sunnudagur, 21. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Vetrarleikar Sleipnis - Úrslit

14. febrúar 2011 kl. 10:52

Vetrarleikar Sleipnis - Úrslit

Vetrarleikar Sleipnis fóru fram laugardaginn sl. á Brávöllum. Samkvæmt aðstandendum keppninnar var þáttaka nokkuð góð þótt veðrið hafi sett nokkurn strik í reikningin.

Hér eru úrslit mótsins:

Pollaflokkur

1.Daníel Sverrisson Váli frá Skíðbakka
1.Stefanía Stefánsdóttir Komma frá Hildisey
1.Dagur Orri Hauksson Falur frá Þingeyrum

Barnaflokkur

1.Þorgils Kári Sigurðsson Móalingur frá Kolsholti
2.Vilborg Hrund Jónsdóttir Svelgur frá Strönd
3.Þórunn Ösp Jónasdóttir Glóðafeykir frá Langholti
4.Sólveig Ágústa Ágústsdóttir Vár
5.Ásthildur Stefánsdóttir Fjölnir frá Enni
6.Guðmundur Bjarni Arnarsson Gjósta

Unglingaflokkur

1.Hjördís Björg Viðjudóttir Perla frá Langholti
2.Dagmar Öder Einarsdóttir Töfrasproti frá Halakoti
3.Sigríður Óaladóttir Tíska Litlu-Sandvík
4.Eggert Helgason Auður frá Kjarri
5.Bryndís Arnarsdóttir Stjarni

Ungmennaflokkur

1. Agnes Hekla Árnadóttir
2.Þórey Erla Valborgardóttir Stjörnunótt frá Íbishóli
3.Leifur Georg Gunnarsson Spóla frá Sólvangi
4.Ragna Helgadóttir Sjóður frá Kjarri
5.Bára Bryndís Kristjánsdóttir Eskill frá Lindarbæ
6.Arnfríður Tanja Hlynsdóttir Geisli frá Litla Hálsi
7.Sigurgeir Jóhannson. Tignir

Áhugamannaflokkur

  1. Magnús Ólason Sterkur frá Árnúnum
  2. Veronica Eberl Kyndill frá Litla-Garði
  3. Elín Magnúsdóttir Hvítá frá Oddgeirshólum
  4. Elísabet Gísladóttir Keðja frá Norður-Hvammi
  5. Ragnhildur Loftsdóttir Stolt frá Strönd
  6. Ari Thorarensen Íris frá Dalbæ
  7. Elín Urður Hrafnberg Garri frá Gerðum
  8. Helga Björg Helgadóttir Kvika frá Súluholti
  9. Jónas Már Hreggviðsson Fjóla frá Langholti
  10. Jessia Dalgren Þruma frá Þorlákshöfn


Opinn flokkur

1.Haukur Baldvinsson Viðja frá Litla Lundi
2.Helgi Þór Guðjónsson Sváfnir frá Miðsitju
3.Sigríður Pétursdóttir Eldur frá Þórunúpi
4.Guðjón S. Sigurðsson Gandur frá Selfosi
5.Skúli Ævar Steinsson Garðar frá Holtabrún
6.Oddný Lára Guðjónsdóttir Fífa frá Syðri Brekkum
7.Erla Björk Tryggvadóttir Flúð frá Vorsabæ 2
8 Kim Andersen Valíant frá Hásæti
9.Elsa Magnúsdóttir Sjóður frá Sólvangi
10 Ingimar Baldvinsson Fáni frá Kýlhrauni.