þriðjudagur, 17. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit Gæðingamóts Harðar

5. júní 2011 kl. 18:27

Úrslit Gæðingamóts Harðar

Gæðingamóti Harðar fór fram í Mosfellsbæ um helgina.

Hér fyrir neðan eru niðurstöður úr öllum úrslitum síðan í dag.

Glæsilegasti hestur mótsins var Gustur frá Margrétarhofi. Hann stóð efstur í barnaflokki ásamt knapa sínum Hörpu Sigríði Bjarnadóttur.







 

Töltkeppni     
A úrslit 1. flokkur -    
Sæti     Keppandi      
1        Reynir Örn Pálmason / Atgeir frá Sunnuhvoli     6,78
2        Line Nörgaard / Eydís frá Miðey         6,44
3        Gylfi Freyr Albertsson / Taumur frá Skíðbakka I         6,33
4        Vilhjálmur Þorgrímsson / Sindri frá Oddakoti    6,06
5        Kristinn Már Sveinsson / Tindur frá Jaðri       5,61
6        Elías Þórhallsson / Svartnir frá Miðsitju       2,22
Ungmennaflokkur
A úrslit     
Sæti     Keppandi     
1        María Gyða Pétursdóttir / Rauður frá Syðri-Löngumýri    8,32
2        Hildur Kristín Hallgrímsdóttir / Kraftur frá Varmadal   8,30
3        Leó Hauksson / Ormur frá Sigmundarstöðum        8,25
4        Arnar Logi Lúthersson / Frami frá Víðidalstungu II      8,23
5        Hulda Björk Haraldsdóttir / Gleði frá Unalæk    8,16
6        Lilja Ósk Alexandersdóttir / Gutti Pet frá Bakka        8,10
7        Bjarney Rósa Sveinbjörnsdóttir / Sjöfn frá Fremri-Fitjum        7,97
 
Unglingaflokkur
A úrslit     
Sæti     Keppandi     
1        Hinrik Ragnar Helgason / Haddi frá Akureyri     8,39
2        Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Hyllir frá Hvítárholti        8,36
3        Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti      8,32
4        Páll Jökull Þorsteinsson / Hrókur frá Enni      8,22
5        Katrín Sveinsdóttir / Hektor frá Dalsmynni      8,19
6        Harpa Snorradóttir / Sæla frá Stafafelli        8,01
7        Hrönn Kjartansdóttir / Demantur frá Gili        8,01
 
Barnaflokkur  
A úrslit  
Sæti     Keppandi     
1        Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Gustur frá Margrétarhofi  8,70
2        Hlynur Óli Haraldsson / Spá frá Ytra-Skörðugili         8,24
3        Anton Hugi Kjartansson / Sprengja frá Breiðabólsstað    8,21
4        Magnús Þór Guðmundsson / Drífandi frá Búðardal  8,11
 
Unghross
1.      Staka frá Koltursey/ Line Norgaard
2.      Gróska frá Dallandi/ Fredrik Sandberg
3.      Spretta frá Gunnarsstöðum/ Reynir Örn Pálmarsson
4.      Fleygur frá Blesastöðum/Þorvarður Friðbjörnsson
5.      Gabríel frá Reykjavík/ Jakob Lárusson
 
B-flokkur Áhugamenn
1.Sindri frá Oddakoti / Villhjálmur Þorgrímsson 8,20
2. Tindur frá Jaðri / Kristinn Már Sveinsson 8,02
 
B flokkur     
A úrslit    
Sæti     Keppandi     
1        Baldvin frá Stangarholti / Reynir Örn Pálmason  8,80
2        Klaki frá Blesastöðum 1A / Sigríður Sjöfn Ingvarsdóttir         8,53
3        Máni frá Galtanesi / Linda Rún Pétursdóttir     8,50
4        Straumur frá Enni / Linda Rún Pétursdóttir      8,43
5        Hera frá Dallandi / Frida Anna-Karin Dahlén     8,42
6        Hellingur frá Blesastöðum 1A / Halldóra H Ingvarsdóttir         8,36
7        Loki frá Dallandi / Fredrik Sandberg    8,27
8        Glymur frá Grófargili / Reynir Örn Pálmason     8,07
 
A-flokkur Áhugamenn
1.Taumur frá Skíðbakka / Gylfi Freyr Albertsson 8,32
2.Garpur frá Torfastöðum II / Súsanna Katarína Guðmundsdóttir 8,24
3.Þrumugnýr frá Hestasýn / Halldóra Sif Guðlaugsdóttir 8,23
4.Hespa frá Kristnesi / Svana Ingólfsdóttir 7,94
5. Jesper frá Leirulæk / Sigurður Ólafsson 7,18
 
A flokkur     
A úrslit  
Sæti     Keppandi     
1        Greifi frá Holtsmúla 1 / Reynir Örn Pálmason    8,63
2        Óttar frá Hvítárholti / Súsanna Ólafsdóttir     8,55
3        Húmfaxi frá Flekkudal / Játvarður Ingvarsson    8,34
4        Beta frá Varmadal / Játvarður Ingvarsson        8,19
5        Ástareldur frá Stekkjarholti / Jóhann Þór Jóhannesson   8,06
6        Kúreki frá Vorsabæ 1 / Þorvarður Friðbjörnsson  8,02
 
Skeið 150m    
"        Sprettur 1      Betri sprettur  Einkunn      
1        " Guðrún Elín Jóhannsdóttir
Askur frá Efstadal
"        0,00   17,70   4,30  
2        " Reynir Örn Pálmason
Hektor frá Reykjavík
"        18,47  18,47   3,53  
3        " Magnús Ingi Másson
Glóð frá Lambhaga
"        0,00   0,00    0,00  
4        " Alexander Hrafnkelsson
Hugur frá Grenstanga
"        0,00   0,00    0,00
 
Skeið 250m    
"        Sprettur 1      Betri sprettur  Einkunn      
1        " Jóhann Þór Jóhannesson
Skemill frá Dalvík
"        26,11  25,44   5,65  
2        " Guðrún Elín Jóhannsdóttir
Óðinn frá
"        26,69  25,60   5,52
 
Skeið 100m (flugskeið) 
"        Sprettur 1      Betri sprettur  Einkunn       
1        " Leó Hauksson
NN frá Varmadal
"        8,91   8,84    5,27   
2        " Daníel Örn Sandholt
Skemill frá Dalvík
"        8,91   8,91    5,15   
3        " Halldóra Sif Guðlaugsdóttir
Þrumugnýr frá Hestasýn
"        0,00   9,24    4,60   
4        " Reynir Örn Pálmason
Hektor frá Reykjavík
"        9,35   9,30    4,50   
5        " Harpa Sigríður Bjarnadóttir
Mammon frá Stóradal
"        9,55   9,55    4,08   
6        " Magnús Ingi Másson
Glóð frá Lambhaga
"        0,00   0,00    0,00   
7        " Elías Þórhallsson
Fjöður frá Gamla-Hrauni
"        0,00   0,00    0,00   
8        " Ólöf Guðmundsdóttir
Fróði frá Laugabóli
"        0,00   0,00    0,00