þriðjudagur, 17. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit Opna Orginal áhugamannamóts Fáks

5. júní 2011 kl. 14:47

Úrslit Opna Orginal áhugamannamóts Fáks

Áhugamannamót Fáks og Orginal fór fram í gær. "Keppt var í tölti 1 flokk, 2 flokk og byrjendaflokk, 1 flokk og 2 flokk í fjórgangi og einum flokk í fimmgangi.

Rósa Valdimarsdóttir sigraði bæði í tölti og fjórgangi 1 flokks á Íkon frá Hákoti. Hörður Jónsson og Snerra frá Reykjavík sigruðu tölt 2 flokk og Drífa Daníelsdóttir og höfðinginn Háfeti frá Þingnesi sigruðu fjórgang 2 flokk, enduðu í 2 sæti í tölti 2 flokk og fengu sérstök verðlaun sem glæsilegasta par mótsins.
Sigurþór Sigurðsson sigraði fimmganginn og í flokki byrjenda í tölti sigraði Hrafnhildur Hrafnsdóttir á Snót frá Dalsmynni.
Þátttaka var mjög góð í þessu fyrsta áhugmannamóti Fáks og var stykt af Hestvit, Kerckhaert og Orginal Smáralind," segir í frétt frá Fáki.
Hér fyrir neðan má sjá öll úrslit mótsins.
 
Fimmgangur
1            Sigurþór Sigurðsson            Faldur frá Strandarhöfði            5,21
2            Hilda Karen Garðarsdóttir            Etna frá Ási 1            4,62
 
Fjórgangur 1. flokkur
1            Rósa Valdimarsdóttir            Íkon frá Hákoti            6,57
2-3            Sævar Haraldsson            Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1            6,40
2-3            Rakel Sigurhansdóttir            Stormur frá Efri-Rauðalæk            6,40
4            Kristinn Skúlason            Þytur frá Oddgeirshólum            6,37
5            Brynja Viðarsdóttir            Ketill frá Vakurstöðum            6,27
6            Ásta Márusdóttir            Hrannar frá Skyggni            6,10
 
Fjórgangur 2. flokkur
1            Drífa Daníelsdóttir            Háfeti frá Þingnesi            6,30
2            Hrefna Hallgrímsdóttir            Jarl frá Þingholti            5,77
3            Gunnar Jónsson            Blesi frá Hvítanesi            5,50
4            Björn Ragnar Morthens            Snædís frá Suður-Bár            5,43
5            Elva Dís Adolfsdóttir            Breki frá Austurkoti            5,23
6            Hrafnhildur Pálsdóttir            Árvakur frá Bjóluhjáleigu            5,13
 
Tölt 1. flokkur
1            Rósa Valdimarsdóttir            Íkon frá Hákoti            7,17
2            Kjartan Guðbrandsson            Svalvör frá Glæsibæ            7,11
3            Sævar Haraldsson            Glæðir frá Þjóðólfshaga 1            6,72
4            Kristinn Skúlason            Þytur frá Oddgeirshólum            6,50
5            Drífa Harðardóttir            Skyggnir frá Álfhólum            6,28
6            Rakel Sigurhansdóttir            Ófeig frá Holtsmúla 1            6,11
 
Tölt 2. flokkur
1            Hörður Jónsson            Snerra frá Reykjavík            6,61
2            Drifa Danielsdóttir            Háfeti frá Þingnesi            6,56
3            Steinar Torfi Vilhjálmsson            Toppur frá Litla-Moshvoli            5,94
4            Hanna B Sigurðardóttir            Þoka frá Klettholti            5,83
5            Sigurður Helgi Ólafsson            Hlökk frá Enni             5,67
6            Jóhanna Þorbjargardóttir            Fóstri frá Bessastöðum            5,44
 
Tölt Byrjendaflokkur
1            Hrafnhildur Hrafnsdóttir            Snót frá Dalsmynni            5,75
2            Guðrún Oddsdóttir            Taktur frá Mosfellsbæ            5,67
3            Jón Bjarnason            Perla frá Þorláksstöðum            5,42
4            Einar Hallsson             Karmen frá Breiðstöðum            5,25
5            Guðborg Kolbeinsdóttir            Kveikur frá Kjarnholtum 1            5,17
6            Elva Dís Adolfsdóttir            Dreki frá Austurkoti            4,92