fimmgangur F3 Unglingaflokkur
14:30 Fimmgangur F3 2. flokkur
14: 50 Fimmgangur F3 1. flokkur
16:00 Fimmgangur F3 Ungmenni
16:40 Fimmgangur F1 Meistaraflokkur
Matarhlé
19:30 B-úrslit Fjórgangur V3 Ungmennaflokkur
20:00 B- úrslit Fjórgangur V3 1. flokkur 
20:30 B-úrslit Tölt T7 2. flokkur
20: 50 B-úrslit Tölt T3 1. flokkur
21:10 B-úrslit Fimmgangur F3 1. flokkur
21: 40 B- úrslit Fimmgangur F1 Meistaraflokkur
Mánudagur 
A-    Úrslit hefjast
09:00 Tölt T2 Ungmennaflokkur
09: 20 Tölt T2 1. flokkur
09: 40 Tölt T2 2. flokkur 
10:00 Tölt T2 Meistaraflokkur
10:30 Fjórgangur V5 Fjórgangur
11:00 Fjórgangur V3 Barnaflokkur
11:30 Fjórgangur V3 Unglingaflokkur
12:00 Fjórgangur V3 Ungmennaflokkur
Matarhlé -Pollar
13:30 Fjórgangur V3 2. flokkur
14:00 Fjórgangur V3 1. flokkur
14:30 Fjórgangur V1 Meistaraflokkur
15:00 Fimmgangur F3 Unglingaflokkur
15: 30 Fimmgangur F3 2. flokkur
16: 00Fimmgangur F3 1. Flokkur
Kaffihlé
17:00  Fimmgangur F3 Ungmennaflokkur
17:30 Fimmgangur F1 Meistaraflokkur
18:00 Tölt T7 2. flokkur
18:20 Tölt T7 Barnaflokkur
18:40 Tölt T7 Unglingaflokkur
Matarhlé
20:00 Tölt T3 1. flokkur
20:20 Tölt T3 2. flokkur
20: 40 Tölt T3 Unglingaflokkur
21:00 Tölt T3 Barnaflokkur
21: 20 Tölt T3 Ungmennaflokkur
21: 40 Tölt T1 Meistaraflokkur
22:00 Mótslok






 Mótsskrá17.5.2013 - 20.5.2013
 
Ráslisti
Pollar
Pollar í boði UPS
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VSólveig Embla SveinsdóttirÞokki frá ÞverárkotiRauður/milli- einlitt19FákurGuðrún Hafdís GuðmunsdsóttirNnNn
22VSara Dís SnorradóttirÞokki frá VatniRauður/milli- stjörnótt21SörliLovísa ÁrnadóttirBaldur frá BakkaVatnadís frá Vatni
33VAnna Fríða IngvarsdóttirVinur frá Ölvaldsstöðum IVJarpur/rauð- einlitt21SörliAnna Fríða IngvarsdóttirÖlvi frá Ölvaldsstöðum IVEðja frá Ölvaldsstöðum IV
Fimikeppni A
í boði UPS
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VThelma Dögg HarðardóttirAlbína frá MöðrufelliLeirljós/Hvítur/Hvítingi ...11SnæfellingurHörður Hermannsson, Margrét Björg SigurðardóttirBjarmi frá Ytri-HofdölumMónalísa frá Brún
22VJónína Valgerður ÖrvarSkugga-Sveinn frá GrímsstöðumMoldóttur/d./draug einlitt10SörliJónína Valgerður ÖrvarFjalar frá GunnlaugsstöðumSnörp frá Grímsstöðum
33VJónas Aron JónassonGabríel frá HafnarfirðiBrúnn/milli- einlitt8SörliRagnar Eggert ÁgústssonHreimur frá FornusöndumPerla frá Hafnarfirði
Fimmgangur F1
Meistaraflokkur í boði:  Anna Björk og Snorri Dal
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VElvar ÞormarssonSkuggi frá StrandarhjáleiguBrúnn/milli- einlitt10GeysirÞormar AndréssonKvistur frá HvolsvelliSkíma frá Búlandi
22VMette MannsethStjörnustæll frá DalvíkJarpur/dökk- stjörnótt7LéttfetiBaldur Óskar Þórarinsson, Guðmundur Óli GunnarssonRammi frá BúlandiSaga frá Bakka
33VÞórarinn EymundssonNarri frá Vestri-LeirárgörðumJarpur/rauð- einlitt7LéttfetiGestüt Sunnaholt GmbHNatan frá KetilsstöðumVár frá Vestri-Leirárgörðum
44VEyjólfur ÞorsteinssonKraftur frá Efri-ÞveráJarpur/rauð- einlitt11SörliFítonskraftur ehfKolfinnur frá Kjarnholtum IDrótt frá Kópavogi
55VAtli GuðmundssonSilfur-Daddi frá LækjarbakkaMóálóttur,mósóttur/milli-...12SörliAtli GuðmundssonMarkús frá LangholtspartiPerla frá Víðidal
66VJón GíslasonHamar frá HafsteinsstöðumGrár/brúnn stjörnótt8FákurHalldór Karl RagnarssonHróar frá HafsteinsstöðumBrynhildur frá Hólum
77VÍsólfur Líndal ÞórissonSólbjartur frá FlekkudalBrúnn/milli- einlitt7ÞyturRichard GeorgeHuginn frá Haga IPyttla frá Flekkudal
88VSindri SigurðssonHaukur frá Ytra-Skörðugili IIBrúnn/milli- einlitt12SörliGayle Smith, Doug SmithKormákur frá Flugumýri IIHrefna frá Ytra-Skörðugili II
99VAtli GuðmundssonSálmur frá HalakotiBrúnn/milli- einlitt15SörliGóðhestar ehf, Atli GuðmundssonAdam frá MeðalfelliSál frá Mosfellsbæ
1010VJakob Svavar SigurðssonAlur frá Lundum IIBrúnn/milli- nösótt9DreyriSigbjörn BjörnssonKolfinnur frá Kjarnholtum IAuðna frá Höfða
1111VValdimar BergstaðTýr frá Litla-DalBrúnn/milli- einlitt9FákurAlda Jóna Nóadóttir, Hjörtur BergstaðÞokki frá KýrholtiSalbjörg frá Litla-Dal
1212VTrausti Þór GuðmundssonÓmur frá KirkjuferjuhjáleiguBrúnn/mó- einlitt9LjúfurTrausti Þór GuðmundssonÓttar frá HvítárholtiPerla frá Ey I
1313VSigursteinn SumarliðasonSkuggi frá Hofi IBrúnn/mó- einlitt8SleipnirFrímann Ólafsson, Sigríkur JónssonAron frá StrandarhöfðiÞruma frá Hofi I
1414VMette MannsethHáttur frá ÞúfumRauður/milli- blesótt11LéttfetiMette Camilla Moe MannsethEiður frá OddhóliLygna frá Stangarholti
1515VAnna S. ValdemarsdóttirKrókur frá Ytra-DalsgerðiBrúnn/dökk/sv. einlitt7FákurHugi Kristinsson, Kristinn HugasonGári frá AuðsholtshjáleiguHnoss frá Ytra-Dalsgerði
1616VEyjólfur ÞorsteinssonÖgri frá BaldurshagaJarpur/milli- einlitt14SörliEyjólfur Þorsteinsson, Þorsteinn EyjólfssonSpartagus frá BaldurshagaDögg frá Baldurshaga
1717VPáll Bragi HólmarssonSnæsól frá AusturkotiGrár/leirljós einlitt vin...9SleipnirAusturkot ehfKjarni frá Þjóðólfshaga 1Snæfríður frá Þóreyjarnúpi
1818VÞórarinn EymundssonÞeyr frá PrestsbæJarpur/dökk- einlitt9LéttfetiInga & Ingar Jensen, Prestsbær ehf, Þórarinn EymundssonAron frá StrandarhöfðiÞoka frá Hólum
1919VMette MannsethHnokki frá Þúfum 10Kinnskær   
Fimmgangur F2
1. flokkur - Í boði: Hestaval
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VDaníel Ingi LarsenFarfús frá LangsstöðumRauður/milli- einlitt7SleipnirÁgúst HjálmarssonTrúr frá AuðsholtshjáleiguHylling frá Selfossi
21VJón GíslasonFaldur frá StrandarhöfðiGrár/óþekktur blesótt11FákurValdís Ýr Ólafsdóttir, Þorbjörg Sigurðardóttir, Sigurþór SiSkorri frá BlönduósiBrá frá Kleifum
31VViggó SigursteinssonBöðvar frá TóftumRauður/litföróttur skjótt7SörliÞröstur Bjarkar SnorrasonHreimur frá KaldbakKróna frá Tóftum
42HHugrún JóhannesdóttirSnær frá AusturkotiMoldóttur/gul-/m- einlitt6SleipnirAusturkot ehfGaumur frá AuðsholtshjáleiguSnæfríður frá Þóreyjarnúpi
52HTómas Örn SnorrasonGustur frá LambhagaBrúnn/milli- einlitt10FákurTómas Örn Snorrason, Peter NeumannHljómur frá Minna-HofiLitla-Mána frá Lambhaga
63VAdolf SnæbjörnssonGola frá SetbergiRauður/milli- einlitt12SörliHalldór EinarssonKveikur frá MiðsitjuRönd frá Langholtsparti
73VHelga Una BjörnsdóttirKolfinna frá LaugabakkaBrúnn/milli- einlitt6SmáriRagnhildur LoftsdóttirParker frá SólheimumEik frá Múlakoti
83VTeitur ÁrnasonKristall frá HvítanesiGrár/óþekktur skjótt10FákurTeitur ÁrnasonKlettur frá HvammiNn
94VEyjólfur ÞorsteinssonMaríus frá HvanneyriRauður/milli- einlitt7SörliHestakostur ehfKlettur frá HvammiHrund frá Stóra-Ármóti
104VEdda Rún RagnarsdóttirMuggur frá Hárlaugsstöðum 2Brúnn/milli- einlitt7FákurKetill Valdemar Björnsson, Sigurlaug SteingrímsdóttirVíðir frá PrestsbakkaGerpla frá Hárlaugsstöðum 2
114VHaukur BaldvinssonRammur frá HöfðabakkaBrúnn/milli- einlitt8SleipnirSigrún Kristín Þórðardóttir, Haukur BaldvinssonRammi frá BúlandiSmella frá Höfðabakka
125VJón Finnur HanssonÓmar frá Vestri-LeirárgörðumJarpur/milli- einlitt6FákurHestafl hrossarækt ehfKolfinnur frá Kjarnholtum IVár frá Vestri-Leirárgörðum
135VDaníel Ingi SmárasonGosi frá StaðartunguBrúnn/mó- einlitt8SörliJón Pétur ÓlafssonVíðir frá PrestsbakkaHremmsa frá Hafnarfirði
145VElisabeth ProstGlettingur frá Horni IRauður/milli- einlitt vin...6HornfirðingurÓmar AntonssonHágangur frá NarfastöðumGletta frá Þóroddsstöðum
156VÍsólfur Líndal ÞórissonGandálfur frá SelfossiGrár/rauður stjörnótt9ÞyturRichard GeorgeGustur frá HóliÁlfadís frá Selfossi
166VPáll Bragi HólmarssonTónn frá AusturkotiGrár/brúnn skjótt8SleipnirAusturkot ehfKlettur frá HvammiÞruma frá Þóreyjarnúpi
176VBerglind Rósa GuðmundsdóttirDóri frá MelstaðBrúnn/milli- einlitt8SörliBerglind Rósa Guðmundsdóttir, Daníel Ingi SmárasonGosi frá LambastöðumKomma frá Melstað
187VAdolf SnæbjörnssonSmári frá Norður-HvammiRauður/dökk/dr. einlitt16SörliAdolf SnæbjörnssonSeimur frá Víðivöllum fremriÞögn frá Norður-Hvammi
197VHelga Una BjörnsdóttirHelgi frá Neðri-HreppGrár/bleikur einlitt7SmáriÞorgrímur Jóel Þórðarson, Einar Víðir EinarssonKeilir frá MiðsitjuGletta frá Neðri-Hrepp
207VTorunn HjelvikFreisting frá Holtsmúla 1Móálóttur,mósóttur/milli-...9DreyriHermann Thorstensen ÓlafssonOrri frá Þúfu í LandeyjumFlugsvinn frá Holtsmúla 1
218VBjarni SveinssonBreki frá Eyði-SandvíkMóálóttur,mósóttur/milli-...9SleipnirBjarni Sveinsson, Júlíus SigurðssonÞytur frá Neðra-SeliVaka frá Teigi II
228VÓmar Ingi ÓmarssonSelur frá Horni IBrúnn/milli- einlitt7HornfirðingurÓmar AntonssonAdam frá ÁsmundarstöðumSkör frá Eyrarbakka
238VAnna Björk ÓlafsdóttirHumall frá LangholtspartiGrár/brúnn einlitt8SörliAnna Björk ÓlafsdóttirGrunur frá OddhóliBjörk frá Hafnarfirði
249HMaria GreveLimra frá BjarnarnesiMóálóttur,mósóttur/milli-...7SörliHaraldur Örn Gunnarsson, Magnús Rúnar Magnússon, Marie GrevSær frá BakkakotiFluga frá Bjarnarnesi
259HHelga Una BjörnsdóttirAskur frá Syðri-ReykjumRauður/milli- tvístjörnótt5SmáriHelga Una BjörnsdóttirAkkur frá BrautarholtiNös frá Syðri-Reykjum
2610VDaníel SmárasonGýgja frá ÚlfsstöðumRauður/ljós- einlitt9FákurGuðbjartur HjálmarssonFlygill frá Vestri-LeirárgörðKósý frá Úlfsstöðum
2710VJón GíslasonÁlmur frá BjarnarnesiRauður/milli- skjótt6FákurÞorbjörg Sigurðardóttir, Jóhanna ÞorbjargardóttirÁlfasteinn frá SelfossiSkálm frá Bjarnarnesi
2810VStella Sólveig PálmarsdóttirFalur frá Skammbeinsstöðum 3Rauður/milli- blesa auk l...13SörliStella Sólveig PálmarsdóttirRoði frá MúlaHetja frá Stóra-Hofi
2911VSindri SigurðssonBylgja frá Neðra-SkarðiJarpur/milli- tvístjörnótt7SörliAnnette CoulonBlær frá TorfunesiReisn frá Engimýri
Fimmgangur F2
2. flokkur í boði: Tengi
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VJakob Björgvin JakobssonGlymur frá ÁrbæBleikur/fífil- tvístjörnótt12SörliGunnar Andrés JóhannssonKeilir frá MiðsitjuGlenna frá Strandarhöfði
21VStefnir GuðmundssonDrottning frá GarðabæBrúnn/milli- einlitt8SörliSæhestar - Hrossarækt ehfÞengill frá KjarriÍsold frá Ey II
31VJón Ari EyþórssonLómur frá Stóru-ÁsgeirsáRauður/ljós- skjótt13SörliJón Ari EyþórssonHúni frá Stóru-ÁsgeirsáSnör frá Stóru-Ásgeirsá
42VFinnur Bessi SvavarssonJúlía frá HvítholtiBrúnn/milli- einlitt7SörliKatrín Inga Geirsdóttir, Magnús ArngrímssonVilmundur frá FetiÞerna frá Stóra-Dal
52VSveinn Heiðar JóhannessonSörli frá SkriðuRauður/milli- tvístjörnótt9SörliSveinn Heiðar JóhannessonNúmi frá ÞóroddsstöðumSunna frá Skriðu
62VSaga SteinþórsdóttirGróska frá Kjarnholtum IBrúnn/dökk/sv. tvístjörnótt9FákurÁrni Reynir Alfredsson, Saga SteinþórsdóttirAskur frá KanastöðumKjarnveig frá Kjarnholtum I
73VSteinþór Freyr SteinþórssonNáttvör frá HamrahóliBrúnn/milli- einlitt10SörliSteinþór Freyr SteinþórssonBlævar frá HamrahóliBlævör frá Hamrahóli
83VStefnir GuðmundssonEskill frá HeiðiRauður/milli- einlitt10SörliMispill ehfHeggur frá HeiðiAskja frá Sperðli
Fimmgangur F2
Ungmennaflokkur í boði: Ræktunarbúið Litli Háls
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VArnar Bjarki SigurðarsonArnar frá Blesastöðum 2ABrúnn/mó- einlitt9SleipnirSunnuhvoll ehfAron frá StrandarhöfðiAría frá Selfossi
21VHafdís Arna SigurðardóttirSærekur frá TorfastöðumMóálóttur,mósóttur/milli-...14SörliSigurður Emil ÆvarssonHárekur frá TorfastöðumVera frá Kjarnholtum I
31VNína María HauksdóttirBrútus frá Stærri-BæJarpur/milli- skjótt8FákurNína María HauksdóttirDraumur frá Minni-BorgTína frá Efra-Ási
42VJulia KatzGeisli frá Lundum IIJarpur/rauð- stjörnótt8FaxiRagna SigurðardóttirKolfinnur frá Kjarnholtum ISóley frá Lundum II
52VJóhanna Margrét SnorradóttirDrottning frá Efsta-Dal IIBrúnn/dökk/sv. einlitt8MániSnæbjörn SigurðssonGígjar frá AuðsholtshjáleiguNáð frá Efsta-Dal II
62VSandra Pétursdotter JonssonHaukur frá SeljabrekkuGrár/rauður stjörnótt6HörðurJonsson, PeturHuginn frá Haga IFiðla frá Stakkhamri 2
73VKári SteinssonDofri frá SteinnesiJarpur/milli- einlitt8FákurGammur ehfGígjar frá AuðsholtshjáleiguDáð frá Steinnesi
83VArna Ýr GuðnadóttirOrmur frá FramnesiJarpur/milli- stjörnótt7FákurEgill ÁgústssonÞóroddur frá ÞóroddsstöðumLína frá Snartarstöðum II
94HÁsmundur Ernir SnorrasonHvessir frá ÁsbrúRauður/milli- stjörnótt8MániVilberg SkúlasonÞóroddur frá ÞóroddsstöðumSamba frá Miðsitju
105VGlódís HelgadóttirBlíða frá RagnheiðarstöðumMóálóttur,mósóttur/dökk- ...8SörliGlódís HelgadóttirAdam frá ÁsmundarstöðumBlæja frá Svignaskarði
115VSkúli Þór JóhannssonGlanni frá Hvammi IIIBrúnn/milli- blesótt13SörliJón Svavar V. HinrikssonGlampi frá VatnsleysuÞöll frá Hvammi III
125VAndri IngasonSindri frá Hvalnesi 8Sprettur   
Fimmgangur F2
Unglingaflokkur í boði: Ravo hestar
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VBirta IngadóttirVafi frá Breiðabólstað 15Sprettur   
21VÞorbjörg Fjóla SigurðardóttirLeistur frá LeirumBrúnn/milli- stjörnótt21SörliÞorbjörg Fjóla SigurðardóttirNáttar frá Miðfelli 2Fjóla frá Króki
31VHarpa Sigríður BjarnadóttirVon frá ValstrýtuRauður/milli- tvístjörnótt9HörðurHarpa Sigríður BjarnadóttirTígull frá GýgjarhóliHekla frá Kálfholti
42VÞórólfur SigurðssonRós frá StokkseyrarseliRauður/dökk/dr. blesótt7SleipnirRagnhildur H. Sigurðardóttir, Sigurður Torfi SigurðssonGári frá AuðsholtshjáleiguRák frá Halldórsstöðum
52VAlexander Freyr ÞórissonMillý frá FetiVindóttur/mó stjörnótt13MániSunna Sigríður GuðmundsdóttirKraflar frá MiðsitjuHrund frá Skálmholti
62VKolbrá Jóhanna MagnadóttirVon frá Mið-FossumBleikur/álóttur einlitt7FákurSytske CasimirAron frá StrandarhöfðiSnekkja frá Bakka
73VBára SteinsdóttirFuni frá HóliGrár/rauður blesótt18FákurBára SteinsdóttirFáni frá HafsteinsstöðumBlesa frá Hóli
83VViktor Aron AdolfssonList frá HólmumBrúnn/milli- einlitt9SörliAdolf SnæbjörnssonSjóli frá Þverá, SkíðadalNn
93VJónas Aron JónassonGlódís frá GaltalækRauður/ljós- einlitt8SörliÞorvaldur JónssonGlymur frá Innri-SkeljabrekkuGjöf frá Arnarstöðum
104VBrynja KristinsdóttirBlúnda frá ArakotiBrúnn/milli- blesótt hrin...8SörliThelma Víglundsdóttir, Brynja KristinsdóttirFlipi frá Litlu-SandvíkGlompa frá Tindum
114VThelma Dögg HarðardóttirStraumur frá Innri-SkeljabrekkuVindóttur/mó einlitt10SnæfellingurHörður Hermannsson, Sigurður Ingi GíslasonGaukur frá Innri-SkeljabrekkuSkella frá Horni
124VValdís Björk GuðmundsdóttirKveikja frá SvignaskarðiJarpur/milli- einlitt8SörliRósa Guðmundsdóttir, Guðmundur SkúlasonÞjótandi frá SvignaskarðiKvika frá Svignaskarði
135VBirta IngadóttirGlampi frá Hömrum II 12Sprettur   
Fjórgangur V1
Meistaraflokkur í boði: Þingnes
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VÓlafur ÁsgeirssonHugleikur frá GaltanesiRauður/milli- einlitt10SmáriZimsen Johann TomasAndvari frá Ey IPlatína frá Djúpadal
22VAnna Björk ÓlafsdóttirReyr frá MelabergiRauður/milli- einlitt glófext11SörliSnorri Dal, Anna Björk ÓlafsdóttirLúðvík frá FetiRæja frá Keflavík
33VÓmar Ingi ÓmarssonÖrvar frá SauðanesiBrúnn/dökk/sv. stjörnótt11HornfirðingurÓmar Ingi ÓmarssonFáni frá BjarnanesiSkytta frá Kyljuholti
44VAtli GuðmundssonStraumur frá SörlatunguJarpur/rauð- einlitt8SörliRóbert Veigar Ketel, Inga Dröfn SváfnisdóttirSegull frá SörlatunguSkotta frá Ármóti
55VJulia LindmarkLómur frá LangholtiBrúnn/mó- einlitt10FákurÁsgeir Svan Herbertsson, Ísleifur JónassonAsi frá KálfholtiGoðgá frá Hjaltastöðum
66VJakob Svavar SigurðssonEldur frá KöldukinnRauður/milli- stjörnótt7DreyriÞórður BragasonEldjárn frá TjaldhólumNjála frá Njálsstöðum
77VÍsólfur Líndal ÞórissonFreyðir frá Leysingjastöðum IIMóálóttur,mósóttur/milli-...8ÞyturJane GeorgeSær frá BakkakotiDekkja frá Leysingjastöðum II
88VAnna S. ValdemarsdóttirNáttar frá VorsabæjarhjáleiguBrúnn/milli- einlitt10FákurAnna Sigríður ValdimarsdóttirRökkvi frá HárlaugsstöðumVera frá Borgarhóli
99VFriðdóra FriðriksdóttirJór frá SelfossiBrúnn/milli- blesa auk le...11SörliSindri Sigurðsson, Friðdóra Bergrós FriðriksdóttirHróður frá RefsstöðumÞórdís frá Ási 1
1010VBerglind RagnarsdóttirFrakkur frá LaugavöllumJarpur/milli- tvístjörnótt12FákurLaugavellir ehfOrri frá Þúfu í LandeyjumFreyja frá Kirkjubæ
1111VEyjólfur ÞorsteinssonHlekkur frá ÞingnesiJarpur/milli- einlitt8SörliEyjólfur Þorsteinsson, Þorsteinn EyjólfssonAðall frá NýjabæGáta frá Þingnesi
1212VTeitur ÁrnasonGrímur frá VakurstöðumBrúnn/milli- stjarna,nös ...9FákurVakurstaðir / Framherji ehfLeiknir frá VakurstöðumGæfa frá Úlfsstöðum
1313HÍsólfur Líndal ÞórissonKristófer frá HjaltastaðahvammiRauður/milli- tvístjörnótt9ÞyturKnút Lützen, Ísólfur Líndal ÞórissonStígandi frá Leysingjastöðum Kosning frá Ytri-Reykjum
Fjórgangur V2
1. flokkur í boði: Stafholt
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11HVigdís GunnarsdóttirSögn frá LækjamótiJarpur/milli- einlitt8ÞyturVigdís GunnarsdóttirVeigar frá LækjamótiSetning frá Lækjamóti
21HViggó SigursteinssonÞórólfur frá KanastöðumRauður/milli- blesótt9SörliViggó SigursteinssonArður frá BrautarholtiÞóra frá Forsæti
31HÓskar Örn HróbjartssonÖgri frá KirkjuferjuhjáleiguBrúnn/milli- tvístjörnótt7SleipnirTrausti Þór Guðmundsson, Sara Dögg TraustadóttirHugar frá HvítárholtiHarpa frá Kirkjuferjuhjáleigu
42HVilfríður SæþórsdóttirÓson frá BakkaBrúnn/milli- einlitt9FákurSigurbjörn BjarnasonAdam frá ÁsmundarstöðumMirra frá Bakka
52HRósa Líf DarradóttirUnnar frá ÁrbakkaRauður/milli- einlitt15SörliAgnar Darri GunnarssonSvaði frá ÁrbakkaGlóð frá Árbakka
62HHelga Una BjörnsdóttirLómur frá StuðlumBrúnn/mó- stjörnótt6SmáriPáll Stefánsson, Haukur Baldvinsson, Ragnhildur LoftsdóttirKrákur frá Blesastöðum 1AÞerna frá Arnarhóli
73VRósa Birna ÞorvaldsdóttirÓtta frá HurðarbakiRauður/dökk/dr. einlitt6SörliReynir Þór Jónsson, Fanney ÓlafsdóttirÞeyr frá AkranesiÓlína frá Hábæ
83VDarri GunnarssonÆgir frá MóbergiBrúnn/dökk/sv. einlitt18SörliAgnar Darri GunnarssonBurkni frá BorgarhóliHallveig frá Kolkuósi
93VSindri SigurðssonStormur frá Efri-RauðalækJarpur/milli- einlitt10SörliDoug SmithGustur frá HóliSaga frá Þverá, Skíðadal
104VFriðdóra FriðriksdóttirFantasía frá BreiðstöðumJarpur/milli- stjarna,nös...10SörliDoug Smith, Gayle SmithHróður frá RefsstöðumZara frá Syðra-Skörðugili
114VSnorri DalGlúmur frá SvarfhóliGrár/rauður einlitt8SörliAnna Björk ÓlafsdóttirHrymur frá HofiEygló frá Fremri-Hundadal
124VJón GíslasonÞóra frá HveravíkBrúnn/milli- stjörnótt6FákurJóhanna ÞorbjargardóttirFlögri frá ÚtnyrðingsstöðumLísa frá Helguhvammi
135VÍsólfur Líndal ÞórissonGulltoppur frá Þjóðólfshaga 1Rauður/milli- blesótt glófext9ÞyturJane GeorgeHugi frá HafsteinsstöðumGylling frá Kirkjubæ
145VSigurður Vignir MatthíassonKeimur frá KjartansstöðumRauður/milli- stjörnótt7FákurÞorvaldur Geir SveinssonKraftur frá BringuTryggveig frá Kjartansstöðum
155VSigurður Júlíus BjarnasonKær frá KirkjuskógiJarpur/rauð- einlitt8SörliSigurður Júlíus BjarnasonSnerrir frá Bæ ILíf frá Kirkjuskógi
166VAnna Björk ÓlafsdóttirMirra frá StafholtiBrúnn/milli- einlitt6SörliMarver ehfOrri frá Þúfu í LandeyjumHekla frá Halldórsstöðum
176VTorunn HjelvikVöluspá frá SkúfslækRauður/milli- einlitt7DreyriSigurður V RagnarssonAkkur frá BrautarholtiVala frá Syðra-Skörðugili
186VGuðmundur ArnarsonDraumur frá RagnheiðarstöðumBrúnn/mó- einlitt9FákurArnar GuðmundssonOrri frá Þúfu í LandeyjumKrás frá Laugarvatni
197VHjörvar ÁgústssonÍsafold frá KirkjubæRauður/milli- blesótt7GeysirUnnur ÓskarsdóttirHágangur frá NarfastöðumLilja frá Kirkjubæ
207VSaga SteinþórsdóttirMyrkva frá ÁlfhólumBrúnn/milli- einlitt9FákurSaga Steinþórsdóttir, Árni Reynir AlfredssonGustur frá LækjarbakkaMóna frá Álfhólum
217VRósa Líf DarradóttirFarsæll frá ÍbishóliBrúnn/mó- stjörnótt14SörliAgnar Darri GunnarssonFáfnir frá FagranesiGnótt frá Ytra-Skörðugili
228VRósa Birna ÞorvaldsdóttirKolviður frá Efri-GegnishólumBrúnn/milli- einlitt6SörliBragi BirgissonÖrn frá Efri-GegnishólumKolfreyja frá Sæfelli
Fjórgangur V2
2. flokkur í boði: Topphross
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VMargrét GuðrúnardóttirGammur frá MiklabæJarpur/milli- skjótt8SörliGylfi Örn GylfasonGeysir frá SigtúniDúfa frá Hafnarfirði
21VKristín IngólfsdóttirKrummi frá KyljuholtiBrúnn/dökk/sv. einlitt15SörliKristín Margrét Ingólfsdóttir, Arnbjörn SigurbergssonFróði frá Viðborðsseli 1Irpa frá Kyljuholti
31VKristján BaldurssonKappi frá Syðra-GarðshorniRauður/sót- blesa auk lei...12SörliJóhanna S SigþórsdóttirHersir frá VatnsleysuHvöt frá Sigríðarstöðum
42VLilja BolladóttirFífa frá BorgarlandiGrár/jarpur einlitt7SörliLilja BolladóttirKjarni frá Þjóðólfshaga 1Freydís frá Borgarlandi
52VOddný M JónsdóttirSigursveinn frá SvignaskarðiRauður/milli- blesótt11SörliGuðmundur Skúlason, Oddný Mekkín Jónsdóttir, Rósa GuðmundsdSveinn-Hervar frá Þúfu í LandMaístjarna frá Svignaskarði
62VBryndís SnorradóttirKiljan frá HafnarfirðiMóálóttur,mósóttur/milli-...8SörliTopphross ehfVígar frá SkarðiKomma frá Ketilsstöðum
73VGuðrún Edda BragadóttirHávarður frá BúðarhóliBrúnn/gló- einlitt15FákurRagnar Bragi SveinssonBólstri frá BúðarhóliSnös 90 frá Búðarhóli
83VFinnur Bessi SvavarssonTyrfingur frá MiðhjáleiguBrúnn/milli- skjótt9SörliFinnur Bessi SvavarssonKlettur frá HvammiGlóð frá Voðmúlastöðum
93VStefnir GuðmundssonBjarkar frá Blesastöðum 1ARauður/sót- tvístjörnótt ...12SörliMispill ehf, Sæhestar - Hrossarækt ehfTöfri frá KjartansstöðumÞöll frá Vorsabæ II
104VKristín María JónsdóttirÞurrkur frá BarkarstöðumRauður/dökk/dr. blesótt10SörliJón Svavar V. HinrikssonFlugar frá BarkarstöðumEmbla frá Skollagróf
114VDrífa HarðardóttirSkyggnir frá ÁlfhólumBrúnn/dökk/sv. einlitt12FákurDrífa HarðardóttirPegasus frá SkyggniKolfaxa frá Álfhólum
124VHrafnhildur JónsdóttirÓsk frá LambastöðumBrúnn/milli- einlitt10FákurHrafnhildur JónsdóttirÞorri frá Þúfu í LandeyjumFluga frá Lambastöðum
135HSmári AdolfssonSóley frá BlönduósiMóálóttur,mósóttur/milli-...7SörliHjarðartún ehfGígjar frá AuðsholtshjáleiguIðja frá Blesastöðum 1A
146VBjarni SigurðssonReitur frá ÓlafsbergiJarpur/rauð- einlitt8SörliBjarni SigurðssonRólex frá ÓlafsbergiList frá Strandarhöfði
156VFinnur Bessi SvavarssonBlökk frá Þjóðólfshaga 1Brúnn/milli- einlitt7SörliSigurður SigurðarsonAkkur frá BrautarholtiBjarkey frá Miðhúsum
Fjórgangur V2
Ungmennaflokkur í boði: Hraumhamar
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VHafdís Arna SigurðardóttirSólon frá LækjarbakkaBrúnn/milli- einlitt13SörliHafdís Arna SigurðardóttirOrri frá Þúfu í LandeyjumVédís frá Lækjarbotnum
21VKári SteinssonPrestur frá HæliBrúnn/milli- skjótt7FákurÓðinn Elísson, Magnús Jósefsson, Jón Kristófer Sigmarsson, Gammur frá SteinnesiNóta frá Blönduósi
32HHanna Rún IngibergsdóttirNótt frá SörlatunguJarpur/milli- einlitt9SörliSólveig ÓlafsdóttirSegull frá SörlatunguGæfa frá Sörlatungu
43VÁsta BjörnsdóttirVinur frá GrundarfirðiBrúnn/milli- einlitt10SörliHalldóra BaldvinsdóttirKveikur frá MiðsitjuSnella frá Grundarfirði
53VSkúli Þór JóhannssonPrins frá RagnheiðarstöðumMóálóttur,mósóttur/milli-...7SörliGlódís HelgadóttirLeiknir frá VakurstöðumBlæja frá Svignaskarði
63VMarta Bryndís MatthíasdóttirHöfðingi frá SælukotiBrúnn/milli- einlitt9FákurMarta Bryndís MatthíasdóttirGeisli frá SælukotiKomma frá Dalvík
74VGlódís HelgadóttirSóldís frá RagnheiðarstöðumRauður/milli- stjörnótt6SörliHJH Eignarhaldsfélag ehfArður frá BrautarholtiÍsbjörg frá Ólafsvík
84VAnton HaraldssonGlóey frá HlíðartúniRauður/ljós- tvístjörnótt7SörliAnton Haraldsson, Haraldur Hafsteinn HaraldssonArður frá BrautarholtiSóley frá Litlu-Sandvík
94VJóhanna Margrét SnorradóttirKubbur frá LækBrúnn/milli- einlitt7MániBjörn Viðar EllertssonHrymur frá HofiSkúlína frá Eyrarbakka
105VEdda Rún GuðmundsdóttirGljúfri frá BergiRauður/milli- einlitt10FákurStrandarhöfuð ehfOrri frá Þúfu í LandeyjumSjón frá Bergi
115VLouise RoosSævör frá HafnarfirðiRauður/milli- stjörnótt6SörliRagnar Eggert ÁgústssonPjakkur frá GarðabæSkúta frá Skipanesi
125VÁsta BjörnsdóttirTenór frá SauðárkrókiBrúnn/mó- einlitt10SörliÁsta BjörnsdóttirSmári frá SkagaströndGýgja frá Garði
136VAndri IngasonBjörk frá Þjóðólfshaga 9Adam   
146VHanna Rún IngibergsdóttirHlýr frá BreiðabólsstaðBrúnn/milli- einlitt9SörliHanna Rún IngibergsdóttirLeiknir frá VakurstöðumDíana frá Enni
Fjórgangur V2
Unglingaflokkur í boði: Valstrýta
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VAlexander Freyr ÞórissonAstró frá HeiðarbrúnBleikur/fífil/kolóttur ei...11MániSigrún ValdimarsdóttirSmári frá SkagaströndFjöður frá Heiðarbrún
21VÞórey GuðjónsdóttirVísir frá ValstrýtuRauður/milli- blesótt6SörliGuðjón ÁrnasonBjarkar frá Blesastöðum 1AAuðna frá Ytra-Vallholti
31VValdís Björk GuðmundsdóttirHrefna frá DallandiBrúnn/dökk/sv. einlitt13SörliGuðmundur Skúlason, Valdís Björk GuðmundsdóttirSuðri frá Holtsmúla 1Harpa frá Dallandi
42VHulda Katrín EiríksdóttirKrákur frá SkjálgBrúnn/dökk/sv. einlitt12FákurHulda Katrín EiríksdóttirNnVár frá Skjálg
52VAníta Rós RóbertsdóttirSleipnir frá BúlandiBrúnn/milli- einlitt16SörliDavíð HaraldssonHrafn frá BúlandiSvana frá Búlandi
62VFinnur Árni ViðarssonMosi frá StóradalMóálóttur,mósóttur/milli-...7SörliViðar Pétursson, Lovísa ÁrnadóttirGeisli frá KeldnakotiNóta frá Sólheimum
73VSunna Lind IngibergsdóttirBrynjar frá FlöguRauður/milli- einlitt6SörliIngibergur ÁrnasonSveinn-Hervar frá Þúfu í LandBrynja frá Flugumýri
83VIngibjörg Petrea ÁgústsdóttirTinni frá TorfunesiBrúnn/milli- einlitt14SörliIngibjörg Petrea ÁgústsdóttirMarkús frá LangholtspartiÞoka frá Torfunesi
93VJónína Valgerður ÖrvarSkugga-Sveinn frá GrímsstöðumMoldóttur/d./draug einlitt10SörliJónína Valgerður ÖrvarFjalar frá GunnlaugsstöðumSnörp frá Grímsstöðum
104VSnorri Egholm ÞórssonSálmur frá ÁrmótiBleikur/álóttur einlitt9FákurHafliði Þ Halldórsson, Dan og Josefine EwertSær frá BakkakotiDögg frá Árgerði
114VBrynja KristinsdóttirTryggvi Geir frá SteinnesiRauður/milli- tvístjörnótt9SörliThelma VíglundsdóttirParker frá SólheimumDimma frá Sigríðarstöðum
124VArnór Dan KristinssonSpaði frá Fremra-HálsiBrúnn/mó- einlitt10FákurAnna Kristín KristinsdóttirÞristur frá FetiFrigg frá Fremra-Hálsi
135VAníta Rós RóbertsdóttirKórína frá Stóru-ÁsgeirsáLeirljós/Hvítur/milli- ei...11SörliSæhestar - Hrossarækt ehfHamur frá ÞóroddsstöðumPæja frá Stóru-Ásgeirsá
145VThelma Dögg HarðardóttirAlbína frá MöðrufelliLeirljós/Hvítur/Hvítingi ...11SnæfellingurHörður Hermannsson, Margrét Björg SigurðardóttirBjarmi frá Ytri-HofdölumMónalísa frá Brún
155VBelinda Sól ÓlafsdóttirGlói frá Varmalæk 1Brúnn/mó- einlitt10SörliBelinda Sól ÓlafsdóttirHróður frá RefsstöðumGletting frá Varmalæk
166VÓlöf Helga HilmarsdóttirSkandall frá SælukotiRauður/milli- einlitt7FákurBirnir LiljusonHvellur frá HerríðarhóliGulbrá frá Skarði
176VSunna Lind IngibergsdóttirLogar frá MöðrufelliRauður/milli- stjörnótt12SörliBruce EdwardsDósent frá BrúnH-Blesa frá Tungu
187HHeiða Rún SigurjónsdóttirTöfri frá Þúfu í LandeyjumBrúnn/milli- tvístjörnótt14FákurHeiða Rún SigurjónsdóttirSveinn-Hervar frá Þúfu í LandPerla frá Ósi
197HBenjamín S. IngólfssonSalka frá KáragerðiRauður/milli- einlitt11FákurRagna Bogadóttir, Viðar HalldórssonHuginn frá Haga IÞruma frá Miðhjáleigu
207HHulda Katrín EiríksdóttirGýmir frá ÁrmótiBrúnn/milli- einlitt7FákurGuðmundur Ágúst PéturssonSær frá BakkakotiGná frá Forsæti
218VValdís Björk GuðmundsdóttirSnúður frá SvignaskarðiJarpur/milli- stjörnótt6SörliValdís Björk Guðmundsdóttir, Oddný Mekkín JónsdóttirAðall frá NýjabæSjöstjarna frá Svignaskarði
228VBára SteinsdóttirKnörr frá Syðra-SkörðugiliBleikur/álóttur stjörnótt17FákurBára SteinsdóttirHrannar frá KýrholtiKrossa frá Syðra-Skörðugili
238VFinnur Árni ViðarssonFljóð frá HömluholtiBrúnn/milli- skjótt7SörliFinnur Árni ViðarssonBorði frá FellskotiFregn frá Flesjustöðum
249VBirta IngadóttirFreyr frá Langholti II 14Sprettur   
Fjórgangur V2
Barnaflokkur í boði: Skipakostur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VHákon Dan ÓlafssonLaufi frá HábæBrúnn/milli- skjótt7FákurEinar HafsteinssonSalvar frá HábæSkjóna frá Búð
21VAnnabella R SigurðardóttirEldar frá HólshúsumBrúnn/milli- einlitt7SörliAnnabella R Sigurðardóttir, Marinella R HaraldsdóttirÞorri frá Þúfu í LandeyjumBlika frá Hólshúsum
31VYlfa Guðrún SvafarsdóttirHéla frá GrímsstöðumBrúnn/milli- einlitt8FákurÁsta Friðrikka BjörnsdóttirHrói frá SkeiðháholtiSædís frá Grímsstöðum
42VYlfa Guðrún SvafarsdóttirSandra frá DufþaksholtiMoldóttur/ljós- einlitt7FákurÁsta Friðrikka BjörnsdóttirVeigar frá VakurstöðumMön frá Dufþaksholti
52VÞorbjörg Fjóla SigurðardóttirSjarmur frá HeiðarseliJarpur/milli- einlitt14SörliIngólfur MagnússonFrakkur frá MýnesiNn
62VSölvi Karl EinarssonHlynur frá Mykjunesi 2Jarpur/milli- einlitt11FákurHrefna Margrét KarlsdóttirStjarni frá DalsmynniPerla frá Framnesi
73HArnar Máni SigurjónssonÞrá frá TunguRauður/ljós- nösótt12FákurSigurjón Rúnar BragasonLúðvík frá FetiJódís frá Tungu
84VKatla Sif SnorradóttirOddur frá HafnarfirðiRauður/milli- einlitt glófext9SörliAnna Björk Ólafsdóttir, Snorri DalLeiknir frá VakurstöðumGlódís frá Gíslholti
94VHákon Dan ÓlafssonAtgeir frá SunnuhvoliJarpur/milli- einlitt13FákurRagnar ÓlafssonTývar frá KjartansstöðumSaga frá Litlu-Sandvík
Fjórgangur V2
2. flokkur í boði: UPS
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VJón Ari EyþórssonLeikur frá GrímstunguJarpur/milli- skjótt11SörliJón Ari EyþórssonGammur frá SteinnesiFreyja frá Grímstungu
21VGuðni KjartanssonElding frá Votumýri 2Rauður/milli- blesótt9SörliGuðni KjartanssonLeiknir frá VakurstöðumBirta frá Skammbeinsstöðum 3
31VGríma Huld BlængsdóttirÞytur frá Syðra-Fjalli IJarpur/milli- einlitt17SörliGríma Huld Blængsdóttir, Gríma Huld BlængsdóttirOtur frá SauðárkrókiPerla frá Höskuldsstöðum
42VJón Björn HjálmarssonAri frá Ey IIRauður/milli- blesótt10SörliJón Björn HjálmarssonKlettur frá HvammiSkotthúfa frá Ey II
52VSoffía SveinsdóttirVestri frá SelfossiBrúnn/milli- stjörnótt7SörliSoffía SveinsdóttirSuðri frá Holtsmúla 1Öfund frá Þórisstöðum II
62VJóhannes Magnús ÁrmannssonBaldur frá Lækjarbotnum 8Adam   
Gæðingaskeið
Meistaraflokkur í boði: Sólning
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VEyjólfur ÞorsteinssonKraftur frá Efri-ÞveráJarpur/rauð- einlitt11SörliFítonskraftur ehfKolfinnur frá Kjarnholtum IDrótt frá Kópavogi
22VMette MannsethHáttur frá ÞúfumRauður/milli- blesótt11LéttfetiMette Camilla Moe MannsethEiður frá OddhóliLygna frá Stangarholti
33VAtli GuðmundssonSilfur-Daddi frá LækjarbakkaMóálóttur,mósóttur/milli-...12SörliAtli GuðmundssonMarkús frá LangholtspartiPerla frá Víðidal
44VSnorri DalKaldi frá MeðalfelliRauður/milli- skjótt8SörliPáll Jóhann PálssonÁlfur frá SelfossiKleó frá Meðalfelli
55VEyjólfur ÞorsteinssonÖgri frá BaldurshagaJarpur/milli- einlitt14SörliEyjólfur Þorsteinsson, Þorsteinn EyjólfssonSpartagus frá BaldurshagaDögg frá Baldurshaga
66VAtli GuðmundssonSálmur frá HalakotiBrúnn/milli- einlitt15SörliGóðhestar ehf, Atli GuðmundssonAdam frá MeðalfelliSál frá Mosfellsbæ
77VHaukur BaldvinssonRammur frá HöfðabakkaBrúnn/milli- einlitt8SleipnirSigrún Kristín Þórðardóttir, Haukur BaldvinssonRammi frá BúlandiSmella frá Höfðabakka
Gæðingaskeið
1. flokkur í boði: Fjarðarkaup
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VÓmar Ingi ÓmarssonSelur frá Horni IBrúnn/milli- einlitt7HornfirðingurÓmar AntonssonAdam frá ÁsmundarstöðumSkör frá Eyrarbakka
22VIngibergur ÁrnasonFlótti frá Meiri-Tungu 1Bleikur/fífil/kolóttur ei...7SörliIngibergur ÁrnasonGjafar frá EyrarbakkaFífa frá Meiri-Tungu 1
33VDaníel Ingi LarsenFarfús frá LangsstöðumRauður/milli- einlitt7SleipnirÁgúst HjálmarssonTrúr frá AuðsholtshjáleiguHylling frá Selfossi
44VAdolf SnæbjörnssonGola frá SetbergiRauður/milli- einlitt12SörliHalldór EinarssonKveikur frá MiðsitjuRönd frá Langholtsparti
55VHjörvar ÁgústssonNótt frá AkurgerðiBrúnn/milli- einlitt12GeysirDagur BenónýssonVíglundur frá Vestra-FíflholtStjarna frá Nýjabæ
66VViðar IngólfssonDúa frá ForsætiRauður/milli- einlitt10FákurHásæti ehfTígull frá Stóra-HofiBirta frá Skarði
77VElisabeth ProstGlettingur frá Horni IRauður/milli- einlitt vin...6HornfirðingurÓmar AntonssonHágangur frá NarfastöðumGletta frá Þóroddsstöðum
88VÍsólfur Líndal ÞórissonGandálfur frá SelfossiGrár/rauður stjörnótt9ÞyturRichard GeorgeGustur frá HóliÁlfadís frá Selfossi
Gæðingaskeið
2. flokkur í boði: Fjarðarkaup
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VJakob Björgvin JakobssonGlymur frá ÁrbæBleikur/fífil- tvístjörnótt12SörliGunnar Andrés JóhannssonKeilir frá MiðsitjuGlenna frá Strandarhöfði
22VStefnir GuðmundssonDrottning frá GarðabæBrúnn/milli- einlitt8SörliSæhestar - Hrossarækt ehfÞengill frá KjarriÍsold frá Ey II
33VSveinn Heiðar JóhannessonAskur frá GiliJarpur/rauð- stjörnótt13SörliDavíð Snær SveinssonSpegill frá SauðárkrókiFífa frá Gili
Gæðingaskeið
Ungmennaflokkur í boði: Ragnheiðarstaðir
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VJóhanna Margrét SnorradóttirDrottning frá Efsta-Dal IIBrúnn/dökk/sv. einlitt8MániSnæbjörn SigurðssonGígjar frá AuðsholtshjáleiguNáð frá Efsta-Dal II
22VArna Ýr GuðnadóttirHrafnhetta frá HvannstóðiBrúnn/milli- skjótt8FákurViggó SigurðssonHruni frá Breiðumörk 2Ösp frá Hvannstóði
33VÁsmundur Ernir SnorrasonGrafík frá BúlandiRauður/milli- skjótt8MániHestheimar - Járntak ehfÞóroddur frá ÞóroddsstöðumMyndlist frá Akureyri
44VSkúli Þór JóhannssonGlanni frá Hvammi IIIBrúnn/milli- blesótt13SörliJón Svavar V. HinrikssonGlampi frá VatnsleysuÞöll frá Hvammi III
55VNína María HauksdóttirLjúfur frá Stóru-BrekkuGrár/mósóttur einlitt9FákurSæhestar - Hrossarækt ehfGlampi frá VatnsleysuKola frá Sigríðarstöðum
66VArna Ýr GuðnadóttirOrmur frá FramnesiJarpur/milli- stjörnótt7FákurEgill ÁgústssonÞóroddur frá ÞóroddsstöðumLína frá Snartarstöðum II
Gæðingaskeið
Unglingaflokkur í boði: Ragnheiðarstaðir
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VAnnabella R SigurðardóttirPrúður frá KotströndJarpur/milli- stjörnótt22SörliAnna SigurðardóttirPlaton frá SauðárkrókiÞöll frá Hveragerði
22VBrynja KristinsdóttirBlúnda frá ArakotiBrúnn/milli- blesótt hrin...8SörliThelma Víglundsdóttir, Brynja KristinsdóttirFlipi frá Litlu-SandvíkGlompa frá Tindum
33VViktor Aron AdolfssonList frá HólmumBrúnn/milli- einlitt9SörliAdolf SnæbjörnssonSjóli frá Þverá, SkíðadalNn
44VBirta IngadóttirGlampi frá Hömrum II 12Sprettur   
Skeið 100m (flugskeið)
í boði: UPS
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VBerglind Rósa GuðmundsdóttirErill frá SvignaskarðiRauður/milli- stjörnótt9SörliBerglind Rósa Guðmundsdóttir, Daníel Ingi SmárasonIllingur frá TóftumKjarva frá Skollagróf
22VRagnar TómassonIsabel frá ForsætiJarpur/dökk- skjótt11FákurÞóra Þrastardóttir, Ragnar TómassonGaldur frá SauðárkrókiLísa frá Mykjunesi
33VSmári AdolfssonVirðing frá MiðdalJarpur/milli- einlitt8SörliHjarðartún ehfGeisli frá SælukotiVænting frá Ási I
44VHanna Rún IngibergsdóttirBirta frá Suður-NýjabæLeirljós/Hvítur/ljós- ein...12SörliHanna Rún IngibergsdóttirLjósvaki frá AkureyriMósa frá Suður-Nýjabæ
55VJónas Aron JónassonGlódís frá GaltalækRauður/ljós- einlitt8SörliÞorvaldur JónssonGlymur frá Innri-SkeljabrekkuGjöf frá Arnarstöðum
66VÍsólfur Líndal ÞórissonKorði frá KanastöðumJarpur/ljós einlitt11ÞyturRichard GeorgeAskur frá KanastöðumKolskör frá Viðborðsseli 1
77VEyjólfur ÞorsteinssonSpyrna frá VindásiRauður/milli- stjörnótt9SörliEyjólfur ÞorsteinssonAron frá StrandarhöfðiStjarna frá Vindási
88VDaníel Ingi SmárasonHörður frá ReykjavíkJarpur/milli- einlitt14SörliBerglind Rósa Guðmundsdóttir, Daníel Ingi SmárasonReykur frá HoftúniJónína frá Akranesi
99VÞórarinn EymundssonBragur frá BjarnastöðumBrúnn/dökk/sv. einlitt14LéttfetiÞórarinn EymundssonMarkús frá LangholtspartiTinna frá Bjarnastöðum
1010VSigríður Theodóra EiríksdóttirBlossi frá SúluholtiRauður/milli- stjörnótt14SörliAtli ÖrvarEldur frá SúluholtiÞoka frá Þverá I
1111VLouise RoosGabríel frá GunnarshólmaJarpur/ljós einlitt9SörliJóna Margrét KristinsdóttirHrymur frá HofiRögg frá Reykjavík
1212VEdda Rún GuðmundsdóttirSnarpur frá NýjabæBrúnn/dökk/sv. einlitt9FákurEdda Rún GuðmundsdóttirBlær frá HestiSnerpa frá Nýjabæ
1313VIngibergur ÁrnasonFlótti frá Meiri-Tungu 1Bleikur/fífil/kolóttur ei...7SörliIngibergur ÁrnasonGjafar frá EyrarbakkaFífa frá Meiri-Tungu 1
1414VRagnar TómassonAbba frá StrandarbakkaGrár/rauður skjótt8FákurRagnar TómassonLíbrant frá BaldurshagaAbbadís frá Búlandi
1515VHarpa Sigríður BjarnadóttirVon frá ValstrýtuRauður/milli- tvístjörnótt9HörðurHarpa Sigríður BjarnadóttirTígull frá GýgjarhóliHekla frá Kálfholti
1616VKonráð Valur SveinssonÞórdís frá LækjarbotnumRauður/milli- einlitt7FaxiGuðrún Edda BragadóttirÞóroddur frá ÞóroddsstöðumGyðja frá Lækjarbotnum
1717VHjörvar ÁgústssonHrammur frá KirkjubæJarpur/milli- einlitt10GeysirÁgúst SigurðssonKeilir frá MiðsitjuRebekka frá Kirkjubæ
1818VDaníel GunnarssonSkæruliði frá DjúpadalMóálóttur,mósóttur/milli-...7SörliDaníel GunnarssonÞytur frá Neðra-SeliGlóblesa frá Djúpadal
1919VArnór Dan KristinssonEldur frá Litlu-Tungu 2Rauður/milli- einlitt15FákurJón Kristinn HafsteinssonFengur frá SkollagrófLipurtá frá Þverá, Skíðadal
2020VHafdís Arna SigurðardóttirSærekur frá TorfastöðumMóálóttur,mósóttur/milli-...14SörliSigurður Emil ÆvarssonHárekur frá TorfastöðumVera frá Kjarnholtum I
Skeið 150m
í boði: Húsafellshestar
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VJón Bjarni SmárasonVirðing frá MiðdalJarpur/milli- einlitt8SörliHjarðartún ehfGeisli frá SælukotiVænting frá Ási I
21VJóhann ValdimarssonÓðinn frá Efsta-Dal IRauður/milli- einlitt22SpretturJóhann Friðrik ValdimarssonOtur frá SauðárkrókiFreyja frá Efsta-Dal I
32VDaníel Ingi SmárasonErill frá SvignaskarðiRauður/milli- stjörnótt9SörliBerglind Rósa Guðmundsdóttir, Daníel Ingi SmárasonIllingur frá TóftumKjarva frá Skollagróf
42VArnór Dan KristinssonEldur frá Litlu-Tungu 2Rauður/milli- einlitt15FákurJón Kristinn HafsteinssonFengur frá SkollagrófLipurtá frá Þverá, Skíðadal
53VDaníel GunnarssonÁsadís frá ÁskotiRauður/bleik- skjótt8SörliJakob Þórarinsson, Svavar Örn HreiðarssonÁlfasteinn frá SelfossiFiðla frá Áskoti
63VGuðrún Elín JóhannsdóttirAskur frá Efsta-Dal IRauður/milli- einlitt11SpretturJóhann Friðrik ValdimarssonKjarval frá SauðárkrókiFluga frá Efsta-Dal I
74VEyjólfur ÞorsteinssonVera frá ÞóroddsstöðumRauður/ljós- einlitt14SörliÞorleifur PálssonNúmi frá ÞóroddsstöðumKlukka frá Þóroddsstöðum
84VSigurbjörn BárðarsonÓðinn frá BúðardalBrúnn/milli- stjörnótt20FákurSigurbjörn BárðarsonFuni frá Stóra-HofiBára frá Gunnarsholti
95VGuðmundur Margeir SkúlasonFannar frá HallkelsstaðahlíðBleikur/álóttur einlitt12SnæfellingurGuðmundur Margeir Skúlason, Sigrún ÓlafsdóttirGustur frá HóliTign frá Meðalfelli
105VRagnar TómassonAbba frá StrandarbakkaGrár/rauður skjótt8FákurRagnar TómassonLíbrant frá BaldurshagaAbbadís frá Búlandi
116VViðar IngólfssonDúa frá ForsætiRauður/milli- einlitt10FákurHásæti ehfTígull frá Stóra-HofiBirta frá Skarði
126VJulia LindmarkTumi frá BorgarhóliMóálóttur,mósóttur/milli-...12FákurBjörn J JónssonGalsi frá SauðárkrókiMóheiður frá Borgarhóli
Skeið 250m
í boði: KFC
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VEyjólfur ÞorsteinssonÖgri frá BaldurshagaJarpur/milli- einlitt14SörliEyjólfur Þorsteinsson, Þorsteinn EyjólfssonSpartagus frá BaldurshagaDögg frá Baldurshaga
21VKonráð Valur SveinssonÞórdís frá LækjarbotnumRauður/milli- einlitt7FaxiGuðrún Edda BragadóttirÞóroddur frá ÞóroddsstöðumGyðja frá Lækjarbotnum
32VHanna Rún IngibergsdóttirBirta frá Suður-NýjabæLeirljós/Hvítur/ljós- ein...12SörliHanna Rún IngibergsdóttirLjósvaki frá AkureyriMósa frá Suður-Nýjabæ
42VDaníel GunnarssonSkæruliði frá DjúpadalMóálóttur,mósóttur/milli-...7SörliDaníel GunnarssonÞytur frá Neðra-SeliGlóblesa frá Djúpadal
53VSigurbjörn BárðarsonFlosi frá KeldudalMóálóttur,mósóttur/ljós- ...18FákurSigurbjörn BárðarsonGeysir frá KeldudalHrund frá Keldudal
63VDaníel Ingi SmárasonBlængur frá Árbæjarhjáleigu IIRauður/milli- einlitt10SörliDaníel Ingi Smárason, Rakel Nathalie KristinsdóttirAron frá StrandarhöfðiBylgja frá Skarði
74VTeitur ÁrnasonJökull frá Efri-RauðalækBleikur/álóttur einlitt9FákurBaldvin Ari GuðlaugssonÓður frá BrúnSpyrna frá Hellulandi
84VÍsólfur Líndal ÞórissonKorði frá KanastöðumJarpur/ljós einlitt11ÞyturRichard GeorgeAskur frá KanastöðumKolskör frá Viðborðsseli 1
95VGuðmundur BjörgvinssonGjálp frá Ytra-DalsgerðiJarpur/rauð- skjótt11GeysirPabbastrákur ehfKraftur frá BringuGígja frá Ytra-Dalsgerði
Tölt T1
Meistaraflokkur í boði: Naust Marine
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VÍsólfur Líndal ÞórissonFreyðir frá Leysingjastöðum IIMóálóttur,mósóttur/milli-...8ÞyturJane GeorgeSær frá BakkakotiDekkja frá Leysingjastöðum II
22VEdda Rún RagnarsdóttirSvalur frá Litlu-SandvíkBrúnn/milli- einlitt9FákurJakob Rúnar GuðmundssonGlæsir frá Litlu-SandvíkTara frá Eystra-Fróðholti
33VTeitur ÁrnasonOrmur frá SigmundarstöðumBrúnn/milli- stjörnótt12FákurHaukur NíelssonLeikur frá SigmundarstöðumGná frá Sigmundarstöðum
44HBjörg ÓlafsdóttirKolgríma frá IngólfshvoliGrár/bleikur einlitt10LjúfurÖrn KarlssonKjarni frá Þjóðólfshaga 1Elja frá Ingólfshvoli
56VHögni SturlusonÝmir frá ÁrmúlaRauður/milli- einlitt11MániHögni SturlusonRoði frá GarðiYrsa frá Glæsibæ
67VElvar ÞormarssonGráða frá HólavatniRauður/ljós- einlitt glófext8GeysirKristófer Helgi Pálsson, Herborg Svava JensdóttirHágangur frá NarfastöðumGyðja frá Ey II
78VJulia LindmarkLómur frá LangholtiBrúnn/mó- einlitt10FákurÁsgeir Svan Herbertsson, Ísleifur JónassonAsi frá KálfholtiGoðgá frá Hjaltastöðum
89VJakob Svavar SigurðssonEldur frá KöldukinnRauður/milli- stjörnótt7DreyriÞórður BragasonEldjárn frá TjaldhólumNjála frá Njálsstöðum
910VAnna Björk ÓlafsdóttirReyr frá MelabergiRauður/milli- einlitt glófext11SörliSnorri Dal, Anna Björk ÓlafsdóttirLúðvík frá FetiRæja frá Keflavík
1011VAtli GuðmundssonSálmur frá HalakotiBrúnn/milli- einlitt15SörliGóðhestar ehf, Atli GuðmundssonAdam frá MeðalfelliSál frá Mosfellsbæ
1112VSnorri DalSmellur frá BringuBrúnn/milli- einlitt11SörliAnna Björk ÓlafsdóttirKraftur frá BringuDís frá Hraunbæ
1213VEyjólfur ÞorsteinssonHlekkur frá ÞingnesiJarpur/milli- einlitt8SörliEyjólfur Þorsteinsson, Þorsteinn EyjólfssonAðall frá NýjabæGáta frá Þingnesi
1314VJón GíslasonKóngur frá BlönduósiBleikur/fífil/kolóttur st...12FákurÞorbjörg Sigurðardóttir, Jóhanna ÞorbjargardóttirSvalur frá Flugumýri IIPerla frá Síðu
Tölt T2
Meistaraflokkur í boði: UPS
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VÍsólfur Líndal ÞórissonGulltoppur frá Þjóðólfshaga 1Rauður/milli- blesótt glófext9ÞyturJane GeorgeHugi frá HafsteinsstöðumGylling frá Kirkjubæ
22VJakob Svavar SigurðssonAlur frá Lundum IIBrúnn/milli- nösótt9DreyriSigbjörn BjörnssonKolfinnur frá Kjarnholtum IAuðna frá Höfða
33VEyjólfur ÞorsteinssonÖgri frá BaldurshagaJarpur/milli- einlitt14SörliEyjólfur Þorsteinsson, Þorsteinn EyjólfssonSpartagus frá BaldurshagaDögg frá Baldurshaga
44VGústaf Ásgeir HinrikssonNaskur frá BúlandiBrúnn/milli- einlitt11FákurPierre HoyosStæll frá MiðkotiHekla frá Efri-Rauðalæk
55VÓmar Ingi ÓmarssonÖrvar frá SauðanesiBrúnn/dökk/sv. stjörnótt11HornfirðingurÓmar Ingi ÓmarssonFáni frá BjarnanesiSkytta frá Kyljuholti
66VSnorri DalVísir frá Syðra-LangholtiBrúnn/mó- einlitt7SörliSnorri Dal, Sigmundur JóhannessonÞokki frá KýrholtiGlóð frá Miðfelli 5
77VAtli GuðmundssonSilfur-Daddi frá LækjarbakkaMóálóttur,mósóttur/milli-...12SörliAtli GuðmundssonMarkús frá LangholtspartiPerla frá Víðidal
88VValdimar BergstaðTýr frá Litla-DalBrúnn/milli- einlitt9FákurAlda Jóna Nóadóttir, Hjörtur BergstaðÞokki frá KýrholtiSalbjörg frá Litla-Dal
99VAndri IngasonMáttur frá Austurkoti 16Sprettur   
1010VEyjólfur ÞorsteinssonKraftur frá Efri-ÞveráJarpur/rauð- einlitt11SörliFítonskraftur ehfKolfinnur frá Kjarnholtum IDrótt frá Kópavogi
1111VMette MannsethStjörnustæll frá DalvíkJarpur/dökk- stjörnótt7LéttfetiBaldur Óskar Þórarinsson, Guðmundur Óli GunnarssonRammi frá BúlandiSaga frá Bakka
Tölt T2
1. flokkur í boði: Fura
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VSaga SteinþórsdóttirMyrkva frá ÁlfhólumBrúnn/milli- einlitt9FákurSaga Steinþórsdóttir, Árni Reynir AlfredssonGustur frá LækjarbakkaMóna frá Álfhólum
21VÓmar Ingi ÓmarssonSelur frá Horni IBrúnn/milli- einlitt7HornfirðingurÓmar AntonssonAdam frá ÁsmundarstöðumSkör frá Eyrarbakka
31VÍsólfur Líndal ÞórissonBjörk frá LækjamótiBrúnn/dökk/sv. einlitt10ÞyturSonja Líndal ÞórisdóttirStígandi frá Leysingjastöðum Rauðhetta frá Lækjamóti
Tölt T2
2. flokkur í boði: Trefjar
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11HHrafnhildur JónsdóttirHákon frá Brekku, FljótsdalBleikur/álóttur einlitt8FákurGústaf FranssonÞokki frá ÁrgerðiStelpa frá Hoftúni
21HBryndís SnorradóttirKiljan frá HafnarfirðiMóálóttur,mósóttur/milli-...8SörliTopphross ehfVígar frá SkarðiKomma frá Ketilsstöðum
32VSveinn Heiðar JóhannessonAskur frá GiliJarpur/rauð- stjörnótt13SörliDavíð Snær SveinssonSpegill frá SauðárkrókiFífa frá Gili
42VStefnir GuðmundssonEskill frá HeiðiRauður/milli- einlitt10SörliMispill ehfHeggur frá HeiðiAskja frá Sperðli
52VFinnur Bessi SvavarssonTyrfingur frá MiðhjáleiguBrúnn/milli- skjótt9SörliFinnur Bessi SvavarssonKlettur frá HvammiGlóð frá Voðmúlastöðum
Tölt T2
Ungmennaflokkur í boði: Hraumhamar
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VArnór Dan KristinssonÁsdís frá TjarnarlandiBrúnn/milli- einlitt11FákurRandy BohartOrri frá Þúfu í LandeyjumEir frá Fljótsbakka 2
21VBirta IngadóttirPendúll frá Sperðli 13Sprettur   
31VHafdís Arna SigurðardóttirSærekur frá TorfastöðumMóálóttur,mósóttur/milli-...14SörliSigurður Emil ÆvarssonHárekur frá TorfastöðumVera frá Kjarnholtum I
42VMarta Bryndís MatthíasdóttirHöfðingi frá SælukotiBrúnn/milli- einlitt9FákurMarta Bryndís MatthíasdóttirGeisli frá SælukotiKomma frá Dalvík
52VAnnabella R SigurðardóttirDynjandi frá Hofi IRauður/milli- blesótt12SörliAnnabella R Sigurðardóttir, Haraldur Árni SigurðarsonHrynjandi frá HrepphólumBylgja frá Kirkjubæ
62VJulia KatzAsi frá Lundum IIJarpur/rauð- tvístjörnótt8FaxiSigbjörn BjörnssonBjarmi frá Lundum IIAuðna frá Höfða
74HÁsta BjörnsdóttirKristall frá Kálfhóli 2Brúnn/dökk/sv. stjörnótt8SörliGestur ÞórðarsonLeiknir frá VakurstöðumÞula frá Kálfhóli 2
Tölt T3
1. flokkur í boði: Góa
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VStella Sólveig PálmarsdóttirLoki frá DallandiBrúnn/mó- einlitt9SörliStella Sólveig PálmarsdóttirGustur frá HóliLukka frá Dallandi
21VRósa Birna ÞorvaldsdóttirKolviður frá Efri-GegnishólumBrúnn/milli- einlitt6SörliBragi BirgissonÖrn frá Efri-GegnishólumKolfreyja frá Sæfelli
31VBragi Viðar GunnarssonBragur frá TúnsbergiBrúnn/milli- einlitt8SmáriGunnar Kristinn Eiríksson, Magga BrynjólfsdóttirRökkvi frá HárlaugsstöðumStaka frá Litlu-Sandvík
42VRósa Birna ÞorvaldsdóttirÓtta frá HurðarbakiRauður/dökk/dr. einlitt6SörliReynir Þór Jónsson, Fanney ÓlafsdóttirÞeyr frá AkranesiÓlína frá Hábæ
52VVilfríður SæþórsdóttirLogadís frá MúlaRauður/milli- stjörnótt6FákurGuðrún BjarnadóttirRoði frá MúlaFrostrós frá Þóreyjarnúpi
62VVigdís GunnarsdóttirSögn frá LækjamótiJarpur/milli- einlitt8ÞyturVigdís GunnarsdóttirVeigar frá LækjamótiSetning frá Lækjamóti
73VKjartan GuðbrandssonSvalvör frá GlæsibæMóálóttur,mósóttur/milli-...14FákurKjartan Guðbrandsson, Hrafn Þórir HákonarsonÞór frá PrestsbakkaHéla frá Glæsibæ
83VDaníel Ingi SmárasonStólpi frá BorgarnesiJarpur/milli- blesótt6SörliKarl Björgúlfur BjörnssonGlotti frá SveinatunguBylgja frá Borgarnesi
93VGuðmundur ArnarsonHlynur frá RagnheiðarstöðumBrúnn/mó- einlitt9FákurArnar GuðmundssonAron frá StrandarhöfðiRás frá Ragnheiðarstöðum
104VEyjólfur ÞorsteinssonÁlfrún frá VindásiRauður/milli- stjörnótt6SörliEyjólfur Þorsteinsson, Kári ArnórssonÁlfur frá SelfossiHrund frá Vindási
115HSif JónsdóttirHlynur frá HofiRauður/milli- einlitt14FákurSif JónsdóttirStraumur frá VogumHlökk frá Hólum
125HDaníel GunnarssonLíf frá MöðrufelliMóálóttur,mósóttur/milli-...12SörliKári StefánssonDósent frá BrúnLipurtá frá Brún
135HTinna Rut JónsdóttirHemla frá Strönd IRauður/milli- tvístjörnótt8MániJón Steinar Konráðsson, Tinna Rut JónsdóttirÖrvar frá Strönd IIMósa frá Hemlu
146VViggó SigursteinssonÞórólfur frá KanastöðumRauður/milli- blesótt9SörliViggó SigursteinssonArður frá BrautarholtiÞóra frá Forsæti
156VAnna Björk ÓlafsdóttirMirra frá StafholtiBrúnn/milli- einlitt6SörliMarver ehfOrri frá Þúfu í LandeyjumHekla frá Halldórsstöðum
166VVilfríður SæþórsdóttirÓson frá BakkaBrúnn/milli- einlitt9FákurSigurbjörn BjarnasonAdam frá ÁsmundarstöðumMirra frá Bakka
177HTorunn HjelvikVöluspá frá SkúfslækRauður/milli- einlitt7DreyriSigurður V RagnarssonAkkur frá BrautarholtiVala frá Syðra-Skörðugili
187HHjörvar ÁgústssonÍsafold frá KirkjubæRauður/milli- blesótt7GeysirUnnur ÓskarsdóttirHágangur frá NarfastöðumLilja frá Kirkjubæ
197HSigurður Vignir MatthíassonKeimur frá KjartansstöðumRauður/milli- stjörnótt7FákurÞorvaldur Geir SveinssonKraftur frá BringuTryggveig frá Kjartansstöðum
Tölt T3
2. flokkur í boði: ICEWEAR
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11HBjarni SigurðssonTýr frá MiklagarðiVindóttur/mó einlitt7SörliBjarni SigurðssonGlymur frá Innri-SkeljabrekkuHrafntinna frá Miklagarði
21HValka JónsdóttirSvaki frá AuðsholtshjáleiguBrúnn/milli- einlitt12SörliValka JónsdóttirOrri frá Þúfu í LandeyjumSveifla frá Ásmundarstöðum
31HLiga LiepinaDrift frá VindásiRauður/milli- einlitt7SörliJón JónssonDynur frá HvammiDrífa frá Vindási
42VSmári AdolfssonSóley frá BlönduósiMóálóttur,mósóttur/milli-...7SörliHjarðartún ehfGígjar frá AuðsholtshjáleiguIðja frá Blesastöðum 1A
52VGuðmundur Ingi SigurvinssonDrífa frá ÞverárkotiGrár/bleikur einlitt18FákurGuðmundur Ingi SigurvinssonSjóli frá Þverá, SkíðadalMósa frá Lindarbæ 1A
62VDrífa HarðardóttirSkyggnir frá ÁlfhólumBrúnn/dökk/sv. einlitt12FákurDrífa HarðardóttirPegasus frá SkyggniKolfaxa frá Álfhólum
73HHrafnhildur JónsdóttirÓsk frá LambastöðumBrúnn/milli- einlitt10FákurHrafnhildur JónsdóttirÞorri frá Þúfu í LandeyjumFluga frá Lambastöðum
83HJón Björn HjálmarssonÞristur (Gimsteinn) frá Brekku, FljótsdalRauður/milli- stjörnótt12SörliBrynja ÞorvaldsdóttirKraftur frá BringuDimma frá Brekku, Fljótsdal
93HStefnir GuðmundssonBjarkar frá Blesastöðum 1ARauður/sót- tvístjörnótt ...12SörliMispill ehf, Sæhestar - Hrossarækt ehfTöfri frá KjartansstöðumÞöll frá Vorsabæ II
104HBjarni SigurðssonNepja frá SvignaskarðiMóálóttur,mósóttur/milli-...11SörliBjarni SigurðssonBjartur frá HöfðaFerming frá Svignaskarði
114HKristín IngólfsdóttirKrummi frá KyljuholtiBrúnn/dökk/sv. einlitt15SörliKristín Margrét Ingólfsdóttir, Arnbjörn SigurbergssonFróði frá Viðborðsseli 1Irpa frá Kyljuholti
Tölt T3
Ungmennaflokkur í boði: Söðulsholt
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VLouise RoosSævör frá HafnarfirðiRauður/milli- stjörnótt6SörliRagnar Eggert ÁgústssonPjakkur frá GarðabæSkúta frá Skipanesi
21VGlódís HelgadóttirGeisli frá MöðrufelliBleikur/álóttur einlitt13SörliGlódís HelgadóttirÓskahrafn frá BrúnGulla frá Króksstöðum
32HJóhanna Margrét SnorradóttirHlýja frá ÁsbrúBrúnn/milli- stjörnótt7MániVilberg SkúlasonLeiknir frá VakurstöðumSamba frá Miðsitju
42HÁsmundur Ernir SnorrasonGrafík frá BúlandiRauður/milli- skjótt8MániHestheimar - Járntak ehfÞóroddur frá ÞóroddsstöðumMyndlist frá Akureyri
52HSteinn Haukur HaukssonHreimur frá KvistumBrúnn/mó- einlitt8FákurSteinn Haukur HaukssonAron frá StrandarhöfðiLíf frá Kálfholti
63HHanna Rún IngibergsdóttirHlýr frá BreiðabólsstaðBrúnn/milli- einlitt9SörliHanna Rún IngibergsdóttirLeiknir frá VakurstöðumDíana frá Enni
73HSkúli Þór JóhannssonPerla frá Seljabrekkur 13Sörli   
83HKári SteinssonTónn frá MelkotiRauður/milli- einlitt12FákurBrynja Guðmundsdóttir, Kári SteinssonFlygill frá Vestri-LeirárgörðGerpla frá Fellsmúla
94VHafdís Arna SigurðardóttirSólon frá LækjarbakkaBrúnn/milli- einlitt13SörliHafdís Arna SigurðardóttirOrri frá Þúfu í LandeyjumVédís frá Lækjarbotnum
104VRúna Björg VilhjálmsdóttirFlugar frá ÞóreyjarnúpiMóálóttur,mósóttur/milli-...10FákurSæþór Fannberg Jónsson, Guðrún BjarnadóttirBjartur frá Ytra-SkörðugiliFluga frá Þóreyjarnúpi
114VLouise RoosGabríel frá GunnarshólmaJarpur/ljós einlitt9SörliJóna Margrét KristinsdóttirHrymur frá HofiRögg frá Reykjavík
125VJulia KatzAsi frá Lundum IIJarpur/rauð- tvístjörnótt8FaxiSigbjörn BjörnssonBjarmi frá Lundum IIAuðna frá Höfða
135VNína María HauksdóttirOrka frá ÞverárkotiBrúnn/milli- einlitt12FákurGuðmundur Ingi SigurvinssonGeisli frá SælukotiDrífa frá Þverárkoti
145VAgnes Hekla ÁrnadóttirGullbrá frá Syðsta-ÓsiBrúnn/mó- einlitt6FákurReynir Örn PálmasonSeiður frá Flugumýri IIMjöll frá Syðsta-Ósi
Tölt T3
Unglingaflokkur í boði: Svignaskarð
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11HSunna Lind IngibergsdóttirMjölnir frá Tunguhálsi IBrúnn/milli- einlitt15SörliSteinunn Rósborg Sigurðardóttir, Einar Þór EinarssonSmári frá SkagaströndFjöður frá Giljum
21HAníta Rós RóbertsdóttirSleipnir frá BúlandiBrúnn/milli- einlitt16SörliDavíð HaraldssonHrafn frá BúlandiSvana frá Búlandi
31HSnorri Egholm ÞórssonFengur frá Blesastöðum 1ARauður/milli- blesótt13FákurÞór Gylfi SigurbjörnssonSproti frá HæliGáta frá Grafarbakka I
42VFinnur Árni ViðarssonMosi frá StóradalMóálóttur,mósóttur/milli-...7SörliViðar Pétursson, Lovísa ÁrnadóttirGeisli frá KeldnakotiNóta frá Sólheimum
52VÞórólfur SigurðssonElding frá V-StokkseyrarseliRauður/milli- stjörnótt8SleipnirSigurður Torfi Sigurðsson, Ragnhildur H. SigurðardóttirGlampi frá VatnsleysuSólkatla frá Torfufelli
62VHarpa Sigríður BjarnadóttirLyfting frá MiðkotiJarpur/milli- einlitt8HörðurRúnar Þór Guðbrandsson, Hulda Sóllilja AradóttirOrri frá Þúfu í LandeyjumSæla frá Miðkoti
73HThelma Dögg HarðardóttirAlbína frá MöðrufelliLeirljós/Hvítur/Hvítingi ...11SnæfellingurHörður Hermannsson, Margrét Björg SigurðardóttirBjarmi frá Ytri-HofdölumMónalísa frá Brún
83HArnór Dan KristinssonSpaði frá Fremra-HálsiBrúnn/mó- einlitt10FákurAnna Kristín KristinsdóttirÞristur frá FetiFrigg frá Fremra-Hálsi
93HAlexander Freyr ÞórissonAstró frá HeiðarbrúnBleikur/fífil/kolóttur ei...11MániSigrún ValdimarsdóttirSmári frá SkagaströndFjöður frá Heiðarbrún
104HÁsta Margrét JónsdóttirÓfeig frá Holtsmúla 1Brúnn/milli- einlitt8FákurRakel Katrín SigurhansdóttirSæli frá Holtsmúla 1Píla frá Stykkishólmi
114HViktor Aron AdolfssonJórunn frá MiðhjáleiguBrúnn/milli- skjótt8SörliBertha Guðrún KvaranÞristur frá FetiDröfn frá Stað
124HÓlöf Helga HilmarsdóttirGlenna frá SöðulsholtiMóálóttur,mósóttur/milli-...12FákurEinar S ÓlafssonÓskasteinn frá OddhóliSokka frá Hjarðarnesi
135VKolbrá Jóhanna MagnadóttirÞyrnirós frá ReykjavíkRauður/milli- einlitt10FákurHólmar Bragi Pálsson, Jónas Ingi KetilssonÞyrnir frá ÞóroddsstöðumMjöll frá Akureyri
145VSigurjón Axel JónssonSkarphéðinn frá VindheimumRauður/milli- einlitt6FákurHildur EiríksdóttirGrunnur frá Grund IIBrenna frá Vindheimum
155VValdís Björk GuðmundsdóttirHrefna frá DallandiBrúnn/dökk/sv. einlitt13SörliGuðmundur Skúlason, Valdís Björk GuðmundsdóttirSuðri frá Holtsmúla 1Harpa frá Dallandi
166HHulda Katrín EiríksdóttirKrákur frá SkjálgBrúnn/dökk/sv. einlitt12FákurHulda Katrín EiríksdóttirNnVár frá Skjálg
176HBirta IngadóttirFreyr frá Langholti II 14Sprettur   
Tölt T3
Barnaflokkur í boði: Eyjólfur & Vigdís
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11HAnnabella R SigurðardóttirEldar frá HólshúsumBrúnn/milli- einlitt7SörliAnnabella R Sigurðardóttir, Marinella R HaraldsdóttirÞorri frá Þúfu í LandeyjumBlika frá Hólshúsum
21HÞóra Birna IngvarsdóttirEirdís frá OddhóliRauður/milli- stjörnótt10SörliÞóra Birna IngvarsdóttirGrunur frá OddhóliEiða frá Skáney
31HHákon Dan ÓlafssonAtgeir frá SunnuhvoliJarpur/milli- einlitt13FákurRagnar ÓlafssonTývar frá KjartansstöðumSaga frá Litlu-Sandvík
42VArnar Máni SigurjónssonÞrá frá TunguRauður/ljós- nösótt12FákurSigurjón Rúnar BragasonLúðvík frá FetiJódís frá Tungu
52VÞorbjörg Fjóla SigurðardóttirSjarmur frá HeiðarseliJarpur/milli- einlitt14SörliIngólfur MagnússonFrakkur frá MýnesiNn
62VKatla Sif SnorradóttirOddur frá HafnarfirðiRauður/milli- einlitt glófext9SörliAnna Björk Ólafsdóttir, Snorri DalLeiknir frá VakurstöðumGlódís frá Gíslholti
73HAnnabella R SigurðardóttirErró frá GaltanesiBrúnn/mó- einlitt20SörliTeitur ÁrnasonÞorri frá Þúfu í LandeyjumNáttrós frá Efri-Fitjum
83HSölvi Karl EinarssonHlynur frá Mykjunesi 2Jarpur/milli- einlitt11FákurHrefna Margrét KarlsdóttirStjarni frá DalsmynniPerla frá Framnesi
Tölt T7
1. flokkur í boði: Fura
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VSigurður ÆvarssonOrða frá MiðhjáleiguJarpur/dökk- einlitt6SörliHalldóra Hinriksdóttir, Aðalsteinn SæmundssonKrákur frá Blesastöðum 1AGáta frá Þingnesi
21VElisabeth ProstGlettingur frá Horni IRauður/milli- einlitt vin...6HornfirðingurÓmar AntonssonHágangur frá NarfastöðumGletta frá Þóroddsstöðum
Tölt T7
2. flokkur í boði: Fura
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VJakob Björgvin JakobssonGlymur frá ÁrbæBleikur/fífil- tvístjörnótt12SörliGunnar Andrés JóhannssonKeilir frá MiðsitjuGlenna frá Strandarhöfði
21VErla ErlendsdóttirKrummi frá ÁlfhólahjáleiguBrúnn/milli- einlitt9SörliErla ErlendsdóttirStyrkár frá ÁlfhólahjáleiguNn
31VBrynja BlumensteinBakkus frá SöðulsholtiRauður/milli- skjótt7SörliBrynja BlumensteinBorði frá FellskotiHrafnhildur frá Hoftúnum
42VElfa Björk RúnarsdóttirFönix frá Litlu-SandvíkRauður/milli- einlitt15SörliBirna SigurðardóttirGlæsir frá Litlu-SandvíkKelda frá Hjarðartungu
52VGríma Huld BlængsdóttirÞytur frá Syðra-Fjalli IJarpur/milli- einlitt17SörliGríma Huld Blængsdóttir, Gríma Huld BlængsdóttirOtur frá SauðárkrókiPerla frá Höskuldsstöðum
62VOddný M JónsdóttirSigursveinn frá SvignaskarðiRauður/milli- blesótt11SörliGuðmundur Skúlason, Oddný Mekkín Jónsdóttir, Rósa GuðmundsdSveinn-Hervar frá Þúfu í LandMaístjarna frá Svignaskarði
73VMargrét GuðrúnardóttirGammur frá MiklabæJarpur/milli- skjótt8SörliGylfi Örn GylfasonGeysir frá SigtúniDúfa frá Hafnarfirði
83VSigurður Freyr ÁrnasonKvistur frá ÞorlákshöfnBrúnn/mó- einlitt10SörliSigurður Freyr ÁrnasonSveinn-Hervar frá Þúfu í LandKoltinna frá Þorlákshöfn
93VGuðni KjartanssonElding frá Votumýri 2Rauður/milli- blesótt9SörliGuðni KjartanssonLeiknir frá VakurstöðumBirta frá Skammbeinsstöðum 3
104HJón Björn HjálmarssonEva Drífa frá TorfastöðumBrúnn/milli- einlitt10SörliBrynja ÞorvaldsdóttirAdam frá ÁsmundarstöðumEllisif frá Torfastöðum
114HValgerður Margrét BackmanLitladís frá NýjabæBrúnn/milli- leistar(eing...7SörliFákshólar ehfSkjanni frá NýjabæLitla-Ljót frá Nýjabæ
124HGuðrún Edda BragadóttirHávarður frá BúðarhóliBrúnn/gló- einlitt15FákurRagnar Bragi SveinssonBólstri frá BúðarhóliSnös 90 frá Búðarhóli
135HArna Snjólaug BirgisdóttirEldur frá ÁrbakkaRauður/milli- einlitt10FákurÓlafur Guðni SigurðssonStæll frá MiðkotiLitla-Elding frá Syðra-Dalsge
145HSteinþór Freyr SteinþórssonGoði frá GottorpRauður/milli- tvístjörnótt6SörliSteinþór Freyr SteinþórssonRoði frá MúlaGrána frá Gottorp
155HEnok Ragnar EðvarðssFrænka frá Holtsmúla 1Brúnn/dökk/sv. einlitt10BrimfaxiStefán Þór KristjánssonÞristur frá FetiFolda frá Ytra-Skörðugili
166VBergrós  GuðbjartsdóttirGola frá SauðanesiBrúnn/milli- einlitt12BlærGuðbjartur HjálmarssonStormur frá BjarnanesiSkytta frá Kyljuholti
177HBjarney JóhannesdóttirÆgir frá EnniJarpur/milli- einlitt21SörliIngvar SigurðssonÞytur frá EnniNn
187HKatrín Sif RagnarsdóttirDögun frá GunnarsstöðumGrár/mósóttur einlitt13HörðurHarpa Sigríður BjarnadóttirDagfari frá Kjarnholtum IFenja frá Mosfelli
197HEdda Sóley ÞorsteinsdóttirSelja frá VorsabæBrúnn/milli- stjörnótt7FákurEdda Sóley Þorsteinsdóttir, Heiðar Vignir PéturssonJón Forseti frá HvolsvelliBrúnka frá Vorsabæ
208HHelga Björg SveinsdóttirSölvi frá Skíðbakka IBrúnn/milli- stjörnótt13SörliHelga Björg SveinsdóttirSnerrir frá Bæ ISörladís frá Skíðbakka I
218HEnok Ragnar EðvarðssStelpa frá SkáneyRauður/milli- blesótt13BrimfaxiGuðrún Helga KristjánsdóttirStrákur frá SkáneyHera frá Skáney
Tölt T7
Unglingaflokkur í boði: ICEWEAR
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VBenjamín S. IngólfssonMessa frá KáragerðiBleikur/fífil/kolóttur st...7FákurViðar Halldórsson, Ragna BogadóttirNjáll frá HvolsvelliOrka frá Káragerði
21VAníta Rós RóbertsdóttirAskja frá Efri-HömrumRauður/milli- blesótt8SörliHelgi VilhjálmssonVíkingur frá VoðmúlastöðumHéla frá Efri-Hömrum
31VIngibjörg Petrea ÁgústsdóttirTinni frá TorfunesiBrúnn/milli- einlitt14SörliIngibjörg Petrea ÁgústsdóttirMarkús frá LangholtspartiÞoka frá Torfunesi
Tölt T7
Barnaflokkur í boði: UPS
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VSigný Sól SnorradóttirRá frá MelabergiBrúnn/milli- einlitt9MániGuðmundur Snorri ÓlasonLeiknir frá VakurstöðumRæja frá Keflavík
21VHeba Guðrún GuðmundsdóttirHnútur frá SauðafelliJarpur/milli- einlitt11FákurGuðríður GígjaStæll frá MiðkotiÞula frá Hlíðarbergi
31VDagur Ingi AxelssonElín frá GrundarfirðiMóálóttur,mósóttur/milli-...20FákurAxel Ingi EiríkssonOrion frá Litla-BergiEdda frá Brimilsvöllum
42VSara Dís SnorradóttirÞokki frá VatniRauður/milli- stjörnótt21SörliLovísa ÁrnadóttirBaldur frá BakkaVatnadís frá Vatni