þriðjudagur, 17. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrtaka í Svaðastaðahöllinni

26. janúar 2011 kl. 11:57

Árni Björn Pálsson þreytir úrtöku í KS-deildinni

Meistaradeild Norðurlands (KS deildin) 2011

Fréttatilkynning:


Það stefnir í hörku úrtöku  miðvikudaginn 26. janúar. 11 knapar eru skráðir til leiks, og þar eru þekkt nöfn úr keppnisgeiranum meðal þátttakenda eins og má sjá á ráslistanum. Það er alla vega ljóst, að úrtakan fyrir þetta ár er sennilega sú sterkasta frá upphafi KS-deildarinnar.                                                                                                                                    

Keppt er í 4-gangi og 5-gangi og er það samanlagður árangur úr þessum greinum sem telur til stiga í úrtökunni.
Hvetjum við fólk til að koma og horfa á spennandi keppni um þau sex lausu sæti í KS-deildinni 2011. Úrtakan byrjar kl:20:00 (húsið opnar kl:19:30) aðgangseyrir er 1000.- kr. frítt fyrir 12 ára og yngri. 
 

 
Ráslisti 4-gangur.
1.     Magnús Elíasson - Bliki frá Stóru - Ásgeirsá.
2.     Hörður Óli Sæmundarson - Hafrún frá Vatnsleysu.
3.     Jón Herkovic - Töfrandi frá Árgerði.
4.     Ingólfur Pálmason - Höfði frá Sauðárkróki.
5.     Sigurður Rúnar Pálsson - Gáski frá Pulu.
6.     Riikka Anniina - Gnótt frá Grund.
7.     Árni Björn Pálsson - Fura frá Enni.
8.     Baldvin Ari Guðlaugsson - Logar frá Möðruvöllum.
9.     Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir - Kolgerður frá Vestri-Leyrárgörðum.
10.     Guðmundur Þór Elíasson - Fáni frá Efri-Lækjardal.
11.     Eyjólfur Þorsteinsson - Hlekkur frá Þingnesi.


Ráslisti 5-gangur.
1.     Jón Herkovic - Formúla frá Vatnsleysu.
2.     Sigurður Rúnar Pálsson - Glettingur frá Steinnesi.
3.     Baldvin Ari Guðlaugsson - Frami frá Efri-Rauðalæk.
4.     Riikka Anniina - Styrnir frá Neðri-Vindheimum.
5.     Guðmundur Þór Elíasson - Súper-Stjarni frá Stóru-Ásgeirsá.
6.     Hörður Óli Sæmundarson - Hreinn frá Vatnsleysu.
7.     Magnús Elíasson - Daði frá Stóru-Ásgeirsá.
8.     Árni Björn Pálsson - Ofsi frá Stóru-Ásgeirsá.
9.     Eyjólfur Þorsteinsson - Ögri frá Baldurshaga.
10.     Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir - Rán frá Skefilsstöðum.
11.     Ingólfur Pálmason - Tindur frá Miðsitju.


Við minnum knapana sem eru skráðir í úrtökuna á knapafundinn sem verður í Tjarnarbæ kl:19:00 á keppnisdag.