þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrtakan á Hellu

9. júní 2014 kl. 22:55

Esja frá Kálfholti og Ísleifur Jónasson

Niðurstöður úr seinni umferðinni

Hér eru niðurstöður úr seinniumferð Úrtöku Geysis, Loga, Smára, Trausta sem fram fór í dag mánudag á Gaddstaðaflötum við Hellu, Landsmótssvæðinu 2014

Barnaflokkur
Forkeppni 

Mót: IS2014GEY069 - Úrtaka Geysir, Logi, Smári, Trausti Dags.: 41888
Félag: Geysir, Logi, Smári, Trausti
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Sigurlín F Arnarsdóttir / Reykur frá Herríðarhóli 8,37 
2 Heiða Sigríður Hafsteinsdóttir / Meyja frá Álfhólum 8,32 
3 Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Frigg frá Hamraendum 8,28 
4 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir / Úa frá Vestra-Fíflholti 8,19 
5 Þorvaldur Logi Einarsson / Brúður frá Syðra-Skörðugili 8,18 
6 Aron Ernir Ragnarsson / Draumur frá Holtsmúla 1 8,03 
7 Oddný Lilja Birgisdóttir / Tilvera frá Miðkoti 7,76 
Unglingaflokkur
Forkeppni 

Mót: IS2014GEY069 - Úrtaka Geysir, Logi, Smári, Trausti Dags.: 41888
Félag: Geysir, Logi, Smári, Trausti
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Vilborg María Ísleifsdóttir / Röðull frá Kálfholti 8,49 
2 Vilborg María Ísleifsdóttir / Losti frá Kálfholti 8,33 
3 Þormar Elvarsson / Gjafar frá Hvolsvelli 8,28 
4 Karitas Ármann / Blökk frá Þjóðólfshaga 1 8,15 
5 María Ársól Þorvaldsdóttir / Starkaður frá Velli II 8,13 
6 Hrafnhildur Magnúsdóttir / Eyvör frá Blesastöðum 1A 8,05 
7 Emil Þorvaldur Sigurðsson / Ingadís frá Dalsholti 8,01 
8 Annika Rut Arnarsdóttir / Spes frá Herríðarhóli 7,97 
9 Guðni Steinarr Guðjónsson / Alsýn frá Árnagerði 7,96 
10 Helga Þóra Steinsdóttir / Svali frá Feti 7,87 
11 Rikka Sigríksdóttir / Dagfari frá Syðri-Úlfsstöðum 7,85 
12 Vilborg María Ísleifsdóttir / Púki frá Kálfholti 7,73 
13 Helga Þóra Steinsdóttir / Hroki frá Kálfholti 7,72 
14 Helga Þóra Steinsdóttir / Breki frá Stekkjarhóli (Heimalandi) 7,68 
15-19 Sigríður Magnea Kjartansdóttir / Fróði frá Bræðratungu 0,00 
Ungmennaflokkur
Forkeppni 

Mót: IS2014GEY069 - Úrtaka Geysir, Logi, Smári, Trausti Dags.: 41888
Félag: Geysir, Logi, Smári, Trausti
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir / Tindur frá Heiði 8,37 
2 Halldór Þorbjörnsson / Ópera frá Hurðarbaki 8,34 
3 Jón Óskar Jóhannesson / Óðinn frá Áskoti 8,34 
4 Fríða Hansen / Hekla frá Leirubakka 8,33 
5 Róbert Bergmann / Brynja frá Bakkakoti 8,33 
6 Birgitta Bjarnadóttir / Þytur frá Gegnishólaparti 8,24 
7 Sólrún Einarsdóttir / Élhríma frá Hábæ 8,23 
8 Finnur Jóhannesson / Sproti frá Sauðholti 2 8,20 
9 Ragnheiður Hallgrímsdóttir / Hrappur frá Kálfholti 8,20 
10 Marie Jonke / Mánaglóð frá Álfhólum 8,19 
11 Birgitta Bjarnadóttir / Húmvar frá Hamrahóli 8,19 
12 Björgvin Ólafsson / Sveipur frá Hrepphólum 8,19 
13 Marie Josefine Neumann / Mörður frá Lynghaga 8,14 
14 Fríða Hansen / Nös frá Leirubakka 8,14 
15 Emma Fager / Kátur frá Þúfu í Landeyjum 8,10 
16 Ragnheiður Hallgrímsdóttir / Goði frá Reykjum 1 8,09 
17 Gunnlaugur Bjarnason / Riddari frá Húsatóftum 2a 8,05 
18 Eygló Arna Guðnadóttir / Iðja frá Þúfu í Landeyjum 8,03 
19 Bryndís Heiða Guðmundsd. / Þytur frá Kirkjuferju 8,01 
20 Eiríkur Arnarsson / Reisn frá Rútsstaða-Norðurkoti 7,98 
21 Bryndís Heiða Guðmundsd. / Fursti frá Vestra-Geldingaholti 7,81 
22 Guðjón Hrafn Sigurðsson / Nn frá Syðri-Hofdölum 7,63 
B flokkur
Forkeppni 

Mót: IS2014GEY069 - Úrtaka Geysir, Logi, Smári, Trausti Dags.: 41888
Félag: Geysir, Logi, Smári, Trausti
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Dagur frá Hjarðartúni / Jón Páll Sveinsson 8,70 
2 Dreyri frá Hjaltastöðum / Sigurður Sigurðarson 8,65 
3 Eldjárn frá Tjaldhólum / Sigurður Sigurðarson 8,57 
4 Vígar frá Skarði / Hekla Katharína Kristinsdóttir 8,57 
5 Ísafold frá Kirkjubæ / Hjörvar Ágústsson 8,53 
6 Védís frá Jaðri / Ólafur Ásgeirsson 8,52 
7 Blæja frá Lýtingsstöðum / Sigurður Sigurðarson 8,49 
8 Stígandi frá Stóra-Hofi / Ólafur Ásgeirsson 8,47 
9 Klængur frá Skálakoti / Vignir Siggeirsson 8,44 
10 Stefán frá Hvítadal / Hallgrímur Birkisson 8,43 
11 Háfeti frá Miðkoti / Ólafur Þórisson 8,43 
12 Nafni frá Feti / Ólafur Andri Guðmundsson 8,41 
13 Sævar frá Ytri-Skógum / Vignir Siggeirsson 8,38 
14 Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum / Sigursteinn Sumarliðason 8,35 
15 Stormur frá Háholti / Birna Káradóttir 8,28 
16 Seifur frá Baldurshaga / Guðmann Unnsteinsson 8,28 
17 Dáti frá Hrappsstöðum / Hallgrímur Birkisson 8,19 
18 Ösp frá Sólvangi / Nienke Marije Schaafsma 8,13 
19 Ljúfur frá Sléttubóli / Sigríkur Jónsson 8,10 
20 Skálmöld frá Eystra-Fróðholti / Rúnar Guðlaugsson 7,88 
21-40 Amper frá Kílhrauni / Sólon Morthens 0,00 
21-40 Tvistur frá Nýjabæ / Guðmundur Baldvinsson 0,00 
21-40 Esja frá Kálfholti / Ísleifur Jónasson 0,00 
21-40 Roði frá Syðri-Hofdölum / Hanne Oustad Smidesang 0,00 
A flokkur
Forkeppni 

Mót: IS2014GEY069 - Úrtaka Geysir, Logi, Smári, Trausti Dags.: 41888
Félag: Geysir, Logi, Smári, Trausti
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti / Daníel Jónsson 8,64 
2 Undrun frá Velli II / Elvar Þormarsson 8,62 
3 Þröstur frá Hólum / Sylvía Sigurbjörnsdóttir 8,62 
4 Heljar frá Hemlu II / Vignir Siggeirsson 8,60 
5 Þeyr frá Holtsmúla 1 / Hinrik Bragason 8,52 
6 Nótt frá Jaðri / Guðmundur Björgvinsson 8,48 
41828 Brestur frá Lýtingsstöðum / Jóhann G. Jóhannesson 8,47 
41828 Hnokki frá Þóroddsstöðum / Bjarni Bjarnason 8,47 
9 Sigurboði frá Árbakka / Linda Tommelstad 8,44 
10 Askja frá Kílhrauni / Guðmann Unnsteinsson 8,44 
11 Björt frá Bakkakoti / Guðmundur Baldvinsson 8,44 
12 Gítar frá Húsatóftum / Hermann Þór Karlsson 8,37 
13 Hnokki frá Skíðbakka III / Sara Pesenacker 8,37 
14 Sörli frá Arabæ / Sigurður Óli Kristinsson 8,35 
15 Ylur frá Blönduhlíð / Guðmundur Baldvinsson 8,29 
16 Vænting frá Skarði / Hekla Katharína Kristinsdóttir 8,20 
17 Penni frá Eystra-Fróðholti / Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir 8,16 
18 Krapi frá Selfossi / Valdimar Bergstað 8,09 
19 Tígulás frá Marteinstungu / Hans Þór Hilmarsson 8,06 
20 Baugur frá Bræðratungu / Bjarni Sveinsson 8,05 
21 Karen frá Hjallanesi 1 / Guðni Guðjónsson 8,03 
22 Sól frá Jaðri / Teitur Árnason 7,98 
23 Elding frá Ölversholti / Hallgrímur Birkisson 7,95 
24 Lögg frá Þúfu í Landeyjum / Elvar Þormarsson 7,74 
25 Bjarkar frá Litlu-Tungu 2 / Guðmundur Björgvinsson 7,52 
26 Nestor frá Kjarnholtum I / Finnbogi Arnar Eyjólfsson 7,46 
27 Jaki frá Miðengi / Halldór Þorbjörnsson 7,41