fimmtudagur, 19. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit Reykjavíkurmóts

4. maí 2013 kl. 18:41

Úrslit Reykjavíkurmóts

B-úrslit Fimmgangur meistaraflokkur

Lokaniðurstöður

1. Jóhann G Jóhannsson / Brestur frá lýsingsstöðum 7,02
2. Árni Björn Pálsson / Oddur frá Breiðholti 7,00
3. Hinrik Bragason / Seifur frá Prestsbakka 6,43
4. Þorvaldur Árni Þorvaldsson / Kiljan frá steinnesi 6,21

B-úrslit Fimmgangur ungmenna
Lokaniðurstöður

6. Erla Katrín Jónsdóttir / Flipi frá Litlu-Sandvík 6,05
7. Edda Rún Guðmundsdóttir / Þulur frá Hólum 5,98
8. Svandís Lilja Stefánsdóttir / Prins frá Skipanesi 5,71
9. Arna Ýr Guðnadóttir / Ormur frá Framnesi 5,62
10. Kristín Ísabella Karelsdóttir / Hrammur frá Álftárósi 5,38
11. Glódís Helgadóttir / Blíða frá Ragnheiðarstöðum 4,64

B-úrslit unglingaflokkur fimmgangur

6. Bára Steinsdóttir / Funi frá Hóli 5,83
7. Brynja Kristinsdóttir / Blúnda frá Arakoti 5,79
8. Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Hyllir frá Hvítárholti 5,36
9. Birta Ingadóttir / Sindri frá Hvalnesi 5,19
10. Þórólfur Sigurðsson / Rós frá Stokkseyrarseli 4,90

B-úrslit fjórgangur 1. flokkur

 

7. Anna Valdimarsdóttir / Blökk frá Þingholti 6,57
8. Berglind Rósa Guðmundsdóttir / Hersir frá Korpu 6,27
9. Hólmfríður Kristjánsdóttir / Þokki frá Þjóðólfshaga 6,27
10. Haukur Baldvinsson / Lómur frá Stuðlum 6,10
11. Gunnar Tryggvasson / Sprettur frá Brimilsvöllum 6,07

B-úrslit fjórgangur 2. flokkur
6. Gunnhildur Sveinbjarnardóttir / Ás frá Tjarnalandi 6,27
7. Kristín Ingólfsdóttir / Krummi frá Kyljuholti 6,13
8. Þórunn Eggertsdóttir / Hörn frá Klömbrum 5,77
9. Anna Kristín Kristinnsdóttir/ Breiðfjörð frá Búðardal 5,43
10. Hrefna Hallgrímsdóttir / Penni frá sólheimum 4,87

B-úrslit fjórgangur barnaflokkur
6. Annabella Sigurðardóttir Eldar frá Hólshúsum
7. Védís Huld Siguðrardóttir Flóki frá Skíðdal
8. Sölvi Karl Einarsson Hlynur frá Mykjunesi 5,60
9. Katla Sif Snorradóttir Oddur frá Hafnarfirði 5,37
10. Maríanna sól Hauksdóttir með hann Þór frá Þúfu 0,00

B-úrslit fjórgangur unglingaflokkur
6. Birna Ósk Ólafsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki
7. Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti
8. Snorri Egholm Þórsson Styr frá Vestar Fíflholti
9. Stefán Hóm Guðnason /Smiður frá Hólum
10. Hulda Katrín Eiriksdóttir / Gýmir frá Ármóti

B-úrslit fjórgangur ungmennaflokkur
6. Skúli Þór Jóhannson / Prins frá Ragnheiðarstöðum 6,60
7. María Gyða pétursdóttir / Rauður frá Syðri Löngumýri 6,43
8. Glódís Helgadóttir / Geisli frá Möðrufelli 6,30
9. Gabríel Óli Ólafsson / Hringja frá Skarði 6,13
10. Eva María Þorvarðardóttir / Ótta frá Sælukoti 6,07