sunnudagur, 15. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit Gæðingamóts Þyts

14. júní 2011 kl. 07:31

Úrslit Gæðingamóts Þyts

Landsmótsúrtaka og gæðingamóti Þyts fór fram um helgina. Hér fyrir neðan má sjá úrslit mótsins. 
Knapi mótsins og glæsilegasti hestur mótsins eru valinn af dómurum og knapi mótsins var Fanney Dögg Indriðadóttir og glæsilegasti hestur mótsins var Grettir frá Grafarkoti.  Hæst dæmda hryssa mótsins eftir forkeppni var Karítas frá Kommu.

A-flokkur 
1 Kvaran frá Lækjamóti / Þórir Ísólfsson 8,42 
2 Ræll frá Gauksmýri / Ísólfur Líndal Þórisson 8,34 
3 Flugar frá Barkarstöðum / James Bóas Faulkner 8,31 
4 Rammur frá Höfðabakka / Sverrir Sigurðsson 8,25 
5 Kasper frá Grafarkoti / Herdís Einarsdóttir 8,08
 
B-flokkur
A-úrslit
1 Grettir frá Grafarkoti / Fanney Dögg Indriðadóttir 8,67 
2 Kristófer frá Hjaltastaðahvammi / Ísólfur Líndal Þórisson 8,32 
3 Gósi frá Miðhópi / Halldór P. Sigurðsson 8,32 
4 Sóldögg frá Efri-Fitjum / Ninnii Kullberg 8,30 
5 Vottur frá Grafarkoti / Kolbrún Stella Indriðadóttir 8,13 
6 Geisli frá Efri-Þverá / Halldór P. Sigurðsson 7,96
 
B-úrslit
6 Geisli frá Efri-Þverá / Halldór P. Sigurðsson 8,11 (fór upp í A-úrslit)
7 Randver frá Efri-Þverá / Halldór P. Sigurðsson 8,01 
8 Bliki frá Stóru-Ásgeirsá / Magnús Ásgeir Elíasson 7,78 
9 Amor frá Enni / James Bóas Faulkner 7,73 
 
B-flokkur 2. flokkur
1 Arfur frá Höfðabakka / Þórhallur Magnús Sverrisson
2 Blær frá Sauðá / Stella Guðrún Ellertsdóttir 
3 Kátur frá Grafarkoti / Ragnar Smári Helgason
4 Glæta frá Nípukoti / Sigurður Björn Gunnlaugsson
 
Tölt
1 James Bóas Faulkner / Brimar frá Margrétarhofi 7,22 

2 Halldór P. Sigurðsson / Gósi frá Miðhópi 6,44 

3 Helga Rós Níelsdóttir / Glaðværð frá Fremri-Fitjum 6,17 

4 Fanney Dögg Indriðadóttir / Orka frá Sauðá 5,83 

5 Jónína Lilja Pálmadóttir / Hildur frá Sigmundarstöðum 5,56 
 
Ungmennaflokkur
1 Jónína Lilja Pálmadóttir / Svipur frá Syðri-Völlum 8,31 
3 Rakel Rún Garðarsdóttir / Hrókur frá Stangarholti 8,14 
 
Unglingaflokkur
1 Fríða Marý Halldórsdóttir / Sómi frá Böðvarshólum 8,38 
2 Jóhannes Geir Gunnarsson / Þróttur frá Húsavík 8,38 
3 Helga Rún Jóhannsdóttir / Glóðafeykir frá Bessastöðum 8,03 
4 Kristófer Smári Gunnarsson / Krapi frá Efri-Þverá 7,93 
5 Aron Orri Tryggvason / Hildigunnur frá Kollaleiru 7,92 
 
Barnaflokkur
1 Viktor Jóhannes Kristófersson / Flosi frá Litlu-Brekku 8,21 
2 Eva Dögg Pálsdóttir / Heimir frá Sigmundarstöðum 8,18 
3 Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir / Mímir frá Syðra-Kolugili 7,97 
4 Karítas Aradóttir / Gyðja frá Miklagarði 7,74 
 
100 m skeið
1 James Bóas Faulkner - Flugar frá Barkarstöðum 8,47 
2 Jóhann Magnússon - Hugsýn frá Þóreyjarnúpi 9,30 
3 Sverrir Sigurðsson - Rammur frá Höfðabakka 9,32 
4 Jóhann Magnússon - Hvirfill frá Bessastöðum 9,44
5 Leifur George Gunnarssonn - Kofri frá Efri-Þverá 10,46 
6 Elvar Logi Friðriksson - Ímynd frá Gröf 10,47 
7 Magnús Ásgeir Elíasson - Pjakkur frá Stóru-Ásgeirsá 11,47 
8 Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Óvissa frá Galtanesi 12,28