miðvikudagur, 21. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit úr forkeppni unglinga-

26. júní 2012 kl. 17:39

Úrslit úr forkeppni unglinga-

Forkeppni í unglingaflokki var að ljúka og meðfylgjandi eru niðurstöður hennar. Efstu þrjátíu keppendur hljóta þátttökurétt í milliriðli sem fer fram á fimmtudag kl. 13

  1. Dagmar Öder Einarsdóttir / Glódís frá Halakoti                        8,70            
  2. Róbert Bergmann / Brynja frá Bakkakoti                        8,68            
  3. Guðmunda Ellen Sigurðardóttir / Blæja frá Háholti                        8,64            
  4. Rebekka Rut Petersen / Magni frá Reykjavík                        8,58            
  5. Glódís Helgadóttir / Geisli frá Möðrufelli                        8,56            
  6. Rakel Jónsdóttir / Íkon frá Hákoti                        8,55            
  7. Brynja Kristinsdóttir / Bárður frá Gili                        8,54            
  8. Jóhanna Margrét Snorradóttir / Solka frá Galtastöðum                        8,52            
  9. Gústaf Ásgeir Hinriksson / Húmvar frá Hamrahóli                        8,52            
  10. Nína María Hauksdóttir / Kolfinna frá Efri-Rauðalæk                        8,50            
  11. Þórdís Inga Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi                        8,49            
  12. Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II                        8,49            
  13. Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti                        8,49            
  14. Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Lárus frá Syðra-Skörðugili                        8,48            
  15. Dagbjört Hjaltadóttir / Ymur frá Reynisvatni                        8,47            
  16. Hjördís Björg Viðjudóttir / Perla frá Langholti II                        8,47            
  17. Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili                        8,45            
  18. Díana Kristín Sigmarsdóttir / Fífill frá Hávarðarkoti                        8,45            
  19. Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Lyfting frá Kjarnholtum I                        8,44            
  20. Ágústa Baldvinsdóttir / Senjor frá Syðri-Ey                        8,44            
  21. Valdís Björk Guðmundsdóttir / Hrefna frá Dallandi                        8,43            
  22. Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir / Smyrill frá Hellu                        8,41            
  23. Pierre Sandsten-Hoyos / Glaumur frá Vindási                        8,38            
  24. Arnór Dan Kristinsson / Spaði frá Fremra-Hálsi                        8,37            
  25. Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Sváfnir frá Miðsitju                        8,37            
  26. Þórunn Þöll Einarsdóttir / Mozart frá Álfhólum                        8,36            
  27. Ólafur Ólafsson Gros / Fjöður frá Kommu                        8,35            
  28. Sólrún Einarsdóttir / Otti frá Skarði                        8,35            
  29. Birna Ósk Ólafsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki                        8,34            
  30. Svandís Lilja Stefánsdóttir / Fiðla frá Breiðumörk 2                        8,34            

31                           Finnbogi Bjarnason / Svala frá Garði                        8,32            

32                           Gabríel Óli Ólafsson / Vikur frá Bakka                        8,32            

33                           Dorothea Ármann / Bríet frá Friðheimum                        8,31            

34                           Bjarki Freyr Arngrímsson / Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2                        8,31            

35                           Sigurbjörg Bára Björnsdóttir / Blossi frá Vorsabæ II                        8,31            

36-37                           Bryndís Rún Baldursdóttir / Vanadís frá Holtsmúla 1                        8,30            

36-37                           Alexander Freyr Þórisson / Astró frá Heiðarbrún                        8,30            

38                           Viktoría Gunnarsdóttir / Vígar frá Bakka                        8,30            

39                           Konráð Axel Gylfason / Mósart frá Leysingjastöðum II                        8,30            

40                           Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Hyllir frá Hvítárholti                        8,29            

41                           Sigrún Rós Helgadóttir / Atlas frá Tjörn                        8,27            

42                           Axel Ásbergsson / Lomber frá Borgarnesi                        8,27            

43                           Atli Steinar Ingason / Diðrik frá Grenstanga                        8,27            

44                           Kristín Erla Benediktsdóttir / Stirnir frá Halldórsstöðum                        8,26            

45                           Þuríður Lillý Sigurðardóttir / Safír frá Sléttu                        8,25            

46                           Sigríður Óladóttir / Dökkvi frá Ingólfshvoli                        8,25            

47                           Elín Magnea Björnsdóttir / Stefnir frá Hofsstaðaseli                        8,24            

48                           Harpa Rún Jóhannsdóttir / Straumur frá Írafossi                        8,24            

49-50                           Marta Margeirsdóttir / Frumherji frá Kjarnholtum I                        8,24            

49-50                           Dagur Mar Sigurðsson / Bessi frá Björgum                        8,24            

51                           Páll Jökull Þorsteinsson / Hrókur frá Enni                        8,23            

52                           Þórey Guðjónsdóttir / Vísir frá Valstrýtu                        8,23            

53                           Finnur Árni Viðarsson / Áróra frá Seljabrekku                        8,21            

54                           Kristófer Smári Gunnarsson / Krapi frá Efri-Þverá                        8,21            

55-56                           Birna Olivia Ödqvist / Jafet frá Lækjamóti                        8,21            

55-56                           Belinda Sól Ólafsdóttir / Glói frá Varmalæk 1                        8,21            

57                           Anna  Þöll Haraldsdóttir / Aða frá Króki                        8,20            

58                           Móeiður Kara Óladóttir / Nökkvi frá Efri-Brú                        8,20            

59                           Þóra Höskuldsdóttir / Steinar frá Sámsstöðum                        8,19            

60                           Ragna Vigdís Vésteinsdóttir / Glymur frá Hofsstaðaseli                        8,18            

61-62                           Elísa Benedikta Andrésdóttir / Flötur frá Votmúla 1                        8,17            

61-62                           Herborg Vera Leifsdóttir / Kraftur frá Votmúla 2                        8,17            

63                           Hildur G. Benediktsdóttir / Ómur frá Hjaltastöðum                        8,17            

64                           Sara Þorsteinsdóttir / Svipur frá Grund II                        8,15            

65                           Alexander Ísak Sigurðsson / Drymbill frá Brautarholti                        8,15            

66-67                           Ingibjörg Sóllilja Baltasarsdóttir / Hektor frá Hofi                         8,13            

66-67                           Eydís Sigurgeirsdóttir / Tíbrá frá Litla-Dal                        8,13            

68                           Aníta Lind Björnsdóttir / Syrpa frá Sperðli                        8,12            

69                           Hulda Katrín Eiríksdóttir / Krákur frá Skjálg                        8,12            

70                           Hlynur Óli Haraldsson / Lokkadís frá Sólheimum                        8,11            

71                           Helga Rún Jóhannsdóttir / Prins frá Hesti                        8,11            

72                           Jónína Ósk Sigsteinsdóttir / Vár frá Lækjamóti                        8,10            

73                           Fanney Pálsdóttir / Rambó frá Oddhóli                        8,09            

74                           Bára Steinsdóttir / Knörr frá Syðra-Skörðugili                        8,08            

75                           Ólafía María Aikman / Ljúfur frá Brúarreykjum                        8,03            

76                           Helga Þóra Steinsdóttir / Straumur frá Lambhaga                        8,01            

77                           Kristín Hermannsdóttir / Breki frá Kópavogi                        7,97            

78                           Eydís Arna Hilmarsdóttir / Rúbín frá Krossum 1                        7,96            

79                           Ragnheiður Petra Óladóttir / Rán frá Skefilsstöðum                        7,94            

80                           Matthías Már Stefánsson / Stormur frá Hamrahóli                        7,93            

81                           Stefanía Malen Halldórsdóttir / Farsæl frá Kýrholti                        7,88            

82                           Guðjón Örn Sigurðsson / Gola frá Skollagróf                        7,85            

83                           Haukur Marian Suska / Viðar frá Hvammi 2                        7,82            

84                           Stefán Berg Ragnarsson / Glamor frá Bakkagerði                        7,80            

85                           Jónína Valgerður Örvar / Skugga-Sveinn frá Grímsstöðum                        7,77            

86                           Berglind Birta Jónsdóttir / Baugur frá Holtsmúla 1                        7,74            

87                           Borghildur  Gunnarsdóttir / Frosti frá Glæsibæ                        7,46            

88                           Helgi Valdimar Sigurðsson / Hending frá Skollagróf                        6,70            

89                           Þorvaldur Skúli Skúlason / Andvari frá Reykjavík                        0,00