mánudagur, 16. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit Hestaþings Sindra

14. júní 2011 kl. 07:50

Úrslit Hestaþings Sindra

Hestaþing Sindra fór fram um helgina á Sindravelli við Pétursey. Hér eru úrslit mótsins:

TÖLTKEPPNI                                                           
1. flokkur                                                           
Forkeppni                                                           
Sæti            Knapi            Hross            Litur            Aðildarfélag knapa            Einkunn
1            Kristín Lárusdóttir            Þokki frá Efstu-Grund            Rauður/milli-stjörnótt            Kópur            6.27
2            Guðbrandur Magnússon            Stormur frá Egilsstaðakoti            Grár/rauðureinlitt            Kópur            5.83
3            Guðbrandur Magnússon            Þöll frá Vík í Mýrdal            Bleikur/fífil-skjóttvagl...            Kópur            5.43
4            Hlynur Guðmundsson            Óðinn frá Ytri-Skógum            Rauður/ljós-blesóttglófe...            Sindri            5.27
5            Orri Örvarsson            Kvika frá Kálfholti            Brúnn/milli-einlitt            Sindri            5.1
6            Kristín Lárusdóttir            Elka frá Króki            Brúnn/milli-stjörnótt            Kópur            4.93
7            Hermann Árnason            Íris frá Stóru-Heiði            Jarpur/milli-einlitt            Sindri            4.9
8            Kristín Erla Benediktsdóttir            Lúna frá Sólheimakoti            Brúnn/milli-skjótt            Sindri            4.7
9            Hlynur Guðmundsson            Flugar frá Hraunbæ            Móálóttur,mósóttur/milli...            Sindri            4.27
10            Birta Guðmundsdóttir            Skæringur frá Skálakoti            Brúnn/mó-einlitt            Sindri            0
11            Máni Orrason            Hrynjandi frá Selfossi            Rauður/milli-blesótt            Sindri            0
12            Sigurrós Lilja Ragnarsdóttir            Dropi frá Stóra-Dal            Rauður/milli-blesótt            Andvari            0
13            Auður Hansen            Ás frá Káragerði            Rauður/milli-einlitt            Sindri            0
14            Vignir Siggeirsson            Melkorka frá Hemlu II            Brúnn/milli-tvístjörnótt            Geysir            0
15            Örn Orri Ingvason            Húmvar frá Hamrahóli            Brúnn/milli-einlitt            Sindri            0
16            Ragnar Þorri Vignisson            Þrymur frá Hemlu            Leirljós/Hvítur/ljós-ein...            Geysir            0
A úrslit                                                           
Sæti            Knapi            Hross            Litur            Aðildarfélag knapa            Einkunn
1            Kristín Lárusdóttir            Þokki frá Efstu-Grund            Rauður/milli-stjörnótt            Kópur            6.44
2            Hlynur Guðmundsson            Óðinn frá Ytri-Skógum            Rauður/ljós-blesóttglófe...            Sindri            5.67
3            Guðbrandur Magnússon            Stormur frá Egilsstaðakoti            Grár/rauðureinlitt            Kópur            5.61
4            Orri Örvarsson            Kvika frá Kálfholti            Brúnn/milli-einlitt            Sindri            5.28
5            Kristín Erla Benediktsdóttir            Lúna frá Sólheimakoti            Brúnn/milli-skjótt            Sindri            4.06
 
A FLOKKUR                                                           
Forkeppni                                                           
Sæti            Hross            Knapi            Litur            Aðildarfélag eiganda            Einkunn
1            Seifur frá Prestsbakka            Hulda Gústafsdóttir            Brúnn/milli-einlitt            Sindri            8.42
2            Árdís frá Stóru-Heiði            Hermann Árnason            Brúnn/milli-tvístjörnótt            Sindri            8.17
3            Óðinn frá Ytri-Skógum            Hlynur Guðmundsson            Rauður/ljós-blesóttglófe...            Aðrir            8.07
4            Þöll frá Vík í Mýrdal            Guðbrandur Magnússon            Bleikur/fífil-skjóttvagl...            Kópur            7.81
5            Kappi frá Eyjarhólum            Vilborg Smáradóttir            Brúnn/milli-einlitt            Sindri            7.63
6            Nótt frá Stóru-Heiði            Hermann Árnason            Brúnn/dökk/sv.einlitt            Sindri            7.63
7            Brenna frá Efstu-Grund            Heiðar Þór Sigurjónsson            Rauður/milli-einlitt            Sindri            7.38
8            Snjall frá Vatnsleysu            Orri Örvarsson            Rauður/milli-einlitt            Sindri            7.3
9            Gustur frá Sólheimakoti            Kristín Erla Benediktsdóttir            Bleikur/fífil-einlitt            Sindri            6.88
A úrslit                                                           
Sæti            Hross            Knapi            Litur            Aðildarfélag eiganda            Einkunn
1            Árdís frá Stóru-Heiði            Hermann Árnason            Brúnn/milli-tvístjörnótt            Sindri            8.59
2            Seifur frá Prestsbakka            Hulda Gústafsdóttir            Brúnn/milli-einlitt            Sindri            8.51
3            Nótt frá Stóru-Heiði            Hermann Árnason            Brúnn/dökk/sv.einlitt            Sindri            8.25
4            Kappi frá Eyjarhólum            Vilborg Smáradóttir            Brúnn/milli-einlitt            Sindri            8.12
5            Þöll frá Vík í Mýrdal            Guðbrandur Magnússon            Bleikur/fífil-skjóttvagl...            Kópur            7.97
6            Óðinn frá Ytri-Skógum            Hlynur Guðmundsson            Rauður/ljós-blesóttglófe...            Aðrir            0
 
B FLOKKUR                                                           
Forkeppni                                                           
Sæti            Hross            Knapi            Litur            Aðildarfélag eiganda            Einkunn
1            Kvika frá Kálfholti            Orri Örvarsson            Brúnn/milli-einlitt            Sindri            8.26
2            Þokki frá Efstu-Grund            Kristín Lárusdóttir            Rauður/milli-stjörnótt            Kópur            8.23
3            Elka frá Króki            Kristín Lárusdóttir            Brúnn/milli-stjörnótt            Kópur            8.15
4            Húmvar frá Hamrahóli            Örn Orri Ingvason            Brúnn/milli-einlitt            Sindri            8.03
5            Straumur frá Írafossi            Harpa Rún Jóhannsdóttir            Brúnn/mó-einlitt            Sindri            7.97
6            Flugar frá Hraunbæ            Hlynur Guðmundsson            Móálóttur,mósóttur/milli...            Sindri            7.94
7            Stormur frá Egilsstaðakoti            Guðbrandur Magnússon            Grár/rauðureinlitt            Kópur            7.89
8            Íris frá Stóru-Heiði            Hermann Árnason            Jarpur/milli-einlitt            Sindri            7.78
9            Ás frá Káragerði            Auður Hansen            Rauður/milli-einlitt            Sindri            7.6
10            Eva frá Selfossi            Hermann Árnason            Rauður/milli-blesótt            Sleipnir            7.3
11            Vinur frá Eyvindarhólum 1            Solveig Sigríður Gunnarsdóttir            Jarpur/milli-stjörnótt            Sindri            7.05
12            Dropi frá Stóra-Dal            Sigurrós Lilja Ragnarsdóttir            Rauður/milli-blesótt            Andvari            0
A úrslit                                                           
Sæti            Hross            Knapi            Litur            Aðildarfélag eiganda            Einkunn
1            Húmvar frá Hamrahóli            Örn Orri Ingvason            Brúnn/milli-einlitt            Sindri            8.44
2            Kvika frá Kálfholti            Orri Örvarsson            Brúnn/milli-einlitt            Sindri            8.39
3            Stormur frá Egilsstaðakoti            Guðbrandur Magnússon            Grár/rauðureinlitt            Kópur            8.16
4            Flugar frá Hraunbæ            Hlynur Guðmundsson            Móálóttur,mósóttur/milli...            Sindri            8.09
5            Eva frá Selfossi            Hermann Árnason            Rauður/milli-blesótt            Sleipnir            8.04
6            Íris frá Stóru-Heiði            Hermann Árnason            Jarpur/milli-einlitt            Sindri            8.02
7            Þokki frá Efstu-Grund            Kristín Lárusdóttir            Rauður/milli-stjörnótt            Kópur            7.15
8            Elka frá Króki            Kristín Lárusdóttir            Brúnn/milli-stjörnótt            Kópur            1.21
 
UNGMENNAFLOKKUR                                                           
Forkeppni                                                           
Sæti            Knapi            Hross            Litur            Aðildarfélag knapa            Einkunn
1            Ásta Alda Árnadóttir            Kolskeggur frá Hlíðartungu            Jarpur/milli-einlitt            Sindri            8.01
2            Björk Smáradóttir            Nagli frá Eyjarhólum            Jarpur/milli-einlitt            Sindri            7.92
A úrslit                                                           
Sæti            Knapi            Hross            Litur            Aðildarfélag knapa            Einkunn
1            Björk Smáradóttir            Nagli frá Eyjarhólum            Jarpur/milli-einlitt            Sindri            7.99
2            Ásta Alda Árnadóttir            Kolskeggur frá Hlíðartungu            Jarpur/milli-einlitt            Sindri            7.96
 
UNGLINGAFLOKKUR                                                           
Forkeppni                                                           
Sæti            Knapi            Hross            Litur            Aðildarfélag knapa            Einkunn
1            Harpa Rún Jóhannsdóttir            Straumur frá Írafossi            Brúnn/mó-einlitt            Sindri            8.33
2            Kristín Erla Benediktsdóttir            Stirnir frá Halldórsstöðum            Rauður/milli-tvístjörnót...            Sindri            8.33
3            Þorsteinn Björn Einarsson            Dropi frá Ytri-Sólheimum II            Rauður/milli-stjörnótt            Sindri            8.07
4            Þorsteinn Björn Einarsson            Stormur frá Ytri-Sólheimum II            Brúnn/gló-einlitt            Sindri            8.03
5            Birta Guðmundsdóttir            Skæringur frá Skálakoti            Brúnn/mó-einlitt            Sindri            8.01
6            Heiðar Þór Sigurjónsson            Þyrill frá Hvassafelli            Rauður/bleik-einlitt            Sindri            7.8
7            Jóna Þórey Árnadóttir            Virðing frá Eyvindarhólum 1            Rauður/milli-stjörnótt            Sindri            7.78
8            Erna Guðrún Ólafsdóttir            Hríma frá Ragnheiðarstöðum            Móálóttur,mósóttur/milli...            Sindri            7.68
9            Heiðar Þór Sigurjónsson            Brenna frá Efstu-Grund            Rauður/milli-einlitt            Sindri            7.61
10            Kristín Erla Benediktsdóttir            Klóni frá Sólheimakoti            Brúnn/milli-einlitt            Sindri            7.09
11            Kristín Lilja Sigurjónsdóttir            Spuni frá Ytri-Sólheimum II            Rauður/dökk/dr.stjörnótt            Sindri            7
12            Máni Orrason            Hrynjandi frá Selfossi            Rauður/milli-blesótt            Sindri            0
13            Birta Guðmundsdóttir            Hektor frá Forsæti            Rauður/milli-tvístjörnót...            Sindri            0
14            Kristín Lilja Sigurjónsdóttir            Ketill frá Efstu-Grund            Rauður/milli-einlitt            Sindri            0
A úrslit                                                           
Sæti            Knapi            Hross            Litur            Aðildarfélag knapa            Einkunn
1            Kristín Erla Benediktsdóttir            Stirnir frá Halldórsstöðum            Rauður/milli-tvístjörnót...            Sindri            8.53
2            Harpa Rún Jóhannsdóttir            Straumur frá Írafossi            Brúnn/mó-einlitt            Sindri            8.38
3            Þorsteinn Björn Einarsson            Dropi frá Ytri-Sólheimum II            Rauður/milli-stjörnótt            Sindri            8.25
4            Heiðar Þór Sigurjónsson            Þyrill frá Hvassafelli            Rauður/bleik-einlitt            Sindri            8.01
5            Birta Guðmundsdóttir            Skæringur frá Skálakoti            Brúnn/mó-einlitt            Sindri            7.52
 
BARNAFLOKKUR                                                           
Forkeppni                                                           
Sæti            Knapi            Hross            Litur            Aðildarfélag knapa            Einkunn
1            Sif Jónsdóttir            Sóldís frá Böðmóðsstöðum 2            Grár/rauðureinlitt            Sindri            8.23
2            Þuríður Inga Gísladóttir            Heba frá Ríp            Jarpur/dökk-stjörnótt            Sindri            8.21
3            Elín Árnadóttir            Lúkas frá Stóru-Heiði            Brúnn/milli-einlitt            Sindri            8.19
4            Kolbrún Sóley Magnúsdóttir            Draumadís frá Fornusöndum            Rauður/milli-stjörnótt            Sindri            8.17
5            Elín Árnadóttir            Foss frá Vík í Mýrdal            Brúnn/milli-blesótt            Sindri            8.06
6            Guðmundur Elíasson            Erró frá Stóru-Heiði            Jarpur/milli-einlitt            Sindri            8.04
7            Kolbrún Sóley Magnúsdóttir            Fluga frá Fornusöndum            Jarpur/milli-einlitt            Sindri            7.94
8            Gestur Jónsson            Reginn frá Stóru-Heiði            Jarpur/milli-einlitt            Sindri            7.84
9            Jakobína Kristjánsdóttir            Þokki frá Norður-Hvoli            Jarpur/milli-skjótt            Sindri            7.67
10            Dórótea Oddsdóttir            Vinur frá Eiríksstöðum            Rauður/milli-einlitt            Adam            7.63
A úrslit                                                           
Sæti            Knapi            Hross            Litur            Aðildarfélag knapa            Einkunn
1            Kolbrún Sóley Magnúsdóttir            Draumadís frá Fornusöndum            Rauður/milli-stjörnótt            Sindri            8.48
2            Elín Árnadóttir            Lúkas frá Stóru-Heiði            Brúnn/milli-einlitt            Sindri            8.38
3            Guðmundur Elíasson            Erró frá Stóru-Heiði            Jarpur/milli-einlitt            Sindri            8.16
4            Sif Jónsdóttir            Sóldís frá Böðmóðsstöðum 2            Grár/rauðureinlitt            Sindri            8.07
5            Þuríður Inga Gísladóttir            Heba frá Ríp            Jarpur/dökk-stjörnótt            Sindri            8
 
Pollaflokkur
1.            Birna Sólveig Kristófersdóttir 8 ára           
            Mökkur frá Lækjardal, brúnn            
            M: Gletta frá Lækjardal           
            F: Skorri frá Blöndósi           
            Eig: Norður Götur           
 
2.            Sunna Lind Sigurjónsdóttir 7. ára           
            Þytur frá Vík, 19v brúnn           
            M:            
            F: Otur frá Sauðárkróki           
            Eig. Sigríður D. Árnadóttir           
 
3.            Birgitta Rós Ingadóttir 8. ára
            Hrafnhetta frá Þykkvabæ II brún 19v
            M: Stjarna frá Eyvindarhólum
            F: Adam frá Meðalfelli
            Eig: Hafdís og Matthías
 
4.            Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir 8. ára
            Askur frá Sólheimakot, jarpskjóttur 16v
            M: ókunn
            F: Leifur frá Tungufelli
            Eig: Andrína G. Erlingsdóttir
 
5.            Eva María Ólafsdóttir Kolbeins 6 ára
            Sleipnir frá Akurgerði 20v
            F: Dagur frá Kjarnholtum
            M: Blesa frá Nautatóftum
            Eig: Sigurbjörg Magnúsdóttir
 
6.            Tinna Elíasdóttir 8. ára
            Eldur frá Eyjarhólum  21v rauður
            M:
            F:
            Eig: Halldóra J. Gylfadóttir
 
Kappreiðar                                                                     
                                                                       
100m skeið með fljótandi starti                                                                        tími
 
1.            Heggur frá Hvannstóði                                                            8.17
            F: Toppur frá Eyjólfsstöðum                                                           
            M: Embla frá Hvannstóði                                                           
            Knapi: Hermann Árnason                                                           
            Eig: knapi                                                           
 
2.            Árdís frá Stóru Heiði  brúnstj. 7v                                                            8.5
            F: Víðir frá Prestbakka                                                           
            M: Dögun frá Stóru Heiði                                                           
            Knapi: Hermann Árnason                                                           
            Eig: knapi                                                           
 
3.            Nótt frá Stóru Heiði brún 12v                                                            9.8
            F: Piltur frá Sperðli                                                           
            M: Dögun frá Stóru Heiði                                                           
            Knapi: Hermann Árnason                                                           
            Eig: knapi                                                           
 
4.            Fákur                                                              10.35
            F:                                                           
            M:                                                            
            Knapi: Árni Gunnarsson                                                           
            Eig:                                                            
 
 
150m skeið                                                                        
 
1.             Heggur frá Hvannstóði                                                            15,40 sek
            F: Toppur frá Eyjólfsstöðum                                                           
            M: Embla frá Hvannstóði                                                           
            Knapi: Magnús Benediktsson                                                           
            Eig: Hermann Árnason                                                           
 
2.            Árdís frá Stóru Heiði  brúnstj. 7v                                                            15,80 sek
            F: Víðir frá Prestbakka                                                           
            M: Dögun frá Stóru Heiði                                                           
            Knapi: Magnús Benediktsson                                                           
            Eig: Hermann Árnason                                                           
 
3.            Brenna frá Efstu Grund 7v rauð                                                            20,20 sek
            F: Númi frá Þóroddsstöðum                                                           
            M: Katla frá Ytri-Skógum                                                           
            Knapi: Heiðar Þór Sigurjónsson                                                           
            Eig: Sigurjón Sigurðsson                                                           
 
 
250m Skeið                                                                       
 
1.            Heggur frá Hvannstóði                                                            24,90 sek
            F: Toppur frá Eyjólfsstöðum                                                           
            M: Embla frá Hvannstóði                                                           
            Knapi: Magnús Benediktsson                                                           
            Eig: Hermann Árnason                                                           
 
 
300m brokk                                                                       
 
1.             Dropi frá Ytri Sólheimum 9v rauðstj.                                                            43,78 sek
            F: Hvammur frá Norður Hvammi                                                           
            M: Elding frá Eyvindarmúla                                                           
            Knapi: Þorsteinn Björn Einarsson                                                           
            Eig: Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir                                                           
 
 
300m stökk                                                                       
 
1.            Kvistur frá Þorlákshöfn brúnn 8v                                                            25,30 sek
            F: Sveinn Hervar frá Þúfu                                                           
            M: Koltinna frá Þorlákshöfn                                                           
            Knapi: Orri Örvarsson                                                           
            Eig: Norður Götur                                                           
 
2.            Stendill frá Pétursey 11v brúnn                                                            25,90 sek
            F: Reginn frá Stóru Heiði                                                           
            M: Brá frá Reyni                                                           
            Knapi: Heiðrún Huld Jónsdóttir                                                           
            Eig: Sif Jónsdóttir                                                           
 
3.             Gæi frá Laugardælum jarpur 14v                                                            26,20 sek
            F: Spænir frá Langstöðum                                                           
            M: ókunn                                                           
            Knapi: Ólafur Oddsson                                                           
            Eig: Solveig Sigríður Gunnarsdóttir                                                           
 
4.             Stormur frá Ytri Sólheimum glóbrúnn 14v                                                            26,70 sek
            F: Sörli frá Búlandi                                                           
            M: Elding frá Eyvindarmúla                                                           
            Knapi: Þorsteinn Björn Einarsson                                                           
            Eig: knapi