þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrtakan á Hellu

8. júní 2014 kl. 22:40

Hjörvar Ágústsson og Ísafold

Niðurstöður úr fyrri umferð í öllum flokkum

Hér fyrir neðan birtast niðurstöður úr öllum flokkum eftir fyrri umferðina á Hellu. Seinni umferðin hefst á morgun er hægt að sjá dagskrá hennar hér fyrir neðan. Ráslistar í hverjum flokki snýst við þannig að síðasti keppandi í fyrri umferð verður fyrstur í þeirri síðari.

Dagskrá mánudaginn 9.júní
kl 9:00
Ungmenni (22 keppendur)
Unglingar (15 keppendur)
Börn (7 keppendur)
kl 12:30 Matur
Kl 13:30 B-flokkur (27 keppendur)
kl 16:00 Kaffihlé
kl 16:30 A-flokkur (26 keppendur)

B flokkur
Forkeppni 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Dreyri frá Hjaltastöðum / Sigurður Sigurðarson 8,63 
2 Dagur frá Hjarðartúni / Jón Páll Sveinsson 8,60 
3 Eldjárn frá Tjaldhólum / Sigurður Sigurðarson 8,57 
4 Esja frá Kálfholti / Ísleifur Jónasson 8,55 
41765 Vígar frá Skarði / Hekla Katharína Kristinsdóttir 8,53 
41765 Blæja frá Lýtingsstöðum / Sigurður Sigurðarson 8,53 
7 Ísafold frá Kirkjubæ / Hjörvar Ágústsson 8,49 
8 Klængur frá Skálakoti / Vignir Siggeirsson 8,49 
9 Stefán frá Hvítadal / Hallgrímur Birkisson 8,45 
10 Sævar frá Ytri-Skógum / Vignir Siggeirsson 8,43 
41955 Freymóður frá Feti / Ólafur Andri Guðmundsson 8,42 
41955 Háfeti frá Miðkoti / Ólafur Þórisson 8,42 
13-14 Dáð frá Jaðri / Guðmundur Björgvinsson 8,40 
13-14 Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum / Sigursteinn Sumarliðason 8,40 
15 Trú frá Heiði / Sigurður Sigurðarson 8,37 
16 Hraunar frá Svalbarðseyri / Daníel Jónsson 8,34 
17 Ketill frá Kvistum / Elin Ros Sverrisdottir 8,34 
18 Nafni frá Feti / Ólafur Andri Guðmundsson 8,34 
19 Roði frá Syðri-Hofdölum / Hanne Oustad Smidesang 8,33 
20 Védís frá Jaðri / Ólafur Ásgeirsson 8,31 
21 Dáti frá Hrappsstöðum / Hallgrímur Birkisson 8,29 
22 Stormur frá Háholti / Birna Káradóttir 8,28 
23 Amper frá Kílhrauni / Sólon Morthens 8,27 
24 Drift frá Hárlaugsstöðum 2 / Pernille Lyager Möller 8,26 
25 Seifur frá Baldurshaga / Guðmann Unnsteinsson 8,25 
26 Kapall frá Kálfholti / Ísleifur Jónasson 8,22 
27 Súla frá Kálfholti / Guðrún Margrét Valsteinsdóttir 8,19 
28 Stígandi frá Stóra-Hofi / Guðmundur Björgvinsson 8,18 
29-30 Ymur frá Reynisvatni / Sólon Morthens 8,16 
29-30 Ösp frá Sólvangi / Nienke Marije Schaafsma 8,16 
31 Glúmur frá Vakurstöðum / Heiðdís Arna Ingvadóttir 8,13 
32 Brenna frá Hellulandi / Birga Wild 8,12 
33 Kveikja frá Miðási / Pernille Lyager Möller 8,11 
34 Síbíl frá Torfastöðum / Hans Þór Hilmarsson 7,94 
35 Andrá frá Blesastöðum 2A / Bjarni Birgisson 7,91 
36 Ljúfur frá Sléttubóli / Sigríkur Jónsson 7,89 
37 Tvistur frá Nýjabæ / Guðmundur Baldvinsson 7,78 
38 Skálmöld frá Eystra-Fróðholti / Rúnar Guðlaugsson 7,74 
39-43 Rönd frá Vindási / Róbert Bergmann 0,00 
39-43 Dropi frá Skammbeinsstöðum 3 / Hallgrímur Birkisson 0,00 
39-43 Gabríela frá Króki / Rakel Róbertsdóttir 0,00 
39-43 Eldvör frá Hákoti / Rakel Róbertsdóttir 0,00 
39-43 Garpur frá Kálfhóli 2 / Hannes Gestsson 0,00 

A flokkur
Forkeppni 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Gróði frá Naustum / Steingrímur Sigurðsson 8,80 
2 Ómur frá Kvistum / Hinrik Bragason 8,78 
3 Undrun frá Velli II / Elvar Þormarsson 8,54 
4 Sigurboði frá Árbakka / Linda Tommelstad 8,54 
5 Þröstur frá Hólum / Sylvía Sigurbjörnsdóttir 8,52 
6 Penni frá Eystra-Fróðholti / Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir 8,49 
7 Þeyr frá Holtsmúla 1 / Hinrik Bragason 8,44 
8 Brestur frá Lýtingsstöðum / Jóhann G. Jóhannesson 8,41 
41892 Askja frá Kílhrauni / Guðmann Unnsteinsson 8,36 
41892 Vorboði frá Kópavogi / Ísleifur Jónasson 8,36 
11 Krapi frá Selfossi / Valdimar Bergstað 8,34 
12 Björt frá Bakkakoti / Guðmundur Baldvinsson 8,32 
13 Gítar frá Húsatóftum / Hermann Þór Karlsson 8,24 
14 Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti / Daníel Jónsson 8,19 
15 Hnokki frá Skíðbakka III / Sara Pesenacker 8,15 
16 Skrýtla frá Árbæjarhjáleigu II / Hekla Katharína Kristinsdóttir 8,05 
17 Nestor frá Kjarnholtum I / Finnbogi Arnar Eyjólfsson 7,88 
18-19 Sól frá Jaðri / Teitur Árnason 7,80 
18-19 Ylur frá Blönduhlíð / Guðmundur Baldvinsson 7,80 
20 Tígulás frá Marteinstungu / Hans Þór Hilmarsson 7,71 
21 Baugur frá Bræðratungu / Bjarni Sveinsson 7,62 
22 Elding frá Ölversholti / Hallgrímur Birkisson 7,52 
23-24 Lögg frá Þúfu í Landeyjum / Elvar Þormarsson 7,45 
23-24 Karen frá Hjallanesi 1 / Guðni Guðjónsson 7,45 
25 Nótt frá Jaðri / Guðmundur Björgvinsson 7,37 
26-34 Heljar frá Hemlu II / Vignir Siggeirsson 0,00 
26-34 Sörli frá Arabæ / Sigurður Óli Kristinsson 0,00 
26-34 Álfsteinn frá Hvolsvelli / Pernille Lyager Möller 0,00 
26-34 Vænting frá Skarði / Hekla Katharína Kristinsdóttir 0,00 
26-34 Jaki frá Miðengi / Halldór Þorbjörnsson 0,00 
26-34 Hnokki frá Þóroddsstöðum / Bjarni Bjarnason 0,00 
26-34 Arion frá Eystra-Fróðholti / Daníel Jónsson 0,00 
26-34 Bjarkar frá Litlu-Tungu 2 / Guðmundur Björgvinsson 0,00 
26-34 Sprengigígur frá Álfhólum / Sara Ástþórsdóttir 0,00

Ungmennaflokkur
Forkeppni 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Róbert Bergmann / Brynja frá Bakkakoti 8,43 
2 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir / Tindur frá Heiði 8,31 
3 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir / Blossi frá Vorsabæ II 8,31 
4 Halldór Þorbjörnsson / Ópera frá Hurðarbaki 8,26 
5 Róbert Bergmann / Rönd frá Vindási 8,24 
6 Sólrún Einarsdóttir / Élhríma frá Hábæ 8,23 
7 Guðjón Örn Sigurðsson / Gola frá Skollagróf 8,21 
41860 Eiríkur Arnarsson / Reisn frá Rútsstaða-Norðurkoti 8,20 
41860 Fríða Hansen / Nös frá Leirubakka 8,20 
10 Ragnheiður Hallgrímsdóttir / Hrappur frá Kálfholti 8,16 
11 Finnur Jóhannesson / Sproti frá Sauðholti 2 8,16 
12 Fríða Hansen / Hekla frá Leirubakka 8,15 
13 Bryndís Heiða Guðmundsd. / Þytur frá Kirkjuferju 8,09 
14 Marie Jonke / Pandra frá Álfhólum 8,07 
15 Ragnheiður Hallgrímsdóttir / Goði frá Reykjum 1 8,06 
16 Gunnlaugur Bjarnason / Riddari frá Húsatóftum 2a 8,04 
17 Birgitta Bjarnadóttir / Þytur frá Gegnishólaparti 7,98 
18 Björgvin Ólafsson / Sveipur frá Hrepphólum 7,95 
19 Emma Fager / Kátur frá Þúfu í Landeyjum 7,91 
20 Marie Josefine Neumann / Prúður frá Laxárnesi 7,87 
21 Jón Óskar Jóhannesson / Óðinn frá Áskoti 7,86 
22 Bryndís Heiða Guðmundsd. / Fursti frá Vestra-Geldingaholti 7,55 
23 Guðjón Hrafn Sigurðsson / Nn frá Syðri-Hofdölum 7,52 
24 Birgitta Bjarnadóttir / Húmvar frá Hamrahóli 7,48 
25 Eygló Arna Guðnadóttir / Iðja frá Þúfu í Landeyjum 7,27 
26-27 Marie Josefine Neumann / Mörður frá Lynghaga 0,00 
26-27 Marie Jonke / Mánaglóð frá Álfhólum 0,00 

Unglingaflokkur
Forkeppni 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Þormar Elvarsson / Gjafar frá Hvolsvelli 8,46 
2 Vilborg María Ísleifsdóttir / Losti frá Kálfholti 8,31 
3 Vilborg María Ísleifsdóttir / Röðull frá Kálfholti 8,23 
4 Hrafnhildur Magnúsdóttir / Eyvör frá Blesastöðum 1A 8,21 
5 Annika Rut Arnarsdóttir / Spes frá Herríðarhóli 8,18 
6 Karitas Ármann / Blökk frá Þjóðólfshaga 1 8,15 
7 Sigríður Magnea Kjartansdóttir / Fróði frá Bræðratungu 8,13 
8 Vilborg María Ísleifsdóttir / Púki frá Kálfholti 8,09 
9 Annika Rut Arnarsdóttir / Gáta frá Herríðarhóli 8,02 
10 Guðni Steinarr Guðjónsson / Alsýn frá Árnagerði 8,00 
11 Rikka Sigríksdóttir / Dagfari frá Syðri-Úlfsstöðum 7,90 
12 Helga Þóra Steinsdóttir / Hroki frá Kálfholti 7,89 
13 Helga Þóra Steinsdóttir / Svali frá Feti 7,86 
14 Helgi Valdimar Sigurðsson / Hugnir frá Skollagróf 7,82 
15 María Ársól Þorvaldsdóttir / Starkaður frá Velli II 7,77 
16 Emil Þorvaldur Sigurðsson / Ingadís frá Dalsholti 7,45 
17 Helgi Valdimar Sigurðsson / Fylkir frá Skollagróf 7,32 
18-19 Guðni Steinarr Guðjónsson / Hylling frá Kaldbak 0,00 
18-19 Helga Þóra Steinsdóttir / Breki frá Stekkjarhóli (Heimalandi) 0,00 

Barnaflokkur
Forkeppni 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Sölvi Freyr Freydísarson / Glaður frá Kjarnholtum I 8,46 
2 Sigurlín F Arnarsdóttir / Reykur frá Herríðarhóli 8,34 
3 Katrín Diljá Vignisdóttir / Óður frá Hemlu II 8,23 
4 Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Frigg frá Hamraendum 8,06 
5 Þorvaldur Logi Einarsson / Brúður frá Syðra-Skörðugili 7,92 
6 Aron Ernir Ragnarsson / Draumur frá Holtsmúla 1 7,88 
7 Anna Ágústa Bernharðsdóttir / Kraftur frá Miðkoti 7,68 
8 Oddný Lilja Birgisdóttir / Tilvera frá Miðkoti 7,68 
9 Anna Ágústa Bernharðsdóttir / Dreki frá Miðkoti 7,58 
41924 Sigurlín F Arnarsdóttir / Jörundur frá Herríðarhóli 0,00 
41924 Heiða Sigríður Hafsteinsdóttir / Meyja frá Álfhólum 0,00 
41924 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir / Úa frá Vestra-Fíflholti 0,00