mánudagur, 19. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit Líflandsmótsins

16. apríl 2012 kl. 16:05

Úrslit Líflandsmótsins

Margir af prúðu framtíðarknöpum landsins voru mætt til leiks ásamt fákum sínum á Líflandsmótið sem haldið var í reiðhöllinni í Víðidal á sunnudag. Þá kepptu börn, unglingar og ungmenni í tölti, fjórgangi og fimmgangi.

 
Úrslit mótsins urðu eftirfarandi:
 
TöLTKEPPNI
 
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Erla Katrín Jónsdóttir   Sólon frá Stóra-Hofi Bleikur/álóttur einlitt   Fákur 6,67
2 María Gyða Pétursdóttir   Rauður frá Syðri-Löngumýri Rauður/dökk/dr. einlitt   Hörður 6,23
3 Hrafnhildur Sigurðardóttir   Faxi frá Miðfelli 5 Rauður/milli- einlitt   Fákur 6,03
4 Rúna Helgadóttir   Hekla frá Syðra-Velli Rauður/milli- einlitt   Fákur 5,93
5 Hrafn H.Þorvaldsson   Klerkur (Mökkur) frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 5,87
6 Helena Ríkey Leifsdóttir   Dúx frá Útnyrðingsstöðum Rauður/milli- einlitt   Gustur 5,77
7-8 Hinrik Ragnar Helgason   Tindur frá Þorlákshöfn Brúnn/milli- einlitt   Hörður 5,4
7-8 Valdimar Sigurðsson   Fönix frá Hlíðartúni Rauður/milli- blesótt glófext Þytur 5,4
9 Hafrún Ósk Agnarsdóttir   Garpur frá Hólkoti Brúnn/milli- einlitt   Fákur 5,27
10 Ragna Brá Guðnadóttir   Dögg frá Framnesi Bleikur/fífil- einlitt   Fákur 5
11 Anna Dís Arnarsdóttir   Valur frá Laugabóli Jarpur/milli- einlitt   Gustur 4,43
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Erla Katrín Jónsdóttir   Sólon frá Stóra-Hofi Bleikur/álóttur einlitt   Fákur 6,94
2 María Gyða Pétursdóttir   Rauður frá Syðri-Löngumýri Rauður/dökk/dr. einlitt   Hörður 6,56
3 Hrafnhildur Sigurðardóttir   Faxi frá Miðfelli 5 Rauður/milli- einlitt   Fákur 6,33
4 Hrafn H.Þorvaldsson   Klerkur (Mökkur) frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,11
5 Rúna Helgadóttir   Hekla frá Syðra-Velli Rauður/milli- einlitt   Fákur 5,22
 
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Konráð Valur Sveinsson   Hringur frá Húsey Rauður/milli- tvístjörnótt   Fákur 6,3
2 Konráð Axel Gylfason   Smellur frá Leysingjastöðum Rauður/milli- blesótt   Faxi 6,27
3 Svandís Lilja Stefánsdóttir   Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Rauður/milli- einlitt   Dreyri 6,07
4 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir   Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt   Hörður 6
5 Guðný Margrét Siguroddsdóttir   Lyfting frá Kjarnholtum I Brúnn/dökk/sv. einlitt   Snæfellingur 5,93
6-8 Harpa Sigríður Bjarnadóttir   Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   Hörður 5,87
6-8 Sigrún Rós Helgadóttir   Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt   Skuggi 5,87
6-8 Hulda Katrín Eiríksdóttir   Krákur frá Skjálg Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 5,87
9 Gabríel Óli Ólafsson   Fókus frá Brattholti Rauður/milli- blesótt   Fákur 5,8
10-11 Hrönn Kjartansdóttir   Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt   Hörður 5,73
10-11 Stefán Hólm Guðnason   Klængur frá Jarðbrú Brúnn/milli- einlitt   Fákur 5,73
12 Arnór Dan Kristinsson   Þytur frá Oddgeirshólum Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 5,67
13 Róbert Bergmann   Trú frá Holtsmúla Brúnn/milli- skjótt   Geysir 5,63
14-15 Heiða Rún Sigurjónsdóttir   Þrá frá Tungu Rauður/ljós- nösótt   Fákur 5,5
14-15 Guðný Margrét Siguroddsdóttir   Vordís frá Hrísdal 1 Brúnn/milli- stjörnótt   Snæfellingur 5,5
16 Hulda Katrín Eiríksdóttir   Sæþór frá Forsæti Grár/brúnn einlitt   Fákur 5,37
17 Margrét Hauksdóttir   Kappi frá Brimilsvöllum Brúnn/mó- einlitt   Fákur 5,27
18 Kristín Hermannsdóttir   Orkusteinn frá Kálfholti Brúnn/milli- einlitt   Gustur 5,23
19 Júlía Guðbrandsdóttir   Skugga-Sveinn frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt   Fákur 4,93
20 Margrét Halla Hansdóttir Löf   Paradís frá Austvaðsholti 1 Jarpur/ljós einlitt   Fákur 4,73
21 Móeiður Svala Magnúsdóttir   Hnútur frá Sauðafelli Jarpur/milli- einlitt   Fákur 4,7
22 Jónína Ósk Sigsteinsdóttir   Vár frá Lækjamóti Brúnn/milli- einlitt   Andvari 4,57
23-24 Dagmar Öder Einarsdóttir   Glódís frá Halakoti Rauður/milli- stjörnótt   Sleipnir 0
23-24 Snorri Egholm Þórsson   Fengur frá Blesastöðum 1A Rauður/milli- blesótt   Fákur 0
 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1-2 Hrönn Kjartansdóttir   Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt   Hörður 6,22
1-2 Sigrún Rós Helgadóttir   Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt   Skuggi 6,22
3 Harpa Sigríður Bjarnadóttir   Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   Hörður 5,89
4 Gabríel Óli Ólafsson   Fókus frá Brattholti Rauður/milli- blesótt   Fákur 5,5
5 Stefán Hólm Guðnason   Klængur frá Jarðbrú Brúnn/milli- einlitt   Fákur 5,39
6 Hulda Katrín Eiríksdóttir   Krákur frá Skjálg Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 0
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Konráð Valur Sveinsson   Hringur frá Húsey Rauður/milli- tvístjörnótt   Fákur 6,78
2 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir   Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt   Hörður 6,72
3 Konráð Axel Gylfason   Smellur frá Leysingjastöðum Rauður/milli- blesótt   Faxi 6,28
4-5 Sigrún Rós Helgadóttir   Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt   Skuggi 6,11
4-5 Hrönn Kjartansdóttir   Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt   Hörður 6,11
6 Guðný Margrét Siguroddsdóttir   Lyfting frá Kjarnholtum I Brúnn/dökk/sv. einlitt   Snæfellingur 5,78
7 Svandís Lilja Stefánsdóttir   Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Rauður/milli- einlitt   Dreyri 0
 
Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Glódís Rún Sigurðardóttir   Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur 6,63
2 Magnús Þór Guðmundsson   Drífandi frá Búðardal Jarpur/rauð- einlitt   Hörður 6,2
3-4 Rúna Tómasdóttir   Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 6
3-4 Ásta Margrét Jónsdóttir   Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt   Fákur 6
5 Gyða Helgadóttir   Gnýr frá Reykjarhóli Rauður/milli- einlitt   Skuggi 5,73
6 Védís Huld Sigurðardóttir   Flóki frá Þverá, Skíðadal Brúnn/milli- stjörnótt   Ljúfur 5,7
7 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 5,57
8 Magnús Þór Guðmundsson   Bragi frá Búðardal Jarpur/rauð- einlitt   Hörður 5,43
9 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Hrönn frá Árbakka Jarpur/rauð- stjörnótt   Fákur 5,4
10 Maríanna Sól Hauksdóttir   Þór frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 5,07
11 Anton Hugi Kjartansson   Sindri frá Oddakoti Jarpur/milli- stjörnótt   Hörður 4,97
12-13 Bríet Guðmundsdóttir   Dagbjartur frá Flagbjarnarholti Bleikur/álóttur einlitt   Andvari 4,87
12-13 Annabella R Sigurðardóttir   Dynjandi frá Hofi I Rauður/milli- blesótt   Fákur 4,87
14-15 Ásta Margrét Jónsdóttir   Spölur frá Hafsteinsstöðum Rauður/ljós- blesótt vind... Fákur 4,73
14-15 Anton Hugi Kjartansson   Auður frá Bakkakoti Jarpur/milli- einlitt   Hörður 4,73
16 Arnar Máni Sigurjónsson   Draumur frá Hjallanesi 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 4,63
17 Jóhanna Guðmundsdóttir   Ásdís frá Tjarnarlandi Brúnn/milli- einlitt   Fákur 4,47
18 Kristófer Darri Sigurðsson   Krummi frá Hólum Brúnn/milli- einlitt   Andvari 4,13
19 Sölvi Karl Einarsson   Hlynur frá Mykjunesi 2 Jarpur/milli- einlitt   Fákur 4,1
20 Linda Bjarnadóttir   Eldjárn frá Skíðbakka I Rauður/milli- blesótt   Hörður 3,43
21 Agatha Elín Steinþórsdóttir   Mávur frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- stjarna,nös... Fákur 3,27
22 Kolka Rist   Dorri frá Reykjarhóli Brúnn/milli- einlitt   Fákur 2,3
23-25 Hekla Rist   Snegla frá Kleifum Grár/brúnn einlitt   Fákur 0
23-25 Hrafnhildur Hólm Guðnadóttir   Stakur frá Jarðbrú Rauður/milli- einlitt   Fákur 0
23-25 Katla Sif Snorradóttir   Barði frá Vatnsleysu Brúnn/dökk/sv. einlitt   Sörli 0
 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Védís Huld Sigurðardóttir   Flóki frá Þverá, Skíðadal Brúnn/milli- stjörnótt   Ljúfur 5,94
2 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 5,67
3-4 Anton Hugi Kjartansson   Sindri frá Oddakoti Jarpur/milli- stjörnótt   Hörður 5,5
3-4 Maríanna Sól Hauksdóttir   Þór frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 5,5
5 Bríet Guðmundsdóttir   Dagbjartur frá Flagbjarnarholti Bleikur/álóttur einlitt   Andvari 5,06
6 Annabella R Sigurðardóttir   Dynjandi frá Hofi I Rauður/milli- blesótt   Fákur 4,94
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Glódís Rún Sigurðardóttir   Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur 7,33
2 Magnús Þór Guðmundsson   Drífandi frá Búðardal Jarpur/rauð- einlitt   Hörður 6,44
3 Ásta Margrét Jónsdóttir   Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt   Fákur 6,39
4 Rúna Tómasdóttir   Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 6,33
5 Gyða Helgadóttir   Gnýr frá Reykjarhóli Rauður/milli- einlitt   Skuggi 6,22
6 Védís Huld Sigurðardóttir   Flóki frá Þverá, Skíðadal Brúnn/milli- stjörnótt   Ljúfur 5,89
 
FJóRGANGUR
 
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1-4 Erla Katrín Jónsdóttir   Fleygur frá Vorsabæ 1 Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 5,87
1-4 Rúna Helgadóttir   Hekla frá Syðra-Velli Rauður/milli- einlitt   Fákur 5,87
1-4 Ragna Brá Guðnadóttir   Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli- einlitt   Fákur 5,83
1-4 María Gyða Pétursdóttir   Rauður frá Syðri-Löngumýri Rauður/dökk/dr. einlitt   Hörður 5,83
5 Helena Ríkey Leifsdóttir   Dúx frá Útnyrðingsstöðum Rauður/milli- einlitt   Gustur 5,7
6 Arna Ýr Guðnadóttir   Fylkir frá Fróni Brúnn/milli- einlitt   Fákur 5,67
7 Hrafnhildur Sigurðardóttir   Faxi frá Miðfelli 5 Rauður/milli- einlitt   Fákur 5,1
8 Valdimar Sigurðsson   Ösp frá Hlíðartúni Brúnn/milli- einlitt   Þytur 4,8
9 Hrafn H.Þorvaldsson   Klerkur (Mökkur) frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 4,47
10 Hinrik Ragnar Helgason   Tindur frá Þorlákshöfn Brúnn/milli- einlitt   Hörður 0
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 María Gyða Pétursdóttir   Rauður frá Syðri-Löngumýri Rauður/dökk/dr. einlitt   Hörður 6,6
2 Helena Ríkey Leifsdóttir   Dúx frá Útnyrðingsstöðum Rauður/milli- einlitt   Gustur 6,33
3 Erla Katrín Jónsdóttir   Fleygur frá Vorsabæ 1 Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 6,3
4 Rúna Helgadóttir   Hekla frá Syðra-Velli Rauður/milli- einlitt   Fákur 6,23
5 Ragna Brá Guðnadóttir   Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,13
 
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Svandís Lilja Stefánsdóttir   Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Rauður/milli- einlitt   Dreyri 6,17
2 Gabríel Óli Ólafsson   Vikur frá Bakka Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,03
3-4 Konráð Axel Gylfason   Smellur frá Leysingjastöðum Rauður/milli- blesótt   Faxi 5,9
3-4 Konráð Axel Gylfason   Mósart frá Leysingjastöðum II Grár/mósóttur einlitt   Faxi 5,9
5 Arnór Dan Kristinsson   Háfeti frá Þingnesi Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 5,83
6 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir   Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt   Hörður 5,8
7 Heiða Rún Sigurjónsdóttir   Ömmu-Jarpur frá Miklholti Jarpur/milli- einlitt   Fákur 5,73
8 Harpa Sigríður Bjarnadóttir   Höfðingi frá Dalsgarði Bleikur/fífil- blesótt   Hörður 5,6
9 Hulda Katrín Eiríksdóttir   Krákur frá Skjálg Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 5,53
10-13 Bára Steinsdóttir   Spyrnir frá Grund II Jarpur/ljós skjótt   Fákur 5,5
10-13 Rakel Jónsdóttir   Náttar frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 5,5
10-13 Guðný Margrét Siguroddsdóttir   Lyfting frá Kjarnholtum I Brúnn/dökk/sv. einlitt   Snæfellingur 5,47
10-13 Konráð Valur Sveinsson   Hávarður frá Búðarhóli Brúnn/gló- einlitt   Fákur 5,47
14-15 Harpa Sigríður Bjarnadóttir   Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   Hörður 5,43
14-15 Snorri Egholm Þórsson   Sálmur frá Ármóti Bleikur/álóttur einlitt   Fákur 5,43
16 Arnór Dan Kristinsson   Þytur frá Oddgeirshólum Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 5,4
17 Hrönn Kjartansdóttir   Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt   Hörður 5,37
18 Stefán Hólm Guðnason   Klængur frá Jarðbrú Brúnn/milli- einlitt   Fákur 5,3
19-20 Margrét Hauksdóttir   Kappi frá Brimilsvöllum Brúnn/mó- einlitt   Fákur 5,2
19-20 Guðný Margrét Siguroddsdóttir   Vordís frá Hrísdal 1 Brúnn/milli- stjörnótt   Snæfellingur 5,2
21 Hjördís Jónsdóttir   Dynur frá Leysingjastöðum Brúnn/milli- einlitt   Hörður 5,1
22 Júlía Guðbrandsdóttir   Drápa frá Grafarkoti Brúnn/milli- tvístjörnótt   Fákur 4,5
23 Jónína Ósk Sigsteinsdóttir   Vár frá Lækjamóti Brúnn/milli- einlitt   Andvari 4,47
24 Móeiður Svala Magnúsdóttir   Hnútur frá Sauðafelli Jarpur/milli- einlitt   Fákur 4,3
25-26 Bjarki Freyr Arngrímsson   Erill frá Kambi Brúnn/milli- einlitt   Fákur 0
25-26 Dagmar Öder Einarsdóttir   Glódís frá Halakoti Rauður/milli- stjörnótt   Sleipnir 0
 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Hulda Katrín Eiríksdóttir   Krákur frá Skjálg Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 6,07
2 Heiða Rún Sigurjónsdóttir   Ömmu-Jarpur frá Miklholti Jarpur/milli- einlitt   Fákur 5,97
3-4 Rakel Jónsdóttir   Náttar frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 5,87
3-4 Harpa Sigríður Bjarnadóttir   Höfðingi frá Dalsgarði Bleikur/fífil- blesótt   Hörður 5,87
5 Bára Steinsdóttir   Spyrnir frá Grund II Jarpur/ljós skjótt   Fákur 5,5
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Svandís Lilja Stefánsdóttir   Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Rauður/milli- einlitt   Dreyri 6,9
2 Arnór Dan Kristinsson   Háfeti frá Þingnesi Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 6,47
3 Konráð Axel Gylfason   Mósart frá Leysingjastöðum II Grár/mósóttur einlitt   Faxi 6,27
4-5 Hulda Katrín Eiríksdóttir   Krákur frá Skjálg Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 6,23
4-5 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir   Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt   Hörður 6,23
6 Gabríel Óli Ólafsson   Vikur frá Bakka Brúnn/milli- einlitt   Fákur 5,87
 
Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Glódís Rún Sigurðardóttir   Blesi frá Laugarvatni Rauður/milli- blesótt glófext Ljúfur 6,1
2 Rúna Tómasdóttir   Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 5,83
3 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Hrönn frá Árbakka Jarpur/rauð- stjörnótt   Fákur 5,8
4 Ásta Margrét Jónsdóttir   Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt   Fákur 5,6
5 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 5,57
6 Gyða Helgadóttir   Gnýr frá Reykjarhóli Rauður/milli- einlitt   Skuggi 5,43
7 Selma María Jónsdóttir   Freyja frá Brekkum 2 Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 5,33
8-9 Anton Hugi Kjartansson   Sindri frá Oddakoti Jarpur/milli- stjörnótt   Hörður 5,23
8-9 Védís Huld Sigurðardóttir   Flóki frá Þverá, Skíðadal Brúnn/milli- stjörnótt   Ljúfur 5,23
10 Rúna Tómasdóttir   Flísi frá Hávarðarkoti Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 5,03
11 Arnar Máni Sigurjónsson   Draumur frá Hjallanesi 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 4,93
12 Ásta Margrét Jónsdóttir   Spölur frá Hafsteinsstöðum Rauður/ljós- blesótt vind... Fákur 4,9
13 Selma María Jónsdóttir   Sproti frá Mörk Rauður/milli- tvístjörnótt   Fákur 4,87
14 Ólöf Helga Hilmarsdóttir   Blær frá Einarsnesi Brúnn/milli- einlitt   Fákur 4,83
15 Hákon Dan Ólafsson   Fluga frá Hestasteini Rauður/milli- stjarna,nös... Fákur 4,67
16 Linda Bjarnadóttir   Eldjárn frá Skíðbakka I Rauður/milli- blesótt   Hörður 4,6
17 Kolbrá Jóhanna Magnadóttir   Aþena frá Ási Rauður/milli- tvístjörnótt   Fákur 4,57
18 Kristófer Darri Sigurðsson   Krummi frá Hólum Brúnn/milli- einlitt   Andvari 4,4
19 Agatha Elín Steinþórsdóttir   Mávur frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- stjarna,nös... Fákur 4,27
20 Maríanna Sól Hauksdóttir   Þór frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 4,13
21 Margrét Lilja Burrell   Esja frá Reykjavík Rauður/ljós- einlitt glófext Fákur 4,07
22 Hekla Rist   Snegla frá Kleifum Grár/brúnn einlitt   Fákur 3,47
23-25 Annabella R Sigurðardóttir   Kvistur frá Þorlákshöfn Brúnn/mó- einlitt   Fákur 0
23-25 Katla Sif Snorradóttir   Barði frá Vatnsleysu Brúnn/dökk/sv. einlitt   Sörli 0
23-25 Hrafnhildur Hólm Guðnadóttir   Stakur frá Jarðbrú Rauður/milli- einlitt   Fákur 0
 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Selma María Jónsdóttir   Freyja frá Brekkum 2 Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 5,97
2 Védís Huld Sigurðardóttir   Flóki frá Þverá, Skíðadal Brúnn/milli- stjörnótt   Ljúfur 5,8
3 Anton Hugi Kjartansson   Sindri frá Oddakoti Jarpur/milli- stjörnótt   Hörður 5,3
4 Ólöf Helga Hilmarsdóttir   Blær frá Einarsnesi Brúnn/milli- einlitt   Fákur 5,23
5 Arnar Máni Sigurjónsson   Draumur frá Hjallanesi 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 4,9
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Glódís Rún Sigurðardóttir   Blesi frá Laugarvatni Rauður/milli- blesótt glófext Ljúfur 6,4
2 Rúna Tómasdóttir   Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 6,27
3 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Hrönn frá Árbakka Jarpur/rauð- stjörnótt   Fákur 5,97
4 Selma María Jónsdóttir   Freyja frá Brekkum 2 Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 5,8
5 Gyða Helgadóttir   Gnýr frá Reykjarhóli Rauður/milli- einlitt   Skuggi 5,77
6 Ásta Margrét Jónsdóttir   Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt   Fákur 5,63
 
FIMMGANGUR
 
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Erla Katrín Jónsdóttir   Dropi frá Selfossi Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 5,63
2 Helena Ríkey Leifsdóttir   Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt   Gustur 5,4
3 Rúna Helgadóttir   Griffill frá Hestasteini Rauður/milli- einlitt   Fákur 5,3
4 Rúna Helgadóttir   Póker frá Runnum Rauður/sót- stjörnótt   Fákur 4,53
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Helena Ríkey Leifsdóttir   Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt   Gustur 6,21
2 Erla Katrín Jónsdóttir   Dropi frá Selfossi Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 5,98
3 Rúna Helgadóttir   Griffill frá Hestasteini Rauður/milli- einlitt   Fákur 5,86
 
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sigrún Rós Helgadóttir   Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt   Skuggi 5,67
2 Konráð Axel Gylfason   Fengur frá Reykjarhóli Jarpur/milli- einlitt   Faxi 5,47
3 Bára Steinsdóttir   Funi frá Hóli Grár/rauður blesótt   Fákur 5,43
4 Arnór Dan Kristinsson   Hugi frá Hafnarfirði Grár/óþekktur einlitt   Fákur 5,4
5 Glódís Rún Sigurðardóttir   Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur 5,2
6 Svandís Lilja Stefánsdóttir   Prins frá Skipanesi Brúnn/milli- stjörnótt   Dreyri 4,83
7 Bjarki Freyr Arngrímsson   Gýmir frá Syðri-Löngumýri Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 4,7
8 Rakel Jónsdóttir   Dagga frá Reykhólum Bleikur/álóttur einlitt v... Fákur 4,63
9 Guðný Margrét Siguroddsdóttir   Dímon frá Margrétarhofi Jarpur/milli- stjörnótt   Snæfellingur 4,47
10 Gabríel Óli Ólafsson   Dynur frá Enni Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 4,33
11 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir   Heimur frá Hvítárholti Brúnn/mó- stjörnótt   Hörður 4
12 Rúna Tómasdóttir   Gríður frá Kirkjubæ Brúnn/milli- stjörnótt   Fákur 3,93
13 Heiða Rún Sigurjónsdóttir   Auður frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt   Fákur 3,8
14 Harpa Sigríður Bjarnadóttir   Von frá Valstrýtu Rauður/milli- tvístjörnótt   Hörður 3,77
15 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Neisti frá Litla-Moshvoli Rauður/milli- blesótt   Fákur 3,07
16 Snorri Egholm Þórsson   Mardöll frá Kópavogi Rauður/milli- tvístjörnót... Fákur 0
 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Bjarki Freyr Arngrímsson   Gýmir frá Syðri-Löngumýri Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 5,38
2 Rakel Jónsdóttir   Dagga frá Reykhólum Bleikur/álóttur einlitt v... Fákur 5
3 Svandís Lilja Stefánsdóttir   Prins frá Skipanesi Brúnn/milli- stjörnótt   Dreyri 4,93
4 Guðný Margrét Siguroddsdóttir   Dímon frá Margrétarhofi Jarpur/milli- stjörnótt   Snæfellingur 4,79
5 Gabríel Óli Ólafsson   Dynur frá Enni Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 4,76
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sigrún Rós Helgadóttir   Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt   Skuggi 5,98
2 Bára Steinsdóttir   Funi frá Hóli Grár/rauður blesótt   Fákur 5,74
3 Bjarki Freyr Arngrímsson   Gýmir frá Syðri-Löngumýri Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 5,69
4 Arnór Dan Kristinsson   Hugi frá Hafnarfirði Grár/óþekktur einlitt   Fákur 5,45
5 Konráð Axel Gylfason   Fengur frá Reykjarhóli Jarpur/milli- einlitt   Faxi 5,38
6 Glódís Rún Sigurðardóttir   Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur 5,36