mánudagur, 23. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit úr töltinu

Óðinn Örn Jóhannsson
26. febrúar 2019 kl. 08:24

Meistaradeild Líflands og æskunnar.

Meistaradeild Líflands og æskunnar.

Annað mót Meistaradeildar Líflands og æskunnar, Steinullar tölt, var haldið í gær í Samskipahöllinni í Spretti. Mótið gekk vel í alla staði og flottu knaparnir okkar áttu hverja frábæru sýninguna á fætur annarri. 44 knapar öttu kappi og var keppnin hörð og spennandi.

Hirðljósmyndarinn okkar hann Ólafur Ingi tók mikið af skemmtilegum myndum af bæði mönnum og hestum. Hér má sjá myndir frá töltinu https://www.facebook.com/pg/olafuringifoto/photos/?tab=album&album_id=2197020283855085.            

Benedikt Ólafsson á Biskupi frá Ólafshafa sigraði B-úrslitin með einkunnina 6,78. Samkvæmt reglum deildarinnar þá fær sigurvegari B-úrslitanna ekki keppnisrétt í A-úrslitum. Védís Huld Sigurðardóttir endurtók leikinn og sigraði annað mótið í röð á Hrafnfaxa frá Skeggsstöðum. Hlutu þau einkunnina 7,44. Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir á Skálmöld frá Eystra-Fróðholti varð önnur með einkunnina 7,17 og jöfn í þriðja sæti urðu Glódís Rún Sigurðardóttir á Dáð frá Jaðri og Haukur Ingi Hauksson á Barða frá Laugarbökkum með einkunnina 6,83. Staðan í einstaklingskeppninni eftir bæði Hrímnis fjórganginn og Steinullar töltið:

Védís Huld

24

Gyða Sveinbjörg

18

Glódís Rún

14,5

Hákon Dan

13

Haukur Ingi

9,5

Arnar Máni

8,5

Signý Sól

7,5

Katla Sif

4,5

Benedikt Ólafs

5

Guðmar Hólm

3

Eysteinn Tjörvi

1,5

Hulda María

1

Glódís Líf

1

 

Í liðakeppninni varð lið Margretarhofs stigahæst með 84 stig, annað mótið í röð! Staðan í liðakeppninni eftir Steinullar töltið:

Margretarhof 

84

Cintamani 

76,5

H. Hauksson

74

Leiknir 

65

Team Hofsstaðir / Sindrastaðir

62

Traðarland

61

Josera

44

Austurkot 

33,5

Lið Stjörnublikks

28,5

Poulsen

17,5

Equsana

14

 

Heildarstaðan í liðakeppninni eftir bæði Hrímnis fjórganginn og Steinullar töltið:

Margretarhof 

173

Cintamani 

161,5

H. Hauksson

148

Leiknir 

126,5

Team Hofsstaðir / Sindrastaðir

118

Traðarland

113

Josera

80

Lið Stjörnublikks

65

Austurkot 

56

Poulsen

43,5

Equsana

36,5

 

Við viljum þakka hestamannafélaginu Spretti fyrir lánið á Samskipahöllinni og einnig viljum við þakka öllum þeim sem lögðu hönd á plóg á einhvern hátt. Næsta mót í Meistaradeild Líflands og æskunnar, fimmgangur, verður haldið þann 10. mars í TM-Reiðhöllinni í Fáki. Hlökkum til að sjá ykkur þar.

 

Hér eru heildarniðurstöður Equsana töltsins í Meistaradeild Líflands og æskunnar:

 

A-úrslit:

1.       Védís Huld Sigurðardóttir / Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 7,44 – Margretarhof

2.       Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Skálmöld frá Eystra-Fróðholti 7,17 – Cintamani

3.-4.   Glódís Rún Sigurðardóttir / Dáð frá Jaðri 6,83 – Margretarhof

3.-4.   Haukur Ingi Hauksson / Barði frá Laugarbökkum 6,83 – H.Hauksson

5.       Selma Leifsdóttir / Glaður frá Mykjunesi 6,17 - Leiknir

 

 

B-úrslit:

6.       Benedikt Ólafsson / Biskup frá Ólafshaga 6,78 - Traðarland

7.       Arnar Máni Sigurjónsson / Sómi frá Kálfsstöðum 6,61 – H.Hauksson

8.       Hákon Dan Ólafsson / Villa frá Kópavogi 6,44 - Traðarland

9.-10. Signý Sól Snorradóttir / Rafn frá Melabergi 6,39 - Cintamani

9.-10. Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,39 – Team Hofsstaðir / Sindrastaðir

11.     Glódís Líf Gunnarsdóttir / Flygill frá Stóra-Ási 6,33 – Leiknir

 

 

Forkeppni:

1.                Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Skálmöld frá Eystra-Fróðholti 6,93 - Cintamani

2.                Védís Huld Sigurðardóttir / Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 6,83 - Margretarhof

3.-4.            Glódís Rún Sigurðardóttir / Dáð frá Jaðri 6,63 - Margretarhof

3.-4.            Haukur Ingi Hauksson / Barði frá Laugarbökkum 6,63 - H.Hauksson

5.                Selma Leifsdóttir / Glaður frá Mykjunesi 2 6,50 - Leiknir

6.-7.            Hákon Dan Ólafsson / Villa frá Kópavogi 6,43 - Traðarland

6.-7.            Benedikt Ólafsson / Biskup frá Ólafshaga 6,43 - Traðarland

8.                Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,40 - Team Hofsstaðir / Sindrastaðir

9.                Signý Sól Snorradóttir / Rafn frá Melabergi 6,37 - Cintamani

10.-11.        Arnar Máni Sigurjónsson / Sómi frá Kálfsstöðum 6,23 - H.Hauksson

10.-11.        Glódís Líf Gunnarsdóttir / Flygill frá Stóra-Ási 6,23 - Leiknir

12.-14.        Guðný Dís Jónsdóttir / Roði frá Margrétarhofi 6,13 - Team Hofsstaðir / Sindrastaðir

12.-14.        Katla Sif Snorradóttir / Flugar frá Morastöðum 6,13 - Margretarhof

12.-14.       Sigrún Högna Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 6,13 - Margretarhof

15.              Kristján Árni Birgisson / Dökkva frá Kanastöðum 6,07 - H.Hauksson

16.-17.        Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Garpur frá Skúfslæk 6,03 - Cintamani

16.-17.        Kári Kristinsson / Hrólfur frá Hraunholti 6,03 - Josera

18.-19.        Rakel Ösp Gylfadóttir / Óskadís frá Hrísdal 6,00 - Lið Stjörnublikks

18.-19.        Þorvaldur Logi Einarsson / Stjarni frá Dalbæ II 6,00 - Josera

20.-21.        Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Daníel frá Vatnsleysu 5,87 - Team Hofsstaðir / Sindrastaðir

20.-21.        Elín Þórdís Pálsdóttir / Ópera frá Austurkoti 5,87 - Austurkot

22.-23.        Matthías Sigurðsson / Djákni frá Reykjavík 5,83 - Leiknir

22.-23.        Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Saga frá Dalsholti 5,83 - Poulsen

24.              Sigurður Steingrímsson / Skutla frá Sælukoti 5,80 - Austurkot

25.              Aníta Eik Kjartansdóttir / Lóðar frá Tóftum 5,77 - Equsana

26.              Aron Ernir Ragnarsson / Váli frá Efra-Langholti 5,70 - Josera

27.              Jóhanna Guðmundsdóttir / Leynir frá Fosshólum 5,67 - Cintamani

28.              Þórey Þula Helgadóttir / Gjálp frá Hvammi I 5,50 - Austurkot

29.-30.        Sölvi Freyr Freydísarson / Gæi frá Svalbarðseyri 5,43 - Josera

29.-30.        Jón Ársæll Bergmann / Eyja frá Garðsauka 5,43 - Austurkot

31.-33.        Sara Bjarnadóttir / Tangó frá Fornusöndum 5,37 - Lið Stjörnublikks

31.-33 .        Agnes Sjöfn Reynisdóttir / Klængur frá Skálakoti 5,37 - Lið Stjörnublikks

31.-33.        Sigurður Baldur Ríkharðsson / Auðdís frá Traðarlandi 5,37 - Traðarland

34.              Heiður Karlsdóttir / Ómur frá Brimilsvöllum 5,33 - Leiknir

35.              Kristófer Darri Sigurðsson / Aría frá Holtsmúla 1 5,30 - H.Hauksson

36.-37.        Diljá Sjöfn Aronsdóttir / Kristín frá Firði 5,23 - Equsana

36.-37.        Helga Stefánsdóttir / Kolbeinn frá Hæli 5,23 - Team Hofsstaðir / Sindrastaðir

38.              Kristrún Ragnhildur Bender / Dásemd frá Dallandi 5,17 - Lið Stjörnublikks

39.              Arndís Ólafsdóttir / Álfadís frá Magnússkógum 5,13 - Poulsen

40.              Kristín Hrönn Pálsdóttir / Gaumur frá Skarði 4,93 - Poulsen

41.              Hrund Ásbjörnsdóttir / Ábóti frá Söðulsholti 4,67 - Poulsen

42.              Ásdís Agla Brynjólfsdóttir / Líf frá Kolsholti 2 4,63 - Traðarland

43.              Maríanna Ólafsdóttir / Gull-Inga frá Lækjarbakka 4,43 - Equsana

44.              Natalía Rán Leonsdóttir / Grafík frá Ólafsbergi 4,23 - Equsana