sunnudagur, 18. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit frá Hólum

23. maí 2016 kl. 11:25

Korgur frá Ingólfshvoli, knapi Artemisa Bertus

WR mót Skagfirðings og UMSS í hestaíþróttum.

Hér má sjá úrslit frá WR móti Skagfirðings og UMSS í hestaíþróttum sem haldið var á Hólum um helgina.

 
Skeið 100m (flugskeið)

Mót: IS2016SKA090 – Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.: 22.5.2016
Félag: Skagfirðingur
“ Keppandi

“ Betri sprettur
1 “ Ísólfur Líndal Þórisson
Korði frá Kanastöðum
“ 7,87
2 “ Ísólfur Líndal Þórisson
Viljar frá Skjólbrekku
“ 7,94
3 “ Elvar Einarsson
Segull frá Halldórsstöðum
“ 8,20
4 “ Líney María Hjálmarsdóttir
Brattur frá Tóftum
“ 8,31
5 “ Magnús Bragi Magnússon
Fróði frá Ysta-Mói
“ 8,44
6 “ Bjarney Jóna Unnsteinsd.
Stússý frá Sörlatungu
“ 8,48
7 “ Vigdís Gunnarsdóttir
Stygg frá Akureyri
“ 8,49
8 “ Edda Rún Guðmundsdóttir
Snarpur frá Nýjabæ
“ 0,00
9 “ Ásdís Ósk Elvarsdóttir
Guðfinna frá Kirkjubæ
“ 0,00

Fimmgangur F1
B úrslit Opinn flokkur – Meistaraflokkur –

Mót: IS2016SKA090 – Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
Sæti Keppandi
1 Ólafur Ásgeirsson / Dan frá Hofi 6,50
2 Líney María Hjálmarsdóttir / Árvakur frá Tunguhálsi II 6,45
3 Inga María S. Jónínudóttir / Lilja frá Syðra-Holti 6,21
4 Magnús Bragi Magnússon / Salka frá Steinnesi 6,02

Fimmgangur F1
A úrslit Opinn flokkur – Meistaraflokkur –

Mót: IS2016SKA090 – Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
Sæti Keppandi
42371 Mette Mannseth / Karli frá Torfunesi 7,38
42371 Þórarinn Eymundsson / Narri frá Vestri-Leirárgörðum 7,38
3 Hlynur Guðmundsson / Orka frá Ytri-Skógum 6,79
4 Bjarni Jónasson / Dynur frá Dalsmynni 6,62
5 Ólafur Ásgeirsson / Dan frá Hofi 6,57
6 Sigurður Rúnar Pálsson / Seiður frá Flugumýri II 6,40
Fimmgangur F2
A úrslit Opinn flokkur – 1. flokkur –

Mót: IS2016SKA090 – Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
Sæti Keppandi
1 Matthías Kjartansson / Auðna frá Húsafelli 2 6,48
2 Maiju Maaria Varis / Elding frá Hvoli 5,95
3 Tonhild Skaare Tveiten / Sól frá Sökku 5,62
Fimmgangur F2
A úrslit Ungmennaflokkur –

Mót: IS2016SKA090 – Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
Sæti Keppandi
1 Finnbogi Bjarnason / Segull frá Akureyri 6,57
2 Kristján Árni Birgisson / Sálmur frá Skriðu 6,17
3 Julina Veith / Þeyr frá Prestsbæ 5,55
4 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Syrpa frá Hofi á Höfðaströnd 4,26

Gæðingaskeið
Opinn flokkur – Meistaraflokkur –

Mót: IS2016SKA090 – Héraðsmót UMSS og Skagfirðings 22.5.2016
Félag: Skagfirðingur
“ Keppandi

“ Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Tími (sek) Dómari 5 Meðaleinkunn
1 Gísli Gíslason, Trymbill frá Stóra-Ási 7,83
Umferð 1 8,00 8,50 8,00 9,30 8,50
Umferð 2 8,00 9,00 8,00 9,20 8,50
2 Líney María Hjálmarsdóttir, Brattur frá Tóftum 7,25
Umferð 1 7,00 7,00 7,00 9,10 6,50
Umferð 2 7,00 7,50 7,00 8,80 7,50
3 Elvar Einarsson, Hrappur frá Sauðárkróki 6,83
Umferð 1 7,00 7,00 7,00 9,00 5,00
Umferð 2 7,50 7,00 7,00 9,10 5,00
4 Guðmundur Þór Elíasson, Eldfari frá Stóru-Ásgeirsá 6,63
Umferð 1 6,50 7,00 7,00 9,60 6,50
Umferð 2 6,50 7,50 7,00 9,40 6,50
5 Þórdís Fjeldsteð, Tromma frá Skógskoti 6,58
Umferð 1 7,00 7,50 7,50 9,90 7,00
Umferð 2 7,00 7,00 8,00 9,90 7,00
6 Sigurður Rúnar Pálsson, Seiður frá Flugumýri II 6,54
Umferð 1 7,00 6,50 7,50 9,30 6,00
Umferð 2 7,00 7,00 6,00 9,70 6,50
7 Matthías Kjartansson, Auðna frá Húsafelli 2 6,50
Umferð 1 7,50 7,00 8,00 9,40 0,00
Umferð 2 7,00 8,00 8,00 9,40 6,50
8 Hlynur Guðmundsson, Orka frá Ytri-Skógum 6,46
Umferð 1 7,50 7,00 6,50 9,90 7,00
Umferð 2 8,00 7,50 7,00 10,00 6,50
9 Mette Mannseth, Karl frá Torfunesi 6,33
Umferð 1 7,00 6,50 7,00 10,07 6,50
Umferð 2 7,50 7,50 7,50 9,60 5,00
10 Jóhanna Friðriksdóttir, Frenja frá Vatni 5,42
Umferð 1 6,50 6,00 6,50 10,50 6,00
Umferð 2 7,00 6,50 6,00 10,40 5,00
11 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir, Drífandi frá Saurbæ 5,08
Umferð 1 5,50 5,00 6,00 10,40 5,00
Umferð 2 6,50 6,00 5,50 10,30 5,00
12 Inga María S. Jónínudóttir, Lilja frá Syðra-Holti 3,29
Umferð 1 6,50 6,00 6,00 11,10 5,50
Umferð 2 0,00 0,00 5,00 0,00 6,00
Tölt T1
A úrslit Opinn flokkur – Meistaraflokkur –

Mót: IS2016SKA090 – Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
Sæti Keppandi
1 Mette Mannseth / Viti frá Kagaðarhóli 8,39
2 Sigurður Rúnar Pálsson / Reynir frá Flugumýri 7,72
3 Gísli Gíslason / Trymbill frá Stóra-Ási 7,56
4 Sina Scholz / Nói frá Saurbæ 7,00
5 Líney María Hjálmarsdóttir / Komma frá Hólabrekku 5,61

Tölt T1
B úrslit Opinn flokkur – Meistaraflokkur –

Mót: IS2016SKA090 – Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
Sæti Keppandi
1 Magnús Bragi Magnússon / Lukkudís frá Víðinesi 1 6,56
2 Þórdís Fjeldsteð / Snjólfur frá Eskiholti 5,94

Tölt T2
A úrslit Opinn flokkur – Meistaraflokkur –

Mót: IS2016SKA090 – Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
Sæti Keppandi
1 Finnbogi Bjarnason / Blíða frá Narfastöðum 7,25
2 Mette Mannseth / Hryðja frá Þúfum 7,08
3 Hlynur Guðmundsson / Orka frá Ytri-Skógum 6,92
4 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Lárus frá Syðra-Skörðugili 6,50
5 Líney María Hjálmarsdóttir / Þruma frá Hofsstaðaseli 6,46
Tölt T3
A úrslit Opinn flokkur – 1. flokkur –

Mót: IS2016SKA090 – Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
Sæti Keppandi
1 Vigdís Gunnarsdóttir / Daníel frá Vatnsleysu 7,11
2 Bjarney Jóna Unnsteinsd. / Vaka frá Miðhúsum 6,50
3 Elin Adina Maria Bössfall / Blær frá Laugardal 5,72

Tölt T3
A úrslit Unglingaflokkur –

Mót: IS2016SKA090 – Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
Sæti Keppandi
1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 6,44
2 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,39
3 Stefanía Sigfúsdóttir / Glóblesi frá Álftagerði II 6,06
4 Guðný Rúna Vésteinsdóttir / Glymur frá Hofsstaðaseli 5,83
5 Jódís Helga Káradóttir / Ópera frá Skefilsstöðum 5,44

Tölt T3
A úrslit Ungmennaflokkur –

Mót: IS2016SKA090 – Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
Sæti Keppandi
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Koltinna frá Varmalæk 6,33
2 Rósanna Valdimarsdóttir / Sprækur frá Fitjum 6,17
3-4 Elín Sif Holm Larsen / Kvaran frá Lækjamóti 5,83
3-4 Vigdís Anna Sigurðardóttir / Valur frá Tóftum 5,83
5 Elín Magnea Björnsdóttir / Eldur frá Hnjúki 5,00

Tölt T7
A úrslit Barnaflokkur –

Mót: IS2016SKA090 – Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
Sæti Keppandi
1 Kristján Árni Birgisson / Sjéns frá Bringu 6,83
2 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Dagur frá Hjaltastaðahvammi 6,33
3 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Grettir frá Saurbæ 5,75

Fjórgangur V1
A úrslit Opinn flokkur – Meistaraflokkur –

Mót: IS2016SKA090 – Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
Sæti Keppandi
1 Artemisia Bertus / Korgur frá Ingólfshvoli 7,87
2 Bjarni Jónasson / Hafrún frá Ytra-Vallholti 7,10
3 Edda Rún Guðmundsdóttir / Spyrna frá Strandarhöfði 6,63
4 Sina Scholz / Nói frá Saurbæ 6,60
5 Magnús Bragi Magnússon / Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 6,37
Fjórgangur V2
A úrslit Opinn flokkur – 1. flokkur –

Mót: IS2016SKA090 – Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
Sæti Keppandi
1 Vigdís Gunnarsdóttir / Daníel frá Vatnsleysu 6,47
2 Bjarney Jóna Unnsteinsd. / Máttur frá Miðhúsum 6,40
3 Matthías Kjartansson / Cesar frá Húsafelli 2 6,13

Fjórgangur V2
A úrslit Unglingaflokkur –

Mót: IS2016SKA090 – Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
Sæti Keppandi
1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 6,40
2 Stefanía Sigfúsdóttir / Ljómi frá Tungu 6,23
3 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,07
4 Unnur Rún Sigurpálsdóttir / Ester frá Mosfellsbæ 5,97
5 Jódís Helga Káradóttir / Meistari frá Fagranesi 5,70
Fjórgangur V2
A úrslit Ungmennaflokkur –

Mót: IS2016SKA090 – Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
Sæti Keppandi
1 Finnbogi Bjarnason / Blíða frá Narfastöðum 6,67
2 Rósanna Valdimarsdóttir / Sprækur frá Fitjum 6,40
3 Elín Sif Holm Larsen / Kvaran frá Lækjamóti 6,00
4 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Hlekkur frá Lækjamóti 5,87
5 Elín Magnea Björnsdóttir / Eldur frá Hnjúki 5,50

Fjórgangur V5
A úrslit Opinn flokkur – 2. flokkur –

Mót: IS2016SKA090 – Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
Sæti Keppandi
1 Lea Busch / Kaktus frá Þúfum 6,43
2 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir / Kolskeggur frá Syðri-Hofdölum 5,97
3 Nína Hrefna Lárusdóttir / Ída frá Hólshúsum 5,90

Fjórgangur V2
A úrslit Barnaflokkur –

Mót: IS2016SKA090 – Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
Sæti Keppandi
1 Kristján Árni Birgisson / Sjéns frá Bringu 6,50
2 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Gola frá Ysta-Gerði 6,42
3 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Dagur frá Hjaltastaðahvammi 6,38