mánudagur, 16. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit íþróttamóts Sörla laugardag

19. maí 2013 kl. 16:51

Úrslit íþróttamóts Sörla laugardag

 

„Öðrum degi íþróttamóts Sörla lauk í dag með gæðingaskeiði. Dagurinn einkenndist af flottum fákum og miklum vindi en veðrið virðist ekki ætla að leika við okkur á mótinu. Við látum það þó ekki á okkur fá og mætum galvösk til leiks í fyrramálið klukkan 9:00.
 
Tölt T2 - Ungmennaflokkur
1 Birta Ingadóttir / Pendúll frá Sperðli 6,13         
2 Ásta Björnsdóttir / Kristall frá Kálfhóli 2 5,90   
3 Hafdís Arna Sigurðardóttir / Særekur frá Torfastöðum 5,23    
4 Marta Bryndís Matthíasdóttir / Höfðingi frá Sælukoti 5,20       
5 Annabella R Sigurðardóttir / Dynjandi frá Hofi I 5,00   
 
Tölt T2 - 1.flokkur
1 Ísólfur Líndal Þórisson / Björk frá Lækjamóti 6,50        
2 Saga Steinþórsdóttir / Myrkva frá Álfhólum 6,43         
3 Ómar Ingi Ómarsson / Selur frá Horni I 5,60    
 
Tölt T2 - 2.flokkur
1 Finnur Bessi Svavarsson / Tyrfingur frá Miðhjáleigu 5,97          
2 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hákon frá Brekku, Fljótsdal 5,33         
3 Stefnir Guðmundsson / Eskill frá Heiði 4,27    
4 Bryndís Snorradóttir / Kiljan frá Hafnarfirði 4,00           
5 Sveinn Heiðar Jóhannesson / Askur frá Gili 2,90           
 
Tölt T2 - Meistaraflokkur
1 Jakob Svavar Sigurðsson / Alur frá Lundum II 8,10       
2 Valdimar Bergstað / Týr frá Litla-Dal 8,03         
3 Eyjólfur Þorsteinsson / Kraftur frá Efri-Þverá 7,80       
4 Þórarinn Eymundsson / Taktur frá Varmalæk 7,50      
5 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Naskur frá Búlandi 7,30      
6 Mette Mannseth / Stjörnustæll frá Dalvík 7,27             
7 Ómar Ingi Ómarsson / Örvar frá Sauðanesi 7,17           
8 Ísólfur Líndal Þórisson / Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 6,97    
9 Snorri Dal / Vísir frá Syðra-Langholti 6,57         
10 Andri Ingason / Máttur frá Austurkoti 6,53   
11 Atli Guðmundsson / Silfur-Daddi frá Lækjarbakka 6,40           
 
Fjórgangur V5 - 2. flokkur
1 Oddný M Jónsdóttir / Sigursveinn frá Svignaskarði 6,07           
2 Gríma Huld Blængsdóttir / Þytur frá Syðra-Fjalli I 5,90               
3 Soffía Sveinsdóttir / Vestri frá Selfossi 5,63    
4 Jóhannes Magnús Ármannsson / Baldur frá Lækjarbotnum 5,50         
5 Jón Ari Eyþórsson / Leikur frá Grímstungu 4,90            
6 Guðni Kjartansson / Elding frá Votumýri 2 4,20             
7 Jón Björn Hjálmarsson / Ari frá Ey II 3,93          
 
Fjórgangur V2 - Barnaflokkur
1 Annabella R Sigurðardóttir / Eldar frá Hólshúsum 5,80              
2 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 5,47            
3 Arnar Máni Sigurjónsson / Þrá frá Tungu 5,40               
4-5 Katla Sif Snorradóttir / Oddur frá Hafnarfirði 5,37    
4-5 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Sandra frá Dufþaksholti 5,37     
6 Sölvi Karl Einarsson / Hlynur frá Mykjunesi 2 5,23        
7 Hákon Dan Ólafsson / Atgeir frá Sunnuhvoli 5,17         
8 Hákon Dan Ólafsson / Laufi frá Hábæ 5,13      
9 Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir / Sjarmur frá Heiðarseli 4,63       
 
100m skeið
1 Ragnar Tómasson-Isabel frá Forsæti 7,21
2 Eyjólfur Þorsteinsson-Spyrna frá Vindási 7,27
3 Daníel Ingi Smárason-Hörður frá Reykjavík 7,57
4 Konráð Valur Sveinsson-Þórdís frá Lækjarbotnum 7,62
5 Hanna Rún Ingibergsdóttir-Birta frá Suður-Nýjabæ 7,71
6 Daníel Gunnarsson-Skæruliði frá Djúpadal 7,95
7 Berglind Rósa Guðmundsdóttir-Erill frá Svignaskarði 8,04
8 Arnór Dan Kristinsson-Eldur frá Litlu-Tungu 2 8,23
9 Þórarinn Eymundsson-Bragur frá Bjarnastöðum 8,38
10 Hjörvar Ágústsson-Hrammur frá Kirkjubæ 8,49
11 Ingibergur Árnason-Flótti frá Meiri-Tungu 1 8,56
12 Ísólfur Líndal Þórisson-Korði frá Kanastöðum 8,69
13 Louise Roos-Gabríel frá Gunnarshólma 9,68
14 Jónas Aron Jónasson-Glódís frá Galtalæk 9,78
15 Smári Adolfsson-Virðing frá Miðdal 9,83
16 Hafdís Arna Sigurðardóttir-Særekur frá Torfastöðum 10,14
17 Sigríður Theodóra Eiríksdóttir-Blossi frá Súluholti 10,19
 
Fjórgangur V2 - Unglingar
1 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Hrefna frá Dallandi 6,50 A-úrslit           
2 Brynja Kristinsdóttir / Tryggvi Geir frá Steinnesi 6,30 A-úrslit  
3-4 Arnór Dan Kristinsson / Spaði frá Fremra-Hálsi 6,23 A-úrslit
3-4 Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II 6,23 A-úrslit  
5 Hulda Katrín Eiríksdóttir / Krákur frá Skjálg 6,17 A-úrslit            
6 Snorri Egholm Þórsson / Sálmur frá Ármóti 5,97 B-úrslit           
7-8 Alexander Freyr Þórisson / Astró frá Heiðarbrún 5,93 B-úrslit           
7-8 Finnur Árni Viðarsson / Mosi frá Stóradal 5,93 B-úrslit           
9 Bára Steinsdóttir / Knörr frá Syðra-Skörðugili 5,90 B-úrslit       
10-11 Þórey Guðjónsdóttir / Vísir frá Valstrýtu 5,87 B-úrslit       
10-11 Thelma Dögg Harðardóttir / Albína frá Möðrufelli 5,87 B-úrslit
               
12 Sunna Lind Ingibergsdóttir / Brynjar frá Flögu 5,70   
13-14 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Töfri frá Þúfu í Landeyjum 5,67           
13-14 Hulda Katrín Eiríksdóttir / Gýmir frá Ármóti 5,67  
15 Sunna Lind Ingibergsdóttir / Logar frá Möðrufelli 5,63            
16 Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir / Tinni frá Torfunesi 5,53          
17 Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Skandall frá Sælukoti 5,50               
18 Belinda Sól Ólafsdóttir / Glói frá Varmalæk 1 5,47     
19 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Snúður frá Svignaskarði 5,33               
20 Aníta Rós Róbertsdóttir / Kórína frá Stóru-Ásgeirsá 5,30        
21-22 Aníta Rós Róbertsdóttir / Sleipnir frá Búlandi 5,03              
21-22 Benjamín S. Ingólfsson / Salka frá Káragerði 5,03                
23 Jónína Valgerður Örvar / Skugga-Sveinn frá Grímsstöðum 3,63          
 
Fjórgangur V2 - ungmenni
1 Jóhanna Margrét Snorradóttir / Kubbur frá Læk           6,70      
2 Julia Katz / Asi frá Lundum II 6,53        
3-4 Kári Steinsson / Prestur frá Hæli 6,33            
3-4 Hanna Rún Ingibergsdóttir / Nótt frá Sörlatungu 6,33            
5 Skúli Þór Jóhannsson / Prins frá Ragnheiðarstöðum 6,23         
6 Andri Ingason / Björk frá Þjóðólfshaga 6,20    
7 Hanna Rún Ingibergsdóttir / Hlýr frá Breiðabólsstað 6,07         
8 Ásta Björnsdóttir / Tenór frá Sauðárkróki 5,93              
9 Ásta Björnsdóttir / Vinur frá Grundarfirði 5,90              
10 Marta Bryndís Matthíasdóttir / Höfðingi frá Sælukoti               5,87      
11 Hafdís Arna Sigurðardóttir / Sólon frá Lækjarbakka 5,78        
12 Anton Haraldsson / Glóey frá Hlíðartúni 5,77              
13 Louise Roos / Sævör frá Hafnarfirði 5,10        
 
Fjórgangur V2 - 2. flokkur
1 Stefnir Guðmundsson / Bjarkar frá Blesastöðum 1A 6,20        
2 Kristín Ingólfsdóttir / Krummi frá Kyljuholti 5,97           
3 Finnur Bessi Svavarsson / Blökk frá Þjóðólfshaga 1 5,93           
4 Bjarni Sigurðsson / Reitur frá Ólafsbergi 5,83
5 Kristján Baldursson / Kappi frá Syðra-Garðshorni 5,77              
6 Finnur Bessi Svavarsson / Tyrfingur frá Miðhjáleigu 5,73          
7 Bryndís Snorradóttir / Kiljan frá Hafnarfirði 5,40           
8 Smári Adolfsson / Sóley frá Blönduósi 5,33     
9 Guðrún Edda Bragadóttir / Hávarður frá Búðarhóli 5,27            
10 Kristín María Jónsdóttir / Þurrkur frá Barkarstöðum 5,20       
11 Margrét Guðrúnardóttir / Gammur frá Miklabæ 5,10             
12 Lilja Bolladóttir / Fífa frá Borgarlandi 4,97
 
Fjórgangur V2 - 1. flokkur
1 Anna Björk Ólafsdóttir / Mirra frá Stafholti 6,73 A-úrslit           
2 Saga Steinþórsdóttir / Myrkva frá Álfhólum 6,57 A-úrslit         
3 Ísólfur Líndal Þórisson / Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 6,50 A-úrslit    
4 Snorri Dal / Glúmur frá Svarfhóli 6,43 A-úrslit 
5-6 Sindri Sigurðsson / Stormur frá Efri-Rauðalæk 6,33 A-úrslit 
5-6 Sigurður Vignir Matthíasson / Keimur frá Kjartansstöðum 6,33 A-úrslit         
7-8 Friðdóra Friðriksdóttir / Fantasía frá Breiðstöðum 6,23 B-úrslit         
7-8 Torunn Hjelvik / Völuspá frá Skúfslæk 6,23 B-úrslit 
9 Óskar Örn Hróbjartsson / Ögri frá Kirkjuferjuhjáleigu 6,13 B-úrslit       
10-11 Jón Gíslason / Þóra frá Hveravík 6,10 B-úrslit        
10-11 Hjörvar Ágústsson / Ísafold frá Kirkjubæ 6,10 B-úrslit
               
12 Rósa Birna Þorvaldsdóttir / Kolviður frá Efri-Gegnishólum 6,03           
13-14 Vigdís Gunnarsdóttir / Sögn frá Lækjamóti 6,00   
13-14 Viggó Sigursteinsson / Þórólfur frá Kanastöðum 6,00       
15-16 Darri Gunnarsson / Ægir frá Móbergi 5,97              
15-16 Guðmundur Arnarson / Draumur frá Ragnheiðarstöðum 5,97      
17 Rósa Birna Þorvaldsdóttir / Ótta frá Hurðarbaki 5,70                
18 Vilfríður Sæþórsdóttir / Óson frá Bakka 5,57               
19 Sigurður Júlíus Bjarnason / Kær frá Kirkjuskógi 5,30
 
Fjórgangur V2 - Meistaraflokkur
1 Eyjólfur Þorsteinsson / Hlekkur frá Þingnesi 7,80 A-úrslit         
2 Jakob Svavar Sigurðsson / Eldur frá Köldukinn 7,47 A-úrslit     
3 Ólafur Ásgeirsson / Hugleikur frá Galtanesi 7,20 A-úrslit          
4 Berglind Ragnarsdóttir / Frakkur frá Laugavöllum 7,03 A-úrslit              
5 Anna S. Valdemarsdóttir / Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu 7,00 A-úrslit
               
6 Ísólfur Líndal Þórisson / Freyðir frá Leysingjastöðum II 6,97    
7 Friðdóra Friðriksdóttir / Jór frá Selfossi 6,93   
8 Ísólfur Líndal Þórisson / Kristófer frá Hjaltastaðahvammi 6,90               
9 Teitur Árnason / Grímur frá Vakurstöðum 6,83            
10 Julia Lindmark / Lómur frá Langholti 6,77       
11 Anna Björk Ólafsdóttir / Reyr frá Melabergi 6,67       
12 Atli Guðmundsson / Straumur frá Sörlatungu 6,50   
13 Ómar Ingi Ómarsson / Örvar frá Sauðanesi 6,23         
               
Gæðingaskeið - unglingaflokkur
1 Brynja Kristinsdóttir, Blúnda frá Arakoti 4,46  
2 Annabella R Sigurðardóttir, Prúður frá Kotströnd 3,04                                                                                                                                            
3 Birta Ingadóttir, Glampi frá Hömrum II 2,33    
4 Viktor Aron Adolfsson,  List frá Hólmum 1,83 
                                                              
Gæðingaskeið - ungmennaflokkur
1 Ásmundur Ernir Snorrason, Grafík frá Búlandi 6,08
2 Arna Ýr Guðnadóttir, Hrafnhetta frá Hvannstóði 5,63                                                                                                                                              
3 Arna Ýr Guðnadóttir, Ormur frá Framnesi 3,83             
4 Nína María Hauksdóttir, Ljúfur frá Stóru-Brekku 3,00
5 Jóhanna Margrét Snorradóttir,  Drottning frá Efsta-Dal II 2,83
 
Gæðingaskeið - 2. flokkur
1 Sveinn Heiðar Jóhannesson, Askur frá Gili 1,71
2 Stefnir Guðmundsson, Drottning frá Garðabæ 0,17
 
Gæðingaskeið - 1. flokkur
1 Daníel Ingi Larsen, Farfús frá Langsstöðum 7,58
2 Hjörvar Ágústsson, Nótt frá Akurgerði 6,58
3 Ingibergur Árnason, Flótti Meiri-Tungu I 6,33
4 Adolf Snæbjörnsson, Gola frá Setbergi 6,04
5 Ísólfur Líndal Þórisson, Gandálfur frá Selfossi 3,42
6 Ómar Ingi Ómarsson, Selur frá Horni I 0,63
 
Gæðingaskeið - Meistaraflokkur
1 Eyjólfur Þorsteinsson, Ögri frá Baldurshaga 8,17
2 Snorri Dahl, Kaldi frá Meðalfelli 7,21
3 Atli Guðmundsson, Silfur-Daddi frá Lækjarbakka 6,00
4 Haukur Baldvinsson, Rammur frá Höfðabakka 4,83,“ segir í tilkynningu frá Sörla