mánudagur, 23. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit frá vetrarmóti

Óðinn Örn Jóhannsson
4. mars 2019 kl. 08:12

Hestamannafélagið Geysir

Úrslit frá 2.vetrarmóti Geysis.

Pollaflokkur

Matthías Z. Magnússon, 6 ára, Kjarkur frá Efra-Hvoli.

Ragnar Dagur Jóhannsson, 6 ára, Gletting frá Eyvindarmúla.

Sigursteinn Ingi Jóhannsson, 4 ára, Skrúður frá Berjanesi.

Magnea Magnúsdóttir, 8 ára, Ernir frá Hemlu II.

Víðir Snær Víðisson, 5 ára, Orion frá Lýtingsstöðum.

Viljar Breki Víðisson, 4 ára, Sóltíð frá Lýtingsstöðum.

Eva Hrönn Ásmundsdóttir, 2 ára, Fáfnir frá Efri-Rauðalæk.

Aron Dyröy Guðmundsson, 6 ára, Rósa frá Hvíteyrum.

Aron Einar Ólafsson, 6 ára, Glæsir frá Selfossi.

Viktor Logi Borgþórsson, 8 ára, Brana frá Miðhúsum.

Hákon Þór Kristinsson, 7 ára, Skoppa frá Álfhólum.

Hugrún Edda Ingadóttir, 3 ára, Njáll frá Skíðbakka 3.

Elimar Elvarsson,  8 ára, Fluga frá Strandarhjáleigu.

Eðvar Eggert, 8 ára, Fimma frá Strandarhjáleigu.

Helgi Hrafn Sigvaldason, 5 ára, Muninn frá Feti.

Pálína Björk Bjarnadóttir, 8 ára, Hilma frá Strandarbakka.

Eva Dögg Ólafsdóttir, 5 ára.

Jakob Freyr Ólafsson, 8 ára.

Hrafnar Freyr Leósson, 6 ára, Dreki.

 

Barnaflokkur

1. Elísabet Vaka Guðmundsdóttir, Heiðrún frá Bakkakoti.

2. Petrekur Jóhann Kjartansson, Fló frá Búð.

3. Guðlaug Birta Davíðsdóttir, Yldís frá Hafnarfirði.

4. Dagur Sigurðarson, Þrá frá Eystra-Fróðholti.

5. Herdís Björg Jóhannsdóttir, Hylur frá Kverná.

6. Steinunn Lilja Guðnadóttir, Lóa frá Þúfu.

7. Þórhildur Lotta Kjartansdóttir, Göldrun frá Hákoti.

8. Lilja Dögg Ágústsdóttir, Hreimur frá Hólabaki.

9. Elísabet Líf Sigvaldadóttir, María frá Skarði.

10. Anton Óskar Ólafsson, Hamar frá Efri-Þverá.

Eik Elvarsdóttir, Þökk frá Velli.

Hákon Þór Kristinsson, Andvari frá Kvistum.

Bryndís Anna Gunnarsdóttir, Ísak frá Barkarstöðum.

Kristinn Már Sigurðarson, Valsi frá Litla-Landi.

Steindór Orri Þorbergsson, Uni frá Ólafsvík.

Viktor Máni Ólafsson, Mæja frá Miðkoti.

 

Unglingaflokkur

1. Erika Sundgaard, Viktoría frá Miðkoti.

2. Natasha, Riddari frá Miðkoti.

3. Ída Rún Sveinsdóttir, Þrándur frá Eystri-Hól.

4. Anna María Bjarnadóttir, Spyrna frá Dufþaksholti.

5. Jón Ársæll Bergmann, Bragabót frá Bakkakoti.

 

Ungmennaflokkur

1. Emma Berthelsen, Askur frá Miðkoti.

 

Áhugamannaflokkur

1. Sigurður B. Guðmundsson, Vornótt frá Pulu.

2. Renata Hannemann, Skvísa frá Herríðarhóli.

3. Erlendur Árnason, Næla frá Norður-Götum.

4. Theódóra Jóna Guðnadóttir, Gerpla frá Þúfu.

5. Guðmundur Guðmundsson, Erna frá Lönguskák.

6. Eyrún Jónasdóttir, Maístjarna frá Kálfholti.

7. Halldóra Anna Ómarsdóttir, Argentína frá Kastalabrekku.

8. Sara Nielsen, Iðunn frá Miðkoti.

9. Stine Randers Præstholm, Hallbera frá Þjóðólfshaga.

10. Marlene Thies, Kráka frá Lýtingsstöðum.

 

Opinn flokkur

1. Bylgja Gauksdóttir, Höfn frá Feti.

2. Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson, Guðbjört frá Úlfsstöðum.

3. Stella Sólveig Pálmarsdóttir, Fregn frá Strandarhöfði.

4. Sigvaldi Lárus Guðmundsson, Óskadís frá Kvistum.

5. Birna Hólmgeirsdóttir, Gefn frá Feti.

6. Sara Pesenacker, Flygill frá Ysta-Koti.

7. Ólafur Þórisson, Víðir frá Miðkoti. 

8. Guðmundur Baldvinsson, Díva frá Miðkoti.