sunnudagur, 15. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrtaka Stíganda,Léttfeta og Svaða

11. júní 2011 kl. 22:33

Úrtaka Stíganda,Léttfeta og Svaða

Ráslistar á Landsmótsúrtöku í Skagafirði

A-flokkur
Vísa frá Halakoti Anna Rebecka Wohlert
Kylja frá Hólum Þorsteinn Björnsson
Vestri frá Borgarnesi Elvar Einarsson
Seyðir frá Hafsteinsstöðum Þórarinn Eymundsson
Vafi frá Ysta-Mói Magnús Bragi Magnússon
Hnokki frá Dýrfinnustöðum Helgi Eyjólfsson
Glaumur frá Varmalæk 1 Sveinn Brynjar Friðriksson
Háttur frá Þúfum Mette Mannseth
Sólfari frá Ytra-Skörðugili Magnús Bragi Magnússon
Dofri frá Úlfsstöðum Skapti Steinbjörnsson
Gustur frá Halldórsstöðum Sölvi Sigurðarson
Hreimur frá Flugumýri II Eyrún Ýr Pálsdóttir
Svala frá Garði Bjarni Jónasson
Erill frá Miðsitju Ingólfur Pálmason
Hnokki frá Þúfum Mette Mannseth
Gáski frá Pulu Páll Bjarki Pálsson
Ljúfur frá Hofi Friðgeir Ingi Jóhannsson

B flokkur
Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir
Veigar frá Narfastöðum Julia Stefanie Ludwiczak
Verðandi frá Sauðárkróki Malin Elisabeth Jansson
Sleipnir frá Barði Símon Símonarson
Óði Blesi frá Lundi Sölvi Sigurðarson
Miðill frá Nýjabæ Jóhanna Friðriksdóttir
Sigur frá Húsavík Lilja S. Pálmadóttir
Friður frá Þúfum Helgi Eyjólfsson
Fold frá Miðsitju Heiðrún Ósk Eymundsdóttir
Hektor frá Hofi Sigurður Sigurðarson
Lárus frá Syðra-Skörðugili Elvar Einarsson
Lukka frá Kálfsstöðum Mette Mannseth
Drottning frá Tunguhálsi II Sæmundur Sæmundsson
Tenór frá Stóra-Ási Gísli Gíslason
Punktur frá Varmalæk Magnús Bragi Magnússon
Dalur frá Háleggsstöðum Barbara Wenzl
Nanna frá Halldórsstöðum Sölvi Sigurðarson
Lína frá Vatnsleysu Hörður Óli Sæmundarson
Vornótt frá Hólabrekku Líney María Hjálmarsdóttir
Daníel frá Vatnsleysu Jessie Huijbers
Taktur frá Varmalæk Sina Scholz
Komma frá Garði Bjarni Jónasson
Reyr frá Hofi Friðgeir Ingi Jóhannsson
Synd frá Varmalæk Sveinn Brynjar Friðriksson
Hugmynd frá Rauðbarðaholti Halldór Þorvaldsson
 

Barnaflokkur
Stella Finnbogadóttir Dala-Logi frá Nautabúi
Aron Ingi Halldórsson Freyr frá Fremri-Gufudal
Helgi Fannar Gestsson Njáll frá Höskuldsstöðum
Ingunn Ingólfsdóttir Morri frá Hjarðarhaga
Ásdís Ósk Elvarsdóttir Ópera frá Brautarholti
Björg Ingólfsdóttir Hnokki frá Hofsstöðum
Þórdís Inga Pálsdóttir Kjarval frá Blönduósi
Guðmar Freyr Magnússun Frami frá Íbishóli
Stefanía Malen Halldórsdóttir Blakkur frá Sauðárkróki
Magnús Eyþór Magnússon Bjartur frá Garðakoti
Stella Finnbogadóttir Hersir frá Enni
Viktoría Eik Elvarsdóttir Máni frá Fremri-Hvestu
Stormur J Kormákur Baltasarsso Glotti frá Glæsibæ
Ingunn Ingólfsdóttir Hágangur frá Narfastöðum
Hólmfríður Sylvía Björnsdóttir Fjóla frá Fagranesi

Fríða Ísabella Friðriksdóttir
Skeið 100m (flugskeið)
Guðmar Freyr Magnússun Fjölnir frá Sjávarborg
Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki
Þórarinn Eymundsson Bragur frá Bjarnastöðum
Styrmir Sæmundsson Skjóni frá Stapa
Sæmundur Sæmundsson Fatíma frá Mið-Seli
Aron Már Albertsson Hryðja frá Hafnarfirði
Jóhann Magnússon Hvirfill frá Bessastöðum
Elvar Einarsson Kóngur frá Lækjamóti
Sölvi Sigurðarson Steinn frá Bakkakoti
Mette Mannseth Þúsöld frá Hólum

Skeið 150m
Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki
Sölvi Sigurðarson Steinn frá Bakkakoti
Styrmir Sæmundsson Skjóni frá Stapa
Magnús Bragi Magnússon Spes frá Íbishóli
Aron Már Albertsson Hryðja frá Hafnarfirði

Skeið 250m
Elvar Einarsson Kóngur frá Lækjamóti

Töltkeppni
1. flokkur
Anna Kr.Friðriksdóttir Ölun frá Grund
Magnús Bragi Magnússon Punktur frá Varmalæk
Elvar Einarsson Lárus frá Syðra-Skörðugili
Sölvi Sigurðarson Nanna frá Halldórsstöðum
Mette Mannseth Stormur frá Herríðarhóli
Jóhanna Friðriksdóttir Miðill frá Nýjabæ
Barbara Wenzl Dalur frá Háleggsstöðum
Bjarni Jónasson Komma frá Garði
Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Fold frá Miðsitju
Hörður Óli Sæmundarson Lína frá Vatnsleysu
Jessie Huijbers Daníel frá Vatnsleysu
Líney María Hjálmarsdóttir Vornótt frá Hólabrekku
Eyrún Ýr Pálsdóttir Hreimur frá Flugumýri II
Fanney Dögg Indriðadóttir Grettir frá Grafarkoti
Anna Kr.Friðriksdóttir Glaður frá Grund
Sölvi Sigurðarson Óði Blesi frá Lundi
Mette Mannseth Lukka frá Kálfsstöðum

Unglingaflokkur
Kristófer Fannar Stefánsson Askur frá Stóru-Gröf ytri
Jón Helgi Sigurgeirsson Töfri frá Keldulandi
Bryndís Rún Baldursdóttir Birna frá Vatnsleysu
Ingibjörg Lóa Hjaltadóttir Askur frá Eskiholti
Elinborg Bessadóttir Laufi frá Bakka
Rósanna Valdimarsdóttir Vakning frá Krithóli
Hafrún Ír Halldórsdóttir Draupnir frá Dalsmynni
Friðrik Andri Atlason Léttir frá Kvistum
Ingibjörg Sóllilja Baltasarsdóttir Hróarr frá Vatnsleysu
Elín Magnea Björnsdóttir Stefnir frá Hofsstaðaseli
Ragna Vigdís Vésteinsdóttir Glymur frá Hofsstaðaseli
Ragnheiður Petra Óladóttir Sjöfn frá Skefilsstöðum
Katarína Ingimarsdóttir Birkir frá Fjalli
Jón Helgi Sigurgeirsson Smári frá Svignaskarði
Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Gustur frá Nautabúi
Ingibjörg Lóa Hjaltadóttir Bjálki frá Hjalla
Elinborg Bessadóttir Blesi frá Litlu-Tungu 2
Friðrik Andri Atlason Hvella frá Syðri-Hofdölum
Hafrún Ír Halldórsdóttir Farsæl frá Kýrholti
Kristófer Fannar Stefánsson Kjarkur frá Stóru-Gröf ytri
Gunnar Freyr Gestsson Flokkur frá Borgarhóli
Ingibjörg Sóllilja Baltasarsdóttir Ræll frá Vatnsleysu
Jón Helgi Sigurgeirsson Bjarmi frá Enni
Rósanna Valdimarsdóttir Spenna frá Krithóli
Gylfi Björgvin Guðmundsson Hafrún frá Vatnsleysu

Ungmennaflokkur
Anette Tiderman Gnótt frá Grund II
Sigurður Rúnar Pálsson Flugar frá Flugumýri
Herdís Rútsdóttir Taktur frá Hestasýn
Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum
Karítas Guðrúnardóttir Seiður frá Kollaleiru
Edda Sigurðardóttir Burkni frá Stóru-Ásgeirsá
Sigurður Rúnar Pálsson Haukur frá Flugumýri II
Pétur Óli Þórólfsson Askur frá Hjaltastöðum
Laufey Rún Sveinsdóttir Ótti frá Ólafsfirði
Ástríður Magnúsdóttir Núpur frá Vatnsleysu
Stefán Ingi Gestsson Sveipur frá Borgarhóli
Herdís Rútsdóttir Höfðingi frá Dalsgarði
Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Ræll frá Varmalæk
Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri