laugardagur, 17. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit úr vetrarmóti Sleipnis

5. apríl 2011 kl. 01:24

Úrslit úr vetrarmóti Sleipnis

Þriðja opna vetramót Sleipnis var haldið að Brávöllum Selfossi laugardaginn 2. apríl sl. 
Keppt var í sjö flokkum og urðu úrslit eftirfarandi:

Opinn flokkur

1. Steindór Guðmundsson Hafdís frá Hólum

2. Ingimar Baldvinsson Fáni frá Kilhrauni

3. Sævar Örn Sigurvinsson Dagur frá brattholti

4. Elsa Magnúsdóttir Sjóður frá Sólvangi

5. Haukur Baldvinsson Viðja frá Litla landi

6. Helgi Þór Guðjónsson Svafnir frá Miðsitju

7. Sigriður Pétursdóttir Eldur frá Þórunúpi

8. Ragnar Valur Björgvinsson Djarfur frá Langholti.

 

Áhugamannaflokkur 1

1. Ester Kapinga Háfeti frá Hurðabaki

2. Jónas Már Hreggviðsson Fjóla frá Langholti

3. Selma Friðriksdóttir Frosti frá Ey

4. Magnús Ólason Sterkur ártúnum

5. Veronika Eberl Kyndill frá Litla-Garði

6. Benedikt Þór Bárðasson Snær frá Hvolsvelli.

7. Alexandra Arnarsdóttir Ymir frá Bakka

8. Ólöf Magnúsdóttir Mökkur frá Litlu-Sandvik

 

Áhugamannaflokkur 2

1. Bjartur Stefansson Kiljan frá Reykjavík

2. Ellen Mathilda Lindstaf Eldborg frá Margretahofi

3. Sigurbjörg Halla Sigurjónsdóttir Kóngur frá Hvolsvelli

4. Ingvi Jóhannsson Þota frá Miðfelli

 

Ungmennaflokkur

Sæti Knapi Hestur

1. Sigurgeir Jóhannsson Tignir frá Varmalæk

2. Bára Bryndís Kristjánsdóttir Garðar frá Holtabrún

3. Alexandra Arnarsdóttir Máttur frá Reykjum

4. Karen Guðmundsdóttir Kóngur

5. Sólveig Sigurðardóttir Stafn frá Eyrabakka

6. Þórey Elsa Valborgardóttir Sævar frá Sólvangi

 

Unglingaflokkur

1 Hjördís Björg Viðjudóttir Perla frá Langholti II

2. Ingi Björn Leifsson Neisti frá Skarði

3. Þórólfur Sigurðsson Stigandi frá Torfafelli

4. Bryndís Arnarsdóttir Moli frá Grænhólum

5. Viktor Elís Magnússon Sterkur frá Ártúnum

6. Íris Björk Garðarsdóttir Stjörnufákur frá Langholti 2

7. Elsa Margrét Jónasdóttir Falur frá Langholti

8. Sigríður Óladóttir Mökkur frá Litlu-Sandvík

 

Barnaflokkur

1. Vilborg Hrund Jónsdóttir Svelgur frá Strönd

2. Eiríkur Eggertsson Aðam frá Miðkríka

3. Þórunn Ösp Jónasdóttir Glóðafeykir frá Langholti II

4. Vilhelm Freyr Steindórsson Bjartur frá Selfossi

 

Pollaflokkur

1. Svandís Aithen Sævarsdóttir Háfeti frá Hurðabaki

1. Daníel Sindri Sverrisson Váli frá Skíðbakka

1. Dagur Orri Hauksson Falur frá Þingeyrum

1. Unnsteinn Reynisson Faxi

1. Sigurjón Reynisson Ómur frá Hurðabaki

1. Daniel Arnar Viðisson Börkur frá Akurgerði

1.Guðmunda Briet Steindórsóttir Bleikur frá Stekku

1. Hrafnhildur Svava Sigurðardóttir Þrenna frá Höskuldsstöðum

Unghrossaflokkur

1.Þórey frá Fróni F:Þóroddur frá Þóroddsstödum M:Þordís frá Reykjavík Knapi . Steindór Guðmundsson Eig: Steindór Guðmundsson Ragnar Tómasson

2. Náttfari frá Hólaborg F:Kraki frá Laufhól M:Glóð frá Reykjavík Knapi: Ingimar Baldvinsson Eig.: IB fasteignir ehf

3.Spurning frá Sólvangi F:Spölur frá Hafsteinsstöðum M:Steinvör frá Nautabúi  Knapi:Þórey Elsa Valborgardóttir Eig.: Pjetur Nikulás Pjetursson

4. Sigð frá Hrafnsholti F:Sjóður frá Galtastöðum M: Náttdís frá Langholti Knapi og Eig.: Elisabet S. Gisladóttir

5.Íða frá Stokkseyraseli F:Flugar frá Barkastöðum M: Krafla frá Miklabæ Knapi : Sigurður Torfi Sigurðsson Eig.: Sigurður Torfi Sigurðsson Ragnhildur Sigurðardóttir.

 

Úrslit stigakeppni

Opinn Flokkur

1. Haukur Baldvinsson

2.-3. Sævar Örn Sigurvinsson

2.-3. Ingimar Baldvinsson

4. Helgi Þór Guðjónsson

5.-6. Skúli Ævar Steinsson

5.-6. Steindór Guðmundsson

Áhugamannaflokkur 1

1. Magnús Ólason (sigrar á sætaröðun)

2. Jónas Már Hreggviðsson

3.Elin Urður Hrafnberg

4. Elín Magnusdóttir

5. Ari Thorarensen

Ungmennaflokkur

1. Bára Bryndis Kristjánsdóttir

2. Sigurgeir Jóhannsson

3. Alexandra Arnarsdóttir

4.-5. Arnar Bjarki Sigurðarson

4.-5.Agnes Hekla Árnadóttir

Unglingaflokkur

1.Hjörðis Björg Viðjudóttir

2. Dagmar öder Einarsdóttir

3.Sigriður Óladóttir

4. Bryndis Arnarsdóttir

5. Ingi Björn Leifsson

Barnaflokkur

1. Vilborg Hrund Jónsdóttir

2. Þórunn Ösp Jónasdóttir

3.-4.Þórgils Kári Sigurdsson

3.-4. Ásthildur Stefánsdóttir

5. Glódís Rún Sigurðardóttir