þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

WR íþróttamót Sleipnis

23. maí 2019 kl. 09:32

Skeiðleikar á Selfossi.

Niðurstöður miðvikudagsins og dagskrá og uppfærðir ráslistar á fimmtudegi

Opið WR íþróttamót Sleipnis hófst í gær miðvikudaginn 22.maí. Keppt var í hinum ýmsu töltgreinum í mismunandi flokkum. Hér eru úrslit miðvikudagsins. Mótið heldur áfram í dag þegar keppt er í Fjórgangi meistaraflokki og fjórgangi ungmenna.

Í kvöld eru það síðan skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar þar sem flestir af fljótustu vekringum landsins eru skráðir til leiks.

Hér má finna dagskrá fimmtudagsins og uppfærða ráslista.

Dagskrá Fimmtudagsins
Fimmtudagur 23.maí
12:30 Fjórgangur V1 Meistaraflokkur knapi 1-20
14:30 kaffihlé 15 mín
14:45 Fjórgangur V1 Meistaraflokkur 21-40
16:45: 15 mín hlé
17:00 Fjórgangur V1 Ungmennaflokkur

Kvöldmatarhlé
20:00 Skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar
250 metra skeið
150 metra skeið
100 metra skeið

Fjórgangur V1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Kría frá Kópavogi
2 Jakob Svavar Sigurðsson Hálfmáni frá Steinsholti
3 Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum
4 Hanna Rún Ingibergsdóttir Grímur frá Skógarási
5 Sólon Morthens Fjalar frá Efri-Brú
6 Helga Una Björnsdóttir Þoka frá Hamarsey
7 Viðar Ingólfsson Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II
8 Árni Björn Pálsson Flaumur frá Sólvangi
9 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fengur frá Auðsholtshjáleigu
10 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum
11 Bergur Jónsson Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum
12 Guðmundur Björgvinsson Sölvi frá Auðsholtshjáleigu
13 Ásmundur Ernir Snorrason Frægur frá Strandarhöfði
14 Hulda Gústafsdóttir Sesar frá Lönguskák
15 Hjörvar Ágústsson Farsæll frá Hafnarfirði
16 Alexandra Hoop Askur frá Gillastöðum
17 Ragnhildur Haraldsdóttir Úlfur frá Mosfellsbæ
18 Hanne Oustad Smidesang Roði frá Hala
19 Teitur Árnason Kormákur frá Miðhrauni
20 Fredrica Fagerlund Stormur frá Yztafelli

Kaffihlé 15 mín

21 Jóhann Kristinn Ragnarsson Ráðgáta frá Pulu
22 Lea Schell Eldey frá Þjórsárbakka
23 Sigursteinn Sumarliðason Háfeti frá Hákoti
24 Viðar Ingólfsson Múli frá Bergi
25 Ragnhildur Haraldsdóttir Vákur frá Vatnsenda
27 Rósa Birna Þorvaldsdóttir Frár frá Sandhól
28 Bergur Jónsson Glampi frá Ketilsstöðum
29 Guðmundur Björgvinsson Jökull frá Rauðalæk
30 Þórarinn Ragnarsson Leikur frá Vesturkoti
31 Hulda Gústafsdóttir Draupnir frá Brautarholti
32 Helga Una Björnsdóttir Hnokki frá Eylandi
33 Davíð Jónsson Atlas frá Aðalbóli 1
34 Jakob Svavar Sigurðsson Hrönn frá Ragnheiðarstöðum
35 Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum
36 Bylgja Gauksdóttir Vakning frá Feti
37 Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ
38 Hinrik Bragason Hrókur frá Hjarðartúni
39 Matthías Leó Matthíasson Taktur frá Vakurstöðum

Fjórgangur V1 Ungmennaflokkur
1 Arnar Máni Sigurjónsson Arður frá Miklholti
2 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Prins frá Skúfslæk
3 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk
4 Þórdís Inga Pálsdóttir Njörður frá Flugumýri II
5 Rúna Tómasdóttir Sleipnir frá Árnanesi
6 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti
7 Thelma Dögg Tómasdóttir Marta frá Húsavík
8 Heiða Rún Sigurjónsdóttir Lottó frá Kvistum
9 Viktoría Eik Elvarsdóttir Gjöf frá Sjávarborg
10 Svanhildur Guðbrandsdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri
11 Þorgils Kári Sigurðsson Fákur frá Kaldbak
12 Hákon Dan Ólafsson Stirnir frá Skriðu
13 Hafþór Hreiðar Birgisson Hróður frá Laugabóli
14 Benjamín Sandur Ingólfsson Toppur frá Litlu-Reykjum
15 Rúna Tómasdóttir Kóngur frá Korpu
16 Kristófer Darri Sigurðsson Vörður frá Vestra-Fíflholti
17 Glódís Rún Sigurðardóttir Kolka frá Hárlaugsstöðum 2
18 Arnar Máni Sigurjónsson Sómi frá Kálfsstöðum
19 Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi
20 Bríet Guðmundsdóttir Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum
21 Birta Ingadóttir Fluga frá Oddhóli

150 metra skeið


1 Þráinn Ragnarsson Gassi frá Efra-Seli
1 Hinrik Bragason Hrafnhetta frá Hvannstóði
1 Hanne Oustad Smidesang Ísak frá Búðardal
2 Hans Þór Hilmarsson Skíma frá Syðra-Langholti 4
2 Benjamín Sandur Ingólfsson Ásdís frá Dalsholti
2 Petra Busam Þöll frá Haga
3 Jóhann Valdimarsson Óðinn frá Efsta-Dal I
3 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum
3 Kristína Rannveig Jóhannsdótti Askur frá Efsta-Dal I
4 Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi
4 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Auðna frá Hlíðarfæti
4 Reynir Örn Pálmason Skemill frá Dalvík
5 Trausti Óskarsson Skúta frá Skák
5 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum
5 Helgi Þór Guðjónsson Vænting frá Sturlureykjum 2
6 Jakob Svavar Sigurðsson Jarl frá Kílhrauni
6 Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ
6 Logi Þór Laxdal Hvanndal frá Oddhóli
7 Ólafur Örn Þórðarson Lækur frá Skák
7 Brynjar Nói Sighvatsson Hríma frá Gunnlaugsstöðum
7 Elvar Þormarsson Baltasar frá Strandarhjáleigu
8 Þórarinn Eymundsson Gullbrá frá Lóni
8 Edda Rún Guðmundsdóttir Sveppi frá Staðartungu
8 Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1
9 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu II
9 Kjartan Ólafsson Brík frá Laugabóli
9 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi
10 Gústaf Ásgeir Hinriksson Rangá frá Torfunesi
10 Þorgeir Ólafsson Straumur frá Skrúð
10 Hlynur Pálsson Snafs frá Stóra-Hofi
11 Þráinn Ragnarsson Blundur frá Skrúð
11 Hlynur Guðmundsson Klaustri frá Hraunbæ
11 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum

250 metra skeið

1 Jón Óskar Jóhannesson Gnýr frá Brekku
1 Daníel Gunnarsson Eining frá Einhamri 2
1 Davíð Jónsson Glóra frá Skógskoti
2 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
2 Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ
2 Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum
3 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk
3 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga
3 Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal
4 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Hrappur frá Sauðárkróki
4 Sigurður Vignir Matthíasson Líf frá Framnesi
4 Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum
5 Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli
5 Árni Sigfús Birgisson Flipi frá Haukholtum
6 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði
6 Elvar Þormarsson Tígull frá Bjarnastöðum

 

Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur


1 Jóhann Valdimarsson Óðinn frá Efsta-Dal I
2 Vilborg Smáradóttir Klókur frá Dallandi
3 Hanne Oustad Smidesang Ísak frá Búðardal
4 Jón Óskar Jóhannesson Gnýr frá Brekku
5 Birta Ingadóttir Hálfdán frá Oddhóli
6 Þorgeir Ólafsson Straumur frá Skrúð
7 Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1
8 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga
9 Þórarinn Eymundsson Gullbrá frá Lóni
10 Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum
11 Ingibergur Árnason Sólveig frá Kirkjubæ
12 Edda Rún Guðmundsdóttir Sveppi frá Staðartungu
13 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði
14 Ásta Björnsdóttir Tinna frá Árbæ
15 Rúna Tómasdóttir Gríður frá Kirkjubæ
16 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum
17 Hildur G. Benediktsdóttir Viola frá Steinnesi
18 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli
19 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk
20 Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa
21 Helgi Þór Guðjónsson Vænting frá Sturlureykjum 2
22 Gústaf Ásgeir Hinriksson Rangá frá Torfunesi
23 Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli
24 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð
25 Trausti Óskarsson Skúta frá Skák
26 Edda Hrund Hinriksdóttir Vörður frá Hafnarfirði
27 Davíð Jónsson Glóra frá Skógskoti
28 Petra Busam Þöll frá Haga
29 Óskar Örn Hróbjartsson Iða frá Svörtuloftum II
30 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II
31 Konráð Valur Sveinsson Losti frá Ekru
32 Kristína Rannveig Jóhannsdótti Askur frá Efsta-Dal I

Niðurstöður Miðvikudagsins

Tölt T2                                                                                                                                  

Opinn flokkur - Meistaraflokkur                                                                         

Forkeppni                                                                                                               

Sæti         Knapi                                     Hross                                  Einkunn   

1              Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum          8,13          

2              Helga Una Björnsdóttir            Þoka frá Hamarsey               7,87          

3              Reynir Örn Pálmason              Brimnir frá Efri-Fitjum            7,23          

4              Jakob Svavar Sigurðsson        Vallarsól frá Völlum               7,20          

5              Hanna Rún Ingibergsdóttir       Mörður frá Kirkjubæ              6,97          

6              Sigursteinn Sumarliðason         Háfeti frá Hákoti                   6,83          

7              Sigursteinn Sumarliðason         Krókus frá Dalbæ                 6,53          

8              Þorbjörn Hreinn Matthíasson    Dökkva frá Kanastöðum        6,13          

9              Brynja Amble Gísladóttir          Goði frá Ketilsstöðum           6,07          

10             Matthías Leó Matthíasson        Doðrant frá Vakurstöðum      5,97          

11             Teitur Árnason                        Kormákur frá Miðhrauni         5,93          

12             Þórdís Erla Gunnarsdóttir         Selma frá Auðsholtshjáleigu  5,73          

13             Eyrún Ýr Pálsdóttir                  Vakar frá Efra-Seli                5,57          

                                                                                                                                                                  

                                                                                                                                                                  

Ungmennaflokkur                                                                                                   

Forkeppni                                                                                                               

Sæti         Knapi                                     Hross                                  Einkunn   

1              Védís Huld Sigurðardóttir         Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum  7,80          

2              Ylfa Guðrún Svafarsdóttir        Prins frá Skúfslæk                6,97          

3              Hákon Dan Ólafsson               Stirnir frá Skriðu                    6,87          

4              Ásdís Ósk Elvarsdóttir             Vísa frá Hrísdal                     6,83          

5              Elísa Benedikta Andrésdóttir    Flötur frá Votmúla 1              6,70          

6              Selma Leifsdóttir                     Hrafn frá Eylandi                  6,63          

7              Arnar Máni Sigurjónsson         Sómi frá Kálfsstöðum           6,37          

8              Glódís Rún Sigurðardóttir         Börkur frá Kvistum                6,13          

9              Atli Freyr Maríönnuson             Léttir frá Þjóðólfshaga 3        6,10          

10             Matthías Sigurðsson                Biskup frá Sigmundarstöðum 5,97          

11             Arnar Máni Sigurjónsson         Arður frá Miklholti                 5,90          

12             Ragnar Rafael Guðjónsson      Dugur frá Tjaldhólum             4,70          

13             Kristín Hrönn Pálsdóttir           Gaumur frá Skarði                2,13          

 

Tölt T3                                                                                                                                

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                                                  

Forkeppni                                                                                                           

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1              Guðrún Sylvía Pétursdóttir             Gleði frá Steinnesi                           7,10

2              Edda Rún Guðmundsdóttir             Spyrna frá Strandarhöfði                  6,87

3              Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Lind frá Úlfsstöðum                         6,83

4              Sara Ástþórsdóttir                         Viðja frá Geirlandi                            6,77

5-6            Vilborg Smáradóttir                       Dreyri frá Hjaltastöðum                    6,73

5-6            Svenja Kohl                                  Brák frá Stíghúsi                             6,73

7              Ingunn Birna Ingólfsdóttir              Huld frá Arabæ                               6,70

8              Bjarni Sveinsson                           Ferdinand frá Galtastöðum              6,63

9              Bjarni Sveinsson                           Agla frá Dalbæ                               6,57

10             Kathrine Vittrup Andersen              Augsýn frá Lundum II                       6,50

11-12        Sigurður Gunnar Markússon          Alsæll frá Varmalandi                       6,43

11-12        Guðjón Örn Sigurðsson                 Kotra frá Steinnesi                           6,43

13-16        Halldór Vilhjálmsson                      Sólskær frá Selfossi                        6,37

13-16        Ólafur Þórisson                             Aría frá Miðkoti                               6,37

13-16        Jóhann Ólafsson                           Brimrún frá Gullbringu                     6,37

13-16        Hallgrímur Birkisson                      Svörður frá Skjálg                           6,37

17-18        Kristín Magnúsdóttir                      Sandra frá Reykjavík                       6,33

17-18        Daníel Gunnarsson                        Darri frá Einhamri 2                         6,33

19             Arnhildur Halldórsdóttir                  Tinna frá Laugabóli                         6,30

20             Jóhann Ólafsson                           Von frá Bjarnanesi                           6,23

21             Ólafur Þórisson                             Enja frá Miðkoti                               6,20

22-23        Magnús Ólason                             Veigar frá Sauðholti 2                      6,17

22-23        Hallgrímur Birkisson                      Trú frá Eystra-Fróðholti                    6,17

24             Fríða Hansen                                Vargur frá Leirubakka                      6,13

25-26        Petra Björk Mogensen                   Polka frá Tvennu                             6,10

25-26        Ólafur Þórisson                             Víðir frá Miðkoti                               6,10

27             Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir         Hylur frá Efra-Seli                            6,03

28             Larissa Silja Werner                       Páfi frá Kjarri                                   5,90

29             Arnhildur Halldórsdóttir                  Þytur frá Stykkishólmi                     5,43

                                                                                                                                                            

                                                                                                                                                                 

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                                                  

Forkeppni                                                                                                           

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1              Theodóra Jóna Guðnadóttir            Gerpla frá Þúfu í Landeyjum            6,07

2              Laura Diehl                                   Fákur frá Bólstað                            5,93

3              Sigurður Sigurðsson                      Glæsir frá Torfunesi                         5,67

4              Sara Camilla Lundberg                  Bylgja frá Ketilsstöðum                    5,23

5              Sigurður B Guðmundsson              Vornótt frá Pulu                               4,57

                                                                                                                                                            

                                                                                                                                                                 

Ungmennaflokkur                                                                                             

Forkeppni                                                                                                         

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1              Elín Árnadóttir                               Prýði frá Vík í Mýrdal                       6,33

2-3            Unnur Lilja Gísladóttir                    Eldey frá Grjóteyri                           6,23

2-3            Kári Kristinsson                             Hrólfur frá Hraunholti                       6,23

4              Brynjar Nói Sighvatsson                Fluga frá Prestsbakka                     6,17

5              Elmar Ingi Guðlaugsson                 Grunnur frá Hólavatni                      6,00

6              Emma R. Bertelsen                        Askur frá Miðkoti                             5,83

7              Unnur Lilja Gísladóttir                    Hnáta frá Skálmholti                        5,50

8              Stefán Tor Leifsson                       Von frá Uxahrygg                            5,00

                                                                                                                                                            

                                                                                                                                                                 

Unglingaflokkur                                                                                                

Forkeppni                                                                                                         

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1              Benedikt Ólafsson                         Biskup frá Ólafshaga                       7,00

2              Védís Huld Sigurðardóttir               Megas frá Seylu                              6,63

3              Selma Leifsdóttir                           Glaður frá Mykjunesi 2                     6,50

4              Elín Þórdís Pálsdóttir                     Ópera frá Austurkoti                        6,43

5              Þorvaldur Logi Einarsson               Stjarni frá Dalbæ II                          6,40

6              Hulda María Sveinbjörnsdóttir        Garpur frá Skúfslæk                       6,27

7              Erika J. Sundgaard                        Viktoría frá Miðkoti                          6,00

8              Bríet Bragadóttir                            Grímar frá Eyrarbakka                     5,33

9              Arndís Ólafsdóttir                          Júpiter frá Magnússkógum              5,30

10             Hrefna Sif Jónasdóttir                   Sigð frá Hrafnsholti                         5,17

11             Snædís Lóa Snævarsdóttir            Mist frá Grenstanga                         4,80

                                                                                                                                                            

                                                                                                                                                                 

Barnaflokkur                                                                                                     

Forkeppni                                                                                                         

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1              Guðný Dís Jónsdóttir                    Roði frá Margrétarhofi                      6,77

2              Elva Rún Jónsdóttir                       Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,43

3              Sara Dís Snorradóttir                     Gnótt frá Syðra-Fjalli I                      6,13

4              Ragnar Snær Viðarsson                Kamban frá Húsavík                        5,93

5-7            Ragnar Snær Viðarsson                Stemma frá Holtsmúla 1                  5,83

5-7            Lilja Dögg Ágústsdóttir                  Andvari frá Kvistum                         5,83

5-7            Matthías Sigurðsson                      Djákni frá Reykjavík                         5,83

8              Herdís Björg Jóhannsdóttir            Hylur frá Kverná                              5,80

9              Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson        Gjafar frá Hæl                                 5,67

10             Lilja Rún Sigurjónsdóttir                 Geisli frá Möðrufelli                         5,50

11             Lilja Dögg Ágústsdóttir                  Hreimur frá Hólabaki                       5,00

 

Tölt T4                                                                                                        

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                            

Forkeppni                                                                                   

Sæti         Knapi                           Hross                                       Einkunn

1              Jóhann Ólafsson           Brúney frá Grafarkoti                 7,60

2              Brynja Viðarsdóttir         Sólfaxi frá Sámsstöðum            6,77

3              Eygló Arna Guðnadóttir  Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum 6,67

4              Vera Evi Schneiderchen Bragur frá Steinnesi                  6,60

5              Birgitta Bjarnadóttir        Sveinsson frá Skíðbakka 1A      6,43

6              Ólafur Þórisson             Sóldís frá Miðkoti                      6,37

7              Bryndís Arnarsdóttir       Fákur frá Grænhólum                6,17

8              Daníel Gunnarsson        Rúna frá Hrafnsvík                    5,67

9              Ólafur Þórisson             Gefjun frá Miðkoti                     5,33

 

Tölt T7                                                                                                         

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                               

Forkeppni                                                                                       

Sæti         Knapi                                     Hross                                 Einkunn

1              Jónas Már Hreggviðsson         Eldur frá Hrafnsholti            6,37

2              Helga Rún Björgvinsdóttir        Skeggla frá Skjálg               6,20

3              Verena Stephanie Wellenhofer Hrafnar frá Reykjavík          6,00

4-5            Ida Sofia Grenberg                  Nn frá Kjarrhólum                5,60

4-5            Elísabet Gísladóttir                  Lipurtá frá Hrafnsholti          5,60

6              Elísabet Sveinsdóttir               Rán frá Hárlaugsstöðum      5,50

7              Eveliina Aurora Ala-seppaelae  Hviða frá Kvíarholti              5,37

8              Verena Stephanie Wellenhofer Gefjun frá Dýrfinnustöðum   5,30

9              Laura Diehl                             Vésteinn frá Bakkakoti        0,00

                                                                                                                                    

                                                                                                                                         

Barnaflokkur                                                                                   

Forkeppni                                                                                       

Sæti         Knapi                                     Hross                                 Einkunn

1-2            Elísabet Líf Sigvaldadóttir        María frá Skarði                  5,70

1-2            Dagur Sigurðarson                  Fold frá Jaðri                      5,70

3              Eirik Freyr Leifsson                 Hnota frá Valstrýtu              5,53

4              Steinunn Lilja Guðnadóttir        Deigla frá Þúfu í Landeyjum 5,50

5-6            Þórunn Ólafsdóttir                   Styrkur frá Kjarri                  5,47

5-6            Guðlaug Birta Davíðsdóttir       Yldís frá Hafnarfirði             5,47

7              Svandís Aitken Sævarsdóttir    Klakkur frá Eyjarhólum        5,37

8              Loftur Breki Hauksson             Flóki frá Þverá, Skíðadal      5,03