mánudagur, 21. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Öll A-úrslit

11. maí 2014 kl. 22:06

Reykjavíkurmeistaramótið

Niðurstöður frá Reykjavíkurmeistaramótinu

 

 

 

A úrslit - Tölt - Meistaraflokkur
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  
1    Ragnar Tómasson / Sleipnir frá Árnanesi 8,11   
2    Sigurbjörn Bárðarson / Jarl frá Mið-Fossum 7,94   
3    Reynir Örn Pálmason / Bragur frá Seljabrekku 7,72   
4    Jakob Svavar Sigurðsson / Kilja frá Grindavík 7,61   
5    Anna Björk Ólafsdóttir / Reyr frá Melabergi 7,28     

A úrslit - Tölt - Ungmennaflokkur
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  
1    Gústaf Ásgeir Hinriksson / Ás frá Skriðulandi 7,61   
2    Róbert Bergmann / Brynja frá Bakkakoti 7,00   
3    Svandís Lilja Stefánsdóttir / Brjánn frá Eystra-Súlunesi I 6,78    
4    Ellen María Gunnarsdóttir / Lyfting frá Djúpadal 6,72   
5-6    Ragnar Bragi Sveinsson / Loftfari frá Laugavöllum 6,67   
5-6    Hinrik Ragnar Helgason / Sýnir frá Efri-Hömrum 6,67     

A úrslit - Tölt - Unglingaflokkur
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  
1    Annabella R Sigurðardóttir / Ormur frá Sigmundarstöðum 6,72   
2    Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Sváfnir frá Miðsitju 6,56   
3-4    Ásta Margrét Jónsdóttir / Ófeig frá Holtsmúla 1 6,50   
3-4    Valdís Björk Guðmundsdóttir / Hrefna frá Dallandi 6,50   
5    Anton Hugi Kjartansson / Skíma frá Hvítanesi 6,17   
6    Arnór Dan Kristinsson / Spurning frá Sörlatungu 0  

Tölt T3 
A úrslit Barnaflokkur - 

1 Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 7,06 
2 Glódís Rún Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík 7,00 
3-4 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Kornelíus frá Kirkjub. 6,11 
3-4 Katla Sif Snorradóttir / Oddur frá Hafnarfirði 6,11 
4-5 Jóhanna Guðmundsdóttir / Ásdís frá Tjarnarlandi 5,94 
4-5 Arnar Máni Sigurjónsson / Geisli frá Möðrufelli 5,94

Tölt T3 
A úrslit 1. flokkur 

1 Helga Una Björnsdóttir / Vág frá Höfðabakka 7,78 
2 Jón Páll Sveinsson / Dagur frá Hjarðartúni 7,61 
3 Lena Zielinski / Hrísey frá Langholtsparti 7,44 
4 Julia Lindmark / Lómur frá Langholti 7,39 
5 Skúli Þór Jóhannsson / Álfrún frá Vindási 7,17 
6 Ævar Örn Guðjónsson / Ás frá Strandarhjáleigu 6,78

Tölt T3 
A úrslit 2. flokkur - 

1 Guðni Hólm Stefánsson / Smiður frá Hólum 6,44 
2 Guðrún Pétursdóttir / Gjafar frá Hæl 6,39 
3 Gunnhildur Sveinbjarnardó / Ás frá Tjarnarlandi 6,22 
4-5 Hrefna Hallgrímsdóttir / Penni frá Sólheimum 6,17 
4-5 Rakel Sigurhansdóttir / Glæðir frá Þjóðólfshaga 1 6,7 
6 Karen Sigfúsdóttir / Litla-Svört frá Reykjavík 6,00

Fimmgangur F1 

1 Reynir Örn Pálmason / Greifi frá Holtsmúla 1 7,81 
2 Hulda Gústafsdóttir / Birkir frá Vatni 7,50 
3 Róbert Petersen / Prins frá Blönduósi 7,33 
4 Hinrik Bragason / Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 7,26 
5 Sigurbjörn Bárðarson / Spói frá Litlu-Brekku 7,21 
6 Sigurður Vignir Matthíasson / Gustur frá Lambhaga 6,12

Fimmgangur F2 
A úrslit Ungmennaflokkur - 

1 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Geisli frá Svanavatni 6,79 
2 Þórólfur Sigurðsson / Rós frá Stokkseyrarseli 5,67 
3 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Óðinn frá Hvítárholti 5,64 
4 Bjarki Freyr Arngrímsson / Hrund frá Hvoli 5,26 
5 Helga Pernille Bergvoll / Humall frá Langholtsparti 4,88

Fjórgangur V1 
A úrslit Meistaraflokkur - 

1 Viðar Ingólfsson / Dagur frá Þjóðólfshaga 1 7,83 
2 Eyjólfur Þorsteinsson / Hlekkur frá Þingnesi 7,50 
3 Berglind Ragnarsdóttir / Frakkur frá Laugavöllum 7,37 
4-5 Sigursteinn Sumarliðason / Darri frá Dísarstöðum 2 7,20 
4-5 Hinrik Bragason / Stórval frá Lundi 7,20 
6 Anna Björk Ólafsdóttir / Reyr frá Melabergi 7,17 
7 Hulda Gústafsdóttir / Flans frá Víðivöllum fremri 6,97

Fimmgangur F2 
A úrslit 1. flokkur - 

1 Eyrún Ýr Pálsdóttir / Hrannar frá Flugumýri II 7,38 
2 Sigurður Vignir Matthíasson / Leistur frá Torfunesi 7,10 
3 Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu 6,98 
4 Linda Tommelstad / Sigurboði frá Árbakka 6,83 
5 Ragnhildur Haraldsdóttir / Þróttur frá Tungu 6,81 
6 Edda Rún Ragnarsdóttir / Kinnskær frá Selfossi 5,81 
7 Snorri Dal / Mirra frá Stafholti 5,67

A-úrslit fimmgangur 2. flokkur 
1 Kristín Ingólfsdóttir / Óður frá Hafnarfirði 6,26 
2 Rakel Sigurhansdóttir / Heljar frá Þjóðólfshaga 1 5,43 
3 Valdimar Snorrason / Glæsir frá Fosshóli 5,00 
4 Guðni Halldórsson / Skeggi frá Munaðarnesi 4,60 
5 Guðlaugur Pálsson / Tóbas frá Lækjarbakka 4,48

A-úrslit tölt T7 unglingaflokkur
1 Heba Guðrún Guðmundsdóttir / Orka frá Þverárkoti - Reykjavíkurmeistari 6,33 
2 Hafþór Hreiðar Birgisson / Ljóska frá Syðsta-Ósi 6,08 
3 Anton Hugi Kjartansson / Bylgja frá Skriðu 5,50 
4 Sölvi Karl Einarsson / Sækatla frá Sauðárkróki 5,17 
5 Sigurjón Axel Jónsson / Skarphéðinn frá Vindheimum 5,08

A-úrslit tölt T7 barnaflokkur
1 Katla Sif Snorradóttir / Prins frá Njarðvík 6,42 
2 Jóhanna Guðmundsdóttir / Breiðfjörð frá Búðardal - Reykjavíkurmeistari 5,83 
3 Bryndís Kristjánsdóttir / Gustur frá Efsta-Dal II 5,58 
4 Haukur Ingi Hauksson / Fjöður frá Laugarbökkum 5,33 
5-6 Auður Rós Þormóðsdóttir / Gyðja frá Kaðlastöðum 5,17 
5-6 Pétur Ómar Þorsteinsson / Hrókur frá Enni 5,17

A-úrslit tölt T7 opinn flokkur
1 Linda Tommelstad / Sigurboði frá Árbakka 6,92 
2 Sigurður Gunnar Markússon / Lótus frá Tungu 6,42 
3 Jóhann Ólafsson / Alvara frá Hömluholti 6,33 
4 Karen Sigfúsdóttir / Arða frá Kanastöðum 6,17 
5 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrímnir frá Syðri-Brennihóli - Reykjavíkurmeistari 6,08 
6 Sigurlaug Anna Auðunsd. / Freyr frá Ási 1 5,75

A-úrslit fimmgangur unglingaflokkur
1 Arnar Máni Sigurjónsson / Funi frá Hóli - Reykjavíkurmeistari 6,40 
2 Konráð Axel Gylfason / Fengur frá Reykjarhóli 5,81 
3 Annabella R Sigurðardóttir / Auður frá Stóra-Hofi 5,57 
4 Alexander Freyr Þórisson / Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki 5,40 
5 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Kveikja frá Svignaskarði 5,33 

Arnar Máni hlaut einnig FT-fjöðurina sem er veitt fyrir prúðmannlega reiðmennsku og gott samspil á milli manns og hests. Dómarar völdu viðtakanda FT-fjaðrarinnar. Innilega til hamingju Arnar Máni!

A-úrslit fjórgangur ungmennaflokkur
1 Jóhanna Margrét Snorradóttir / Kubbur frá Læk 7,03 
2 Halldóra Baldvinsdóttir / Tenór frá Stóra-Ási - Reykjavíkurmeistari 6,93 
3 Svandís Lilja Stefánsdóttir / Brjánn frá Eystra-Súlunesi I 6,90 
4 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Sólon frá Vesturkoti 6,80 
5 Ásta Björnsdóttir / Tenór frá Sauðárkróki 6,67 
6 Ellen María Gunnarsdóttir / Lyfting frá Djúpadal 6,53 
7 Halldór Þorbjörnsson / Ópera frá Hurðarbaki 6,30 
8 Steinunn Arinbjarnardótti / Korkur frá Þúfum 6,10

A-úrslit fjórgangur unglingaflokkur
1 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Hrefna frá Dallandi 6,97 
2-3 Arnór Dan Kristinsson / Spurning frá Sörlatungu - Reykjavíkurmeistari 6,53 
2-3 Viktor Aron Adolfsson / Óskar Örn frá Hellu 6,53 
4 Snorri Egholm Þórsson / Styr frá Vestra-Fíflholti 6,37 
5 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Hlekkur frá Bjarnarnesi 6,33 
6 Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 6,17 
7 Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II 6,07 
8 Konráð Axel Gylfason / Frigg frá Leirulæk 5,93

A-úrslit fjórgangur barnaflokkur
1 Glódís Rún Sigurðardóttir / Blesi frá Laugarvatni 6,57 
2 Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 6,30 
3-4 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 6,27 
3-4 Arnar Máni Sigurjónsson / Þrá frá Tungu - Reykjavíkurmeistari 6,27 
5 Hákon Dan Ólafsson / Blævar frá Stóru-Ásgeirsá 5,90 
6 Maríanna Sól Hauksdóttir / Þór frá Þúfu í Landeyjum 4,73

A-úrslit fjórgangur 1. flokkur
1 Julia Lindmark / Lómur frá Langholti 7,30 - Reykjavíkurmeistari
2 Ragnhildur Haraldsdóttir / Úlfrún frá Mosfellsbæ 7,20 
3 Lena Zielinski / Hrísey frá Langholtsparti 6,93 
4 Flosi Ólafsson / Rektor frá Vakurstöðum 6,90 
5 Viðar Ingólfsson / Arður frá Miklholti 6,67 
6 Hrafnhildur Guðmundsdóttir / Vörður frá Sturlureykjum 2 6,47

A-úrslit fjórgangur 2. flokkur
1 Jóhann Ólafsson / Flóki frá Flekkudal 6,37 
2 Arnhildur Halldórsdóttir / Glíma frá Flugumýri 6,30 
3 Hrefna Hallgrímsdóttir / Penni frá Sólheimum 6,20 - Reykjavíkurmeistari
4 Drífa Harðardóttir / Skyggnir frá Álfhólum 6,17 
5 Guðrún Pétursdóttir / Ræll frá Hamraendum 6,03 
6 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrímar frá Lundi 5,97 
7 Gunnhildur Sveinbjarnardó / Ás frá Tjarnarlandi 5,93