sunnudagur, 18. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit Sumarsmells Harðar

odinn@eidfaxi.is
31. ágúst 2014 kl. 20:40

Íþróttamót Harðar

Engin úrslit riðin vegna veðurs.

Mótsstjórn ákvað að vegna óviðráðanlegra aðstæðna í dag að úrslitum mótsins verði sleppt.

Verðlaun verða veitt eftir niðurstöðum úr forkeppni og bjóðum við knöpum að mæta í verðlaunaafhendingu annað kvöld (mánudag) í Harðarbóli klukkan 19:30... Kaffi verður á könnunni :)

Tölt T3 2.flokkur - forkeppni

1 Sverrir Einarsson / Kraftur frá Votmúla 2 6,57 
2 Jóhann Ólafsson / Evelyn frá Litla-Garði 6,37 
3 Guðrún Pétursdóttir / Gjafar frá Hæl 6,23 
4 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrímar frá Lundi 6,20 
5 Anna Berg Samúelsdóttir / Magni frá Mjóanesi 6,17 
6 Kristín Ingólfsdóttir / Krummi frá Kyljuholti 6,07  
 7-8    Vilborg Smáradóttir / Þoka frá Þjóð...ólfshaga 1 5,90  
 7-8    Arnhildur Halldórsdóttir / Glíma frá Flugumýri 5,90  
 9-10    Kristín Ingólfsdóttir / Sjarmur frá Heiðarseli 5,83  
 9-10    Sigurður Helgi Ólafsson / Þórunn frá Kjalarlandi 5,83 
11 Svava Kristjánsdóttir / Kolbakur frá Laugabakka 5,77  
 12-13    Sverrir Einarsson / Mábil frá Votmúla 2 5,57  
 12-13    Sigurður Helgi Ólafsson / Þóra frá Enni 5,57 
14 Hanifé Mueller / Elvur frá Flekkudal 5,43 
15 Svandís Beta Kjartansdóttir / Mánadís frá Reykjavík 4,80 
16 Margrét Dögg Halldórsdóttir / Þorri frá Svalbarða 4,43
Tölt T3 1.flokkur - forkeppni

1 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Roði frá Margrétarhofi 7,07 
2 Jakob Svavar Sigurðsson / Gloría frá Skúfslæk 6,80 
41702 Camilla Petra Sigurðardóttir / Garpur frá Skúfslæk 6,67 
41702 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Dís frá Hólakoti 6,67 
5 Snorri Dal / Melkorka frá Hellu 6,60 
6 Vilfríður Sæþórsdóttir / Gaumur frá Skarði 6,57 
7 Adolf Sn...æbjörnsson / Folda frá Dallandi 6,30  
 8-9    Helgi Þór Guðjónsson / Sóta frá Kolsholti 2 6,13  
 8-9    Hlynur Þórisson / Framtíðarspá frá Ólafsbergi 6,13 
10 Jóhann Kristinn Ragnarsson / Óðinn frá Hárlaugsstöðum 2 6,00  
 11-12    Guðjón Sigurðsson / Lukka frá Bjarnastöðum 5,93  
 11-12    Alexander Hrafnkelsson / Ari frá Kópavogi 5,93 
13 Magnús Ingi Másson / Alki frá Stóru-Ásgeirsá 5,77 
14 Guðjón Gunnarsson / Reykur frá Barkarstöðum 5,70 
15 Line Nörgaard / Baldur frá Laugabakka 5,50
Tölt T3 ungmennaflokkur - forkeppni

1 Julia Katz / Kilja frá Grindavík 6,87 
2 Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili 6,63
3 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Óttar frá Hvítárholti 6,57 
4 Hulda Björk Haraldsdóttir / Sólvar frá Lynghóli 6,53 
5 Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti 6,50 
6 Halldór Þorbjörnsson / Ópera frá Hurðarbaki 6,37 
7 Glódís Helgadóttir / Þokki frá Litla-Moshvoli 6,30 
8 Páll Jökull Þorsteinsson / Fönix frá Ragnheiðarstöðum 5,80 
9 Fanney Pálsdóttir / Ösp frá Kirkjuferjuhjáleigu 4,93
Tölt T3 unglingaflokkur - forkeppni

1 Atli Freyr Maríönnuson / Óðinn frá Ingólfshvoli 6,70  
 2-3    Benjamín S. Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 6,50  
 2-3    Ásta Margrét Jónsdóttir / Ás frá Tjarnarlandi 6,50 
4 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Sváfnir frá Miðsitju 6,43 
5 Viktor Aron Adolfsson / Glanni frá Hvammi III 6,37 
6 Margrét Hauksdóttir / Rokkur frá Oddhóli 6,30  
7 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ra frá Marteinstungu 6,23 
8 Heba Guðrún Guðmundsdóttir / Orka frá Þverárkoti 6,17 
9 Þorgils Kári Sigurðsson / Freydís frá Kolsholti 3 5,93 
10 Heba Guðrún Guðmundsdóttir / Randver frá Vindheimum 5,67  
 11-12    Sara Lind Sigurðardóttir / Hvönn frá Syðri-Völlum 5,17  
 11-12    Hjördís Jónsdóttir / Hríma frá Leysingjastöðum II 5,17 
13 Benjamín S. Ingólfsson / Skarphéðinn Þór frá Káragerði 0,00
Tölt T3 barnaflokkur - forkeppni

1 Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 6,77 
2 Kári Kristinsson / Hreyfill frá Fljótshólum 2 6,73 
3 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 6,17  
 4-5    Sunna Dís Heitmann / Drymbill frá Brautarholti 6,00  
 4-5    Kristófer Darri Sigurðsson / Kiljan frá Tjarnarlandi 6,00  
 6-7    Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Sk...yggnir frá Álfhólum 5,93  
 6-7    Signý Sól Snorradóttir / Rá frá Melabergi 5,93 
8 Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Djásn frá Lambanesi 5,90 
9 Tinna Elíasdóttir / Stjarni frá Skarði 5,77 
10 Kári Kristinsson / Fjöður frá Hraunholti 5,73 
11 Bergey Gunnarsdóttir / Askja frá Efri-Hömrum 5,50 
12 Pétur Ómar Þorsteinsson / Hrókur frá Enni 5,47 
13 Haukur Ingi Hauksson / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 5,37 
14 Helga Stefánsdóttir / Kolbeinn frá Hæli 4,73 
15 Íris Birna Gauksdóttir / Glóðar frá Skarði 4,50 
16 Íris Birna Gauksdóttir / Friður frá Hæl 0,00

Fjórgangur 1.flokkur - forkeppni
1 Arnar Bjarki Sigurðarson / Mímir frá Hvoli 6,93 
2 Snorri Dal / Gnýr frá Svarfhóli 6,90 
3 Friðdóra Friðriksdóttir / Jór frá Selfossi 6,83 
4 Sigurður Sigurðarson / Vökull frá Árbæ 6,80  
 5-6    Vilfríður Sæþórsdóttir / Gaumur frá Skarði 6,67  
 5-6    Sigurður Sigurðarson / Fluga frá Langsstöðum 6,67 
7 Jakob Svavar Sigurðsson / Smyrill frá... Skálakoti 6,63 
8 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Dís frá Hólakoti 6,53  
 9-10    Hrefna Hallgrímsdóttir / Penni frá Sólheimum 6,50  
 9-10    Hrefna María Ómarsdóttir / Sæunn frá Sauðadalsá 6,50 
11 Adolf Snæbjörnsson / Folda frá Dallandi 6,47  
 12-13    Jóhann Kristinn Ragnarsson / Mýra frá Skyggni 6,30  
 12-13    Jóhann Kristinn Ragnarsson / Ilmur frá Fornusöndum 6,30 
14-15 Anna Björk Ólafsdóttir / Bjartmar frá Stafholti 6,20 
14-15 Alexander Hrafnkelsson / Ari frá Kópavogi 6,20 
16 Guðjón Sigurðsson / Ný Dönsk frá Lækjarbakka 5,97 
17 Magnús Ingi Másson / Alki frá Stóru-Ásgeirsá 5,93 
18 Anna Björk Ólafsdóttir / Prins frá Njarðvík 5,80 
19 Jón Gíslason / Virðing frá Tungu 0,00
Fjórgangur 2.flokkur - forkeppni

1 Sverrir Einarsson / Kraftur frá Votmúla 2 6,53 
2 Hrafnhildur Jónsdóttir / Kraftur frá Keldudal 6,50 
3 Vilborg Smáradóttir / Þoka frá Þjóðólfshaga 1 6,33 
4 Kristín Ingólfsdóttir / Krummi frá Kyljuholti 6,10 
5 Jessica Elisabeth Westlund / Dýri frá Dallandi 6,03 
6 Sigurður Helgi Ólafsson / Þórunn frá Kjalarlandi 5,87 
7 Kristín Ingól...fsdóttir / Sjarmur frá Heiðarseli 5,83 
8 Hólmfríður Ruth Guðmundsdóttir / Lóðar frá Tóftum 5,80 
9 Jessica Elisabeth Westlund / Fjöður frá Dallandi 5,50 
10 Margrét Dögg Halldórsdóttir / Þorri frá Svalbarða 4,03 
11 Rakel Sigurhansdóttir / Snædís frá Hrólfsstaðahelli 0,00
Fjórgangur ungmennaflokkur - forkeppni

1 Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili 6,57 
2 Halldór Þorbjörnsson / Ópera frá Hurðarbaki 6,47 
3 Glódís Helgadóttir / Þokki frá Litla-Moshvoli 6,43 
4 Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti 6,40 
5 Halldór Þorbjörnsson / Skjálfta-Hrina frá Miðengi 6,13 
6 Deven Alison Blasche / Fjöður frá Kirkjuferjuhjáleigu 5,77 
7 Isabella Thisell / Draumur frá Holtsmúla 1 5,70  
 8    Glódís Helgadóttir / Prins frá Ragnheiðarstöðum 0,00
Fjórgangur unglingaflokkur - forkeppni

1 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Sváfnir frá Miðsitju 6,63 
2 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ás frá Tjarnarlandi 6,47 
41703 Margrét Hauksdóttir / Rokkur frá Oddhóli 6,33 
41703 Benjamín S. Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 6,33 
41703 Atli Freyr Maríönnuson / Óðinn frá Ingólfshvoli 6,33 
6 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ra frá Marteinstungu 6,27 
7 Magnús Þór Guðmundsson / Kvistur frá Skálmholti 6,03 
8 Sylvía Sól Magnúsdóttir / Fenja frá Holtsmúla 1 5,80 
9 Heba Guðrún Guðmundsdóttir / Randver frá Vindheimum 5,73 
10 Sara Lind Sigurðardóttir / Hvönn frá Syðri-Völlum 4,37
Fjórgangur barnaflokkur - forkeppni
 1 Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 6,63 
2 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 6,37 
3 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Skyggnir frá Álfhólum 6,23 
4-7    Kári Kristinsson / Fjöður frá Hraunholti 6,10 
4-7    Kristófer Darri Sigurðsson / Kiljan frá Tjarnarlandi 6,10 
4-7    Tinna Elíasdóttir / Stjarni fr...á Skarði 6,10 
4-7    Kári Kristinsson / Hreyfill frá Fljótshólum 2 6,10 
8 Sunna Dís Heitmann / Drymbill frá Brautarholti 6,07 
9 Signý Sól Snorradóttir / Rá frá Melabergi 6,03  
 10-11    Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Djásn frá Lambanesi 5,90  
 10-11    Kristrún Ragnhildur Bender / Áfangi frá Skollagróf 5,90  
 12-13    Bergey Gunnarsdóttir / Askja frá Efri-Hömrum 5,77  
 12-13    Helga Stefánsdóttir / Kolbeinn frá Hæli 5,77 
14-15 Pétur Ómar Þorsteinsson / Hrókur frá Enni 5,70 
14-15 Haukur Ingi Hauksson / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 5,70 
16 Íris Birna Gauksdóttir / Friður frá Hæl 4,03 
17 Brynja Anderiman / Mósart frá Skeggjastöðum 0,00

Fimmgangur 1.flokkur - forkeppni

1 Henna Johanna Sirén / Gormur frá Fljótshólum 2 6,77 
2 Jón Gíslason / Dreki frá Útnyrðingsstöðum 6,63 
3 Snorri Dal / Leistur frá Torfunesi 6,60 
4-5    Arnar Bjarki Sigurðarson / Engill frá Galtastöðum 6,53 
4-5    Sigurður Sigurðarson / Jakob frá Árbæ 6,53 
6 Jóhann Kristinn Ragnarsson / Atlas frá Lýsuhóli 6,50 
7 Bjarni Bjarnason / Hn...okki frá Þóroddsstöðum 6,47 
8 Sigurður Sigurðarson / Blængur frá Skálpastöðum 6,37 
9 Sigurður Sigurðarson / Aldís frá Kvíarholti 6,33 
10 Benedikt Þór Kristjánsson / Karri frá Kirkjuskógi 6,10 
11 Guðjón Sigurðsson / Flauta frá Kolsholti 3 6,03 
12 Adolf Snæbjörnsson / Kappi frá Dallandi 5,97 
13 Sonja Noack / Bú-Álfur frá Vakurstöðum 5,80 
14 Ólöf Guðmundsdóttir / Aría frá Hestasýn 5,67 
15 Ólöf Guðmundsdóttir / Strákur frá Seljabrekku 4,90 
16 Halldóra H Ingvarsdóttir / Vala frá Lækjarbakka 4,37 
17-18 Sigurður Sigurðarson / Álfadís frá Svalbarðseyri 0,00 
17-18 Eyrún Ýr Pálsdóttir / Assa frá Oddgeirshólum 4 0,00
Fimmgangur 2.flokkur - forkeppni
1 Hrefna Hallgrímsdóttir / Gyllir frá Þúfu í Kjós 5,87 
2 Alexander Ágústsson / Óður frá Hafnarfirði 5,83 
3 Hanifé Mueller / Ása frá Fremri-Gufudal 5,57 
4 Sigríður Helga Sigurðardóttir / Sigurrós frá Vindhóli 5,33 
5 Hrafnhildur Jónsdóttir / Fífa frá Hvolsvelli 4,63 
6 Katrín Sif Ragnarsdóttir / Von frá Valstrýtu 3,97 
7 Hallgrímur Óskarsson / Drómi frá Reykjakoti 0,00
Fimmgangur ungmennaflokkur - forkeppni

1 Hulda Björk Haraldsdóttir / Sólvar frá Lynghóli 6,03 
2 Sandra Pétursdotter Jonsson / Haukur frá Seljabrekku 5,83 
3 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Heimur frá Hvítárholti 5,43 
4 Glódís Helgadóttir / Blíða frá Ragnheiðarstöðum 4,63
Fimmgangur unglingaflokkur - forkeppni

1 Anton Hugi Kjartansson / Þrumugnýr frá Hestasýn 5,77 
2 Þorgils Kári Sigurðsson / Þróttur frá Kolsholti 2 5,43 
3 Viktor Aron Adolfsson / Glanni frá Hvammi III 5,33 
4 Annabella R Sigurðardóttir / Auður frá Stóra-Hofi 5,00 
5 Anton Hugi Kjartansson / Frakki frá Flekkudal 4,87 
6 Heba Guðrún Guðmundsdóttir / Hnútur frá Sauðafelli 4,63 
7 Benjamín S. Ingólfsson / Messa frá Káragerði 4,57 
8 Glódís Rún Sigurðardóttir / Vonandi frá Bakkakoti 4,23