þriðjudagur, 17. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit Lífstöltsins

25. mars 2012 kl. 21:37

Úrslit Lífstöltsins

Frábæru Lífstöltsmóti kvenna lauk í gær í reiðhöll hestamannafélagsins Harðar. Mótið er haldið til styrktar Lífs og safnaðist  tæplega 1.200.000 milljón króna.

 
Lífstöltsnefndin þakkar öllum þeim aðilum sem komu að mótinu, dómurum, skemmtikröftum og starfsmönnum og vert er að taka fram að allir gáfu vinnu sína til mótsins.
 
Hér að neðan má sjá úrslit mótsins.
 
Úrslit byrjendur:
 
1. Randy Friðjónsdóttir    Fákur Hera frá Ólafsbergi
2. Anna Jóna Helgadóttir    Hörður Haddi frá Akureyri
3. Julia Kirshof       Hörður Blæja frá Árbæjarhjáleigu
4. Margrét Sveinbjörnsdót   Hörður Blíð frá Skíðbakka
5. Linda Bjarnadóttir    Hörður
6. Kristín Kristjánsdóttir  Hörður Sólon frá Litlu Sandvík
7. Auður Sigurðardóttir    Hörður Gola frá Reykjum
8-9 Guðrún þórisdóttir    Hörður Máttur frá Gíslholti
8-9 Elín Hein       Hella frá Skeiðháholti 
10. Guðborg Hildur Kolbeins Fákur Kveikur frá Kjarnholtum
 
Úrslit minna vanar:
1. Petra Björk Mogensen Kelda frá Laugarvöllum
2. Jóna Dís Bragadóttir    Hörður Ölrún frá Seljabrekku
3. Mathilda Lindstaf    Hörður Tignir frá Varmalæk
4. Gríma Huld Blængsdóttir  Sörli Þytur frá Syðra Fjalli
5. Sjöfn Kolbeins    Fákur Glaður frá Kjarnholtum 1
6. Valgerður Valmundardótt  Brimfaxi Fenja frá Holtsmúla 1
7. Ásgerður Gissurardóttir  Andvari Hóll frá Langholti
8. Sveinfríður Ólafsdóttir  Hörður Hrókur frá Enni
9. Hrefna Hallgrímsdóttir   Fákur Penni frá Sólheimum
10. MArgrét Dögg Halldórsd  Hörður Glanni frá Hlemmiskeiði 2
 
 
Úrslit meira vanar:
1.Gréta Boða    Andvara Grýta frá Garðabæ
2. María Gyða Pétursdóttir  Hörður Rauður frá Syðri Löngumýri
3. Brynja Viðarsdóttir    Andvari Kolbakur Hólshúsum
4. Kristín Ingólfsdóttir    Sörli Krummi frá Leirum
5. Súsanna Katarína Guðmun  Hörður Hyllir frá Hvítárholti
6. Harpa Sigríður Bjarnad   Hörður Sváfnir frá Miðsitju
7. Svana Ingólfsdóttir    Hörður Trú frá Dallandi
8. Hulda Kolbeinsdóttir    Hörður Nemi frá Grafarkoti
9. Oddný Erlendsdóttir    Andvari Hrafn frá Kvistum
10. Ingibjörg S Guðjónsd    Hörður Sjóður frá Hamraendum
11. Kolbrún Þórólfsdóttir   Stígandi Askur frá Hjaltastöðum
 
Úrslit opinn flokkur:
1. Aðalheiður Anna Guðjóns  Hörður Bragur frá Seljabrekku
2. Line Norgaard    Hörður Katrín frá Vogsósum
3. Sara Sigurbjörnsdóttir   Fákur Stroka frá Kiðafelli
4. Halldóra Huld Ingvarsdó  Hörður Hellingur frá Blesastöðum
5. Oddrún Ýr Sigurðardóttir Hörður Sindri frá Oddakoti