mánudagur, 21. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit frá Skagfirsku mótaröðinni

2. mars 2012 kl. 10:32

Úrslit frá Skagfirsku mótaröðinni

Annað mót Skagfirsku mótaraðarinnar fór fram í Svaðastaðahöll sl. miðvikudagskvöld. Ungmenni, áhugamenn og atvinnumenn kepptu í fimmgangi en börn og unglingar í tölti. Meðfylgjandi eru úrslit mótsins.

 
Tölt barnaflokkur - Forkeppni
1. Björg Ingólfsdóttir á Hnokka frá Dýrfinnustöðum          5,37
2. Viktoría Eik Elvarsdóttir Máni frá Fremri-Hvestu           5,30
3. Rakel Eir Ingimarsdóttir-Vera frá Fjalli                            4,70
4. Ingunn Ingólfsdóttir á Emblu frá Dýrfinnustöðum          4,60
5. Ingunn Ingólfsdóttir-Grímhildur frá Tumabrekku            4,50
6. Stefanía Sigfúsdóttir Sigurdís frá Syðra Vallholti            3,77
 
Tölt barnaflokkur - Úrslit
1. Björg Ingólfsdóttir á Hnokka frá Dýrfinnustöðum          5,67
2. Viktoría Eik Elvarsdóttir Máni frá Fremri-Hvestu           5,56
3. Rakel Eir Ingimarsdóttir-Vera frá Fjalli                            5,44
5. Ingunn Ingólfsdóttir-Grímhildur frá Tumabrekku            4,94
6. Stefanía Sigfúsdóttir Sigurdís frá Syðra Vallholti            3,67
 
Tölt unglingaflokkur - Forkeppni
1. Ásdís Ósk Elvarsdóttir-Lárus frá Syðra-Skörðugili          6,27
2. Finnbogi Bjarnason-Svala frá Garði                                 6,23
3. Ragnheiður Petra Óladóttir-Rán frá Skefilstöðum           5,70
4. Jón Helgi Sigurgeirsson-Töfri frá Keldulandi                   5,50
5. Rósanna Valdimarsdóttir-Kjarni Varmalæk                     5,47
6. Bryndís Rún Baldursdóttir-Gletta frá Ytra-Álandi          5,43
7. Friðrik Andri-Hvella frá Syðri-Hofdölum                        5,10
8. Ragna Vigdís Vésteinsdóttir-Glymur frá Hofsstaðaseli   5,00
9. Gunnar Freyr Gestsson-Máki frá Borgarhóli                    4,73
10. Sonja Sigurgbjörg Sigurgeirsdóttir-Stormur frá Saurbæ 4,60
11. Björn Ingi Ólafsson-Hrönn frá Langhúsum                    3,93
 
Tölt unglingaflokkur - Úrslit
1. Ásdís Ósk Elvarsdóttir-Lárus frá Syðra-Skörðugili          6,39
2. Jón Helgi Sigurgeirsson-Töfri frá Keldulandi                   6,22
3. Finnbogi Bjarnason-Svala frá Garði                                 6,22
4. Ragnheiður Petra Óladóttir-Rán frá Skefilstöðum           5,94
5. Rósanna Valdimarsdóttir-Kjarni Varmalæk                     5,83
 
Fimmgangur ungmennaflokkur - Forkeppni 
1. Herdís Rútsdóttir-Spyrna frá Brekku                               4,50
2. Jónína Lilja Pálmadóttir-Hildur                                        3,90
 
Fimmgangur ungmennaflokkur - Úrslit 
1. Herdís Rútsdóttir-Spyrna frá Brekku                               4,57
2. Jónína Lilja Pálmadóttir-Hildur                                        4,17
 
Fimmgangur áhugamannaflokkur - Forkeppni
1. Jón Helgi Sigurgeirsson-Bjarmi frá Enni                          5,13
2. Lilja Pálmadóttir-Seiður frá Hörgslandi                           3,97
3. Jón Geirmundsson-Korri frá Sjávarborg                           0,00
 
Fimmgangur áhugamannaflokkur - Úrslit
1. Jón Helgi Sigurgeirsson-Bjarmi frá Enni                          5,71
2. Lilja Pálmadóttir-Seiður frá Hörgslandi                           4,05
 
Fimmgangur meistaraflokkur - Forkeppni
1. Arnar Bjarki Sigurðarson-Arnar frá blesastöðum             6,53
2. Þórarinn Ragnarsson-Mökkur frá Hólmahjáleigu             6,13
3. Sölvi Sigurðarson-Kristall frá Hvítanesi                           6,03
4. Tryggvi Björnsson-Rammur frá Höfðabakka                   6,00
5.-7. Elvar Einarsson-Vestri frá Borganesi                           5,87
5.-7. Pálmi Geir Ríkharðsson-Svipur                                    5,87
5.-7. Hekla Katharina Kristinsdóttir-Hringur frá Skarði       5,87
8. Barbara Wenzl-Seyðir frá Hafsteinsstöðum                     5,70
9.-11. Arnar Davíð Arngrímsson-Hekla frá Strandarhöfði I5,67
9.-11. Hans Þór Hilmarsson-Lotta frá Hellu                         5,67
9.-11. Sonja Noack-Bú-Álfur frá Vakurstöðum                   5,67
12.-13. Sif Jónsdóttir-Hugmynd frá Hvitarholti                   5,63
12.-13. Helgi Eyjólfsson-Fluga frá Álfhólum                       5,63     
14. Bergþóra Sigtryggsdóttir-Svarfdælingur frá Dalvík       5,50
15. Elvar Logi Friðriksson-Ræll frá Gauksmýri                    5,43
16.-17. Ingólfur Pálmason-Ísold frá Kúskerpi                      5,40
16.-17. Ingólfur Pálmason-Aría frá Hvoli                             5,40
18. Elvar Logi Friðriksson-Vottur frá Grafarkoti                 5,03
19. Sif Jónsdóttir-Straumur frá Hverhólum                          4,93
20. Fanney Dögg Indriðadóttir-Sjón frá Grafarkoti             4,83
21.-22. Sonja Noack-Tvistur frá Skarði                                4,80
21.-22. Þorgils Magnússon-Hlykkur frá Árbakka                 4,80
23. Leifur George Gunnarsson-Tjaldur frá Steinnesi            4,70
24. Þorgils Magnússon-Kópur frá Skjólgarði                        4,67
25. Alma Gulla Matthíasdóttir-Rispa frá Saurbæ                 4,60
26. Camilla Høj-Skjóni frá Litla-Garði                                 4,50
27. Anna Rebecka Wohlert-Valka frá Kagaðarhóli              4,03
28. Elvar Einarsson-Segull frá Halldórsstöðum                    3,97
 
Fimmgangur meistaraflokkur - Úrslit
1. Sölvi Sigurðarson-Kristall frá Hvítanesi                           6,57
2. Tryggvi Björnsson-Rammur frá Höfðabakka                   6,52
3. Hekla Katharina Kristinsdóttir-Hringur frá Skarði           6,31
4. Pálmi Geir Ríkharðsson-Svipur                                         6,10
5. Þórarinn Ragnarsson-Mökkur frá Hólmahjáleigu             6,00
6. Elvar Einarsson-Vestri frá Borganesi                                5,83
7. Arnar Bjarki Sigurðarson-Arnar frá blesastöðum             5,64