föstudagur, 22. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit fyrsta vetrarmóts Geysis

7. febrúar 2011 kl. 11:00

Úrslit fyrsta vetrarmóts Geysis

Fyrsta vetrarmót Geysis var haldið 5. febrúar og var mikill fjöldi þátttakanda. Einnig voru fjölmargir áhorfendur, þannig að mikil stemning var á áhorfandapöllunum. Mörg góð hross komu þar fram. Úrslit urðu eftirfarandi:

Pollaflokkur

Anthon Fannar Kristinsson á Yrpu

Guðlaug Birta Davíðsdóttir á Óríon frá Holtsmúla

Heimir Árni Erlendsson á Snót frá Skíðbakka

Lisbet Viðja Hjartardóttir á Fókus frá Holtsmúla

Edda Margrét Magnúsdóttir á Úlf frá Ósabakka

Berglind María Magnúsdóttir á Kyndil frá Neðraseli

Guðmundur Óli Jóhannsson á Blæng frá Mosfelsbæ

 

Barnaflokkur

1.       Ómar Högni Guðmarsson á Snót frá Kálfholti

2.       Sigurður S Davíðsson á Óríon frá Holtsmúla

3.       Thelma Dögg Tyrfingsdóttir á Máney frá Meiritungu 4

4.       Rúna Björt Ármansdóttir á Dímon frá Neðra-Seli

 

Unglingaflokkur

1.       Gústaf Ásgeir Hinriksson á Nask frá Búlandi

2.       Rakel Sigurðardóttir á Gulltopp frá Þjóðólfshaga

3.       Ragnar Þorri Vignirsson á Þrym frá Hemlu

4.       Dagbjört Hrund Hjaltadóttir á Kolbrá frá Kjarnholtum

5.       Róbert Bergmann á Varma frá Bakkakoti

6.       Sólrún Einarsdóttir

7.       Eygló Arna Guðnadóttir á Þrúði frá Þúfu

8.       Ingibjörg Steinarsdóttir á Straum frá Lambhaga

9.       Theódóra Jóna Guðnadóttir á Spennu frá Þúfu

 

Ungmennaflokkur

1.       Rakel Natali Kristinsdóttir á Hrymur frá Skarði

2.       Ragnheiður Ársælsdóttir á Spá frá Eystra Fróðholti

3.       Hekla Katarína Kristinsdóttir á Nínu frá Lækjarbotnum

4.       Sophía Sörensen á Glóð frá Miðkoti

5.       Hjörvar Ágústsson á Hramm frá Kirkjubæ

6.       Ragnheiður Hallgrímsdóttir á Kjálka frá Vestra Fíflholti

7.       Signe Bashe á Sóllilju frá Hárlaugsstöðum

8.       Klara Sif Ásmundsdóttir á Kraft frá Hvolsvelli

9.       Helgi Valgeirsson á Kogga frá Hákoti

10.   Elísabet Þorsteinsdóttir á Skjóna frá Flekkudal

 

Áhugamannaflokkur

1.       Stephanie Wermelinger á Storm frá Kópavogi

2.       Ómar Sigurðsson á Freyr frá Hellu

3.       Verena Schwardz á Snót frá Skíðbakka

4.       Jóhanna Aspefoss á Spora frá Holtsmúla

5.       Mallin Knndsen á Þránni frá Hala

 

Opinn flokkur 2

1.       Sigríður Arndís Þórðardóttir á Hugrúnu frá Syðra-Garðshorni

2.       Guðmar Auðbertson á Koltinnu frá Ánabrekku

3.       Lísbeth Sæmundsson á Klakk frá Blesastöðum

4.       Miriam Wenzel á Fjöður frá Gýjarhóli

5.       Ársæll Jónsson á Hljóm frá Eystra Fróðholti

6.       Heiðar Þormarsson á Trillu frá Þjósrárbakka

7.       Svanhildur Hall á Úlf frá Ósabakka

8.       Kristinn Hákonarson á Vífil frá Haga

9.       Ester Kappinga á Háfeta frá Hurðarbaki

10.   Jóhanna Schnlz á Gorm frá Grjóti

 

Opinn flokkur 1

1.       Sigurður Óli Kristinsson á Þöll frá Heiði

2.       Lena Zielinski á Gaum frá Dalsholti

3.       Ragnheiður Ársæls á Glíma frá Eystra Fróðholti

4.       Ólafur Þórisson á Háfeta frá Miðkoti

5.       Henna Siren á Gorm frá Fljótshólum

6.       Rúnar Guðlaugs á Fögnuði

7.       Inga María á Þorbyrni frá Feti

8.       Hjörtur Ingi Magnússon á Erró frá Kanastöðum

9.       Davíð Jónsson á Hrafntinur frá Holtsmúla

10.   Vignir Siggeirsson á Otta frá Skarði