miðvikudagur, 18. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Vormót Æskunnar

23. maí 2013 kl. 19:46

Vormót Æskunnar

„Dagskrá 
 
Vormót Æskunnar hjá Geysi í samstarfi við Búaðföng verður haldið á Gaddstaðaflötum við Hellu laugardaginn 25.maí. Ráslistar birtast fljótlega en meðfylgjandi er dagskrá mótsins
 
kl 10:30 forkeppni í þessari röð:
fjórgangur V2 ungmenna
fjórgangur V2 unglinga
fjórgangur V2 barna
fimmgangur F2 ungmenna
fimmgangur F2 unglinga
tölt T3 barna
tölt T3 unglinga
tölt T3 ungmenna
 
kl 12:00 hádegishlé
 
kl 13:00 A-úrslit í þessari röð:
fjórgangur V2 ungmenna
fjórgangur V2 unglinga
fjórgangur V2 barna
fimmgangur F2 ungmenna
fimmgangur F2 unglinga
tölt T3 barna
tölt T3 unglinga
tölt T3 ungmenna
 
Ráslistar á Vormóti Æskunnar Geysis
 
Mótið hefst kl 10:30 laugardaginn 25.maí á Gaddstaðaflötum við Hellu. hér eru svo ráslistar fyrir mótið.
 
Ráslisti
Fimmgangur F2
Ungmennaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VRakel Natalie KristinsdóttirÞrenna frá Hofi IJarpur/dökk- skjótt9GeysirEiríkur Vilhelm Sigurðarson, Þorlákur Örn BergssonÞristur frá FetiÞruma frá Hofi I
21VRagna HelgadóttirSkerpla frá KjarriBleikur/fífil- blesótt8LjúfurHelgi EggertssonStáli frá KjarriÞruma frá Selfossi
Fimmgangur F2
Unglingaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VRóbert BergmannDagrún frá KvistumVindóttur/mó einlitt7GeysirKvistir ehf.Nagli frá Þúfu í LandeyjumSkálm frá Berjanesi
22HÞorsteinn Björn EinarssonSmiður frá FornusöndumMóálóttur,mósóttur/milli-...15SindriÞorsteinn Björn EinarssonSpuni frá MiðsitjuVaka frá Steinum IV
33VÞórólfur SigurðssonRós frá StokkseyrarseliRauður/dökk/dr. blesótt7SleipnirRagnhildur H. Sigurðardóttir, Sigurður Torfi SigurðssonGári frá AuðsholtshjáleiguRák frá Halldórsstöðum
43VRóbert BergmannLipurtá frá KvistumBrúnn/milli- einlitt7GeysirKvistir ehf.Orri frá Þúfu í LandeyjumAría frá Strönd
Fjórgangur V2
Ungmennaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11HGuðrún Alexandra TryggvadóttirÞrenning frá KaldbakJarpur/milli- skjótt7GeysirViðar Hafsteinn Steinarsson, Guðrún Alexandra TryggvadóttirSpói frá HrólfsstaðahelliSending frá Kaldbak
21HGréta Rut BjarnadóttirPrins frá KastalabrekkuBrúnn/dökk/sv. einlitt10SörliBjarni Elvar PéturssonKjarkur frá EgilsstaðabæBrana frá Tjaldanesi
32VArnar Heimir LárussonGoði frá HólmahjáleiguLeirljós/Hvítur/milli- bl...9SpretturLárus FinnbogasonGauti frá ReykjavíkEva frá Hellu
Fjórgangur V2
Unglingaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VHarpa Rún JóhannsdóttirStraumur frá ÍrafossiBrúnn/mó- einlitt14SindriHarpa Rún Jóhannsdóttir, Hjördís Rut JónsdóttirSproti frá HæliOrka frá Írafossi
21VAnnika Rut ArnarsdóttirGáta frá HerríðarhóliRauður/milli- einlitt8GeysirÓlafur Arnar Jónsson, Renate HannemannOrri frá Þúfu í LandeyjumGláka frá Herríðarhóli
31VÞorsteinn Björn EinarssonDropi frá Ytri-Sólheimum IIRauður/milli- stjörnótt11SindriSigríður Ingibjörg EinarsdóttirHvammur frá Norður-HvammiElding frá Eyvindarmúla
Fjórgangur V2
Barnaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11HSigurlín F ArnarsdóttirJörundur frá HerríðarhóliBrúnn/milli- einlitt8GeysirÓlafur Arnar JónssonHvellur frá HerríðarhóliJóra frá Herríðarhóli
Tölt T3
Ungmennaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VFríða HansenHekla frá LeirubakkaJarpur/milli- einlitt7GeysirFríða Hansen, Anders HansenKeilir frá MiðsitjuEmbla frá Árbakka
21VGuðrún Alexandra TryggvadóttirÞrenning frá KaldbakJarpur/milli- skjótt7GeysirViðar Hafsteinn Steinarsson, Guðrún Alexandra TryggvadóttirSpói frá HrólfsstaðahelliSending frá Kaldbak
32HRagna HelgadóttirSkerpla frá KjarriBleikur/fífil- blesótt8LjúfurHelgi EggertssonStáli frá KjarriÞruma frá Selfossi
42HRakel Natalie KristinsdóttirÞrenna frá Hofi IJarpur/dökk- skjótt9GeysirEiríkur Vilhelm Sigurðarson, Þorlákur Örn BergssonÞristur frá FetiÞruma frá Hofi I
Tölt T3
Unglingaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VÞórólfur SigurðssonElding frá V-StokkseyrarseliRauður/milli- stjörnótt8SleipnirSigurður Torfi Sigurðsson, Ragnhildur H. SigurðardóttirGlampi frá VatnsleysuSólkatla frá Torfufelli
21VRóbert BergmannSikill frá SkriðuRauður/milli- blesótt8GeysirKvistir ehf.Stæll frá MiðkotiSunna frá Skriðu
32HAnnika Rut ArnarsdóttirGáta frá HerríðarhóliRauður/milli- einlitt8GeysirÓlafur Arnar Jónsson, Renate HannemannOrri frá Þúfu í LandeyjumGláka frá Herríðarhóli
Tölt T3
Barnaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11HStefanía Hrönn StefánsdóttirDynjandi frá HöfðaströndRauður/milli- einlitt10SleipnirStefanía Hrönn Stefánsdóttir, Elín Urður HrafnbergTígull frá GýgjarhóliSpáða frá Grenstanga
21HÞormar ElvarssonGráða frá HólavatniRauður/ljós- einlitt glófext8GeysirKristófer Helgi Pálsson, Herborg Svava JensdóttirHágangur frá NarfastöðumGyðja frá Ey II
32VSigurlín F ArnarsdóttirJörundur frá HerríðarhóliBrúnn/milli- einlitt8GeysirÓlafur Arnar JónssonHvellur frá HerríðarhóliJóra frá Herríðarhóli
 
,“ segir í tilkynningu frá
 
nefndinni
Búaðföng