þriðjudagur, 17. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit-Vormót Æskunnar hjá Geysi

25. maí 2013 kl. 22:54

Úrslit-Vormót Æskunnar hjá Geysi

Hér koma allar niðurstöður úr forkeppni og úrslitum af Vormóti Æskunnar hjá Geysir sem haldið var í samstarfi við Búaðföng, sem haldið var i dag laugardag 25.maí á Gaddstaðaflötum við Hellu. Þökkum við öllum þeim starfsmönnum sem voru með okkur í dag fyrir hjálpina.

 
Fjórgangur V2
Forkeppni Ungmennaflokkur - 
 
 Mót:IS2013GEY078 - Vormót ÆskunarDags.:25-05-2013
 Félag:Geysir
  Sæti   Keppandi  Heildareinkunn 
1   Guðrún Alexandra Tryggvadóttir / Þrenning frá Kaldbak6,03  
2   Arnar Heimir Lárusson / Goði frá Hólmahjáleigu5,47  
3   Gréta Rut Bjarnadóttir / Prins frá Kastalabrekku4,13  
       
Fjórgangur V2
A úrslit Ungmennaflokkur - 
 
 Mót:IS2013GEY078 - Vormót ÆskunarDags.:25-05-2013
 Félag:Geysir
  Sæti   Keppandi  Heildareinkunn 
1   Guðrún Alexandra Tryggvadóttir / Þrenning frá Kaldbak6,07  
2   Arnar Heimir Lárusson / Goði frá Hólmahjáleigu5,77  
3   Gréta Rut Bjarnadóttir / Prins frá Kastalabrekku5,33  
       
Fjórgangur V2
Forkeppni Unglingaflokkur - 
 
 Mót:IS2013GEY078 - Vormót ÆskunarDags.:25-05-2013
 Félag:Geysir
  Sæti   Keppandi  Heildareinkunn 
1   Harpa Rún Jóhannsdóttir / Straumur frá Írafossi5,70  
2   Annika Rut Arnarsdóttir / Gáta frá Herríðarhóli5,40  
3   Þorsteinn Björn Einarsson / Dropi frá Ytri-Sólheimum II5,37  
4   Sigurður  Smári Davíðson / Hrólfur frá Hafsteinsstöðum3,13  
       
Fjórgangur V2
A úrslit Unglingaflokkur - 
 
 Mót:IS2013GEY078 - Vormót ÆskunarDags.:25-05-2013
 Félag:Geysir
  Sæti   Keppandi  Heildareinkunn 
1   Harpa Rún Jóhannsdóttir / Straumur frá Írafossi5,93  
2   Þorsteinn Björn Einarsson / Dropi frá Ytri-Sólheimum II5,73  
3   Annika Rut Arnarsdóttir / Gáta frá Herríðarhóli5,67  
4   Sigurður  Smári Davíðson / Hrólfur frá Hafsteinsstöðum5,33  
       
Fjórgangur V2
Forkeppni Barnaflokkur - 
 
 Mót:IS2013GEY078 - Vormót ÆskunarDags.:25-05-2013
 Félag:Geysir
  Sæti   Keppandi  Heildareinkunn 
1   Sigurlín F Arnarsdóttir / Jörundur frá Herríðarhóli4,73  
       
Fjórgangur V2
A úrslit Barnaflokkur - 
 
 Mót:IS2013GEY078 - Vormót ÆskunarDags.:25-05-2013
 Félag:Geysir
  Sæti   Keppandi  Heildareinkunn 
1   Sigurlín F Arnarsdóttir / Jörundur frá Herríðarhóli5,30  
       
Fimmgangur F2
Forkeppni Ungmennaflokkur - 
 
 Mót:IS2013GEY078 - Vormót ÆskunarDags.:25-05-2013
 Félag:Geysir
  Sæti   Keppandi  Heildareinkunn 
1   Rakel Natalie Kristinsdóttir / Þrenna frá Hofi I5,70  
2   Ragna Helgadóttir / Skerpla frá Kjarri5,33  
       
Fimmgangur F2
A úrslit Ungmennaflokkur - 
 
 Mót:IS2013GEY078 - Vormót ÆskunarDags.:25-05-2013
 Félag:Geysir
  Sæti   Keppandi  Heildareinkunn 
1   Rakel Natalie Kristinsdóttir / Þrenna frá Hofi I5,98  
2   Ragna Helgadóttir / Skerpla frá Kjarri5,86  
       
Fimmgangur F2
Forkeppni Unglingaflokkur - 
 
 Mót:IS2013GEY078 - Vormót ÆskunarDags.:25-05-2013
 Félag:Geysir
  Sæti   Keppandi  Heildareinkunn 
1   Róbert Bergmann / Dagrún frá Kvistum5,77  
2   Þorsteinn Björn Einarsson / Smiður frá Fornusöndum5,10  
3   Þórólfur Sigurðsson / Rós frá Stokkseyrarseli3,77  
4   Róbert Bergmann / Lipurtá frá Kvistum0,00  
       
Fimmgangur F2
A úrslit Unglingaflokkur - 
 
 Mót:IS2013GEY078 - Vormót ÆskunarDags.:25-05-2013
 Félag:Geysir
  Sæti   Keppandi  Heildareinkunn 
1   Þórólfur Sigurðsson / Rós frá Stokkseyrarseli5,57  
2   Þorsteinn Björn Einarsson / Smiður frá Fornusöndum5,02  
       
Tölt T3
Forkeppni Unglingaflokkur - 
 
 Mót:IS2013GEY078 - Vormót ÆskunarDags.:25-05-2013
 Félag:Geysir
  Sæti   Keppandi  Heildareinkunn 
1   Annika Rut Arnarsdóttir / Gáta frá Herríðarhóli5,50  
2   Þórólfur Sigurðsson / Elding frá V-Stokkseyrarseli3,90  
3   Róbert Bergmann / Sikill frá Skriðu0,00  
       
Tölt T3
A úrslit Unglingaflokkur - 
 
 Mót:IS2013GEY078 - Vormót ÆskunarDags.:25-05-2013
 Félag:Geysir
  Sæti   Keppandi  Heildareinkunn 
1   Annika Rut Arnarsdóttir / Gáta frá Herríðarhóli5,83  
2   Þórólfur Sigurðsson / Elding frá V-Stokkseyrarseli4,39  
       
Tölt T3
Forkeppni Barnaflokkur - 
 
 Mót:IS2013GEY078 - Vormót ÆskunarDags.:25-05-2013
 Félag:Geysir
  Sæti   Keppandi  Heildareinkunn 
1   Þormar Elvarsson / Gráða frá Hólavatni5,50  
41308   Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd0,00  
41308   Sigurlín F Arnarsdóttir / Jörundur frá Herríðarhóli0,00  
       
Tölt T3
A úrslit Barnaflokkur - 
 
 Mót:IS2013GEY078 - Vormót ÆskunarDags.:25-05-2013
 Félag:Geysir
  Sæti   Keppandi  Heildareinkunn 
1   Þormar Elvarsson / Gráða frá Hólavatni6,28  
       
Tölt T3
Forkeppni Ungmennaflokkur - 
 
 Mót:IS2013GEY078 - Vormót ÆskunarDags.:25-05-2013
 Félag:Geysir
  Sæti   Keppandi  Heildareinkunn 
1   Rakel Natalie Kristinsdóttir / Þrenna frá Hofi I6,03  
2   Guðrún Alexandra Tryggvadóttir / Þrenning frá Kaldbak5,93  
3   Ragna Helgadóttir / Skerpla frá Kjarri5,60  
4   Fríða Hansen / Hekla frá Leirubakka5,33  
       
Tölt T3
A úrslit Ungmennaflokkur - 
 
 Mót:IS2013GEY078 - Vormót ÆskunarDags.:25-05-2013
 Félag:Geysir
  Sæti   Keppandi  Heildareinkunn 
1   Guðrún Alexandra Tryggvadóttir / Þrenning frá Kaldbak6,33  
2   Rakel Natalie Kristinsdóttir / Þrenna frá Hofi I6,28  
3   Fríða Hansen / Hekla frá Leirubakka6,22  
4   Ragna Helgadóttir / Skerpla frá Kjarri5,22