mánudagur, 16. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit félagsmóts Snæfellings

15. júní 2011 kl. 10:41

Úrslit félagsmóts Snæfellings

Hestamannafélagið Snæfellingur hélt félagsmót og úrtöku fyrir Landsmót á Kaldármelum á mánudag.

Inn á Landsmót fara eftirtaldir hestar fyrir Snæfelling:
A-flokkur gæðinga
Hrókur frá Flugumýri, einkunn , eigandi Hrísdalshestar sf., knapi Siguroddur Pétursson
Pollý frá Leirulæk, einkunn , eigandi Hrísdalshestar sf., knapi Siguroddur Pétursson

B-flokkur Gæðinga
Sveindís frá Kjarnholtum, einkunn 8,38, eigandi Sæmundur Runólfsson, knapi Þórarinn Ragnarsson
Glóð frá Kýrholti, einkunn 8,31, eigandi Hrísdalshestar sf., knapi Siguroddur Pétursson

Barnaflokkur
Frosti frá Glæsibæ, einkunn 8,31, eigandi Hrísdalshestar sf., knapi Borghildur Gunnarsdóttir
Lilja frá Brimilsvöllum, einkunn 7,77, eigandi Ólafur Tryggvason, knapi Harpa Lilja Ólafsdóttir

Unglingaflokkur
Lyfting frá Kjarnholtum, einkunn 8,35, eigandi Siguroddur Pétursson, knapi Guðný Margrét Siguroddsdóttir
Loftur frá Reykhólum, einkunn 8,17, Eigandi Lárus Ástmar Hannesson, knapi Hrefna Rós Lárusdóttir

Ungmennaflokkur
Brúnki frá Haukatungu Syðri, einkunn 7,93, eigandi og knapi Arnar Ásbjörnsson

Úrslit félagsmóts voru þessi:

A-flokkur gæðinga
1 Hrókur frá Flugumýri II / Siguroddur Pétursson - 8,51
2 Sýn frá Ólafsvík / Lárus Ástmar Hannesson - 8,37
3 Pollý frá Leirulæk / Siguroddur Pétursson - 8,06
4 Dímon frá Margrétarhofi / Gunnar Sturluson - 7,87
5 Brynjar frá Stykkishólmi / Lárus Ástmar Hannesson - 7,22
 
Tölt 1. flokkur
1 Siguroddur Pétursson / Glóð frá Kýrholti - 7,28
2 Kolbrún Grétarsdóttir / Stapi frá Feti - 5,67
3 Gunnar Tryggvason / Breki frá Brimilsvöllum - 5,56
4 Guðmundur Margeir Skúlason / Dregill frá Magnússkógum - 5,39
5 Siguroddur Pétursson / Hrókur frá Flugumýri II - 0,00
 
Tölt 2. flokkur
1 Arnar Ásbergsson/Brúnki frá Haukatungu Syðri
2 Sæþór Heiðar Þorbergsson / Kjarkur frá Stykkishólmi
3-4 Bjarni Jónasson / Amor frá Grundarfirði
3-4 Jóna Lind Bjarnadóttir / Sörli frá Grímsstöðum
 
Tölt unglingaflokkur
1 Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Vordís frá Hrísdal 1 - 6,06
2 Hrefna Rós Lárusdóttir / Loftur frá Reykhólum - 5,67
3 Borghildur  Gunnarsdóttir / Frosti frá Glæsibæ - 5,17
4  Fanney O. Gunnarsdóttir / Snót frá Brimilsvöllum - 4,72
 
B-flokkur gæðinga
1 Glóð frá Kýrholti / Siguroddur Pétursson - 8,56
2 Sveindís frá Kjarnholtum I / Þórarinn Ragnarsson - 8,49
3 Sleipnir frá Kverná / Jóhann Kristinn Ragnarsson - 8,46
4 Svanur frá Tungu / Siguroddur Pétursson - 8,34
5 Prinsessa frá Enni / Sævar Örn Sigurvinsson - 8,29
 
Unglingaflokkur
1 Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Lyfting frá Kjarnholtum I - 8,33
2 Hrefna Rós Lárusdóttir / Loftur frá Reykhólum - 8,18
3 Guðrún Ösp Ólafsdóttir / Sunna frá Grundarfirði - 8,13
 
Ungmennaflokkur
Arnar Ásbjörnsson / Brúnki frá Haukatungu Syðri
 
Barnaflokkur
1 Borghildur  Gunnarsdóttir / Frosti frá Glæsibæ - 8,35
2 Fanney O. Gunnarsdóttir / Snót frá Brimilsvöllum - 8,13
3 Brynja Gná Heiðarsdóttir / Snjólfur frá Hólmahjáleigu - 7,86
4 Harpa Lilja Ólafsdóttir / Lilja frá Brimilsvöllum - 7,81
 
Byrjendaflokkur
Storð frá Reykhólum/ Nadine Elisabeth Walter
Baron frá Þóreyjarnúpi/ Margrét Þóra Sigurðardóttir
 
A-flokkur gæðinga – Minna vanir
Þytur frá Stakkhamri 2/ Laufey Bjarnadóttir
 
B-flokkur gæðinga - Minna keppnisvanir
1 Nasa frá Söðulsholti/eigandi Söðulsholt ehf. - Ágústa Rut Haraldsdóttir
2 Gustur frá Stakkhamri 2/eigandi Laufey Bjarnadóttir - Laufey Bjarnadóttir
3 Muggur frá Stykkishólmi/eigandi Högni Bæringsson - Sæþór Heiðar Þorbergsson
 

Glæsilegasti hestur mótsins var valinn Hrókur frá Flugumýri, hryssa mótsins var Lyfting frá Kjarnholtum.