fimmtudagur, 18. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit Hrímnismóts Harðar

22. apríl 2013 kl. 10:26

Úrslit Hrímnismóts Harðar

Pollar teymdir:

Sölvi Reyr Viðarsson                         Lýsingur

Pálmi Rafn Viðarsson                       Blakkur

Kristjana Lind Sigurðardóttir      Funi frá Búðardal

Stefán Atli Stefánsson                     Kolskeggur frá Hæli

Bjarki Freyr Gíslason                        Prímus

Viktor Nökkvi Kjartansson            Bangsi frá Mosfellsbæ

Egill Ari Rúnarsson                             Byr frá Auðkúlu

Ólafur Árni Reynisson                      Hvinur frá Jórvík

Pollar ríða einir :

Dagbjört Hekla Jakobsdóttir       Glaumur frá Íslandi

Magnús Þór Vignisson                     Tígull frá Ósabakka

Aníta Eik Kjartansdóttir                                    Bangsi frá Mosfellsbæ´

Harri Halldórsson                               Bjarmi frá Hálsi

Leó Halldórsson                                  Trölli frá Dalsgarði

Börn :

1.  Magnús Þór Guðmundsson   Bragi frá Búðardal

2. Rakel Ösp Gylfadóttir                                   Þrá frá Skíðbakka 1

3. Íris Birna Gauksdóttir                                   Kveikja frá Ólafsbergi

4. Helga Stefánsdóttir                     Kolskeggur frá Hæli

Unglingar :

1. Anton Hugi Kjartansson            Skíma frá Hvítanesi

2. Hrafndís Katla Elíasdóttir        Stingur frá Koltursey

3. Súsanna Katarína Guðm.         Óskar frá Hvítárholti

4. Linda Bjarnadóttir                        Gullbrá frá Hólabaki

5. Kolbrá Gréta Guðmunds        Djákni

Ungmenni :

1. Hafrún Ósk Agnarsdóttir           Elíta frá Ytri-hól

2. Steinunn Reynisdóttir                Garpur frá Hólkoti

Konur 2 :

1. Margrét Dögg Halldórsd.          Þorri frá Svalbarða

2. Sigrún Eyjólfsdóttir                       Kolmar frá Miðdal

3. Signý Hrund Svanhildard.         Sjarmur frá Heiðarseli

4. Eva Lind Rútsdóttir                       Ylur frá Skíðbakka

5. Gígja Dröfn Ragnarsd.                Sara frá Læk

6-8. Auður G. Sigurðard.                 Gola frá Reykjum

6-8. Margrét Sveinbjörsd.             Blíð frá Skíðbakka 1

6-8. Ingibjörg Svavarsdóttir         Glaumur frá Reykjavík

Konur 1 :

1. Svana Ingólfsdóttir                       Kongur frá Forsæti

2. Anna Björk Eðvaldsdóttir         Þóra frá Margrétarhofi

3. Helena Jensdóttir                         Stafur frá Koltursey

Karlar 2 :

1. Frosti Richardsson                       Sigurörn frá Geitaskarði

2. Karl Már Lárusson                        Effekt frá Meðalfelli

3. Pétur Jónsson                                  Flinkur frá Koltursey

Karlar 1 :

1. Grettir Börkur                                  Drífandi frá Búðardal

2. Páll Viktorsson                                Svampur Sveinsson        

3. Vilhjálmur Þorgrímsson            Sindri frá Oddakoti

4. Magnús Ingi Másson                   Snælda frá Lambhaga

5. Gylfi Freyr Albertsson                 Taumur frá Skíðbakka 1

6. Davíð Jónsson                                 Gjöf frá Haftúni

Opin flokkur :

1. Sara Sigurbjörsdóttir                                    Staka frá Koltursey

2. Þorvarður Friðbjörsson             Taktur frá Mosfellsbæ

3. Magnea Rós Axelsdóttir           Eva frá Mosfellsbæ

4. Helle Laks                                           Mervin frá Þverá

5. Ragnheiður Þorvaldsd.              Lyfting frá Hvítárholti

6. Kristín Magnúsdóttir                                    Hrefna frá Búlandi