laugardagur, 21. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit Reykjavíkurmeistaramóts

2. maí 2013 kl. 09:01

Úrslit Reykjavíkurmeistaramóts

 

Fjórgangur V1

Forkeppni Meistaraflokkur - 

 

 

Mót:

IS2013FAK066 - Reykjavíkurmót Fáks

Dags.:

1.5.2013

 

Félag:

Hestamannafélagið Fákur

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

 

1

   Eyjólfur Þorsteinsson / Hlekkur frá Þingnesi

7,90 

 

2

   Árni Björn Pálsson / Hrannar frá Skyggni

7,50 

 

3

   Hinrik Bragason / Stórval frá Lundi

7,40 

 

4

   Eyjólfur Þorsteinsson / Klerkur frá Bjarnanesi

7,23 

 

41400

   Hulda Gústafsdóttir / Ketill frá Kvistum

7,20 

 

41400

   Berglind Ragnarsdóttir / Frakkur frá Laugavöllum

7,20 

 

7

   Viðar Ingólfsson / Kringla frá Jarðbrú

7,13 

 

8

   Viðar Ingólfsson / Stefnir frá Þjóðólfshaga 1

7,03 

 

9

   Sigurbjörn Bárðarson / Hróður frá Laugabóli

6,90 

 

41558

   Sylvía Sigurbjörnsdóttir / Hrafn frá Breiðholti í Flóa

6,73 

 

41558

   Bylgja Gauksdóttir / Grýta frá Garðabæ

6,73 

 

12

   Anna S. Valdemarsdóttir / Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu

0,00 

 

 

Skeið 100m (flugskeið)

 

 

 

Mót:

IS2013FAK066 - Reykjavíkurmót Fáks

Dags.:

1.5.2013

 

Félag:

Hestamannafélagið Fákur

 

   Keppandi

  

 

  Sprettur 1

  Betri sprettur

  Einkunn

 

1

   Eyjólfur Þorsteinsson

   Spyrna frá Vindási

 

7,89

7,89

6,85

 

2

   Hinrik Bragason

   Arfur frá Ásmundarstöðum

 

8,12

8,12

6,47

 

3

   Ragnar Tómasson

   Isabel frá Forsæti

 

0,00

8,13

6,45

 

4

   Sigurbjörn Bárðarson

   Andri frá Lynghaga

 

8,28

8,17

6,38

 

5

   Daníel Ingi Smárason

   Hörður frá Reykjavík

 

0,00

8,17

6,38

 

6

   Konráð Valur Sveinsson

   Þórdís frá Lækjarbotnum

 

0,00

8,21

6,32

 

7

   Sigurður Sæmundsson

   Spori frá Holtsmúla 1

 

8,41

8,33

6,12

 

8

   Gústaf Ásgeir Hinriksson

   Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi

 

8,36

8,36

6,07

 

9

   Árni Björn Pálsson

   Fróði frá Laugabóli

 

8,55

8,55

5,75

 

10

   Daníel Ingi Larsen

   Farfús frá Langsstöðum

 

9,12

8,62

5,63

 

11

   Sigurður Vignir Matthíasson

   Birtingur frá Selá

 

0,00

8,65

5,58

 

12

   Davíð Jónsson

   Irpa frá Borgarnesi

 

8,81

8,81

5,32

 

13

   Hjörvar Ágústsson

   Hrammur frá Kirkjubæ

 

0,00

8,86

5,23

 

14

   Daníel Gunnarsson

   Ásadís frá Áskoti

 

9,11

9,11

4,82

 

15

   Guðrún Elín Jóhannsdóttir

   Askur frá Efsta-Dal I

 

9,21

9,21

4,65

 

16

   Sigurlaug Anna Auðunsd.

   Sleipnir frá Melabergi

 

9,33

9,33

4,45

 

17

   Ómar Ingi Ómarsson

   Jara frá Horni I

 

9,39

9,39

4,35

 

18

   Guðrún Elín Jóhannsdóttir

   Óðinn frá Efsta-Dal I

 

10,23

9,65

3,92

 

19

   Lárus Jóhann Guðmundsson

   Tinna frá Árbæ

 

9,76

9,76

3,73

 

20

   Bjarki Freyr Arngrímsson

   Gýmir frá Syðri-Löngumýri

 

0,00

10,01

3,32

 

21

   Edda Rún Guðmundsdóttir

   Snarpur frá Nýjabæ

 

0,00

0,00

0,00

 

22

   Arnór Dan Kristinsson

   Eldur frá Litlu-Tungu 2

 

0,00

0,00

0,00

 

23

   Eyvindur Hrannar Gunnarsson

   Lilja frá Dalbæ

 

0,00

0,00

0,00

 

24

   Konráð Axel Gylfason

   Vænting frá Sturlureykjum 2

 

0,00

0,00

0,00

 

25

   Helgi Eyjólfsson

   Taktur frá Stóra-Ási

 

0,00

0,00

0,00

 

26

   Róbert Bergmann

   Baldursbrá frá 

 

0,00

0,00

0,00

 

 

Fjórgangur V2

Forkeppni Barnaflokkur - 

 

 

Mót:

IS2013FAK066 - Reykjavíkurmót Fáks

Dags.:

1.5.2013

 

Félag:

Hestamannafélagið Fákur

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

 

1

   Glódís Rún Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík

6,30 

 

2

   Arnar Máni Sigurjónsson / Töfri frá Þúfu í Landeyjum

5,93 

 

3

   Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum

5,90 

 

4

   Jóhanna Guðmundsdóttir / Ásdís frá Tjarnarlandi

5,80 

 

5

   Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Sandra frá Dufþaksholti

5,70 

 

6

   Hákon Dan Ólafsson / Atgeir frá Sunnuhvoli

5,63 

 

41463

   Védís Huld Sigurðardóttir / Flóki frá Þverá, Skíðadal

5,60 

 

41463

   Annabella R Sigurðardóttir / Eldar frá Hólshúsum

5,60 

 

9

   Sölvi Karl Einarsson / Hlynur frá Mykjunesi 2

5,50 

 

10

   Katla Sif Snorradóttir / Oddur frá Hafnarfirði

5,43 

 

11

   Maríanna Sól Hauksdóttir / Þór frá Þúfu í Landeyjum

5,30 

 

12

   Selma María Jónsdóttir / Sproti frá Mörk

5,27 

 

13

   Sunna Dís Heitmann / Hrappur frá Bakkakoti

5,13 

 

14

   Kristófer Darri Sigurðsson / Krummi frá Hólum

5,00 

 

15

   Magnús Þór Guðmundsson / Bragi frá Búðardal

4,97 

 

16

   Selma María Jónsdóttir / Fífill frá Hlíðarbergi

4,63 

 

17

   Dagur Ingi Axelsson / Grafík frá Svalbarða

4,30 

 

18-19

   Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Sólon frá Melabergi

3,47 

 

18-19

   Auður Rós Þormóðsdóttir / Gyðja frá Kaðlastöðum

3,47 

 

 

 

Tölt T2

Forkeppni Ungmennaflokkur - 

 

 

Mót:

IS2013FAK066 - Reykjavíkurmót Fáks

Dags.:

1.5.2013

 

Félag:

Hestamannafélagið Fákur

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

 

1

   Andri Ingason / Máttur frá Austurkoti

6,80 

 

2

   Erla Katrín Jónsdóttir / Dropi frá Selfossi

6,70 

 

3

   Edda Rún Guðmundsdóttir / Þulur frá Hólum

6,60 

 

4

   Nína María Hauksdóttir / Ófeigur frá Syðri-Ingveldarstöðum

6,30 

 

5

   Rakel Natalie Kristinsdóttir / Þrenna frá Hofi I

6,07 

 

6

   Marta Bryndís Matthíasdóttir / Höfðingi frá Sælukoti

5,73 

 

 

 

 

 

Tölt T2

Forkeppni Unglingaflokkur - 

 

 

Mót:

IS2013FAK066 - Reykjavíkurmót Fáks

Dags.:

1.5.2013

 

Félag:

Hestamannafélagið Fákur

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

 

1

   Gústaf Ásgeir Hinriksson / Naskur frá Búlandi

7,50 

 

2

   Konráð Axel Gylfason / Smellur frá Leysingjastöðum

6,50 

 

3

   Birta Ingadóttir / Glampi frá Hömrum II

5,83 

 

41369

   Maríanna Sól Hauksdóttir / Þór frá Þúfu í Landeyjum

5,67 

 

41369

   Hákon Dan Ólafsson / Litli-Blesi frá Syðra-Skógarnesi

5,67 

 

6

   Annabella R Sigurðardóttir / Dynjandi frá Hofi I

5,63 

 

7

   Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Gammur frá 

5,53 

 

 

 

 

 

 

 

Tölt T2

Forkeppni Meistaraflokkur - 

 

 

Mót:

IS2013FAK066 - Reykjavíkurmót Fáks

Dags.:

1.5.2013

 

Félag:

Hestamannafélagið Fákur

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

 

1

   Jakob Svavar Sigurðsson / Alur frá Lundum II

8,30 

 

2

   Valdimar Bergstað / Týr frá Litla-Dal

8,00 

 

3

   Reynir Örn Pálmason / Greifi frá Holtsmúla 1

7,87 

 

4

   Árni Björn Pálsson / Hrannar frá Skyggni

7,63 

 

5

   Ómar Ingi Ómarsson / Örvar frá Sauðanesi

7,30 

 

6

   Eyjólfur Þorsteinsson / Ögri frá Baldurshaga

6,73 

 

7

   Anna S. Valdemarsdóttir / Adam frá Vorsabæjarhjáleigu

6,43 

 

8

   Haukur Baldvinsson / Falur frá Þingeyrum

5,63 

 

9

   Árni Björn Pálsson / Öfjörð frá Litlu-Reykjum

0,00 

 

 

Tölt T2

Forkeppni 1. flokkur - 

 

Mót:

IS2013FAK066 - Reykjavíkurmót Fáks

Dags.:

1.5.2013

 

Félag:

Hestamannafélagið Fákur

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

 

1

   Snorri Dal / Vísir frá Syðra-Langholti

7,20 

 

2

   Hrefna María Ómarsdóttir / Indía frá Álfhólum

7,07 

 

3

   Þórarinn Ragnarsson / Björk frá Enni

6,47 

 

4

   Anna S. Valdemarsdóttir / Sómi frá Kálfsstöðum

5,67 

 

5

   Gunnar Tryggvason / Sprettur frá Brimilsvöllum

5,23 

 

 

 

Fjórgangur V2

Forkeppni Annað - 

 

 

Mót:

IS2013FAK066 - Reykjavíkurmót Fáks

Dags.:

1.5.2013

 

Félag:

Hestamannafélagið Fákur

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

 

1

   Sóley Möller / Kristall frá Kálfhóli 2

5,83 

 

2

   Veronika Osterhammer / Kári frá Brimilsvöllum

5,43 

 

3

   Heiðdís Guttormsdóttir / Óþokki frá Þórshöfn

4,73 

 

4

   Valgerður Valmundsdóttir / Fenja frá Holtsmúla 1

4,00 

 

 

Fjórgangur V2

Forkeppni Ungmennaflokkur - 

 

Mót:

IS2013FAK066 - Reykjavíkurmót Fáks

Dags.:

1.5.2013

 

Félag:

Hestamannafélagið Fákur

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

 

1

   Birgitta Bjarnadóttir / Blika frá Hjallanesi 1

7,00 

 

2

   Edda Hrund Hinriksdóttir / Hængur frá Hæl

6,90 

 

3

   Arna Ýr Guðnadóttir / Þróttur frá Fróni

6,87 

 

4

   Jóhanna Margrét Snorradóttir / Kubbur frá Læk

6,77 

 

5

   Svandís Lilja Stefánsdóttir / Brjánn frá Eystra-Súlunesi I

6,57 

 

6

   Eva María Þorvarðardóttir / Ótta frá Sælukoti

6,50 

 

7

   Skúli Þór Jóhannsson / Prins frá Ragnheiðarstöðum

6,47 

 

41495

   Glódís Helgadóttir / Geisli frá Möðrufelli

6,40 

 

41495

   Ragnar Tómasson / Sleipnir frá Árnanesi

6,40 

 

10

   Gabríel Óli Ólafsson / Hringja frá Skarði

6,17 

 

41590

   Kári Steinsson / Prestur frá Hæli

6,13 

 

41590

   María Gyða Pétursdóttir / Rauður frá Syðri-Löngumýri

6,13 

 

13-14

   Hinrik Ragnar Helgason / Sýnir frá Efri-Hömrum

6,10 

 

13-14

   Glódís Helgadóttir / Þokki frá Litla-Moshvoli

6,10 

 

15

   Gabríel Óli Ólafsson / Vikur frá Bakka

6,07 

 

16-17

   Ragna Brá Guðnadóttir / Einar-Sveinn frá Framnesi

6,03 

 

16-17

   Arnar Bjarki Sigurðarson / Blekking frá Sunnuhvoli

6,03 

 

18

   Andri Ingason / Björk frá Þjóðólfshaga 1

6,00 

 

19

   Rebekka Rut Petersen / Trú frá Álfhólum

5,97 

 

20

   Bjarki Freyr Arngrímsson / Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2

5,90 

 

21

   Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili

5,83 

 

22-24

   Jón Óskar Jóhannesson / Óðinn frá Áskoti

5,73 

 

22-24

   Helena Ríkey Leifsdóttir / Dúx frá Útnyrðingsstöðum

5,73 

 

22-24

   Marta Bryndís Matthíasdóttir / Höfðingi frá Sælukoti

5,73 

 

25

   Steinunn Arinbjarnardótti / Korkur frá Þúfum

5,63 

 

26

   Þórunn Þöll Einarsdóttir / Mozart frá Álfhólum

5,60 

 

27

   Hrafn H.Þorvaldsson / Klerkur (Mökkur) frá Hólshúsum

5,47 

 

28

   Sarah Höegh / Glæðir frá Auðsholtshjáleigu

5,37 

 

29

   Lilja Dís Kristjánsdóttir / Strákur frá Lágafelli

0,00 

 

 

 

Fjórgangur V2

Forkeppni Unglingaflokkur - 

 

 

Mót:

IS2013FAK066 - Reykjavíkurmót Fáks

Dags.:

1.5.2013

 

Félag:

Hestamannafélagið Fákur

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

 

1

   Gústaf Ásgeir Hinriksson / Naskur frá Búlandi

6,93 

 

2

   Arnór Dan Kristinsson / Þytur frá Oddgeirshólum

6,80 

 

3

   Valdís Björk Guðmundsdóttir / Hrefna frá Dallandi

6,67 

 

4

   Brynja Kristinsdóttir / Tryggvi Geir frá Steinnesi

6,50 

 

5

   Ásta Margrét Jónsdóttir / Ófeig frá Holtsmúla 1

6,33 

 

6

   Birna Ósk Ólafsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki

6,30 

 

41463

   Arnór Dan Kristinsson / Spaði frá Fremra-Hálsi

6,27 

 

41463

   Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II

6,27 

 

9

   Stefán Hólm Guðnason / Smiður frá Hólum

6,00 

 

10

   Hulda Katrín Eiríksdóttir / Gýmir frá Ármóti

5,93 

 

11

   Snorri Egholm Þórsson / Styr frá Vestra-Fíflholti

5,80 

 

12

   Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Gefjun frá Bjargshóli

5,73 

 

13

   Ásta Margrét Jónsdóttir / Glóðar frá Þjóðólfshaga 1

5,70 

 

14

   Bára Steinsdóttir / Knörr frá Syðra-Skörðugili

5,67 

 

15

   Margrét Hauksdóttir / Kappi frá Brimilsvöllum

5,50 

 

16

   Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Hlekkur frá Bjarnarnesi

5,37 

 

17

   Aníta Rós Róbertsdóttir / Sleipnir frá Búlandi

5,33 

 

18

   Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Skandall frá Sælukoti

5,00 

 

19

   Jónína Ósk Sigsteinsdóttir / Hóll frá Langholti II

4,67 

 

20

   Margrét Halla Hansdóttir Löf / Paradís frá Austvaðsholti 1

4,53 

 

21

   Nina Katrín Anderson / Skuggi frá Syðri-Úlfsstöðum

3,83 

 

22-23

   Finnur Árni Viðarsson / Mosi frá Stóradal

0,00 

 

22-23

   Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum

0,00 

 

 

 

Fjórgangur V2

Forkeppni 2. flokkur - 

 

 

Mót:

IS2013FAK066 - Reykjavíkurmót Fáks

Dags.:

1.5.2013

 

Félag:

Hestamannafélagið Fákur

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

 

1

   Hrafnhildur Jónsdóttir / Ósk frá Lambastöðum

6,33 

 

2

   Jón Helgi Sigurðsson / Einir frá Ketilsstöðum

6,30 

 

41337

   Brynja Viðarsdóttir / Kolbakur frá Hólshúsum

6,23 

 

41337

   Rósa Valdimarsdóttir / Íkon frá Hákoti

6,23 

 

5

   Guðrún Pétursdóttir / Ræll frá Hamraendum

6,20 

 

6

   Anna Kristín Kristinsdóttir / Breiðfjörð frá Búðardal

6,17 

 

41463

   Kristín Ingólfsdóttir / Krummi frá Kyljuholti

6,13 

 

41463

   Gunnhildur Sveinbjarnardó / Ás frá Tjarnarlandi

6,13 

 

9

   Hrefna Hallgrímsdóttir / Penni frá Sólheimum

6,03 

 

10

   Þórunn Eggertsdóttir / Hörn frá Klömbrum

5,90 

 

11

   Karen Sigfúsdóttir / Ösp frá Húnsstöðum

5,87 

 

12

   Stefnir Guðmundsson / Bjarkar frá Blesastöðum 1A

5,83 

 

13

   Hjördís Ósk Óskarsdóttir / Mist frá Klömbrum

5,77 

 

14

   Oddný Erlendsdóttir / Hrafn frá Kvistum

5,73 

 

15

   Rakel Sigurhansdóttir / Heljar frá Þjóðólfshaga 1

5,67 

 

16

   Drífa Harðardóttir / Skyggnir frá Álfhólum

5,60 

 

17

   Stefnir Guðmundsson / Kórína frá Stóru-Ásgeirsá

5,57 

 

18

   Sigurlaug Anna Auðunsd. / Freyr frá Ási 1

5,53 

 

19-20

   Oddný M Jónsdóttir / Sigursveinn frá Svignaskarði

5,40 

 

19-20

   Þórunn Eggertsdóttir / Kúnst frá Vindási

5,40 

 

21

   Guðrún Edda Bragadóttir / Hávarður frá Búðarhóli

5,30 

 

22-23

   Ragnhildur Matthíasdóttir / Flugar frá Eyri

5,23 

 

22-23

   Svandís Beta Kjartansdóttir / Mánadís frá Reykjavík

5,23 

 

24-25

   Arnhildur Halldórsdóttir / Glíma frá Flugumýri

5,20 

 

24-25

   Linda Helgadóttir / Geysir frá Læk

5,20 

 

26

   Ásgeir Heiðar / Sólon frá Sólheimum

5,17 

 

27

   Anna Clara Malherbes Vestergaard / Stilkur frá Höfðabakka

5,10 

 

28

   Jón Björnsson / Blær frá Kálfholti

5,03 

 

29

   Guðjón G Gíslason / Elding frá Króki

5,00 

 

30

   Stella Björg Kristinsdóttir / Hlökk frá Enni

4,10 

 

31-32

   Sverrir Einarsson / Kjarkur frá Votmúla 2

0,00 

 

31-32

   Sverrir Einarsson / Mábil frá Votmúla 2

0,00 

 

 

 

Fjórgangur V2

Forkeppni 1. flokkur - 

 

 

Mót:

IS2013FAK066 - Reykjavíkurmót Fáks

Dags.:

1.5.2013

 

Félag:

Hestamannafélagið Fákur

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

 

1

   Jakob Svavar Sigurðsson / Eldur frá Köldukinn

7,37 

 

2

   Bylgja Gauksdóttir / Svanur frá Tungu

6,63 

 

3

   Hjörvar Ágústsson / Ísafold frá Kirkjubæ

6,57 

 

41370

   Hrefna María Ómarsdóttir / Indía frá Álfhólum

6,53 

 

41370

   Sigurður Vignir Matthíasson / Hamborg frá Feti

6,53 

 

41370

   Edda Rún Ragnarsdóttir / Svalur frá Litlu-Sandvík

6,53 

 

7

   Haukur Baldvinsson / Lómur frá Stuðlum

6,50 

 

8

   Hólmfríður Kristjánsdóttir / Þokki frá Þjóðólfshaga 1

6,43 

 

9

   Atli Guðmundsson / Straumur frá Sörlatungu

6,40 

 

41558

   Gunnar Tryggvason / Sprettur frá Brimilsvöllum

6,33 

 

41558

   Anna S. Valdemarsdóttir / Blökk frá Þingholti

6,33 

 

12

   Berglind Rósa Guðmundsdóttir / Hersir frá Korpu

6,20 

 

13

   Birgitta Dröfn Kristinsdóttir / Brynjar frá Laugarbökkum

6,13 

 

14-15

   Sara Sigurbjörnsdóttir / Staka frá Koltursey

6,07 

 

14-15

   Rósa Birna Þorvaldsdóttir / Kolviður frá Efri-Gegnishólum

6,07 

 

16

   Rut Skúladóttir / Karen frá Árbæ

6,00 

 

17

   Ólafur Andri Guðmundsson / Lind frá Feti

5,93 

 

18

   Jón Ó Guðmundsson / Draumur frá Holtsmúla 1

5,90 

 

19

   Arna Rúnarsdóttir / Hekla frá Syðra-Velli

5,87 

 

20-21

   Guðmann Unnsteinsson / Dís frá Hólakoti

5,83 

 

20-21

   Jón Ó Guðmundsson / Dímon frá Hofsstöðum

5,83 

 

22

   Jón Herkovic / Prestur frá Litlu-Sandvík

5,77 

 

23

   Sif Jónsdóttir / Hlynur frá Hofi

5,13 

 

24

   Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Burkni frá Enni

0,00