föstudagur, 20. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit Vetrarmóts Mána

3. mars 2014 kl. 10:21

Vetrarmót Mána

Góð þátttaka og glæstir gæðingar

Annað vetrarmót Mána fór fram á laugardaginn í miklu blíðskaparveðri.  Góð þátttaka var í mótinu og voru margir glæstir gæðingar og knáir knapar sem sýndu listir sýnar á vellinum. En úrslitin voru þessi: 

Teymingarflokkur Pollar  

 

            Snorri Freyr Ingibergsson                                      Sikill 

 

Pollar  

            Helena Rán Gunnarsdóttir                                                Nótt frá Brú                          

 

Barnaflokkur

            1. sæti            Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir                  Kornilíus frá Kirkjubæ

            2. sæti            Signý Sól Snorradóttir                                 Rá frá Melabergi

            3. sæti            Bergey Gunnarsdóttir                                 Askja frá Efri Hömrum

            4. sæti            Emma Thorlacius                                       Þruma frá Arnastaðakoti

            5. sæti            Glódís Líf Gunnarsdóttir                             Gyðja frá Læk

 

Ungmennaflokkur

 

            1. sæti            Jóhanna Perla Gísladóttir                          Fylkir frá Bakka

            2. sæti            Elín Færseth                                     Björk frá Njarðvík

 

Konur

            1. sæti            Tinna Rut Jónsdóttir                                   Bubbi frá Þingholti

            2. sæti            Þórhalla Sigurðardóttir                               Vífill frá Síðu

            3. sæti            Linda Helgadóttir                                         Geysir frá Læk

            4. sæti            Claudia                                                          Blökk frá Síðu

 

Unglingaflokkur

 

            1. sæti            Alexander Þórisson                                    Astró frá Heiðarbrún

            2. sæti            Klara P. Davíðsdóttir                                   Tumi frá Varmalæk

            3. sæti            Aþena Eir Jónsdóttir                                   Sörli frá Strönd II

            4. sæti            Sandra Rós Tryggvadóttir                          Stormur frá Hrepphólum

            5. sæti            Kristján Ingibergsson                                 Sörli frá Skógarnesi

 

Opinn flokkur

            1. sæti            Ásmundur Ernir Snorrason                       Alda frá Tungu

            2. sæti            Jón Viðar Viðarsson                                   Verðandi frá Síðu

            3. sæti            Tinna Rut Jónsdóttir                                   Hemla frá Ströd I

            4. sæti            Sigurður Ragnarsson                                Arfur frá Eyjarhólum

            5. sæti            Stella Sólveig Pálmarsdóttir                      Loki frá Dalandi