þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit í Gluggar og Gler deildinni

4. mars 2017 kl. 11:05

Skemmtileg og spennandi keppni í Top Reiter fimmgangi

Fyrir nær fullu húsi fór fram Top Reiter fimmgangurinn í Gluggar og Gler deildinni s.l. fimmtudag.  Spennan var gífurleg enda flottir vinningar í boði og mörg stig í pottinum.

Eftir æsispennandi úrslit stóðu þau Sigurbjörn Viktorsson og Brimrún frá Þjóðólfshaga 1 úr liði Heimahaga uppi sem sigurvegarar með einkunina 6,60, í öðru sæti urðu sigurvegararnir frá því í fyrra Katrín Sigurðardóttir með Þyt frá Efra-Seli með einkunina 6,36 og í  þriðja sæti þau Aníta Lára Ólafsdóttir og Sleipnir frá Runnum með einkunina 6,31.

Stigahæsta liðið sem hlaut eftirsótta liðaplattan var lið Vagna og Þjónustu en allir þrír keppendur liðsins þetta kvöldið komust í úrslit.  

Staðan í liðakeppninni eftir tvær greinar eru að lið Vagna og þjónustu er efst með 228 stig, í öðru sæti er lið Kælingar með 219 stig og í þriðja sæti lið Garðatorg/ALP/GÁK með 196 stig.

Í einstaklings stigakeppninni er staðan þannig að Sigurbjörn Vikorsson leiðir með 19 stig, Saga Steinþórsdóttir er í öðru sæti með 12 stig og í þriðja sæti eru jafnar Sunna Sigríður og Katrín Sigurðardóttir með 10 stig.

Hér eru allar niðurstöður úr forkeppni kvöldsins og úrslitum

A-úrslit

1          Sigurbjörn Viktorsson   Brimrún frá Þjóðólfshaga 1      6,60 
2          Katrín Sigurðardóttir      Þytur frá Neðra-Seli      6,36 
3          Aníta Lára Ólafsdóttir    Sleipnir frá Runnum     6,31 
4          Játvarður Jökull Ingvarsson       Sóldögg frá Brúnum6,12 
5          Viggó Sigursteinsson   Njáll frá Saurbæ          6,10 
6          Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg          Freyja frá Vöðlum        6,10 
7          Vilborg Smáradóttir      Þoka frá Þjóðólfshaga 1          6,07 

Forkeppni

1          Katrín Sigurðardóttir      Þytur frá Neðra-Seli      6,30 
2          Játvarður Jökull Ingvarsson       Sóldögg frá Brúnum    6,17 
3          Sigurbjörn Viktorsson   Brimrún frá Þjóðólfshaga 1      6,13 
4          Aníta Lára Ólafsdóttir    Sleipnir frá Runnum     6,07 
5          Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg          Freyja frá Vöðlum        6,03 
6          Vilborg Smáradóttir      Þoka frá Þjóðólfshaga 1          5,97 
7          Viggó Sigursteinsson   Njáll frá Saurbæ          5,97 
8          Árni Sigfús Birgisson    Flögri frá Efra-Hvoli     5,93 
9          Glódís Helgadóttir        Hektor frá Þórshöfn     5,93 
10        Jón Ó Guðmundsson    Haukur frá Ytra-Skörðugili II      5,90 
11        Sigurður Straumfjörð Pálsson    Grímhildur frá Tumabrekku       5,90 
12        Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Gyðja frá Læk  5,83 
13        Herdís Rútsdóttir          Irpa frá Skíðbakka I      5,83 
14        Guðrún Margrét Valsteinsdóttir  Eskill frá Lindarbæ      5,80 
15        Gunnar Tryggvason      Sprettur frá Brimilsvöllum         5,73 
16        Gunnhildur Sveinbjarnardó        Heimur frá Hvítárholti   5,70
17        Gylfi Freyr Albertsson   Greipur frá Syðri-Völlum           5,70 
18        Saga Steinþórsdóttir     Kanóna frá Álfhólum    5,67 
19        Rósa Valdimarsdóttir    Laufey frá Seljabrekku 5,67 
20        Leifur Sigurvin Helgason           Þór frá Selfossi           5,67 
21        Sigurbjörn J Þórmundsson       Askur frá Akranesi       5,57 
22        Lóa Dagmar Smáradóttir           Hrafn frá Efri-Rauðalæk5,47 
23        Hafdís Arna Sigurðardóttir         Sólon frá Lækjarbakka 5,47 
24        Petra Björk Mogensen  Björk frá Barkarstöðum 5,40 
25        Sigurlaugur G. Gíslason            Álvar frá Hrygg  5,27 
26        Guðlaugur Pálsson       Ópal frá Lækjarbakka  5,23 
27        Jóhann Ólafsson          Nóta frá Grímsstöðum  5,20 
28        Gunnhildur Erla Vilbergsdóttir    Feldís frá Ásbrú          5,17 
29        Þórunn Hannesdóttir     Baltasar frá Haga         5,07 
30        Arnar Bjarnason            Blika frá Grænhólum    5,07 
31        Guðmundur Jónsson     Orka frá Ytri-Skógum   5,07 
32        Jón Gísli Þorkelsson     Vera frá Kópavogi       4,97 
33        Símon Orri Sævarsson  Klara frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit    4,93 
34        Ragnhildur Loftsdóttir   Grímur frá Borgarnesi   4,83 
35        Þorvaldur Gíslason       Smári frá Tjarnarlandi   4,77 
36        Sveinbjörn Bragason    Freisting frá Flagbjarnarholti     4,77 
37        Hrafnhildur Jóhannesdóttir        Kvika frá Grenjum        4,73 
38        Lára Jóhannsdóttir        Kappi frá Dallandi        4,73 
39        Kristín Ingólfsdóttir       Glaðvör frá Hamrahóli  4,70 
40        Ingi Guðmundsson        Elliði frá Hrísdal 4,33 
41        Sigurður Sigurðsson     Krapi frá Fremri-Gufudal        4,27 
42        Ástey Gyða Gunnarsdóttir         Yrsa frá Ketilshúsahaga          4,00 
43        Arnhildur Halldórsdóttir Þrumugnýr frá Hestasýn          3,73 
44        Ásgeir Margeirsson       Dan frá Hofi    3,27 
45       Gunnar Sturluson                            Hrókur frá Flugumýri II  0

Við minnum svo á næsta mót sem verður fimmtudaginn 16 mars kl. 19:00 og þá verður keppt í tveimur greinum þar sem allir knapar í hverju liði taka þátt.  Keppt verður í slaktaumatölti og skeiði í gengum höllina.  Hlökkum til að sjá ykkur þá.