miðvikudagur, 26. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Valdís og Hrefna par mótsins

20. maí 2014 kl. 09:56

Svanhvít Kristjánsdóttir og Glóey frá Halakoti.

Heildarniðurstöður frá íþróttamóti Sörla og UPS.

Íþróttamót Sörla og UPS fór fram á Sörlastöðum um helgina 16 – 18. maí.  Um 300 skráningar voru á mótið.  Mótið hófst stundvíslega fjögur á föstudegi og lauk því um hálf níu á sunnudagskvöldið.  Boðið var upp á fjölmargar greinar í flestum flokkum á mótinu.  Mótið gekk mjög vel fyrir sig og var ekki annað að heyra en að keppendur og áhorfendur hefðu skemmt sér vel.  Hart var barist í öllum flokkum og fjölmargar glæsilegar sýningar sáust.


Mótanefnd Sörla vill þakka öllum þeim sem störfuðu við mótið fyrir sitt framlag því án þessara sjálfboðaliða væri ekki hægt að halda svona glæsileg mót.  Öllum öðrum ólöstuðum þá var starfsmaður mótsins valin Sara Dís Snorradóttir, 8 ára.  Hún sá um hliðvörslu allan föstu- og laugardag.

Dómurum þökkum við fyrir vel unnin störf en þeir voru: Gísli Geir Gylfason, yfirdómari, Ketill V. Björnsson, Ólafur Már Símonarson, Páll Briem og Sævar Örn Sigurvinsson

Síðast en ekki síst þökkum við styrktaraðilum fyrir stuðninginn en UPS var aðal styrktaraðili mótsins.  Auk þess styrktu eftirfarandi aðilar mótið:

·       Norðurál ehf

·       ISS Ísland ehf

·       Nýherji

·       Steinmark

·       Ísspor ehf

·       Ræktunarbú Söðulsholti

·       Fasteignasalan Ás ehf

·       Húsalagnir

·       Pökkun og flutningur ehf  Propack

·       Ræktunarbú Svignaskarði

·       Fiskverkun Gunnars Ö. Ólafssonar

·       Fasteignasalan Hraunhamar

·       Veitingahúsið Þrír Frakkar

·       Topphross

·       Icewear

·       Innnes ehf

·       Sólning ehf

 

Heildarúrslit íþróttamóts Sörla og UPS 2014 voru eftirfarandi:

Par mótsins:  Valdís Björk Guðmundsdóttir og Hrefna frá Dallandi

Stigahæstu knaparnir
Barnaflokkur:  Katla Sif Snorradóttir
Unglingaflokkur:  Valdís Björk Guðmundsdóttir

Samanlagður fjórgangssigurvegari
Ungmennaflokkur: Hafdís Arna Sigurðardóttir og Sólon frá Lækjarbakka
2. Flokkur: Guðrún Pétursdóttir og Gjafar frá Hæl
1. Flokkur: Svanhvít Kristjánsdóttir og Glóey frá Halakoti og Sara Sigurbjörnsdóttir og Myrkva frá Álfhólum
Meistaraflokkur: Anna Björk Ólafsdóttir og Gustur frá Stykkishólmi

Samanlagður fimmgangssigurvegari
Ungmennaflokkur:  Hafdís Arna Sigurðadóttir og Gusa frá Laugardælum
2. Flokkur: Margrét Freyja Sigurðardóttir og Særekur frá Torfastöðum
1. Flokkur:  Adolf Snæbjörnsson og Gola frá Setbergi
Meistaraflokkur:  Adolf Snæbjörnsson og Glanni frá Hvammi III

Pollar teymdir
Ísar Bjarki Hinriksson og Ylva frá Hafnarfirði
Aron Valur Hinriksson og Hrund frá Árgerði
Vilhjálmur Ingvarsson og Vinur
Helgi Hrafn Úlfarsson og Náttar frá Hvoli
Árný Sara Hinriksdóttir og Frami frá Skeiðvöllum
Nói Kristínarson og Búri frá Feti
Benedikt Emil Aðalsteinsson og Sólon frá Lækjarbakka
Ágúst Einar Ragnarsson og Tígull frá Ósabakka

Pollar ríðandi
Fanndís Helgadóttir og Draumur frá Hólakoti
Þórdís Birna Sindradóttir og Kólfur frá Kaldbak
Emelía Ísold Pálsdóttir og Emma frá Hafnarfirði
Brynjar Gauti Pálsson og Stirnir frá Halldórsstöðum
Kolbrún Sif Sindradóttir og Funi frá Stóru-Ásgeirsá
Sara Dís Snorradóttir og Þokki frá Vatni
Anna Fríða Ingvarsdóttir og Glaður
Bjarndís Rut Ragnarsdóttir og Tígull frá Ósabakka

 

TÖLT T1

Meistaraflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Lena Zielinski

Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2

7,10

2

Snorri Dal

Melkorka frá Hellu

7,07

3

Jakob Svavar Sigurðsson

Helga-Ósk frá Ragnheiðarstöðum

7,07

4

Snorri Dal

Smellur frá Bringu

6,93

5

Hinrik Þór Sigurðsson

Ósk frá Hafragili

6,90

6

Anna Björk Ólafsdóttir

Gustur frá Stykkishólmi

6,87

7

Skúli Þór Jóhannsson

Álfrún frá Vindási

6,83

8

Elías Þórhallsson

Staka frá Koltursey

6,77

9

Edda Rún Guðmundsdóttir

Gljúfri frá Bergi

6,43

10

Atli Guðmundsson

Iða frá Miðhjáleigu

0,00

11

Friðdóra Friðriksdóttir

Fantasía frá Breiðstöðum

0,00

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Skúli Þór Jóhannsson

Álfrún frá Vindási

7,39

2

Jakob Svavar Sigurðsson

Helga-Ósk frá Ragnheiðarstöðum

7,33

3

Snorri Dal

Melkorka frá Hellu

7,22

4

Anna Björk Ólafsdóttir

Gustur frá Stykkishólmi

6,67

5

Hinrik Þór Sigurðsson

Ósk frá Hafragili

6,67

TÖLT T2

1. flokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Saga Steinþórsdóttir

Myrkva frá Álfhólum

6,73

2

Finnur Bessi Svavarsson

Tyrfingur frá Miðhjáleigu

6,67

3

Vilfríður Sæþórsdóttir

Óson frá Bakka

6,23

4

Adolf Snæbjörnsson

Glanni frá Hvammi III

4,50

5

Finnur Bessi Svavarsson

Gosi frá Staðartungu

0,00

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Vilfríður Sæþórsdóttir

Óson frá Bakka

6,75

2

Finnur Bessi Svavarsson

Tyrfingur frá Miðhjáleigu

6,67

3

Saga Steinþórsdóttir

Myrkva frá Álfhólum

6,33

4

Adolf Snæbjörnsson

Glanni frá Hvammi III

6,29

2. flokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Hrafnhildur Jónsdóttir

Hákon frá Brekku, Fljótsdal

5,43

2

Margrét Freyja Sigurðardóttir

Særekur frá Torfastöðum

5,10

3

Einar Ásgeirsson

Seiður frá Kjarnholtum I

4,83

4

Hafdís Arna Sigurðardóttir

Gusa frá Laugardælum

4,67

5

Arna Sif Viðarsdóttir

Glóey frá Hafnarfirði

3,67

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Hrafnhildur Jónsdóttir

Hákon frá Brekku, Fljótsdal

5,79

2

Margrét Freyja Sigurðardóttir

Særekur frá Torfastöðum

5,00

3

Hafdís Arna Sigurðardóttir

Gusa frá Laugardælum

4,96

4

Einar Ásgeirsson

Seiður frá Kjarnholtum I

4,79

5

Arna Sif Viðarsdóttir

Glóey frá Hafnarfirði

0,00

TÖLT T3

1. flokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Svanhvít Kristjánsdóttir

Glóey frá Halakoti

6,57

2

Guðmundur Arnarson

Hlynur frá Ragnheiðarstöðum

6,50

3

Finnur Bessi Svavarsson

Ösp frá Akrakoti

6,47

4

Vilfríður Sæþórsdóttir

Logadís frá Múla

6,37

5

Hallgrímur Birkisson

Stefán frá Hvítadal

6,37

6

Snorri Dal

Gnýr frá Svarfhóli

6,37

7

Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir

Hagrún frá Efra-Seli

6,07

8

Bjarni Sigurðsson

Reitur frá Ólafsbergi

6,07

9

Ragnar Eggert Ágústsson

Pía frá Hrísum

5,93

10

Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir

Frigg frá Gíslabæ

5,87

11

Bjarni Sigurðsson

Týr frá Miklagarði

5,80

12

Kristín Magnúsdóttir

Hrefna frá Búlandi

5,77

13

Stefnir Guðmundsson

Bjarkar frá Blesastöðum 1A

5,77

14

Kristín Magnúsdóttir

Sævör frá Hafnarfirði

5,73

15

Arnar Ingi Lúðvíksson

Prestur frá Kirkjubæ

5,70

16

Sigurður Ævarsson

Orða frá Miðhjáleigu

5,57

17

Guðmundur Ásgeir Björnsson

Hrund frá Gunnarsholti

0,00

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Guðmundur Arnarson

Hlynur frá Ragnheiðarstöðum

6,72

2

Hallgrímur Birkisson

Stefán frá Hvítadal

6,56

3

Vilfríður Sæþórsdóttir

Logadís frá Múla

6,50

4

Finnur Bessi Svavarsson

Ösp frá Akrakoti

6,39

5

Snorri Dal

Gnýr frá Svarfhóli

0,00

2. flokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Guðrún Pétursdóttir

Gjafar frá Hæl

6,17

2

Haraldur Haraldsson

Glóey frá Hlíðartúni

5,97

3

Hrafnhildur Jónsdóttir

Hrímar frá Lundi

5,93

4

Kristján Ketilsson

Kátína frá Efri-Brú

5,93

5

Guðrún Pétursdóttir

Ræll frá Hamraendum

5,83

6

Kristín Ingólfsdóttir

Krummi frá Kyljuholti

5,83

7

Bryndís Snorradóttir

Villimey frá Hafnarfirði

5,77

8

Edda Sóley Þorsteinsdóttir

Selja frá Vorsabæ

5,70

9

Gunnar Karl Ársælsson

Klassík frá Litlu-Tungu 2

5,57

10

Ásmundur Pétursson

Brá frá Breiðabólsstað

5,50

11

Margrét Freyja Sigurðardóttir

Ómur frá Hrólfsstöðum

5,07

12

Steinunn Guðbjörnsdóttir

Íslandsblesi frá Dalvík

5,07

13

Enok Ragnar Eðvarðss

Stelpa frá Skáney

0,00

14

Sara Lind Ólafsdóttir

Arður frá Enni

0,00

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Guðrún Pétursdóttir

Gjafar frá Hæl

6,50

2

Kristín Ingólfsdóttir

Krummi frá Kyljuholti

6,22

3

Hrafnhildur Jónsdóttir

Hrímar frá Lundi

5,94

4

Kristján Ketilsson

Kátína frá Efri-Brú

0,00

5

Haraldur Haraldsson

Glóey frá Hlíðartúni

0,00

Ungmennaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Ragnar Bragi Sveinsson

Loftfari frá Laugavöllum

6,77

2

Hinrik Ragnar Helgason

Sýnir frá Efri-Hömrum

6,53

3

Thelma Dögg Harðardóttir

Albína frá Möðrufelli

6,40

4

Hafdís Arna Sigurðardóttir

Sólon frá Lækjarbakka

6,07

5

Gréta Rut Bjarnadóttir

Prins frá Kastalabrekku

5,57

6

Brynja Kristinsdóttir

Tryggvi Geir frá Steinnesi

0,00

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Hinrik Ragnar Helgason

Sýnir frá Efri-Hömrum

7,11

2

Ragnar Bragi Sveinsson

Loftfari frá Laugavöllum

7,00

3

Thelma Dögg Harðardóttir

Albína frá Möðrufelli

6,67

4

Hafdís Arna Sigurðardóttir

Sólon frá Lækjarbakka

6,22

5

Gréta Rut Bjarnadóttir

Prins frá Kastalabrekku

5,56

Unglingaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Hrefna frá Dallandi

6,43

2

Hrafndís Katla Elíasdóttir

Stingur frá Koltursey

6,20

3

Sunna Lind Ingibergsdóttir

Birta frá Hrafnsmýri

6,00

4

Viktor Aron Adolfsson

Örlygur frá Hafnarfirði

5,83

5

Finnur Árni Viðarsson

Áróra frá Seljabrekku

5,83

6

Aþena Eir Jónsdóttir

Yldís frá Vatnsholti

5,73

7

Margrét Lóa Björnsdóttir

Breki frá Brúarreykjum

5,50

8

Inga Dís Víkingsdóttir

Sindri frá Keldudal

5,43

9

Róbert Vikar Víkingsson

Mosi frá Kílhrauni

5,20

10

Finnur Árni Viðarsson

Frumherji frá Hjarðartúni

0,00

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Hrefna frá Dallandi

6,83

2

Hrafndís Katla Elíasdóttir

Stingur frá Koltursey

6,50

3

Sunna Lind Ingibergsdóttir

Birta frá Hrafnsmýri

6,22

4

Viktor Aron Adolfsson

Örlygur frá Hafnarfirði

5,83

5

Finnur Árni Viðarsson

Áróra frá Seljabrekku

5,78

Barnaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Þóra Birna Ingvarsdóttir

Katrín frá Vogsósum 2

6,17

2

Patrekur Örn Arnarsson

Perla frá Gili

5,77

3

Katla Sif Snorradóttir

Oddur frá Hafnarfirði

5,63

4

Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir

Sjarmur frá Heiðarseli

5,50

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Þóra Birna Ingvarsdóttir

Katrín frá Vogsósum 2

6,89

2

Katla Sif Snorradóttir

Oddur frá Hafnarfirði

6,33

3

Patrekur Örn Arnarsson

Perla frá Gili

6,00

4

Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir

Sjarmur frá Heiðarseli

5,67

TÖLT T7

2. flokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Lára Jóhannsdóttir

Naskur frá Úlfljótsvatni

6,10

2

Soffía Sveinsdóttir

Ólsen frá Stuðlum

6,00

3

Sigurður Gunnar Markússon

Lótus frá Tungu

5,93

4

Lilja Bolladóttir

Fífa frá Borgarlandi

5,87

5

Bryndís Snorradóttir

Vænting frá Hafnarfirði

5,83

6

Haraldur Haraldsson

Jana frá Strönd II

5,77

7

Þór Sigfússon

Frami frá Skeiðvöllum

5,70

8

Hrafnhildur Jónsdóttir

Stormar frá Syðri-Brennihóli

5,50

9

Oddný M Jónsdóttir

Sigursveinn frá Svignaskarði

5,47

10

Magnús Sigurjónsson

Þyrill frá Fróni

5,43

11

Kristín Ingólfsdóttir

Orrusta frá Leirum

5,37

12

Steinþór Freyr Steinþórsson

Goði frá Gottorp

5,30

13

Pálmi Þór Hannesson

Faxi frá Eystri-Leirárgörðum

5,20

14

Valka Jónsdóttir

Hylling frá Hafnarfirði

4,87

15

Brynja Blumenstein

Bakkus frá Söðulsholti

4,70

16

Magnús Þór Gunnarsson

Hrútur frá Ási 1

4,70

17

Bjarney Jóhannesdóttir

Salka frá Búðarhóli

0,00

18

Magnús Þór Gunnarsson

Knútur frá Ási 1

0,00

19

Rósbjörg Jónsdóttir

Nótt frá Kommu

0,00

20

Guðni Kjartansson

Svaki frá Auðsholtshjáleigu

0,00

B úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Haraldur Haraldsson

Jana frá Strönd II

6,00

2

Magnús Sigurjónsson

Þyrill frá Fróni

5,50

3

Oddný M Jónsdóttir

Sigursveinn frá Svignaskarði

5,42

4

Kristín Ingólfsdóttir

Orrusta frá Leirum

5,33

5

Þór Sigfússon

Frami frá Skeiðvöllum

5,17

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Soffía Sveinsdóttir

Ólsen frá Stuðlum

6,17

2

Sigurður Gunnar Markússon

Lótus frá Tungu

6,08

3

Bryndís Snorradóttir

Vænting frá Hafnarfirði

5,92

4

Haraldur Haraldsson

Jana frá Strönd II

5,83

5

Lára Jóhannsdóttir

Naskur frá Úlfljótsvatni

5,75

6

Lilja Bolladóttir

Fífa frá Borgarlandi

5,67

Unglingaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Aníta Rós Róbertsdóttir

Tindur frá Þjórsárbakka

6,20

2

Anton Hugi Kjartansson

Bylgja frá Skriðu

5,60

3

Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir

Maístjarna frá Sólvangi

5,17

4

Þuríður Rut Einarsdóttir

Fönix frá Heiðarbrún

5,10

5

Jónína Valgerður Örvar

Skugga-Sveinn frá Grímsstöðum

4,87

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Aníta Rós Róbertsdóttir

Tindur frá Þjórsárbakka

6,17

2

Anton Hugi Kjartansson

Bylgja frá Skriðu

5,50

3

Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir

Maístjarna frá Sólvangi

5,33

4

Jónína Valgerður Örvar

Skugga-Sveinn frá Grímsstöðum

4,92

5

Þuríður Rut Einarsdóttir

Fönix frá Heiðarbrún

4,25

Barnaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Katla Sif Snorradóttir

Prins frá Njarðvík

6,27

2

Þóra Birna Ingvarsdóttir

Kiljan frá Kvíarhóli

5,43

3

Eva Carolina Ómarsdóttir McNai

Óðinn frá Litlu-Gröf

5,03

4

Helga Stefánsdóttir

Kolbeinn frá Hæli

4,97

5

Jón Marteinn Arngrímsson

Frigg frá Árgilsstöðum

4,83

6

Jónas Aron Jónasson

Refur frá Ósabakka 2

0,00

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Katla Sif Snorradóttir

Prins frá Njarðvík

6,00

2

Þóra Birna Ingvarsdóttir

Kiljan frá Kvíarhóli

5,08

3

Eva Carolina Ómarsdóttir McNai

Óðinn frá Litlu-Gröf

5,00

4

Jón Marteinn Arngrímsson

Frigg frá Árgilsstöðum

4,92

5

Helga Stefánsdóttir

Kolbeinn frá Hæli

0,00

FJÓRGANGUR V1

Meistaraflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Anna Björk Ólafsdóttir

Gustur frá Stykkishólmi

6,53

2

Svanhvít Kristjánsdóttir

Friður frá Halakoti

6,53

3

Hinrik Þór Sigurðsson

Ósk frá Hafragili

6,37

4

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Nótt frá Sörlatungu

6,20

5

Atli Guðmundsson

Iða frá Miðhjáleigu

6,20

6

Friðdóra Friðriksdóttir

Fantasía frá Breiðstöðum

6,17

7

Finnur Bessi Svavarsson

Tyrfingur frá Miðhjáleigu

5,77

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Anna Björk Ólafsdóttir

Gustur frá Stykkishólmi

6,93

2

Svanhvít Kristjánsdóttir

Friður frá Halakoti

6,83

3

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Nótt frá Sörlatungu

6,70

4

Atli Guðmundsson

Iða frá Miðhjáleigu

6,53

5

Hinrik Þór Sigurðsson

Ósk frá Hafragili

6,30

FJÓRGANGUR V2

1. flokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Svanhvít Kristjánsdóttir

Glóey frá Halakoti

6,73

2

Snorri Dal

Gnýr frá Svarfhóli

6,70

3

Saga Steinþórsdóttir

Myrkva frá Álfhólum

6,57

4

Anna Björk Ólafsdóttir

Messa frá Stafholti

6,47

5

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Hlýr frá Breiðabólsstað

6,37

6

Vilfríður Sæþórsdóttir

Óson frá Bakka

6,27

7

Edda Rún Guðmundsdóttir

Gljúfri frá Bergi

6,17

8

Ragnar Eggert Ágústsson

Pía frá Hrísum

6,03

9

Stefnir Guðmundsson

Bjarkar frá Blesastöðum 1A

5,97

10

Guðmundur Arnarson

Rós frá Ragnheiðarstöðum

5,93

11

Bjarni Sigurðsson

Reitur frá Ólafsbergi

5,83

12

Arnar Ingi Lúðvíksson

Prestur frá Kirkjubæ

5,40

13

Sigurður Ævarsson

Orða frá Miðhjáleigu

5,40

14

Jóhannes Magnús Ármannsson

Vörður frá Skógum

5,30

15

Vilfríður Sæþórsdóttir

Gaumur frá Skarði

0,00

16

Finnur Bessi Svavarsson

Glaumur frá Hafnarfirði

0,00

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Svanhvít Kristjánsdóttir

Glóey frá Halakoti

6,83

2

Saga Steinþórsdóttir

Myrkva frá Álfhólum

6,77

3

Anna Björk Ólafsdóttir

Messa frá Stafholti

6,50

4

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Hlýr frá Breiðabólsstað

6,40

5

Snorri Dal

Gnýr frá Svarfhóli

6,33

2. flokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Guðrún Pétursdóttir

Gjafar frá Hæl

5,83

2

Sigurður Gunnar Markússon

Lótus frá Tungu

5,83

3

Bryndís Snorradóttir

Villimey frá Hafnarfirði

5,80

4

Hrafnhildur Jónsdóttir

Hrímar frá Lundi

5,77

5

Guðrún Pétursdóttir

Ræll frá Hamraendum

5,77

6

Kristín Ingólfsdóttir

Krummi frá Kyljuholti

5,73

7

Soffía Sveinsdóttir

Vestri frá Selfossi

5,57

8

Margrét Freyja Sigurðardóttir

Ómur frá Hrólfsstöðum

5,30

9

Rósbjörg Jónsdóttir

Nótt frá Kommu

5,00

10

Edda Sóley Þorsteinsdóttir

Selja frá Vorsabæ

5,00

11

Oddný M Jónsdóttir

Sigursveinn frá Svignaskarði

4,97

12

Lilja Bolladóttir

Fífa frá Borgarlandi

4,97

13

Kristín Ingólfsdóttir

Orrusta frá Leirum

4,80

14

Brynja Blumenstein

Bakkus frá Söðulsholti

4,60

15

Þór Sigfússon

Frami frá Skeiðvöllum

4,60

16

Pálmi Þór Hannesson

Faxi frá Eystri-Leirárgörðum

3,90

17

Heiðrún Arna Rafnsdóttir

Peron frá Arnarnúpi

0,00

18

Anton Haraldsson

Afsalon frá Strönd II

0,00

19

Sara Lind Ólafsdóttir

Arður frá Enni

0,00

B úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Soffía Sveinsdóttir

Vestri frá Selfossi

5,97

2

Oddný M Jónsdóttir

Sigursveinn frá Svignaskarði

5,57

3

Margrét Freyja Sigurðardóttir

Ómur frá Hrólfsstöðum

5,33

4

Lilja Bolladóttir

Fífa frá Borgarlandi

5,23

5

Edda Sóley Þorsteinsdóttir

Selja frá Vorsabæ

5,17

6

Rósbjörg Jónsdóttir

Nótt frá Kommu

4,73

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Soffía Sveinsdóttir

Vestri frá Selfossi

6,20

2

Guðrún Pétursdóttir

Ræll frá Hamraendum

6,00

3

Bryndís Snorradóttir

Villimey frá Hafnarfirði

5,97

4

Sigurður Gunnar Markússon

Lótus frá Tungu

5,93

5

Kristín Ingólfsdóttir

Krummi frá Kyljuholti

5,90

6

Hrafnhildur Jónsdóttir

Hrímar frá Lundi

5,77

Ungmennaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Glódís Helgadóttir

Þokki frá Litla-Moshvoli

6,17

2

Nína María Hauksdóttir

Sproti frá Ytri-Skógum

5,93

3

Helga Pernille Bergvoll

Vígar frá Vatni

5,90

4

Hafdís Arna Sigurðardóttir

Sólon frá Lækjarbakka

5,83

5

Þórey Guðjónsdóttir

Vísir frá Valstrýtu

5,77

6

Gréta Rut Bjarnadóttir

Prins frá Kastalabrekku

5,70

7

Arna Sif Viðarsdóttir

Snæálfur frá Garðabæ

4,93

8

Brynja Kristinsdóttir

Tryggvi Geir frá Steinnesi

0,00

9

Bjarki Freyr Arngrímsson

Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2

0,00

10

Hlynur Pálsson

Ótta frá Sælukoti

0,00

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Glódís Helgadóttir

Þokki frá Litla-Moshvoli

6,30

2

Nína María Hauksdóttir

Sproti frá Ytri-Skógum

6,17

3

Hafdís Arna Sigurðardóttir

Sólon frá Lækjarbakka

6,07

4

Þórey Guðjónsdóttir

Vísir frá Valstrýtu

5,70

5

Helga Pernille Bergvoll

Vígar frá Vatni

5,70

Unglingaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Hrefna frá Dallandi

6,47

2

Viktor Aron Adolfsson

Óskar Örn frá Hellu

6,07

3

Finnur Árni Viðarsson

Frumherji frá Hjarðartúni

6,00

4

Hrafndís Katla Elíasdóttir

Stingur frá Koltursey

5,93

5

Aníta Rós Róbertsdóttir

Tindur frá Þjórsárbakka

5,90

6

Sunna Lind Ingibergsdóttir

Birta frá Hrafnsmýri

5,83

7

Inga Dís Víkingsdóttir

Sindri frá Keldudal

5,70

8

Annabella R Sigurðardóttir

Stormur frá Efri-Rauðalæk

5,63

9

Jónína Valgerður Örvar

Ægir frá Þingnesi

5,60

10

Róbert Vikar Víkingsson

Mosi frá Kílhrauni

5,53

11

Aþena Eir Jónsdóttir

Yldís frá Vatnsholti

5,47

12

Þuríður Rut Einarsdóttir

Fönix frá Heiðarbrún

5,30

13

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Snúður frá Svignaskarði

5,30

14

Anton Hugi Kjartansson

Bylgja frá Skriðu

5,20

15

Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir

Maístjarna frá Sólvangi

5,07

16

Margrét Lóa Björnsdóttir

Breki frá Brúarreykjum

4,87

17

Sigríður Helga Skúladóttir

Andvari frá Reykjavík

4,73

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Hrefna frá Dallandi

6,70

2

Viktor Aron Adolfsson

Óskar Örn frá Hellu

6,27

3

Hrafndís Katla Elíasdóttir

Stingur frá Koltursey

6,23

4

Finnur Árni Viðarsson

Frumherji frá Hjarðartúni

6,00

5

Aníta Rós Róbertsdóttir

Tindur frá Þjórsárbakka

5,77

Barnaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Katla Sif Snorradóttir

Prins frá Njarðvík

5,93

2

Katla Sif Snorradóttir

Oddur frá Hafnarfirði

5,57

3

Þóra Birna Ingvarsdóttir

Vígar frá Bakka

5,40

4

Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir

Sjarmur frá Heiðarseli

5,27

5

Helga Stefánsdóttir

Kolbeinn frá Hæli

5,17

6

Eva Carolina Ómarsdóttir McNai

Óðinn frá Litlu-Gröf

5,13

7

Patrekur Örn Arnarsson

Perla frá Gili

4,57

8

Jónas Aron Jónasson

Óður frá Hafnarfirði

0,00

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Katla Sif Snorradóttir

Prins frá Njarðvík

6,00

2

Þóra Birna Ingvarsdóttir

Vígar frá Bakka

5,80

3

Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir

Sjarmur frá Heiðarseli

5,47

4

Helga Stefánsdóttir

Kolbeinn frá Hæli

5,40

5

Eva Carolina Ómarsdóttir McNai

Óðinn frá Litlu-Gröf

3,10

FIMMGANGUR F1

Meistaraflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Adolf Snæbjörnsson

Glanni frá Hvammi III

6,77

2

Sindri Sigurðsson

Haukur frá Ytra-Skörðugili II

6,73

3

Atli Guðmundsson

Freyr frá Hvoli

6,60

4

Trausti Þór Guðmundsson

Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu

6,40

5

Jón Gíslason

Hamar frá Hafsteinsstöðum

6,23

6

Hinrik Þór Sigurðsson

Greipur frá Lönguhlíð

5,97

7

Sigurður Vignir Matthíasson

Gustur frá Lambhaga

0,00

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Sindri Sigurðsson

Haukur frá Ytra-Skörðugili II

7,02

2

Adolf Snæbjörnsson

Glanni frá Hvammi III

6,81

3

Trausti Þór Guðmundsson

Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu

6,50

4

Jón Gíslason

Hamar frá Hafsteinsstöðum

6,31

5

Hinrik Þór Sigurðsson

Greipur frá Lönguhlíð

5,02

FIMMGANGUR F2

1. flokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Svanhvít Kristjánsdóttir

Vaðall frá Halakoti

6,23

2

Ragnar Eggert Ágústsson

Gammur frá Hemlu II

6,20

3

Snorri Dal

Mirra frá Stafholti

6,20

4

Adolf Snæbjörnsson

Gola frá Setbergi

6,13

5

Mieke Van Herwijnen

Ómar frá Vestri-Leirárgörðum

6,13

6

Friðdóra Friðriksdóttir

Tildra frá Varmalæk

6,10

7

Jón Gíslason

Dreki frá Útnyrðingsstöðum

6,07

8

Finnur Bessi Svavarsson

Júlía frá Hvítholti

5,90

9

Maria Greve

Limra frá Bjarnarnesi

5,83

10

Ragnheiður Þorvaldsdóttir

Blær frá Stóra-Hofi

5,73

11

Finnur Bessi Svavarsson

Gosi frá Staðartungu

5,67

12

Karen Emilía Barrysdóttir Woodrow

Snillingur frá Strandarhöfði

5,60

13

Jóhannes Magnús Ármannsson

List frá Hólmum

5,40

14

Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir

Hagrún frá Efra-Seli

5,37

15

Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir

Snerpa frá Efra-Seli

5,33

16

Snorri Dal

Klettur frá Borgarholti

5,07

17

Magnús Rúnar Magnússon

Móða frá Hafsteinsstöðum

3,80

18

Finnur Bessi Svavarsson

Hugur frá Hafnarfirði

0,00

19

Finnur Bessi Svavarsson

Ösp frá Akrakoti

0,00

B úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Jón Gíslason

Dreki frá Útnyrðingsstöðum

6,31

2

Finnur Bessi Svavarsson

Gosi frá Staðartungu

6,17

3

Friðdóra Friðriksdóttir

Tildra frá Varmalæk

6,10

4

Ragnheiður Þorvaldsdóttir

Blær frá Stóra-Hofi

5,98

5

Maria Greve

Limra frá Bjarnarnesi

5,83

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Svanhvít Kristjánsdóttir

Vaðall frá Halakoti

6,67

2

Mieke Van Herwijnen

Ómar frá Vestri-Leirárgörðum

6,52

3

Adolf Snæbjörnsson

Gola frá Setbergi

6,29

4

Jón Gíslason

Dreki frá Útnyrðingsstöðum

6,21

5

Ragnar Eggert Ágústsson

Gammur frá Hemlu II

6,14

6

Snorri Dal

Mirra frá Stafholti

5,81

2. flokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Kristín Ingólfsdóttir

Óður frá Hafnarfirði

6,07

2

Haraldur Haraldsson

Jana frá Strönd II

5,33

3

Hrafnhildur Jónsdóttir

Hafþór frá Hvolsvelli

5,20

4

Ólafur Ásgeirsson

Hera frá Unnarholti

5,03

5

Margrét Freyja Sigurðardóttir

Særekur frá Torfastöðum

4,77

6

Rósa Líf Darradóttir

Irena frá Lækjarbakka

4,30

7

Bryndís Snorradóttir

Vænting frá Hafnarfirði

4,27

8

Jón Helgi Sigurðsson

Atlas frá Húsafelli 2

3,73

9

Ólafur Ásgeirsson

Óttar frá Miklaholti

0,00

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Kristín Ingólfsdóttir

Óður frá Hafnarfirði

5,48

2

Ólafur Ásgeirsson

Hera frá Unnarholti

5,12

3

Margrét Freyja Sigurðardóttir

Særekur frá Torfastöðum

5,07

4

Haraldur Haraldsson

Jana frá Strönd II

4,86

5

Hrafnhildur Jónsdóttir

Hafþór frá Hvolsvelli

4,79

Ungmennaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Bjarki Freyr Arngrímsson

Gýmir frá Syðri-Löngumýri

6,30

2

Helga Pernille Bergvoll

Humall frá Langholtsparti

6,03

3

Glódís Helgadóttir

Blíða frá Ragnheiðarstöðum

6,00

4

Hafdís Arna Sigurðardóttir

Gusa frá Laugardælum

5,47

5

Þórunn Þöll Einarsdóttir

Funi frá Neðra-Seli

4,00

6

Arna Sif Viðarsdóttir

Rakel frá Garðabæ

2,60

7

Brynja Kristinsdóttir

Blúnda frá Arakoti

0,00

8

Hlynur Pálsson

Hekla frá Stokkalæk

0,00

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Glódís Helgadóttir

Blíða frá Ragnheiðarstöðum

6,02

2

Bjarki Freyr Arngrímsson

Gýmir frá Syðri-Löngumýri

5,64

3

Hafdís Arna Sigurðardóttir

Gusa frá Laugardælum

4,40

4

Þórunn Þöll Einarsdóttir

Funi frá Neðra-Seli

4,07

5

Helga Pernille Bergvoll

Humall frá Langholtsparti

4,07

Unglingaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Erill frá Svignaskarði

5,83

2

Anton Hugi Kjartansson

Þrumugnýr frá Hestasýn

5,73

3

Viktor Aron Adolfsson

Þurrkur frá Barkarstöðum

5,43

4

Finnur Árni Viðarsson

Áróra frá Seljabrekku

5,20

5

Harpa Sigríður Bjarnadóttir

Greipur frá Syðri-Völlum

4,97

6

Sunna Lind Ingibergsdóttir

Flótti frá Meiri-Tungu 1

3,67

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Erill frá Svignaskarði

5,88

2

Anton Hugi Kjartansson

Þrumugnýr frá Hestasýn

5,81

3

Harpa Sigríður Bjarnadóttir

Greipur frá Syðri-Völlum

5,71

4

Finnur Árni Viðarsson

Áróra frá Seljabrekku

5,60

5

Viktor Aron Adolfsson

Þurrkur frá Barkarstöðum

5,33

GÆÐINGASKEIÐ

Meistaraflokkur

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Birta frá Suður-Nýjabæ

7,08

2

Trausti Þór Guðmundsson

Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu

7,00

3

Haukur Baldvinsson

Askur frá Syðri-Reykjum

6,63

4

Hinrik Þór Sigurðsson

Ljómalind frá Lambanesi

6,29

5

Adolf Snæbjörnsson

Glanni frá Hvammi III

5,83

6

Atli Guðmundsson

Freyr frá Hvoli

0,00

1. flokkur

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Adolf Snæbjörnsson

Gola frá Setbergi

7,25

2

Karen Emilía Barrysdóttir Woodrow

Snillingur frá Strandarhöfði

5,71

3

Snorri Dal

Klettur frá Borgarholti

3,50

4

Jóhannes Magnús Ármannsson

List frá Hólmum

3,21

5

Ragnheiður Þorvaldsdóttir

Bleikur frá Reykjavík

3,17

6

Sigurður Gunnar Markússon

Þytur frá Sléttu

0,00

7

Ragnar Eggert Ágústsson

Nn frá Hrísum

0,00

8

Finnur Bessi Svavarsson

Gosi frá Staðartungu

0,00

9

Magnús Sigurjónsson

Tinna frá Neðri-Svertingsstöðum

0,00

10

Svanhvít Kristjánsdóttir

Vaðall frá Halakoti

0,00

Ungmennaflokkur

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Hafdís Arna Sigurðardóttir

Gusa frá Laugardælum

5,08

2

Brynja Kristinsdóttir

Blúnda frá Arakoti

4,50

3

Thelma Dögg Harðardóttir

Straumur frá Innri-Skeljabrekku

0,42

4

Arna Sif Viðarsdóttir

Rakel frá Garðabæ

0,00

Unglingaflokkur

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Sunna Lind Ingibergsdóttir

Flótti frá Meiri-Tungu 1

5,29

2

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Erill frá Svignaskarði

5,00

3

Harpa Sigríður Bjarnadóttir

Greipur frá Syðri-Völlum

4,04

4

Anton Hugi Kjartansson

Þrumugnýr frá Hestasýn

3,25

5

Jónína Valgerður Örvar

Blossi frá Súluholti

0,00

SKEIÐ 100M (FLUGSKEIÐ)

Sæti

Knapi

Hross

Tími

1

Vigdís Matthíasdóttir

Vera frá Þóroddsstöðum

7,86

2

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Birta frá Suður-Nýjabæ

8,44

3

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Erill frá Svignaskarði

8,60

4

Edda Rún Guðmundsdóttir

Snarpur frá Nýjabæ

8,90

5

Sunna Lind Ingibergsdóttir

Flótti frá Meiri-Tungu 1

8,93

6

Ragnheiður Þorvaldsdóttir

Bleikur frá Reykjavík

9,21

7

Hafdís Arna Sigurðardóttir

Gusa frá Laugardælum

9,31

8

Stefnir Guðmundsson

Drottning frá Garðabæ

9,87

9

Thelma Dögg Harðardóttir

Straumur frá Innri-Skeljabrekku

11,11

10

Jón Bjarni Smárason

Virðing frá Miðdal

0,00

11

Finnur Bessi Svavarsson

Mósa frá Hafnarfirði

0,00

12

Margrét Freyja Sigurðardóttir

Særekur frá Torfastöðum

13,39

13

Jónas Aron Jónasson

Glódís frá Galtalæk

0,00

14

Máni Hilmarsson

Drýsill frá Efra-Seli

0,00

15

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Grótta frá Svignaskarði

0,00

16

Hinrik Þór Sigurðsson

Ljómalind frá Lambanesi

0,00