miðvikudagur, 17. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Vetrarleikar Sleipnis

6. mars 2016 kl. 15:32

Niðurstöður frá öðrum vetrarleikum Sleipnis.

Frábær þáttaka var á 2.Furuflísa-vetrarleikum Sleipnis í dag þann 5.mars. Alls voru 76 knapar skráðir til leiks og mikið af flottum hestum.

Pollar:
Gabríela Máney Gunnarsdóttir á Kvistur frá Hjarðartúni
Viðar Ingimarsson á Fána frá Kílhrauni
Matthildur Ásta Daníelsdóttir á Söndru Dís frá Stóra-Sandfelli
Ísar Arnarsson á Kráku frá Baldurshaga
Diljá Marín Sigurðardóttir á Söru frá Hafnarfirði
Stefán Karl Sverrisson á Fák frá Haga
Viktor Óli Helgason á Emmu frá Árbæ
Vigdís Anna Hjaltadóttir á Þrá frá Reykjavík
Ísak Ævarr Steinsson á Lindal frá Eyrarbakka

Börn:
1.Unnsteinn Reynisson á Kúnst frá Breiðholti 10.stig
2.Egill Baltasar Arnarsson á Ýmir frá Bakka 8.stig
3.Írina Fjóla Jónsdóttir á Kristal frá Sauðanesi 6.stig

Unglingaflokkur:
1. Dagbjört Skúladóttir á Klaka frá Hellu 10.stig
2.Kári Kristinsson á Kolfinn frá Efri-Gegnishólum 8.stig
3.Unnur Lilja Gísladóttir á Eldey frá Halakoti 6.stig
4.Ívar Guðjónsson á Ösp frá Stóra-Vatnsskarði 5.stig
5.Katrín Eva Grétarsdóttir á Kopar frá Reykjakoti 4.stig
6.Bríet Bragadóttir á Stígrúnu frá Eyrarbakka 3.stig
7. Davíð Ævarr Gunnarsson á Bingó frá Eyrarbakka 2.stig
8.Vilborg Hrund Jónsdóttir á Gormi frá Grjóti 1.stig

Ungmennaflokkur:
1. Ingi Björn Leifsson á Gleði frá Firði 10.stig
2. Þorgils Kári Sigurðsson Freydís frá Kolsholti 3 8.stig
3.Martta Uusitalo á Vals frá Auðsholtahjáleigu 6.stig
4.Elísa Benedikta Andrésdóttir á Fleti frá Votmúla 5.stig
5. Berglind Rós Bergsdóttir á Simba frá Ketilsstöðum 4.stig
6.Jóhannes Amplatz á Yrpu frá Ljónsstöðum 3.stig
7.Bryndís Arnarsdóttir á Dug frá Minni-Borg 2.stig
8.Atli Freyr Maríönnuson á Týfara frá Eystra-Fróðholti 1.stig

Áhugamannaflokkur 2
1.Hildur Harðardóttir á Ara frá Efri-Gegnishólum 10.stig
2.Bára Másdóttir á Snoppu frá Fossi 8.stig
3. Ólöf Magnúsdóttir á Natalíu frá Nýjabæ 6.stig
4. Marianne Giesswein á Sörla frá Sauðanesi 5.stig
5. Karen Sif Kristjánsdóttir á Verði frá Sauðárkróki 4.stig
6.Jódís Sigurðardóttir á Söndru Dís frá Stóra-Sandfelli 3.stig
7.Emma Gullbrandson á Árna frá Stóru-Hildisey 2.stig
8.Sigurður Richardsson á Óskari 1.stig

Áhugamannaflokkur 1
1.Kristján Gunnar Helgason á Snerpu frá Efra-Seli 10.stig
2. Ólafur Jósefsson á Byr frá Seljatungu 8.stig
3. Alexandra Arnarsdóttir á Hrafnar frá Hrísnesi 6.stig
4. Magnús Ólason á Svölu frá Stuðlum 5.stig
5.Davíð Sigmarsson á Mola frá Selfossi 4.stig
6. Ingimundur  Sigurmundsson á Nunnu frá Blönduósi 3.stig
7. Kristinn Már Þorkelsson á Hreyfil frá Fljótshólum 2.stig
8. Valgerður Gunnarsdóttir á Jöldu frá Arnarstöðum 1.stig

Opinn Flokkur
1.Helgi Þór Guðjónsson á Hnoss frá Kolsholti 10.stig
2. Helgi Eggertsson á Heppni frá Kjarri 8.stig
3. Elin Holst á Ásynju frá Ketilsstöðum 6.stig
4. Árni Sigfús Birgisson á Flögra frá Reykjavík 5.stig
5. Eyrún Ýr Pálsdóttir á Unnari frá Flugumýri 4.stig
6. Freyja Amble Gísladóttir á Bylgju frá Ketilsstöðum 3.stig
7. Leifur Helgason á Þórdísi frá Selfossi 2.stig
8. Jessica Dahlgren á Lúxus frá Eyrarbakka 1.stig