mánudagur, 15. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit tölt- og fimmgangskeppni KB-mótaraðar

20. mars 2011 kl. 00:42

Úrslit tölt- og fimmgangskeppni KB-mótaraðar

Tölt- og fimmgangskeppni KB-mótaraðarinnar fór fram í Faxaborg í kvöld og var það jafnframt síðasta keppni mótaraðarinnar. Keppt var í sex flokkum í tölti og tveimur í fimmgangi og sýndu keppendur mörg góð tilþrif.

Úrslit mótsins urðu eftirfarandi:

Tölt – barnaflokkur
1. Aron Freyr Sigurðsson / Svaðilfari f. Báreksstöðum                  6,33
2. Borghildur Gunnarsdóttir / Frosti f. Glæsibæ                                    5,83
3. Gyða Helgadóttir / Hermann f. Kúskerpi                                                      5,58
4. Ísólfur Ólafsson / Sólmar f. Borgarnesi                                                      4,50

Tölt – unglingaflokkur
1. Konráð Axel Gylfason / Mósart f. Leysingjastöðum II                  6,67
2. Sigrún Rós Helgadóttir / Biskup f. Sigmundarstöðum                  6,25
3. Svandís Lilja Stefánsdóttir / Heiðar f. Skipanesi                                    5,92
4. Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Lyfting f. Kjarnholtum                  5,58
5. Klara Sveinbjörnsdóttir / Jötunn f. Hrappsstöðum                  5,17

Tölt – ungmennaflokkur
1. Þórdís Fjeldsteð / Móðnir f. Ölvalnsstöðum IV                                    6,17
2. Heiðar Árni Baldursson / Röskur f. Leysingjastöðum II                  5,92
3. Arnar Ásbjörnsson /Brúnki f. Haukatungu Syðri 1                  5,58
4. Bjarki Þór Gunnarsson / Smyrill f. Oddstöðum 1                                    5,50
5. Steinn Haukur Hauksson / Heron f. Seljabrekku                                    5,33

Tölt – minna vanir
1. Snorri Elmarsson / Hylling f. Tröðum                                                      6,50
2. Sigurður Stefánsson / Fáfnir f. Þverá I                                                      6,00
3. Reynir Magnússon / Draumur f. Sveinatungu                                    5,92
4. Guðrún Sigurðardóttir / Skotta f. Leirulæk                                    5,83
5. Halldóra Jónasdóttir / Tvistur f. Hvoli                                                      5,42
6. Inga Vildís Bjarnadóttir / Ljóður f. Þingnesi                                    5,25
7. Sigríður Jóna Sigurðardóttir / Vafi f. Svalbarða                                    5,17

Tölt – meira vanir
1. Þórður Bragason / Keimur f. Kanastöðum                                    6,75
2. Ásdís Sigurðardóttir / Vordís f. Hrísdal 1                                                      6,17
3. Ámundi Sigurðsson / Diðrik f. Grenstanga                                    6,08
4. Ólafur Guðmundsson / Hlýri f. Bakkakoti                                                      5,92
5. Gunnar Sturluson / Drottning f. Hrepphólum                                    5,75

Tölt – opinn flokkur
1. Viggó Sigursteinsson / Sleipnir f. Árnanesi                                    7,42
2. Jakob Svavar Sigurðsson / Reynd f. Holtsmúla 1                                    7,08
3. Kolbrún Grétarsdóttir / Stapi f. Feti                                                      7,00
4. Gunnar Halldórsson / Eskill f. Leirulæk                                                      6,92
6. Agnar Þór Magnússon / Heiðdís f. Hólabaki                                    6,83
7. Siguroddur Pétursson / Hrókur f. Flugumýri II                                    6,67

Fimmgangur – 1. flokkur
1. Ámundi Sigurðsson / Tilvera f. Syðstu Fossum                                    5,86
2. Ásdís Sigurðardóttir /Dímon f. Margrétarhofi                                    5,82
3. Klara Sveinbjörnsdóttir / Abel f. Hlíðarbergi                                    5,32
4. Ólafur Guðmundsson / Niður f. Miðsitju                                                      5,18
5. Arnar Ásbjörnsson / Silfurtígur f. Álfhólum                                    5,04

Fimmgangur – opinn flokkur
1. Birna Tryggvadóttir / Röskur f. Lambanesi                                    7,04
2. Agnar Þór Magnússon / Tjaldur f. Steinnesi                                    6,11
3. Haukur Bjarnason / Líf f. Skáney                                                                        6,11
4. Karen Líndal Marteinsdóttir / Þremill f. Vöðlum                                    5,93
5. Randi Holaker / Skvísa f. Skáney                                                                        5,71