mánudagur, 21. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit Youth Cup

16. júlí 2012 kl. 11:41

Úrslit Youth Cup

Íslenska liðið stóð sig afar vel á Youth Cup í Þýskalandi sem lauk núna um helgina. Þrír Íslendingar kepptu til úrslita í tölti, þau Snorri Egholm Þórisson sem varð í 2. sæti flokksins, Nína María Hauksdóttir varð fimtma og Dóróthea Ármann sjötta.

Dóróthea keppti einnig til úrslita í V2 fjórgangskeppni mótsins og varð í 6. sæti. Súsanna Katarína Jónsdóttir varð í 3. sæti í sérstakri fjórgangskeppni V4 og gerði sér lítið fyrir og sigraði í svokallaðri Trail keppni.
 
Meðfylgjandi eru öll úrslit mótsins.
 
T7 - Tölt Class - A-Final 
01 018 Cindy Schneider / Gísli vom Petersberg / DE / Fa  6,34 
  Slow Tölt  6,0 - 5,5 - 5,5 - 5,5 - 6,0 5,67 
  Any Speed Tölt  7,0 - 7,0 - 7,0 - 6,5 - 7,0 7,00 
02 067 Snorri Egholm Þorsson / Tristan frá Litlu-Sandvík / IS / Ca 6,34 
  Slow Tölt  6,0 - 6,0 - 6,5 - 6,5 - 5,5 6,17 
  Any Speed Tölt  6,5 - 6,5 - 7,0 - 6,5 - 6,5 6,50 
03 019 Demi Brummel / Brynjar frá Feti / NL / Fa  6,25 
  Slow Tölt  6,0 - 5,5 - 5,5 - 6,0 - 6,0 5,83 
  Any Speed Tölt  6,5 - 7,0 - 6,5 - 6,0 - 7,0 6,67 
04 025 Freyja Viskum Madsen / Polli fra Ahl / DK / Fa  6,09 
  Slow Tölt  6,0 - 5,5 - 5,5 - 5,5 - 6,0 5,67 
  Any Speed Tölt  6,5 - 6,5 - 6,0 - 6,5 - 6,5 6,50 
05 059 Nína María Hauksdóttir / Ósk vom Eichengrund / IS / Fa 5,75
  Slow Tölt  6,5 - 6,0 - 6,0 - 5,5 - 6,5 6,17 
  Any Speed Tölt  5,5 - 5,5 - 5,0 - 5,5 - 5,0 5,33 
06 021 Dóróthea Ármann / Spóla vom Schloßberg / IS / Ad  5,59 
  Slow Tölt  6,5 - 6,0 - 6,0 - 6,0 - 6,5 6,17 
  Any Speed Tölt  2,0 - 5,0 - 5,0 - 5,5 - 5,0 5,00 
 
T5 - Tölt Class - A-Final 
01 024 Franziska Müser / Skór vom Kranichtal / DE / Be  6,42 
  Slow Tölt  6,5 - 6,5 - 6,0 - 6,5 - 6,0 6,33 
  Lengthen Stride  6,5 - 6,5 - 6,0 - 6,5 - 6,5 6,50 
02 033 Jenny Mettler / Saumur frá Lækjamóti / CH / Ju  6,25 
  Slow Tölt  7,0 - 6,5 - 6,5 - 5,0 - 5,5 6,17 
  Lengthen Stride  7,0 - 6,5 - 6,5 - 6,0 - 6,0 6,33 
03 004 Angelika Lehner / Svört / AT / Le  5,92 
  Slow Tölt  6,0 - 6,0 - 6,0 - 6,0 - 6,0 6,00 
  Lengthen Stride  6,0 - 6,0 - 5,5 - 6,0 - 5,5 5,83 
04 009 Ayla Marquenie / Röðull du Hadja / FR / Le  5,67 
  Slow Tölt  6,5 - 6,0 - 6,0 - 6,0 - 6,0 6,00 
  Lengthen Stride  6,0 - 5,5 - 5,0 - 4,5 - 5,5 5,33 
05 057 Meral Ceyhan / Vinur frá Minni-Völlum / CH / Ad  5,50 
  Slow Tölt  5,5 - 5,5 - 5,5 - 5,5 - 5,5 5,50 
  Lengthen Stride  6,0 - 6,0 - 5,0 - 4,5 - 5,5 5,50 
05 003 Andrea Breitschmid / Sól frá Litla-Dunhaga II / CH / En 5,50 
  Slow Tölt  5,5 - 5,5 - 5,5 - 5,0 - 5,5 5,50 
  Lengthen Stride  5,5 - 5,5 - 5,5 - 5,0 - 5,5 5,50
 
T6 - Tölt Class - A-Final 
01 048 Lucie Maxheimer / Stjörn vom Eifelhaus / DE / Ad  6,84 
  Slow to Medium Speed Tölt 6,5 - 6,5 - 6,5 - 6,5 - 7,0 6,50 
  No Rein Contact  7,5 - 6,5 - 7,5 - 7,0 - 7,0 7,17 
02 005 Anne Kleine Büning / Breyting von Faxaból / DE / Le 6,42 
  Slow to Medium Speed Tölt 6,5 - 6,0 - 7,0 - 6,5 - 6,5 6,50 
  No Rein Contact  6,5 - 5,5 - 6,5 - 6,0 - 6,5 6,33 
03 007 Astrid Katrine Frøsig / Adam fra Skarholt / DK / Be  6,09 
  Slow to Medium Speed Tölt 6,0 - 6,0 - 6,0 - 6,0 - 5,5 6,00 
  No Rein Contact  6,0 - 6,0 - 5,5 - 6,5 - 6,5 6,17 
04 030 Ida Adler / Nunna / SE / Fa  5,75 
  Slow to Medium Speed Tölt 5,0 - 5,5 - 5,5 - 5,0 - 5,5 5,33 
  No Rein Contact  6,5 - 6,0 - 5,5 - 6,0 - 6,5 6,17 
05 075 Vanja Roulin / Nasi frá Kvistum / CH / Dr  5,67 
  Slow to Medium Speed Tölt 6,5 - 6,0 - 5,5 - 6,0 - 6,0 6,00 
  No Rein Contact  6,0 - 4,5 - 4,5 - 6,0 - 5,5 5,33 
06 038 Kathelijne Wonders / Skessa van Darthoven / NL / Gr 5,59 
  Slow to Medium Speed Tölt 5,5 - 5,5 - 5,5 - 5,5 - 5,5 5,50 
  No Rein Contact  6,0 - 5,5 - 5,5 - 5,0 - 6,5 5,67
 
V2 - Four Gait - A-Final 
01 048 Lucie Maxheimer / Stjörn vom Eifelhaus / DE / Ad  6,44 
  Tölt  6,0 - 6,0 - 6,0 - 5,5 - 6,0 6,00 
  Trot  6,5 - 6,0 - 6,0 - 6,0 - 6,5 6,17 
  Walk  7,0 - 7,0 - 6,0 - 6,0 - 7,5 6,67 
  Canter  6,0 - 6,0 - 6,0 - 6,5 - 6,5 6,17 
  Tölt  7,0 - 7,5 - 7,5 - 7,0 - 7,0 7,17 
02 033 Jenny Mettler / Saumur frá Lækjamóti / CH / Ju  6,17 
  Tölt  6,5 - 6,5 - 6,5 - 6,0 - 6,0 6,33 
  Trot  6,5 - 6,5 - 5,5 - 6,5 - 6,5 6,50 
  Walk  5,5 - 5,5 - 5,5 - 6,0 - 5,0 5,50 
  Canter  6,5 - 7,0 - 6,0 - 6,0 - 6,5 6,33 
  Tölt  6,0 - 6,0 - 7,0 - 6,0 - 6,5 6,17 
02 075 Vanja Roulin / Nasi frá Kvistum / CH / Dr  6,17 
  Tölt  6,0 - 6,0 - 5,5 - 5,0 - 6,0 5,83 
  Trot  7,0 - 6,5 - 6,5 - 6,5 - 6,5 6,50 
  Walk  6,0 - 6,0 - 5,5 - 5,5 - 6,0 5,83 
  Canter  6,5 - 6,5 - 6,5 - 6,0 - 6,5 6,50 
  Tölt  5,5 - 6,0 - 6,5 - 7,0 - 6,0 6,17 
04 025 Freyja Viskum Madsen / Polli fra Ahl / DK / Fa  6,13 
  Tölt  6,0 - 6,5 - 5,5 - 5,5 - 6,0 5,83 
  Trot  5,5 - 5,5 - 3,0 - 5,0 - 6,5 5,33 
  Walk  6,5 - 7,0 - 6,0 - 6,5 - 7,0 6,67 
  Canter  6,0 - 6,5 - 6,5 - 6,5 - 6,5 6,50 
  Tölt  7,0 - 6,5 - 6,0 - 6,5 - 6,0 6,33 
05 042 Lea Albeck Laursen / Eitill frá Leysingjastöðum II / DK / Dr 5,93 
  Tölt  6,5 - 6,0 - 5,5 - 6,0 - 6,0 6,00 
  Trot  6,0 - 5,5 - 5,0 - 6,5 - 5,5 5,67 
  Walk  6,0 - 6,0 - 6,0 - 6,5 - 6,5 6,17 
  Canter  6,0 - 5,5 - 6,5 - 6,0 - 6,0 6,00 
  Tölt  6,0 - 5,5 - 6,0 - 6,0 - 5,5 5,83 
06 021 Dóróthea Ármann / Spóla vom Schloßberg / IS / Ad  5,04 
  Tölt  4,5 - 5,0 - 5,0 - 6,0 - 5,5 5,17 
  Trot  3,0 - 3,0 - 2,5 - 3,5 - 4,0 3,17 
  Walk  5,5 - 5,5 - 5,0 - 6,0 - 6,0 5,67 
  Canter  5,0 - 5,5 - 5,5 - 5,5 - 5,5 5,50 
  Tölt  5,5 - 5,5 - 6,0 - 6,5 - 5,5 5,67
 
 
F2 - Five Gait - A-Final 
01 005 Anne Kleine Büning / Breyting von Faxaból / DE / Le 6,26 
  Tölt  6,5 - 7,0 - 6,5 - 6,5 - 6,5 6,50 
  Trot  6,5 - 6,0 - 6,5 - 6,0 - 6,0 6,17 
  Walk  6,5 - 7,0 - 6,5 - 5,5 - 6,5 6,50 
  Canter  6,0 - 6,5 - 6,0 - 6,5 - 6,0 6,17 
  Racing Pace  5,5 - 5,5 - 7,5 - 6,0 - 6,5 6,00 
02 036 Johanna Tesch / Gnýr vom Wagrienhof / DE / En  6,02 
  Tölt  6,5 - 6,0 - 5,5 - 6,0 - 6,0 6,00 
  Trot  5,0 - 5,0 - 5,0 - 5,5 - 5,5 5,17 
  Walk  6,0 - 6,5 - 6,5 - 6,5 - 6,0 6,33 
  Canter  6,0 - 6,0 - 5,5 - 6,5 - 6,0 6,00 
  Racing Pace  6,5 - 6,0 - 6,5 - 6,0 - 7,0 6,33 
03 056 Mathilde Heier Kristensen / Dropi frá Akurgerði / DK / Ca 5,98 
  Tölt  6,0 - 6,0 - 6,0 - 6,5 - 6,5 6,17 
  Trot  6,5 - 6,0 - 6,0 - 6,5 - 6,0 6,17 
  Walk  6,5 - 6,5 - 6,5 - 7,0 - 6,5 6,50 
  Canter  6,5 - 6,5 - 6,5 - 6,5 - 6,5 6,50 
  Racing Pace  5,0 - 5,5 - 5,0 - 6,0 - 5,0 5,17 
04 007 Astrid Katrine Frøsig / Adam fra Skarholt / DK / Be  5,88 
  Tölt  6,5 - 6,5 - 5,5 - 6,5 - 6,0 6,33 
  Trot  5,5 - 6,0 - 6,0 - 6,5 - 6,0 6,00 
  Walk  5,0 - 4,5 - 4,5 - 5,0 - 4,5 4,67 
  Canter  6,0 - 6,0 - 5,5 - 6,5 - 6,5 6,17 
  Racing Pace  6,0 - 5,5 - 6,0 - 5,5 - 6,0 5,83 
05 043 Lena Johanna Kurz / Salvar frá Heiði / AT / Gr  5,57 
  Tölt  5,5 - 6,0 - 6,0 - 5,5 - 6,0 5,83 
  Trot  6,0 - 5,5 - 5,5 - 6,5 - 6,0 5,83 
  Walk  5,5 - 5,5 - 5,5 - 5,5 - 5,0 5,50 
  Canter  6,5 - 6,0 - 6,0 - 6,5 - 6,5 6,33 
  Racing Pace  4,0 - 4,5 - 5,0 - 5,0 - 6,0 4,83 
06 002 Alice Schofield / Arna (Adna) vom Forstwald / FR / Kn 5,45
  Tölt  6,0 - 6,0 - 5,5 - 6,0 - 5,5 5,83 
  Trot  6,5 - 6,0 - 6,0 - 6,5 - 6,0 6,17 
  Walk  5,5 - 5,5 - 5,0 - 5,0 - 5,0 5,17 
  Canter  6,0 - 6,5 - 5,5 - 6,0 - 6,5 6,17 
  Racing Pace  4,0 - 3,5 - 4,5 - 5,0 - 5,0 4,50
 
 
V4 - Special Four Gait - A-Final 
01 070 Theresa Hicker / Heikir frá Holtsmúla 1 / AT / Hu  6,00 
  Walk  7,0 - 6,5 - 6,0 - 6,5 - 6,5 6,50 
  Tölt  6,0 - 5,5 - 6,0 - 5,5 - 5,5 5,67 
  Transitions  5,5 - 6,0 - 6,5 - 6,0 - 6,0 6,00 
  Trot  6,0 - 5,5 - 5,5 - 5,5 - 5,5 5,50 
  Canter  6,5 - 7,0 - 6,0 - 6,0 - 6,5 6,33 
02 051 Magdalena Sainis / Skjóni fra Tværsige / DK / Gr  5,87 
  Walk  6,5 - 6,5 - 6,0 - 6,0 - 5,5 6,17 
  Tölt  5,5 - 5,5 - 5,5 - 5,0 - 5,5 5,50 
  Transitions  6,0 - 5,5 - 6,0 - 5,5 - 6,0 5,83 
  Trot  6,0 - 6,0 - 5,5 - 5,5 - 5,5 5,67 
  Canter  6,5 - 6,5 - 5,5 - 6,0 - 6,0 6,17 
03 069 Súsanna Katarina Gudmundsdóttir / Fríða vom Basselthof / IS / Gr 5,80 
  Walk  6,0 - 6,0 - 5,5 - 5,5 - 6,5 5,83 
  Tölt  5,5 - 5,5 - 6,5 - 5,5 - 6,0 5,67 
  Transitions  6,0 - 6,0 - 5,5 - 5,5 - 5,5 5,67 
  Trot  6,0 - 6,0 - 6,5 - 6,0 - 5,5 6,00 
  Canter  5,5 - 6,0 - 5,5 - 6,0 - 6,0 5,83 
04 047 Lisa Kroon / Elísa frá Rósagrund / NL / Hu  5,60 
  Walk  6,0 - 6,5 - 6,5 - 6,0 - 6,0 6,17 
  Tölt  5,5 - 5,5 - 5,5 - 5,5 - 5,5 5,50 
  Transitions  5,0 - 5,5 - 5,0 - 5,0 - 5,0 5,00 
  Trot  5,5 - 5,5 - 5,0 - 5,5 - 4,5 5,33 
  Canter  6,0 - 6,0 - 5,5 - 6,0 - 6,0 6,00 
05 034 Johanna Anich / Aþena frá Jarðbrú / AT / In  5,50 
  Walk  6,5 - 6,0 - 5,5 - 5,5 - 6,0 5,83 
  Tölt  6,0 - 6,0 - 5,5 - 5,0 - 5,5 5,67 
  Transitions  5,5 - 5,5 - 5,5 - 5,5 - 5,5 5,50 
  Trot  4,5 - 5,5 - 4,5 - 5,5 - 5,5 5,17 
  Canter  5,0 - 5,5 - 4,5 - 5,5 - 5,5 5,33 
06 013 Britta van der Linden / Grímnir frá Sólskini / NL / Le 5,47 
  Walk  6,0 - 5,5 - 5,5 - 5,5 - 6,0 5,67 
  Tölt  6,0 - 6,0 - 5,5 - 5,0 - 5,5 5,67 
  Transitions  5,5 - 5,0 - 5,0 - 5,0 - 4,0 5,00 
  Trot  5,5 - 5,5 - 5,0 - 5,5 - 5,0 5,33 
  Canter  5,5 - 6,0 - 5,0 - 6,0 - 5,5 5,67
 
TR1 - Trail 
01 069 Súsanna Katarina Gudmundsdóttir / Fríða vom Basselthof / IS / Gr 8,60 
02 035 Johanna Kirchmayr / Saedis Windhof / AT / Fa  8,30 
03 050 Madison June Prestine / Drottning von Espenau / US / In 8,00 
04 014 Carolin Nase / Sláttavél vom Röschbacherhof / DE / Ca 7,90 
05 066 Seraina Stalder / Hekla / CH / Ca  7,80 
06 075 Vanja Roulin / Nasi frá Kvistum / CH / Dr  7,70 
06 047 Lisa Kroon / Elísa frá Rósagrund / NL / Hu  7,70 
08 030 Ida Adler / Nunna / SE / Fa  7,60 
09 018 Cindy Schneider / Gísli vom Petersberg / DE / Fa  7,50 
10 002 Alice Schofield / Arna (Adna) vom Forstwald / FR / Kn 7,40
10 036 Johanna Tesch / Gnýr vom Wagrienhof / DE / En  7,40 
 
CR1 - Countryside Riding 
01 045 Leonie Wolff / Eitill von der Hubertsburg / DE / Kn  7,00 
02 047 Lisa Kroon / Elísa frá Rósagrund / NL / Hu  6,40 
03 060 Nina Vrsec / Háförn frá Lexkesveer / SL / Be  6,30 
04 020 Dora-Marie König / Vængur von Roetgen / DE / Ma  6,10 
04 014 Carolin Nase / Sláttavél vom Röschbacherhof / DE / Ca 6,10 
06 008 Ayla Green / Lúkas vom Basselthof / US / Ju  6,00 
06 016 Cathrine Langkilde / Berta vom Forstwald / DK / En  6,00 
08 050 Madison June Prestine / Drottning von Espenau / US / In 5,80 
08 062 Rebekka Dahl McBirnie / Klara vom Basselthof / FO / Ca 5,80 
08 038 Kathelijne Wonders / Skessa van Darthoven / NL / Gr 5,80 
08 040 Lara Dörrer / Vopni frá Miðhúsum / DE / Gr  5,80 
 
FS2 - Riding In Dressage Arena 
01 035 Johanna Kirchmayr / Saedis Windhof / AT / Fa  5,97  
02 041 Laura Magdalena Goblirsch / Eyjólfur von Berlar / DE / Hu 5,93 
03 012 Bo Cavens / Brjánn från Slätterne / NL / Ca  5,80 
04 068 Sophie de Munck / Kolka frá Litla-Húsið / NL / Kn  5,70 
05 013 Britta van der Linden / Grímnir frá Sólskini / NL / Le 5,47 
06 004 Angelika Lehner / Svört / AT / Le  5,37 
07 020 Dora-Marie König / Vængur von Roetgen / DE / Ma  5,33 
08 003 Andrea Breitschmid / Sól frá Litla-Dunhaga II / CH / En 5,30 
09 028 Harpa Sigridur Bjarnadóttir / Finnur von der Waydbrink / IS / En 5,27 
09 065 Sarah Clavadetscher / Óríon vom Basselthof / CH / Kn 5,27 
 
FS3 - In Hand Showing in Dressage Arena 
01 065 Sarah Clavadetscher / Óríon vom Basselthof / CH / Kn 6,37 
02 058 Nina Catharina Hinners / Gígja vom Appeler Moor / DE / Ju 6,07
03 032 Isabella Teerlink-Plagborg / Ýfir fra Katulabo / DK / In 5,47
04 031 Ida Lindqvist / Gletta från Hynnenäs / SE / Gr  5,40 
05 022 Emma Cecilie Hildre / Saga von der Waydbrink / NO / Le 4,97