miðvikudagur, 23. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

WR Hólamót

20. maí 2019 kl. 05:00

Þórarinn Eymundsson og Narri frá Vestri-Leirárgörðum

Feykisterku world ranking íþróttamóti sem fram fór um helgina á Hólum er lokið. Hér má finna niðurstöður.

 

Mikið var um dýrðir heima að Hólum um helgina þegar sterkt íþróttamót hestamannafélagsins Skagfirðings og ungmennasamband Skagafjarðar fór þar fram. Samhliða mótinu var reiðsýning útskriftarnema.

Hér er að finna allar niðurstöður af mótinu.

 

 

Flugskeið 100m P2      
Opinn flokkur      
         
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Tími
1 Jóhann Magnússon Fröken frá Bessastöðum Þytur 7,47
2 Bjarni Jónasson Randver frá Þóroddsstöðum Skagfirðingur 7,82
3 Finnbogi Bjarnason Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti Skagfirðingur 8,08
4 Sigrún Rós Helgadóttir Fossbrekka frá Brekkum III Borgfirðingur 8,13
5 Svavar Örn Hreiðarsson Bandvöttur frá Miklabæ Hringur 8,19
6 Hanna Maria Lindmark Nikulás frá Langholtsparti Skagfirðingur 8,32
7 Skapti Steinbjörnsson Jórvík frá Hafsteinsstöðum Skagfirðingur 8,4
8 Davíð Jónsson Brimar frá Varmadal Neisti 8,5
9 Magnús Bragi Magnússon Hvönn frá Steinssei Skagfirðingur 8,91
10 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Eydís frá Keldudal Þytur 9,66
11-12 Svavar Örn Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum Hringur 0,00
11-12 Þorsteinn Björn Einarsson Spori frá Varmalæk Sindri 0,00

 

 

Skeið 150m P3      
Opinn flokkur      
         
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Tími
1 Þórarinn Eymundsson Gullbrá frá Lóni Skagfirðingur 14,67
2 Finnbogi Bjarnason Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti Skagfirðingur 15,64
3 Magnús Bragi Magnússon Hagur frá Skefilsstöðum Skagfirðingur 15,69
4 Magnús Bragi Magnússon Hvönn frá Steinnesi Skagfirðingur 16,53
5 Þorsteinn Björn Einarsson Júdit frá Fornhaga II Sindri 19,17
6-7 Svavar Örn Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum Hringur 0,00
6-7 Sigrún Rós Helgadóttir Fossbrekka frá Brekkum III Borgfirðingur 0,00

 

 

Skeið 250m P1                                                         

Opinn flokkur                                                           

                                                                                                           

250 metra 1. Bjarni Jónasson og Randver frá Þóroddsstöðum 22,8 2. Jóhann Magnússon og Fröken frá Bessastöðum 23,23 3. Davíð Jónsson og Brimar frá Varmadal 23,99

 

 

Fimmgangur F1                                                                                

Opinn flokkur                                                                                    

Forkeppni                                                                                         

Sæti     Knapi                                   Hross                                          Einkunn

1          Þórarinn Eymundsson           Hlekkur frá Saurbæ                      6,80

2          Þórarinn Eymundsson           Vegur frá Kagaðarhóli                  6,70

3          Líney María Hjálmarsdóttir     Nátthrafn frá Varmalæk                6,40

4          Halldór Þorbjörnsson            Marel frá Aralind                          6,27

5          Mette Mannseth                    Kalsi frá Þúfum                            6,07

6          Magnús Bragi Magnússon     Frægur frá Fremri-Fitjum               6,00

7          Elísabet Jansen                    Molda frá Íbishóli                         5,93

8          Sigrún Rós Helgadóttir          Halla frá Kverná                           5,83

9-11      Skapti Ragnar Skaptason      Hrafnista frá Hafsteinsstöðum      5,80

9-11      Axel Ásbergsson                  Freyja frá Hjarðarholti                   5,80

9-11      Magnús Bragi Magnússon     Galdur frá Bjarnastaðahlíð             5,80

12         Jóhann Magnússon               Mjölnir frá Bessastöðum               5,57

13         Annie Ivarsdottir                    Lipurtá frá Hafnarfirði                   5,53

14         Friðrik Þór Stefánsson          Mjöður frá Hofi á Höfðaströnd      5,50

15         Jósef Gunnar Magnússon     Kvika frá Steinnesi                       5,43

16         Magnús Bragi Magnússon     Óskadís frá Kjarnholtum I             5,40

17-18    Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum               5,33

17-18    Árný Oddbjörg Oddsdóttir     Ísafold frá Efra-Langholti              5,33

19         Lea Christine Busch              Þögn frá Þúfum                           5,27

20         Líney María Hjálmarsdóttir     Þróttur frá Akrakoti                      5,23

21         Pia Rumpf                            Kylja frá Syðri-Úlfsstöðum            5,20

22         Bergrún Ingólfsdóttir             Katla frá Blönduhlíð                      5,13

23         Unnur Rún Sigurpálsdóttir      Brana frá Feti                               4,80

24         Hanna Maria Lindmark           Díva frá Dalsmynni                      4,60

25         Elvar Einarsson                    Svíadrottning frá Syðra-Skörðugili 4,53

26-27    Larissa Silja Werner               Fálki frá Kjarri                              4,50

26-27    Veronika Macher                   Rós frá Sveinsstöðum                  4,50

28         Larissa Silja Werner               Páfi frá Kjarri                               4,37

29         Elín Magnea Björnsdóttir       Salka frá Steinnesi                       3,97

30         Axel Ásbergsson                  Blær frá Einhamri 2                      3,93

31         Ann Kathrin Berner                Stimpill frá Hestheimum               3,63

32         Inken Lüdemann                    Hver frá Hverhólum                      2,53

33         Gestur Júlíusson                   Ullur frá Torfunesi                        0,00

B úrslit                                                                                                              

Sæti     Knapi                                   Hross                                          Einkunn

6          Annie Ivarsdottir                    Lipurtá frá Hafnarfirði                   6,12

7          Skapti Ragnar Skaptason      Hrafnista frá Hafsteinsstöðum      5,83

8          Sigrún Rós Helgadóttir          Halla frá Kverná                           5,31

9          Jóhann Magnússon               Mjölnir frá Bessastöðum               5,05

10         Axel Ásbergsson                  Freyja frá Hjarðarholti                   4,26

A úrslit                                                                                                              

Sæti     Knapi                                   Hross                                          Einkunn

1          Mette Mannseth                    Kalsi frá Þúfum                            6,64

2          Halldór Þorbjörnsson            Marel frá Aralind                          6,57

3          Líney María Hjálmarsdóttir     Nátthrafn frá Varmalæk                6,50

4          Elísabet Jansen                    Molda frá Íbishóli                         6,24

5          Magnús Bragi Magnússon     Frægur frá Fremri-Fitjum               5,52

6          Skapti Ragnar Skaptason      Hrafnista frá Hafsteinsstöðum      0,00

                                                                                                                                        

                                                                                                                                            

Ungmennaflokkur                                                                              

Forkeppni                                                                                         

Sæti     Knapi                                   Hross                                          Einkunn

1          Guðmar Freyr Magnússon     Rosi frá Berglandi I                      5,70

2          Guðmar Freyr Magnússon     Sóta frá Steinnesi                        5,23

3          Ásdís Brynja Jónsdóttir         Konungur frá Hofi                        4,57

4          Ásdís Brynja Jónsdóttir         Klaufi frá Hofi                              4,40

5          Viktoría Eik Elvarsdóttir         Nætursól frá Syðra-Skörðugili       3,60

A úrslit                                                                                                              

Sæti     Knapi                                   Hross                                          Einkunn

1          Guðmar Freyr Magnússon     Rosi frá Berglandi I                      6,86

2          Viktoría Eik Elvarsdóttir         Nætursól frá Syðra-Skörðugili       4,36

3          Ásdís Brynja Jónsdóttir         Konungur frá Hofi                        1,67

 

 

Fjórgangur V5                                                                 

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                 

Forkeppni                                                                        

Sæti     Knapi                             Hross                              Einkunn

1          Birna M Sigurbjörnsdóttir Gammur frá Enni              6,20

2          Arnþrúður Heimisdóttir     Óskadís frá Langhúsum    6,03

3          Fríða Marý Halldórsdóttir Muninn frá Hvammstanga 5,77

4          Julia Katharina Peikert     Óskar frá Garði                5,73

5          Ingibjörg Rós Jónsdóttir  Farsæll frá Íbishóli           5,63

6          Guðmundur Þór Elíasson Merlin frá Varmalæk         5,37

7          Ingibjörg Rós Jónsdóttir  Glíma frá Bjarnastaðahlíð  5,07

A úrslit                                                                                          

Sæti     Knapi                             Hross                              Einkunn

1          Birna M Sigurbjörnsdóttir Gammur frá Enni              6,17

2          Arnþrúður Heimisdóttir     Óskadís frá Langhúsum    6,00

3          Julia Katharina Peikert     Óskar frá Garði                5,67

4          Guðmundur Þór Elíasson Merlin frá Varmalæk         5,38

5          Ingibjörg Rós Jónsdóttir  Farsæll frá Íbishóli           5,17

 

 

Fjórgangur V2                                                                               

Unglingaflokkur                                                                            

Forkeppni                                                                                     

Sæti     Knapi                                  Hross                                       Einkunn

1          Þórgunnur Þórarinsdóttir      Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi   6,13

2          Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Snörp frá Hólakoti                    5,97

3          Urður Birta Helgadóttir          Léttir frá Húsanesi                     5,93

4-5        Björg Ingólfsdóttir                Hrímnir frá Hvammi 2                 5,83

4-5        Stefanía Sigfúsdóttir            Ljómi frá Tungu                         5,83

6          Auður Karen Auðbjörnsdóttir Safír frá Skúfslæk                    5,33

7          Júlía Kristín Pálsdóttir          Stakkur frá Flugumýri II             5,20

8          Aldís Arna Óttarsdóttir          Þrándur frá Sauðárkróki             5,07

9          Kristinn Örn Guðmundsson   Ásgerður frá Seljabrekku           4,83

10         Kristinn Örn Guðmundsson   Indriði frá Stóru-Ásgeirsá           4,50

A úrslit                                                                                                         

Sæti     Knapi                                  Hross                                       Einkunn

1          Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Snörp frá Hólakoti                    6,23

2          Þórgunnur Þórarinsdóttir      Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi   6,20

3          Björg Ingólfsdóttir                Hrímnir frá Hvammi 2                 6,17

4          Stefanía Sigfúsdóttir            Ljómi frá Tungu                         6,10

5          Urður Birta Helgadóttir          Léttir frá Húsanesi                     5,90

 

 

Fjórgangur V1                                                                           

Opinn flokkur                                                                            

Forkeppni                                                                                  

Sæti     Knapi                                        Hross                             Einkunn

1          Barbara Wenzl                           Krókur frá Bæ                 6,80

2          Mette Mannseth                         Skálmöld frá Þúfum        6,77

3          Arndís Brynjólfsdóttir                 Hraunar frá Vatnsleysu     6,67

4-5        Bergrún Ingólfsdóttir                  Þórbjörn frá Tvennu         6,53

4-5        Valdís Ýr Ólafsdóttir                  Þjóstur frá Hesti              6,53

6          Jóhann Magnússon                    Embla frá Þóreyjarnúpi    6,37

7          Anton Níelsson                          Ævar frá Hólum               6,33

8          Barbara Wenzl                           Loki frá Litlu-Brekku         6,23

9-10      Líney María Hjálmarsdóttir          Snælda frá Húsavík         6,17

9-10      Líney María Hjálmarsdóttir          Konráð frá Narfastöðum   6,17

11         Elvar Einarsson                         Muni frá Syðra-Skörðugili 6,10

12         Líney María Hjálmarsdóttir          Vígrún frá Hveravík          6,00

13         Halldór P. Sigurðsson                Frosti frá Höfðabakka      5,97

14         Sigmar Bragason                       Mætta frá Bæ                 5,90

15         Elísabet Jansen                         Glymjandi frá Íbishóli       5,70

16-17    Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir                                      Prins frá Neðra-Ási  5,57

16-17    Axel Ásbergsson                       Skjóri frá Krossanesi       5,57

18         Bergrún Ingólfsdóttir                  Bikar frá Feti                   5,53

19         Julian Veith                                Vals frá Ósi                     5,37

20         Elin Ros Sverrisdottir                 Oddi frá Hafsteinsstöðum      5,30

21         Jóhanna Friðriksdóttir                 Ída frá Varmalæk 1          5,17

B úrslit                                                                                                   

Sæti     Knapi                                        Hross                             Einkunn

6          Elvar Einarsson                         Muni frá Syðra-Skörðugili 6,60

7          Líney María Hjálmarsdóttir          Snælda frá Húsavík         6,53

8          Jóhann Magnússon                    Embla frá Þóreyjarnúpi    6,33

9          Anton Níelsson                          Ævar frá Hólum               6,07

10         Halldór P. Sigurðsson                Frosti frá Höfðabakka      4,80

A úrslit                                                                                                   

Sæti     Knapi                                        Hross                             Einkunn

1          Barbara Wenzl                           Krókur frá Bæ                 6,93

2          Valdís Ýr Ólafsdóttir                  Þjóstur frá Hesti              6,73

3          Mette Mannseth                         Skálmöld frá Þúfum        6,67

4-5        Elvar Einarsson                         Muni frá Syðra-Skörðugili 6,63

4-5        Arndís Brynjólfsdóttir                 Hraunar frá Vatnsleysu     6,63

6          Bergrún Ingólfsdóttir                  Þórbjörn frá Tvennu         4,00

 

 

Tölt T7                                                                                              

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                     

Forkeppni                                                                            

Sæti         Knapi                             Hross                              Einkunn

1              Birna M Sigurbjörnsdóttir Gammur frá Enni              6,30

2              Arnþrúður Heimisdóttir     Óskadís frá Langhúsum    6,27

3              Ingimar Jónsson             Garður frá Fjalli                5,87

4              Birna M Sigurbjörnsdóttir List frá Varmalandi           5,77

5              Guðmundur Þór Elíasson Jasmín frá Goðdölum       4,77

6              Fríða Marý Halldórsdóttir Muninn frá Hvammstanga 0,00

A úrslit                                                                                              

Sæti         Knapi                             Hross                              Einkunn

1              Birna M Sigurbjörnsdóttir Gammur frá Enni              6,25

2              Ingimar Jónsson             Garður frá Fjalli                6,00

3              Arnþrúður Heimisdóttir     Óskadís frá Langhúsum    5,58

4              Guðmundur Þór Elíasson Jasmín frá Goðdölum       5,25

 

 

Tölt T3                                                                                               

Unglingaflokkur                                                                     

Forkeppni                                                                              

Sæti         Knapi                                  Hross                           Einkunn

1              Þórgunnur Þórarinsdóttir      Taktur frá Varmalæk      6,00

2              Stefanía Sigfúsdóttir            Klettur frá Sauðárkróki   5,67

3              Auður Karen Auðbjörnsdóttir Eldar frá Efra - Holti      5,63

4              Aldís Arna Óttarsdóttir          Þrándur frá Sauðárkróki 4,00

A úrslit                                                                                              

Sæti         Knapi                                  Hross                           Einkunn

1              Þórgunnur Þórarinsdóttir      Taktur frá Varmalæk      6,28

2              Stefanía Sigfúsdóttir            Klettur frá Sauðárkróki   5,89

3              Auður Karen Auðbjörnsdóttir Eldar frá Efra - Holti      5,22

4              Aldís Arna Óttarsdóttir          Þrándur frá Sauðárkróki 1,56

 

 

Tölt T2                                                                                                       

Opinn flokkur                                                                              

Forkeppni                                                                                   

Sæti         Knapi                               Hross                                   Einkunn

1              Mette Mannseth                 Blundur frá Þúfum                 6,83

2              Finnbogi Bjarnason           Harpa Sjöfn frá Hvolsvelli      6,63

3              Sigrún Rós Helgadóttir      Tvífari frá Varmalæk              5,80

4              Friðrik Þór Stefánsson       Mjöður frá Hofi á Höfðaströnd    4,63

5              Artemisia Bertus                Herjann frá Nautabúi              0,00

A úrslit                                                                                                       

Sæti         Knapi                               Hross                                   Einkunn

1              Mette Mannseth                 Blundur frá Þúfum                 7,04

2              Finnbogi Bjarnason           Harpa Sjöfn frá Hvolsvelli      7,00

3              Sigrún Rós Helgadóttir      Tvífari frá Varmalæk              6,58

4              Friðrik Þór Stefánsson       Mjöður frá Hofi á Höfðaströnd    6,25

                                                                                                                               

                                                                                                                                    

Ungmennaflokkur                                                                        

Forkeppni                                                                                   

Sæti         Knapi                               Hross                                   Einkunn

1              Sigríður Vaka Víkingsdóttir Vaki frá Hólum                      5,90

2              Þórgunnur Þórarinsdóttir    Grettir frá Saurbæ                 4,87

3              Ásdís Brynja Jónsdóttir     Klaufi frá Hofi                       4,57

4              Guðmar Freyr Magnússon  Sátt frá Kúskerpi                   4,03

A úrslit                                                                                                       

Sæti         Knapi                               Hross                                   Einkunn

1              Sigríður Vaka Víkingsdóttir Vaki frá Hólum                      6,50

2              Guðmar Freyr Magnússon  Sátt frá Kúskerpi                   5,50

3-4            Ásdís Brynja Jónsdóttir     Klaufi frá Hofi                       4,92

3-4            Þórgunnur Þórarinsdóttir    Grettir frá Saurbæ                 4,92

 

 

Tölt T1                                                                                                                                  

Sæti         Knapi                                        Hross                                Einkunn

1              Þórarinn Eymundsson                Laukur frá Varmalæk           7,37

2              Bjarni Jónasson                         Úlfhildur frá Strönd             7,10

3              Bjarni Jónasson                         Dofri frá Sauðárkróki          7,07

4              Arndís Brynjólfsdóttir                 Hraunar frá Vatnsleysu        6,93

5              Valdís Ýr Ólafsdóttir                  Þjóstur frá Hesti                 6,83

6-7            Barbara Wenzl                           Kná frá Engihlíð                  6,70

6-7            Sveinn Brynjar Friðriksson          Vígablesi frá Djúpadal        6,70

8              Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir                                         Jónas frá Litla-Dal       6,53

9              Þorsteinn Björn Einarsson          Kristall frá Varmalæk          6,50

10             Barbara Wenzl                           Hökull frá Kálfsstöðum       6,27

11             Elísabet Jansen                         Gandur frá Íbishóli              6,23

12-14        Julian Veith                                Vals frá Ósi                        6,13

12-14        Magnús Bragi Magnússon          Sigursteinn frá Íbishóli        6,13

12-14        Friðrik Þór Stefánsson               Úlfhéðinn frá Stóru-Gröf ytri 6,13

15             Anton Níelsson                          Ævar frá Hólum                  6,03

16             Larissa Silja Werner                    Páfi frá Kjarri                      5,93

17             Frosti Richardsson                     Slaufa frá Sauðanesi           5,87

18-19        Hanna Maria Lindmark                Fálki frá Búlandi                 5,80

18-19        Líney María Hjálmarsdóttir          Konráð frá Narfastöðum      5,80

20             Magnús Bragi Magnússon          Vonarneisti frá Íbishóli        5,77

21             Jóhanna Friðriksdóttir                 Hera frá Goðdölum             5,67

22             Jóhanna Friðriksdóttir                 Ída frá Varmalæk 1             5,57

23             Halldór P. Sigurðsson                Frosti frá Höfðabakka         5,23

 

B úrslit                                                                                                           

Sæti         Knapi                                        Hross                                Einkunn

7              Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir                                         Jónas frá Litla-Dal       6,78

8              Þorsteinn Björn Einarsson          Kristall frá Varmalæk          6,28

9              Elísabet Jansen                         Gandur frá Íbishóli              6,06

 

A úrslit                                                                                                           

Sæti         Knapi                                        Hross                                Einkunn

1              Þórarinn Eymundsson                Laukur frá Varmalæk           7,67

2              Bjarni Jónasson                         Úlfhildur frá Strönd             7,22

3              Valdís Ýr Ólafsdóttir                  Þjóstur frá Hesti                 7,11

4-5            Barbara Wenzl                           Kná frá Engihlíð                  6,94

4-5            Arndís Brynjólfsdóttir                 Hraunar frá Vatnsleysu        6,94

6-7            Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir                                         Jónas frá Litla-Dal       6,72

6-7            Sveinn Brynjar Friðriksson          Vígablesi frá Djúpadal        6,72

                                                                                                                                       

                                                                                                                                            

Ungmennaflokkur                                                                             

Forkeppni                                                                                         

Sæti         Knapi                                        Hross                                Einkunn

1              Viktoría Eik Elvarsdóttir              Gjöf frá Sjávarborg             6,33

2              Rakel Eir Ingimarsdóttir              Sigurvon frá Íbishóli            2,83

A úrslit                                                                                                           

Sæti         Knapi                                        Hross                                Einkunn

1              Viktoría Eik Elvarsdóttir              Gjöf frá Sjávarborg             7,00

2              Rakel Eir Ingimarsdóttir              Sigurvon frá Íbishóli            5,17