föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit úr forkeppnum í tölti

5. maí 2012 kl. 09:13

Úrslit úr forkeppnum í tölti

Forkeppnir í tölti fóru fram á Reykjavíkurmeistaramótinu í gær. Meðfylgjandi er úrslit þeirra.

 
Hafinn er dagskrá á þessu stórglæsilega móti og þreyta nú knapar keppni í gæðingaskeiði. Dagskrá mótsins er með glæsilegasta móti um helgina, og ekki spillir veðrið fyrir á þessum fallega degi. Tilvalið til að mæta upp í Víðidal.
 
 
Sæti           Keppandi            
1           Sigursteinn Sumarliðason / Alfa frá Blesastöðum 1A        8,37     
2-3           Hinrik Bragason / Smyrill frá Hrísum        7,87     
2-3           Artemisia Bertus / Óskar frá Blesastöðum 1A        7,87     
4           Jakob Svavar Sigurðsson / Árborg frá Miðey        7,83     
5           Eyjólfur Þorsteinsson / Háfeti frá Úlfsstöðum        7,77     
6           Hulda Gústafsdóttir / Sveigur frá Varmadal        7,73     
7-8           Sara Ástþórsdóttir / Díva frá Álfhólum        7,70     
7-8           Eyjólfur Þorsteinsson / Klerkur frá Bjarnanesi 1        7,70     
9           Reynir Örn Pálmason / Baldvin frá Stangarholti        7,57     
10-11           John Sigurjónsson / Dáti frá Hrappsstöðum        7,50     
10-11           Sigurbjörn Bárðarson / Jarl frá Mið-Fossum        7,50     
12           Guðmundur Björgvinsson / Gaumur frá Dalsholti        7,37     
13-14           Bylgja Gauksdóttir / Grýta frá Garðabæ        7,23     
13-14           Anna S. Valdemarsdóttir / Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu        7,23     
15           Högni Sturluson / Ýmir frá Ármúla        7,20     
16-18           Erla Guðný Gylfadóttir / Erpir frá Mið-Fossum        7,07     
16-18           Berglind Ragnarsdóttir / Frakkur frá Laugavöllum        7,07     
16-18           Lena Zielinski / Njála frá Velli II        7,07     
19           Jón Þorberg Steindórsson / Tíbrá frá Minni-Völlum        6,97     
20           Sigríður Sjöfn Ingvarsdóttir / Klaki frá Blesastöðum 1A        6,93     
21           Snorri Dal / Helgi frá Stafholti        6,87     
22           Hulda Finnsdóttir / Jódís frá Ferjubakka 3        6,80    
 
                    
1. flokkur                    
Forkeppni                    
Sæti    Knapi        Hross    Aðildafélag knapa    Einkunn
1-2     Árni Björn Pálsson           Stormur frá Herríðarhóli    Fákur     7,50 
1-2     Viðar Ingólfsson           Vornótt frá Hólabrekku    Fákur     7,50 
3-4     Sara Ástþórsdóttir           Sóllilja frá Álfhólum    Geysir     7,27 
3-4     Lena Zielinski           Sóllilja frá Hárlaugsstöðum 2    Geysir     7,27 
5     Siguroddur Pétursson           Glóð frá Kýrholti    Snæfellingur     7,17 
6-7     Jón Páll Sveinsson           Seifur frá Baldurshaga    Geysir     7,13 
6-7     Sigurbjörn Bárðarson           Katrín frá Vogsósum 2    Fákur     7,13 
8     Hulda Gústafsdóttir           Ketill frá Kvistum    Fákur     7,10 
9     Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir           Bragur frá Seljabrekku    Hörður     6,93 
10     Vigdís Matthíasdóttir           Stígur frá Halldórsstöðum    Sörli     6,90 
11-12     Hallgrímur Birkisson           Svali frá Feti    Geysir     6,83 
11-12     Sigurbjörn Viktorsson           Stjarna frá Stóra-Hofi    Fákur     6,83 
13-14     Ólafur Andri Guðmundsson           Nýey frá Feti    Geysir     6,80 
13-14     Sigurður Vignir Matthíasson           Silfurtoppur frá Hátúnum    Fákur     6,80 
15-16     Sævar Haraldsson           Glæðir frá Þjóðólfshaga 1    Fákur     6,77 
15-16     Siguroddur Pétursson           Hrókur frá Flugumýri II    Snæfellingur     6,77 
17-18     Þórdís Erla Gunnarsdóttir           Glefsa frá Auðsholtshjáleigu    Fákur     6,67 
17-18     Ragnheiður Samúelsdóttir           Ásgrímur frá Meðalfelli    Fákur     6,67 
19-20     Hrefna María Ómarsdóttir           Indía frá Álfhólum    Fákur     6,63 
19-20     Friðfinnur L Hilmarsson           Snarfari frá Vorsabæjarhjáleigu    Fákur     6,63 
21     Anna Björk Ólafsdóttir           Glúmur frá Svarfhóli    Sörli     6,60 
22     Þorvarður Friðbjörnsson           Villimey frá Fornusöndum    Hörður     6,57 
23-24     Viðar Ingólfsson           Rán frá Neistastöðum    Fákur     6,43 
23-24     Birgitta Dröfn Kristinsdóttir           Gerður frá Laugarbökkum    Fákur     6,43 
25     Torunn Hjelvik           Ófelía frá Holtsmúla 1    Dreyri     6,40 
26-28     Lena Zielinski           Líf frá Þjórsárbakka    Geysir     6,37 
26-28     Ríkharður Flemming Jensen           Fjarki frá Hólabaki    Gustur     6,37 
26-28     Katrín Sigurðardóttir           Dagfari frá Miðkoti    Geysir     6,37 
29-30     Sveinbjörn Sveinbjörnsson           Dís frá Hruna    Gustur     6,33 
29-30     Karen Líndal Marteinsdóttir           Stjarni frá Skeiðháholti 3    Dreyri     6,33 
31     eyvindur  hreggviðsson           Hersveinn frá Lækjarbotnum    Fákur     6,30 
32     Ragnheiður Samúelsdóttir           Von frá Vindási    Fákur     6,27 
33-34     Ómar Ingi Ómarsson           Flygill frá Horni I    Hornfirðingur     6,20 
33-34     Jón Ó Guðmundsson           Glettingur frá Stóra-Sandfelli 2    Andvari     6,20 
35-36     Hallveig Karlsdóttir           Loftur frá Vindási    Gustur     6,13 
35-36     Vilfríður Sæþórsdóttir           Kolbeinn frá Sauðárkróki    Fákur     6,13 
37     Þórunn Eyvindsdóttir           Ímynd frá Auðsholtshjáleigu    Fákur     6,00 
38     Guðmundur Arnarson           Rós frá Ragnheiðarstöðum    Fákur     5,93 
39     Arna Rúnarsdóttir           Fluga frá Hestasteini    Fákur     5,47 
40-42     Sigurður Sigurðarson           Skálm frá Njarðvík    Geysir     0,00 
40-42     Súsanna Ólafsdóttir           Auðna frá Álfhólum    Hörður     0,00 
40-42     Saga Steinþórsdóttir           Myrkva frá Álfhólum    Fákur     0,00
 
2. flokkur                    
Forkeppni                    
Sæti    Knapi        Hross    Aðildafélag knapa    Einkunn
1     Kjartan Guðbrandsson           Svalvör frá Glæsibæ    Fákur     6,80 
2     Rósa Valdimarsdóttir           Íkon frá Hákoti    Fákur     6,67 
3-4     Rakel Sigurhansdóttir           Ófeig frá Holtsmúla 1    Fákur     6,37 
3-4     Kjartan Guðbrandsson           Sýnir frá Efri-Hömrum    Fákur     6,37 
5-6     Telma Tómasson           Sókn frá Selfossi    Fákur     6,27 
5-6    Jóhann Ólafsson           Númi frá Kvistum    Andvari     6,27 
7-8     Brynja Viðarsdóttir           Kolbakur frá Hólshúsum    Andvari     6,23 
7-8     Arnar Ingi Lúðvíksson           Eir frá Búðardal    Sörli     6,23 
9     Kristín Ingólfsdóttir           Sjarmur frá Heiðarseli    Sörli     6,07 
10     Petra Björk Mogensen           Kelda frá Laugavöllum    Gustur     5,93 
11     Hrefna Hallgrímsdóttir           Penni frá Sólheimum    Fákur     5,83 
12     Sveinn Steinar Guðsteinsson           Pjakkur frá Dýrfinnastöðum    Sóti     5,73 
13     Lára Jóhannsdóttir           Rist frá Blesastöðum 1A    Fákur     5,70 
14-16     Guðrún Pétursdóttir           Gjafar frá Hæl    Fákur     5,67 
14-16     Kristín Ingólfsdóttir           Krummi frá Kyljuholti    Sörli     5,67 
14-16     Drífa Harðardóttir           Skyggnir frá Álfhólum    Fákur     5,67 
17     Andrés Pétur Rúnarsson           Steðji frá Grímshúsum    Fákur     5,63 
18     Kristján Baldursson           Kappi frá Syðra-Garðshorni    Sörli     5,60 
19-21     Hörður Jónsson           Snerra frá Reykjavík    Andvari     5,57 
19-21     Stefnir Guðmundsson           Bjarkar frá Blesastöðum 1A    Sörli     5,57 
19-21     Gísli Rafn Guðmundsson           Sleipnir frá Gunnarsholti    Fákur     5,57 
22     Susi Haugaard Pedersen           Efri-Dís frá Skyggni    Fákur     5,47 
23-24     Thelma Benediktsdóttir           Dan frá Hofi    Fákur     5,43 
23-24     Oddný Erlendsdóttir           Hrafn frá Kvistum    Andvari     5,43 
25     Edda Sóley Þorsteinsdóttir           Selja frá Vorsabæ    Fákur     5,40 
26-29     Randy Baldvina Friðjónsdóttir           Hera frá Ólafsbergi    Fákur     5,33 
26-29     Sigurður Helgi Ólafsson           Bjartur frá Köldukinn    Andvari     5,33 
26-29     Stella Björg Kristinsdóttir           Kotra frá Kotströnd    Andvari     5,33 
26-29     Sjöfn Sóley Kolbeins           Trilla frá Þorkelshóli 2    Fákur     5,33 
30     Hilmar Birnir Hilmarsson           Kyndill frá Varmalæk    Fákur     5,27 
31     Linda Björk Gunnlaugsdóttir           Kraftur frá Votmúla 2    Andvari     5,20 
32     Jóhann Ólafsson           Neisti frá Heiðarbót    Andvari     5,17 
33     Katrín Sif Ragnarsdóttir           Dögun frá Gunnarsstöðum    Hörður     5,10 
34     Hannes Hjartarson           Limra frá Haga    Andvari     5,00 
35     Hannes Hjartarson           Konsert frá Skarði    Andvari     4,97 
36     Mikkalína Mekkin Gísladóttir           Kraflar frá Ólafsbergi    Sleipnir     4,70 
37-39     Rakel Sigurhansdóttir           Spölur frá Hafsteinsstöðum    Fákur     0,00 
37-39     Björn Steindórsson           Kolóður frá Eyri    Fákur     0,00 
37-39     Jón Guðlaugsson           Gyðja frá Kaðlastöðum    Fákur     0,00
 
Ungmennaflokkur
Sæti           Keppandi                
1           Arna Ýr Guðnadóttir / Þróttur frá Fróni        7,67         
2           Júlía Lindmark / Lómur frá Langholti        7,17         
3-4           Flosi Ólafsson / Flétta frá Árbakka        7,07         
3-4           Ásmundur Ernir Snorrason / Reyr frá Melabergi        7,07         
5           Ragnar Tómasson / Sleipnir frá Árnanesi        7,00         
6           Birgitta Bjarnadóttir / Blika frá Hjallanesi 1        6,93         
7-8           Kári Steinsson / Tónn frá Melkoti        6,70         
7-8           Flosi Ólafsson / Glaumur frá Vindási        6,70         
9           Lilja Ósk Alexandersdóttir / Ormur frá Sigmundarstöðum        6,67         
10           Kári Steinsson / Spyrnir frá Grund II        6,60         
11           Sarah Höegh / Stund frá Auðsholtshjáleigu        6,57         
12           Ragnar Tómasson / Hugleikur frá Fossi        6,50         
13-14           Lárus Sindri Lárusson / Þokkadís frá Efra-Seli        6,37         
13-14           Edda Rún Guðmundsdóttir / Gljúfri frá Bergi        6,37         
15           Steinn Haukur Hauksson / Hreimur frá Kvistum        6,27         
16           Steinunn Elva Jónsdóttir / Fákur frá Feti        6,10         
17           Erla Katrín Jónsdóttir / Fleygur frá Vorsabæ 1        6,00         
18           Halldóra Baldvinsdóttir / Hjálprekur frá Torfastöðum        5,93         
19           Andri Ingason / Björk frá Þjóðólfshaga 1        5,90         
20           Helena Ríkey Leifsdóttir / Von frá Minni-Völlum        5,80         
21-23           Elsa Hreggviðsdóttir Mandal / Breiðfjörð frá Búðardal        5,73         
21-23           Hrafn H.Þorvaldsson / Freyr frá Ási 1        5,73         
21-23           Ásta Björnsdóttir / Ás frá Ólafsvöllum        5,73         
24           Klara Sif Ásmundsdóttir / Glódís frá Hvolsvelli        5,50         
25           Hinrik Ragnar Helgason / Snævarr frá Hvammur        5,43         
26           Rúna Helgadóttir / Sleipnir frá Runnum        4,10         
27           Teitur Árnason / Börkur frá Úlfsstöðum        0,00        
 
Unglingaflokkur                    
Forkeppni                    
Sæti    Knapi        Hross    Aðildafélag knapa    Einkunn
1     Róbert Bergmann           Brynja frá Bakkakoti    Geysir     7,17 
2     Gústaf Ásgeir Hinriksson           Naskur frá Búlandi    Fákur     6,87 
3     Svandís Lilja Stefánsdóttir           Brjánn frá Eystra-Súlunesi I    Dreyri     6,80 
4     Gabríel Óli Ólafsson           Vikur frá Bakka    Fákur     6,67 
5     Arnór Dan Kristinsson           Þytur frá Oddgeirshólum    Fákur     6,60 
6-7     Konráð Valur Sveinsson           Hringur frá Húsey    Fákur     6,57 
6-7     Glódís Helgadóttir           Geisli frá Möðrufelli    Sörli     6,57 
8     Harpa Sigríður Bjarnadóttir           Sváfnir frá Miðsitju    Hörður     6,50 
9-10     Konráð Axel Gylfason           Smellur frá Leysingjastöðum    Faxi     6,40 
9-10     Nína María Hauksdóttir           Kolfinna frá Efri-Rauðalæk    Fákur     6,40 
11     Súsanna Katarína Guðmundsdóttir           Hyllir frá Hvítárholti    Hörður     6,37 
12-13     Dagmar Öder Einarsdóttir           Glódís frá Halakoti    Sleipnir     6,33 
12-13     Gústaf Ásgeir Hinriksson           Fjölnir frá Akureyri    Fákur     6,33 
14     Valdís Björk Guðmundsdóttir           Hrefna frá Dallandi    Sörli     6,27 
15     Alexander Freyr Þórisson           Þráður frá Garði    Máni     6,13 
16     Snorri Egholm Þórsson           Fengur frá Blesastöðum 1A    Fákur     6,07 
17     Brynja Kristinsdóttir           Tryggvi Geir frá Steinnesi    Sörli     5,93 
18     Heiða Rún Sigurjónsdóttir           Þrá frá Tungu    Fákur     5,77 
19     Bjarki Freyr Arngrímsson           Erill frá Kambi    Fákur     5,73 
20     Arnór Dan Kristinsson           Spaði frá Fremra-Hálsi    Fákur     5,50 
21     Margrét Halla Hansdóttir Löf           Paradís frá Austvaðsholti 1    Fákur     5,37 
22     Belinda Sól Ólafsdóttir           Glói frá Varmalæk 1    Sörli     5,30 
23     Hjördís Jónsdóttir           Dynur frá Leysingjastöðum    Hörður     5,27 
24     Herborg Vera Leifsdóttir           Hringur frá Hólkoti    Gustur     5,17 
25     Emil Þorvaldur Sigurðsson           Leikur frá Kjarnholtum I    Fákur     4,93 
26     Birta Ingadóttir           Freyr frá Langholti II    Andvari     4,87 
27     Elísa Benedikta Andrésdóttir           Flötur frá Votmúla 1    Ljúfur     4,60 
28-29     Hulda Katrín Eiríksdóttir           Krákur frá Skjálg    Fákur     0,00 
28-29     Róbert Bergmann           Trú frá Holtsmúla    Geysir     0,00
 
Barnaflokkur                    
Forkeppni                    
Sæti    Knapi        Hross    Aðildafélag knapa    Einkunn
1     Glódís Rún Sigurðardóttir           Kamban frá Húsavík    Ljúfur     6,57 
2-3     Magnús Þór Guðmundsson           Drífandi frá Búðardal    Hörður     6,17 
2-3     Rúna Tómasdóttir           Brimill frá Þúfu í Landeyjum    Fákur     6,17 
4     Ylfa Guðrún Svafarsdóttir           Héla frá Grímsstöðum    Fákur     5,93 
5     Gyða Helgadóttir           Hermann frá Kúskerpi    Skuggi     5,70 
6-7     Védís Huld Sigurðardóttir           Flóki frá Þverá, Skíðadal    Ljúfur     5,40 
6-7     Arnar Máni Sigurjónsson           Draumur frá Hjallanesi 1    Fákur     5,40 
8     Jóhanna Guðmundsdóttir           Ásdís frá Tjarnarlandi    Fákur     5,30 
9     Ásta Margrét Jónsdóttir           Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1    Fákur     5,27 
10     Maríanna Sól Hauksdóttir           Þór frá Þúfu í Landeyjum    Fákur     5,20 
11     Bríet Guðmundsdóttir           Dagbjartur frá Flagbjarnarholti    Andvari     5,13 
12     Arnar Máni Sigurjónsson           Hrafn frá Ríp    Fákur     4,93 
13     Ylfa Guðrún Svafarsdóttir           Hrönn frá Árbakka    Fákur     4,90 
14     Kristófer Darri Sigurðsson           Krummi frá Hólum    Andvari     4,70 
15     Sölvi Karl Einarsson           Hlynur frá Mykjunesi 2    Fákur     4,50 
16     Annabella R Sigurðardóttir           Kvistur frá Þorlákshöfn    Fákur     4,33 
17     Hákon Dan Ólafsson           Fengur frá Brattholti    Fákur     3,93