sunnudagur, 25. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit Opna WR móts Mána

17. apríl 2011 kl. 22:30

Úrslit Opna WR móts Mána

Opna WR mót Mána var haldið um helgina í Reykjanesbæ.

Hér eru úrslit mótsins.

Töltkeppni

1. flokkur

1. Camilla Petra Sigurðardóttir og Dreyri frá  Hjaltastöðum - 7,00

2. Högni Sturluson og Ýmir frá Ármúla - 6,94

3-4  Sigríður Sjöfn Ingvarsdóttir og Klaki  frá Blesastöðum  6,89

3-4 Guðmann Unnsteinsson og Breyting frá Haga I - 6,89

5 Arnar Sigurvinsson og Stimpill  frá Kálfhóli  6,56

 

2. flokkur

1 Hólmfríður Kristjánsdóttir  og Þokki frá Þjóðólfshaga  6,39

2 Guðni Hólm Stefánsson og Stakur frá Jarðbrú 5,94

3 Hilmar Binder og Örlygur  frá Hafnarfirði  5,83

4 Ingvar Ingvarsson og Dagfinnur  frá Blesastöðum1A - 5,78

5  Steinar Vilhjálmsson og Toppur frá Litla-Moshvoli  5,56

6 Sigríður Halla Stefánsdóttir og Klængur frá Jarðbrú  5,50

 

Ungmennaflokkur

1 Ásmundur Ernir Snorrason og  Reyr frá Melabergi 7,06

2 Guðbjörg María Gunnarsdóttir og Ísing frá Austurkoti  6,28

3  Ólöf Rún Guðmundsdóttir og Drift frá Tjarnarlandi 4,33

 

Unglingaflokkur

1  Alexander Freyr Þórisson og Þráður frá Garði   6,22

2 Jóhanna Margrét Snorradóttir og Meiður frá Kaldbak  - 6,06

3 Andri Ingason  og Björk frá Þjóðólfshaga 1 - 5,67

4-5  Súsanna Katarína Guðmundsdóttir og Pílatus frá  Akranesi 5,56

4-5 Hafdís Hildur Gunnarsdóttir  og Tara frá Hala  5,56

 

Barnaflokkur

1 Stefán Hólm Guðnason og Rauðka frá Tóftum  5,56

2  Birta Ingadóttir  og Freyr frá Langholti II  4,06

3  Nadía Sif Gunnarsdóttir og Apall frá Hala 4,00

4 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir  og Ólavía frá  Melabergi  3,00

5   Bergey Gunnarsdóttir  og  Nótt frá Brú 2,67

 

Slaktaumatölt

 

1. flokkur

1 Arna Rúnarsdóttir og  Tryggur frá Bakkakoti  6,75

2  Sunna Sigríður Guðmundsdóttir ogSkálmar frá  Hnjúkahlíð   6,29

3  Friðdóra Friðriksdóttir og  Kólfur frá Kaldbak  5,83

 

Fjórgangur

1. flokkur

1 Anna S. Valdemarsdóttir og  Bárður frá Skíðbakka III   6,97

2 Friðdóra Friðriksdóttir og Védís frá Hvolsvelli  6,77

3-4 Guðmann Unnsteinsson og Breyting frá Haga I  6,73

3-4 Camilla Petra Sigurðardóttir og Dreyri frá  Hjaltastöðum 6,73

5  Högni Sturluson  og   Ýmir frá Ármúla  5,73

 

2. flokkur

1  Hallveig Karlsdóttir og Drífa frá Litlu-Gröf 6,27

2 Hólmfríður Kristjánsdóttir og Þokki frá Þjóðólfshaga I 6,13

3  Rakel Sigurhansdóttir og  Strengur frá Hrafnkelsstöðum  1 6,07

4 Guðni Hólm Stefánsson og Smiður frá Hólum  5,53

5 Sigríður Halla Stefánsdóttir og Klængur frá Jarðbrú 5,50

 

Ungmennaflokkur

1  Sunna Sigríður Guðmundsdóttir og  Yldís frá  Vatnsholti 6,33

2-3  Ólöf Rún Guðmundsdóttir og Drift frá Tjarnarlandi 6,30

2-3  Ásmundur Ernir Snorrason og Reyr frá Melabergi  6,30

4 Ásta Björnsdóttir og Glaumur frá Vindási  6,17

5  Hulda Björk Haraldsdóttir og Snarfari frá  Vorsabæjarhjáleigu 6,07

 

Unglingaflokkur

1  Alexander Freyr Þórisson og  Astró frá  Heiðarbrún 6,37

2 Andri Ingason og Björk frá Þjóðólfshaga 1 5,90

3  Jóhanna Margrét Snorradóttir og   Rá frá Melabergi 5,67

4 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir og  Pílatus frá  Akranesi  5,50

5 Hafdís Hildur Gunnarsdóttir og Póker frá Miðhópi  5,17

 

Barnaflokkur

1 Birta Ingadóttir og Freyr frá Langholti II  5,90

2 Stefán Hólm Guðnason og  Stakur frá Jarðbrú 5,43

3 Bergþóra Ósk Arnarsdóttir og  Hugsuður frá Flugumýri  4,60

 

Fimmgangur

1. flokkurk

1  Jakob Svavar Sigurðsson  og  Alur frá Lundum II 7,38

2 Sindri Sigurðsson og   Haukur frá Ytra-Skörðugili II   7,26

3  Ragnheiður Þorvaldsdóttir og Hrafnagaldur frá  Hvítárholti  6,98

4 Súsanna Ólafsdóttir og Hyllir frá Hvítárholti  6,88

5 Arna Rúnarsdóttir og  Tryggur frá Bakkakoti 6,19

 

Ungmennaflokkur

1 Ólöf Rún Guðmundsdóttir og  Ýmir  frá Sæfelli 5,90

2 Eva María Þorvarðardóttir og Fengur frá Reykjarhóli 5,52

3-4 Birta Ingadóttir  og   Glampi frá Hömrum II  4,24

3-4  Jóhanna Margrét Snorradóttir  og Hnokki frá  Syðra-Vallholti 4,24

5 Ásmundur Ernir Snorrason og Lúkas frá Kanastöðum  4,21

 

Gæðingaskeið

1. flokkur

1 Jakob Svavar Sigurðsson og  Funi frá Hofi  7,25

2 Ragnheiður Þorvaldsdóttir og Hrafnagaldur frá  Hvítárholti 5,50

3  Birta Ingadóttir og  Vafi frá Breiðabólsstað 1,46

4  Guðmann Unnsteinsson  og  Prins frá Langholtskoti 0,67

.

Fjórgangssigurvegarar:

1.flokkur

Anna S. Valdemarsdóttir og Ásgrímur frá Meðalfelli

2.flokkur

Hólmfríður Kristjánsdóttir og Þokki frá Þjóðólfshaga 1

Ungmennaflokkur

Ásmundur Ernir Snorrason og Reyr frá Melabergi

Unglingaflokkur

Alexander Freyr Þórisson á Astró frá Heiðarbrún

Barnaflokkur

Birta Ingadóttir og Freyr frá Langholti II