þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrtakan á Akureyri

14. júní 2014 kl. 13:51

Anna Kristín Friðriksdóttir og Glaður frá Grund

Niðurstöður í B flokki og Ungmennaflokki

Úrtakan á Akureyri er í fullum gangi en þar fer fram úrtökumót fyrir hestamannafélögin Létti, Hring, Þjálfa og Funa 

Hér eru niðurstöður eftir forkeppni í Ungmennaflokki og B flokki

Ungmennaflokkur
Forkeppni 

Mót: IS2014LET080 - Gæðingakeppni Léttis Dags.: 14.6.2014
Félag: Léttir
Sæti Keppandi Heildareinkunn Félag
1 Anna Kristín Friðriksdóttir / Glaður frá Grund 8,54 Hringur
2 Björgvin Helgason / Perla frá Björgum 8,48 Léttir
3 Fanndís Viðarsdóttir / Björg frá Björgum 8,44 Léttir
4 Árni Gísli Magnússon / Eldjárn frá Ytri-Brennihóli 8,32 Léttir
5 Björgvin Helgason / Dagur frá Björgum 8,30 Léttir
6 Birna Hólmgeirsdóttir / Ágúst frá Sámsstöðum 8,28 Þjálfi
7 Katrín Birna Barkardóttir / Vaka frá Hólum 8,15 Léttir
8 Birna Hólmgeirsdóttir / Flugar frá Torfunesi 8,13 Þjálfi
9 Kristján Hjalti Sigurðarson / Pontíak frá Breiðabólsstað 8,10 Funi
10 Berglind Ösp Viðarsdóttir / Fjöður frá Akureyri 8,09 Léttir
11 Jasper Sneider / Logi frá Akureyri 8,07 Léttir

B flokkur 
Forkeppni 
1 Sörli frá Hárlaugsstöðum / Pernille Lyager Möller 8,47 
2 Steinar frá Sámsstöðum / Höskuldur Jónsson 8,43 
3 Kalmar frá Efri-Rauðalæk / Baldvin Ari Guðlaugsson 8,43 
4 Lyfting frá Fyrirbarði / Líney María Hjálmarsdóttir 8,36 
5 Mynd frá Litla-Dal / Þórhallur Þorvaldsson 8,35 
6 Senjor frá Syðri-Ey / Baldvin Ari Guðlaugsson 8,35 
7 Skriða frá Hlemmiskeiði 3 / Helga Árnadóttir 8,34 
8 Fróði frá Akureyri / Þorbjörn Hreinn Matthíasson 8,34 
9 Vænting frá Hrafnagili / Viðar Bragason 8,33 
10 Ósk frá Yzta-Gerði / Birgir Árnason 8,27 
11 Rósalín frá Efri-Rauðalæk / Guðmundur Karl Tryggvas. 8,26 
12 Frosti frá Hellulandi / Björn Guðjónsson 8,21 
13 Leira frá Naustum III / Sveinn Ingi Kjartansson 8,20 
14 Emilíana frá Litla-Garði / Ásdís Helga Sigursteinsdóttir 8,15 
15 Svarti Bjartur frá Þúfu í Landeyjum / Þorgrímur Sigmundsson 8,12 
16 Blesi frá Flekkudal / Petronella Hannula 8,12 
17 Prýði frá Hæli / Hulda Lily Sigurðardóttir 8,05 
18 Mist frá Torfunesi / Karen Hrönn Vatnsdal 8,04 
19 Náttdís frá Ytri-Bægisá I / Þorvar Þorsteinsson 8,02 
20 Birgitta frá Flögu / Matthías Jónsson 7,99 
21 Brynjar frá Snartarstöðum II / Petronella Hannula 7,95 
22 Gína frá Þrastarhóli / Þór Jónsteinsson 7,86 
23 Rák frá Efri-Rauðalæk / Baldvin Ari Guðlaugsson 7,77 
24 Adam frá Skriðulandi / Viðar Bragason 7,72 
25 Gáta frá Arnanesi / Þorbjörn Hreinn Matthíasson 7,66