fimmtudagur, 14. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit vetrarmóts Sleipnis

6. mars 2011 kl. 23:33

Úrslit vetrarmóts Sleipnis

Annað vetrarmót Sleipnis fór fram í reiðhöll félagsins á Selfossi laugardaginn 5. mars.

Úrslit mótsins urðu eftirfarandi:

Opinn flokkur
1. Sævar Örn Sigurvinsson og Orka frá Þverárkoti
2. Ingimar Baldvinsson og Fáni frá Kilhrauni
3. Skúli Ævar Steinsson og Garðar frá Holtabrún
4. Oddný Lára Guðnadóttir og Fífa frá Syðri-Brekku
5. Haukur BaldvinssonJötunn frá Hrappsstöðum
6. Helgi Þór GuðjónssonSvafnir frá Miðsitju
7. Kim Allan AndersenTíska frá Litlu-Sandvík
8. Guðjón Sigurliði SigurssonGandur frá Selfossi

Áhugamannaflokkur 1
1. Elín Urður HrafnsdóttirGarri frá Gerðum
2. Veronika EberlKyndill frá Litla-Garði
3. Jónas Már HreggviðssonFjóla frá Langholti
4. Elísabet GústafsdóttirKeðja frá Norðurhvammi
5. Jóhanna HaraldsdóttirDropi frá Haga
6. Elín MagnúsdóttirHvítá frá Oddgeirshólum
7. Magnús ÓlasonGáta frá Hlíð
8. Ari B. ThorarensenÍrís frá Dalbæ
9. Ægir SigurðssonDimma frá Flagbjarnarholti
10. Íris BöðvarsdóttirBrá frá Óseyri

Áhugamannaflokkur 2
1. Mekklín GísladóttirLúkas frá Klettholti
2. Þórdís SigurðardóttirGígur frá Helgastöðum I
3. Beatrix ErlerBlær frá Eystra-Fróðholti
4. Sigurbjörg Halla SigurjónsdóttirKóngur frá Hvolsvelli
5. Vigdís Tinna Sigurjónsdóttir.Garpur frá Búðarhóli

Ungmennaflokkur
1. Arnar Bjarki SigurðarsonRán frá Neistastöðum
2. Bára Bryndís KristjánsdóttirEskill frá Lindabæ
3. Ragnheiður HallgrímsdóttirSnerill frá Kirkjuferjuhjáleigu
4. Alexandra ArnarsdóttirMáttur frá Reykjum
5. Sigurgeir JóhannssonVignir frá Varmalæk

Unglingaflokkur
1. Hjördís Björg ViðjudóttirPerla frá Langholti II
2. Dagmar Öder EinarsdóttirGlódís frá Halakoti
3. Sigríður ÓladóttirMökkur frá Litlu-Sandvík
4. Viktor Elís MagnússonSterkur frá Ártúnum
5. Elsa Margrét JónasdóttirFalur frá Langholti I
6. Bryndís ArnarsdóttirStjarni frá Fljótshólum
7. Ingi Björn LeifssonÞór frá Selfossi

Barnaflokkur
1. Glódís Rún SigurðardóttirKamban frá Húsavík
2. Ásthildur Rut StefánsdóttirGarri frá Gerðum
3. Védís Huld SigurðardóttirTangó frá Sunnuhvoli
4. Vilborg Hrund JónsdóttirSvelgur frá Strönd
5. Eiríkur EggertssonVera frá Lynghóli
6. Þórgils Kári SigurðssonMóalingur frá Kolsholti
7. Sturla ArnarssonÝmir frá Bakka
8. Þórunn Ösp JónasdóttirGlóðafeykir frá Langholti II
9. Hákon EggertssonAdam frá Miðkrika
10. Þuríður Ósk IngimarsdóttirTeinn frá Lýsuhóli

Pollaflokkur
1. Stefanía Hrönn StefánsdóttirKomma frá Litlu-Hildisey
1. Embla Sól ArnarsdóttirBylur frá Hoftúni
1. Egill Baltasar ArnarssonÝmir frá Bakka
1. Svandís Aithen SævarsdóttirSkjálfti frá Bjarnanesi
1. Daníel Sindri SverrissonVáli frá Skíðbakka
1. Dagur Orri HaukssonFalur frá Þingeyrum
1. Unnsteinn ReynissonFaxi