mánudagur, 19. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit Páskamóts Sleipnis

22. apríl 2011 kl. 12:18

Úrslit Páskamóts Sleipnis

Páskamót Sleipnis fór fram miðvikudaginn 20. Apríl sl. í Ölfushöll. Keppt var í 4 flokkum í tölti og í skeiði. Þáttaka var góð og margir áhorfendur skemmtu sér hið besta.

Úrslit mótsins urðu eftirfarandi:

Skeið

1. Eyvindur Hrannar Gunnarsson     Lilja frá Dalbæ              5,86
2. Ragnar Tómasson Isabell frá Forsæti                               5,88
3.John Kristinn Sigurjónsson Gríður frá Kirkjubæ             5,90
4.Arnar Bjarki Sigurðarson Birtingur frá Bólstað               6,10
5.-6 Guðjón Sigurðsson Hetja frá Kaldbak                        6,40
5-6.Ólafur Jósepsson Amor frá Syðri Gegnishólum           6,40

Tölt 1. flokkur  A-úrslit                                                       eink

1.Jón Þorberg Steinsdórsson /Tíbrá Minni-Völlum             7,11
2.Rósa Valdimarsdóttir /Íkon frá Hákoti                              7.00
3.Arnar Bjarki Sigurðarson /Rán Neistastöðum                  6,91
4.Árni  Sigfús Birgisson /Geisli frá Svanavatni                  6,83
5.Sigursteinn Sumarliðason /Rispa frá Hvoli                      6,78
6.Hrefna María Ómarsdóttir/Prins frá Hesti                        6.39

Tölt 1. flokkur  B-úrslit

1.Sigursteinn Sumarliðason Rispa frá Hvoli                          6,78
2.Svanhvít Kristjánsdóttir  Kjarkur frá Ingólfshvoli              6,72
3.Fanney Guðrún Valsdóttir /Börkur frá Akurgerði               6,44
4.Páll Bragi Hólmarsson /Vakar frá Kambi                           6,28
5.Þóranna Másdóttir/Gátt frá Dalbæ                                      6.11

Tölt 2. flokkur A-úrslit

1.Ingeborg Björk Steinarsdóttir /Flugar frá Litla Garði       6,72
2.Ólafur Jósepsson /Hvinur frá Syðri Gegnishólum             6,22
3.Jónas Már Hreggviðsson /Fjóla frá Langholti                   6,06
4.Sandra Dögg Garðarsdóttir Háspenna frá Efri Kvíhólma  5,94
5.Bára Bryndís Kristjánsdóttir /Garðar frá Holtabrún          5,89
6 Emilia Andersson /Fáni frá Kílhrauni                                 5,67

Tölt 2. flokkur B-úrslit

1.Emelía Anderson       / Fáni   frá Kíhrauni        5,83
2.Elín Urður Hrafnberg/ Garri frá Gerðum          5,50
3.Veronika Eberl /Kyndill frá Litla Garði             5,44
4.Elísabet Gísladóttir/Keðja frá Norður Hvammi 5,39
5.Jóhanna Haraldsdóttir /Logi frá Selfossi            5,28
6.Alexandra Arnardóttir /Vaskur frá Litla-Dal      5,17

Tölt 17 ára og yngri A-úrslit

1.Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti 2                 6,0
2.Andri Ingason   Björk frá Þjóðólfshaga              5,70
3.Sigríður Óladóttir Ösp frá Litlu-Sandvík            5,66
4.Dagmar Öder Einarsdóttir Sögn frá Grjóteyri     5,10
5.Vilborg Hrund Jónsdóttir Svelgur frá Strönd      4,70