mánudagur, 14. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit - Fákaflug 2013

30. júlí 2013 kl. 10:12

Mjótt á munum í B flokknum

Síðastliðna helgi fór Fákaflug 2013 fram á Vindheimamelum. Um 150 keppendur öttu kappi með alls um 180 skráningar. Hestakosturinn var góður og oft á tíðum var mjótt á munum. Má til dæmis nefna að efstu þrír hestar B-flokks voru með 8,67, 8,68 og 8,69 í lokaeinkunn í A-úrslitum. Barnaflokkur mótsins var mjög sterkur og voru dómarar heillaðir af reiðmennsku og hestakosti barnanna. Þá má nefna að fjórir ungir og efnilegir knapar tóku þátt í pollaflokki (4-7 ára) og var augljóst að Skagfirðingar þurfa ekki að hafa áhyggjur af hestamennsku framtíðarinnar. Mótanefnd vill koma sérstökum þökkum til allra þeirra sem lögðu hönd á plóg á þessu móti auk þess að þakka knöpum fyrir þátttöku sína. 

 

TÖLT T1

Opinn flokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildarfélag knapa

Einkunn

1

Bjarni Jónasson

Randalín frá Efri-Rauðalæk

Brúnn/dökk/sv.skjótt

Léttfeti

7,23

2

Erlingur Ingvarsson

Skrugga frá Kýrholti

Brúnn/milli-einlitt

Þjálfi

7,17

3

Þórdís Inga Pálsdóttir

Kjarval frá Blönduósi

Grár/rauðurstjörnótt

Stígandi

6,83

4

Magnús Bragi Magnússon

Gyrðir frá Tjarnarlandi

Rauður/milli-tvístjörnót...

Léttfeti

6,73

5

Barbara Wenzl

Gló frá Hofi á Höfðaströnd

Rauður/milli-einlitt

Stígandi

6,73

6

Sigurður Rúnar Pálsson

Reynir frá Flugumýri

Jarpur/milli-stjörnótt

Stígandi

6,70

7

Björn Fr. Jónsson

Spes frá Vatnsleysu

Jarpur/milli-einlitt

Stígandi

6,67

8

Sæmundur Sæmundsson

Lyfting frá Fyrirbarði

Rauður/milli-einlitt

Stígandi

6,67

9

Ásdís Ósk Elvarsdóttir

Lárus frá Syðra-Skörðugili

Rauður/milli-blesótt

Stígandi

6,60

10

Líney María Hjálmarsdóttir

Völsungur frá Húsavík

Rauður/milli-einlitt

Stígandi

6,53

11

Líney María Hjálmarsdóttir

Sprunga frá Bringu

Rauður/milli-einlitt

Stígandi

6,53

12

Skapti Steinbjörnsson

Blálilja frá Hafsteinsstöðum

Jarpur/rauð-einlitt

Léttfeti

6,43

13

Jakob Víðir Kristjánsson

Gítar frá Stekkjardal

Rauður/milli-einlitt

Neisti

6,40

14

Guðmundur Sveinsson

Heiðar frá Skefilsstöðum

Bleikur/álóttureinlitt

Léttfeti

6,33

15

Tryggvi Björnsson

Ungfrú Ástrós frá Blönduósi

Brúnn/milli-einlitt

Þytur

6,27

16

Hanna Maria Lindmark

Fálki frá Búlandi

Grár/brúnneinlitt

Svaði

6,07

17

Sigurður S Pálsson

Gaukur frá Kirkjubæ

Rauður/milli-blesótt

Hörður

6,03

18

Laufey Rún Sveinsdóttir

Harpa frá Barði

Móálóttur,mósóttur/milli...

Léttfeti

6,00

19

Birna Hólmgeirsdóttir

Ágúst frá Sámsstöðum

Brúnn/milli-einlitt

Þjálfi

5,90

20

Ragnhildur Haraldsdóttir

Hatta frá Akureyri

Jarpur/milli-skjótthring...

Neisti

5,87

21

Hrönn Kjartansdóttir

Sproti frá Gili

Brúnn/dökk/sv.einlitt

Hörður

5,80

22

Laufey Rún Sveinsdóttir

Ótti frá Ólafsfirði

Rauður/milli-stjörnótt

Léttfeti

5,73

23

Íris Sveinbjörnsdóttir

Eyvör frá Akureyri

Brúnn/milli-einlitt

Léttfeti

5,67

24

Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir

Rán frá Skefilsstöðum

Rauður/ljós-stjörnóttgló...

Léttfeti

5,60

25

Ástríður Magnúsdóttir

Rá frá Naustanesi

Brúnn/dökk/sv.blesa auk ...

Stígandi

5,60

26

Björn Ingi Ólafsson

Hrönn frá Langhúsum

Rauður/milli-stjarna,nös...

Léttfeti

5,30

27

Elvar Þór Björnsson

Eir frá Einhamri 2

Móálóttur,mósóttur/milli...

Léttfeti

5,27

28

Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir

Sóldís frá Sauðárkróki

Brúnn/milli-einlitt

Léttfeti

5,20

B úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildarfélag knapa

Einkunn

1

Sæmundur Sæmundsson

Lyfting frá Fyrirbarði

Rauður/milli-einlitt

Stígandi

7,33

2

Björn Fr. Jónsson

Spes frá Vatnsleysu

Jarpur/milli-einlitt

Stígandi

7,22

3

Sigurður Rúnar Pálsson

Reynir frá Flugumýri

Jarpur/milli-stjörnótt

Stígandi

7,22

4

Ásdís Ósk Elvarsdóttir

Lárus frá Syðra-Skörðugili

Rauður/milli-blesótt

Stígandi

7,11

5

Líney María Hjálmarsdóttir

Sprunga frá Bringu

Rauður/milli-einlitt

Stígandi

6,83

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildarfélag knapa

Einkunn

1

Bjarni Jónasson

Randalín frá Efri-Rauðalæk

Brúnn/dökk/sv.skjótt

Léttfeti

7,94

2

Erlingur Ingvarsson

Skrugga frá Kýrholti

Brúnn/milli-einlitt

Þjálfi

7,39

3

Sæmundur Sæmundsson

Lyfting frá Fyrirbarði

Rauður/milli-einlitt

Stígandi

7,11

4

Þórdís Inga Pálsdóttir

Kjarval frá Blönduósi

Grár/rauðurstjörnótt

Stígandi

7,00

5

Magnús Bragi Magnússon

Gyrðir frá Tjarnarlandi

Rauður/milli-tvístjörnót...

Léttfeti

6,89

6

Barbara Wenzl

Gló frá Hofi á Höfðaströnd

Rauður/milli-einlitt

Stígandi

6,22

SKEIÐ 100M (FLUGSKEIÐ)

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildarfélag knapa

Tími

1

Þórarinn Eymundsson

Bragur frá Bjarnastöðum

Brúnn/dökk/sv.einlitt

Léttfeti

8,01

2

Tryggvi Björnsson

Dúkka frá Steinnesi

Rauður/milli-einlitt

Þytur

8,20

3

Elvar Einarsson

Segull frá Halldórsstöðum

Brúnn/mó-einlitt

Stígandi

8,24

4

Guðmar Freyr Magnússun

Fjölnir frá Sjávarborg

Brúnn/milli-skjótt

Léttfeti

8,31

5

Hanna Maria Lindmark

Nikulás frá Langholtsparti

Jarpur/milli-einlitt

Svaði

8,37

6

Sigurður S Pálsson

Stígandi frá Neðra-Ási

Brúnn/mó-einlitt

Hörður

8,75

7

Kjartan Ólafsson

Brík frá Laugabóli

Rauður/milli-einlitt

Hörður

9,34

8

Laufey Rún Sveinsdóttir

Adam frá Efri-Skálateigi 1

Grár/rauðurstjörnótt

Léttfeti

9,40

9

Ásdís Ósk Elvarsdóttir

Guðfinna frá Kirkjubæ

Jarpur/milli-einlitt

Stígandi

0,00

SKEIÐ 150M

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildarfélag knapa

Tími

1

Elvar Einarsson

Hrappur frá Sauðárkróki

Bleikur/álóttureinlitt

Stígandi

15,35

2

Tryggvi Björnsson

Dúkka frá Steinnesi

Rauður/milli-einlitt

Þytur

15,51

3

Líney María Hjálmarsdóttir

Gola frá Ólafsfirði

Grár/óþekktureinlitt

Stígandi

15,90

4

Skapti Ragnar Skaptason

Ísak frá Hafsteinsstöðum

Grár/rauðureinlitt

Léttfeti

16,60

5

Sæmundur Sæmundsson

Þyrill frá Djúpadal

Brúnn/milli-einlitt

Stígandi

16,76

6

Finnbogi Bjarnason

Nótt frá Garði

Brúnn/dökk/sv.einlitt

Léttfeti

17,63

7

Kjartan Ólafsson

Hnappur frá Laugabóli

Brúnn/milli-einlitt

Hörður

18,52

8

Elvar Einarsson

Guðfinna frá Kirkjubæ

Jarpur/milli-einlitt

Stígandi

0,00

A FLOKKUR

Forkeppni

Sæti

Hross

Knapi

Litur

Aðildarfélag eiganda

Einkunn

1

Blær frá Miðsitju

Tryggvi Björnsson

Rauður/milli-blesótt

Þytur

8,61

2

Binný frá Björgum

Viðar Bragason

Grár/óþekktureinlitt

Léttir

8,47

3

Leiftur frá Búðardal

Sigvaldi Lárus Guðmundsson

Rauður/milli-stjörnóttgl...

Faxi

8,46

4

Brattur frá Tóftum

Líney María Hjálmarsdóttir

Brúnn/milli-einlitt

Léttir

8,46

5

Þyrla frá Eyri

Tryggvi Björnsson

Vindóttur/jarp-einlitt

Neisti

8,46

6

Djásn frá Hnjúki

Bjarni Jónasson

Brúnn/milli-einlitt

Léttfeti

8,45

7

Gáta frá Ytra-Vallholti

Bjarni Jónasson

Brúnn/mó-einlitt

Léttfeti

8,43

8

Nikulás frá Langholtsparti

Hanna Maria Lindmark

Jarpur/milli-einlitt

Svaði

8,39

9

Tíbrá frá Litla-Dal

Þórhallur Þorvaldsson

Rauður/milli-einlitt

Funi

8,38

10

Skriða frá Hafsteinsstöðum

Skapti Steinbjörnsson

 

Léttfeti

8,37

11

Hvinur frá Litla-Garði

Erlingur Ingvarsson

Brúnn/dökk/sv.stjörnótt

Funi

8,37

12

Skyggnir frá Bessastöðum

Jóhann Magnússon

Rauður/milli-blesótt

Þytur

8,36

13

Sísí frá Björgum

Viðar Bragason

Brúnn/milli-einlitt

Léttir

8,34

14

Grágás frá Hafsteinsstöðum

Skapti Ragnar Skaptason

Grár/rauðurblesótt

Léttfeti

8,34

15

Stígandi frá Neðra-Ási

Sigurður S Pálsson

Brúnn/mó-einlitt

Hörður

8,32

16

Frami frá Íbishóli

Guðmar Freyr Magnússun

Rauður/milli-stjörnótt

Léttfeti

8,32

17

Þórdís frá Björgum

Viðar Bragason

Brúnn/milli-einlitt

Léttir

8,31

18

Sváfnir frá Söguey

Elvar Einarsson

Jarpur/milli-einlitt

Stígandi

8,30

19

Dökkvi frá Sauðárkróki

Bergur Gunnarsson

Brúnn/dökk/sv.einlitt

Stígandi

8,30

20

Mön frá Hafsteinsstöðum

Skapti Steinbjörnsson

Bleikur/fífil-blesótt

Léttfeti

8,30

21

Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum

Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir

Jarpur/milli-einlitt

Léttfeti

8,28

22

Villandi frá Feti

Líney María Hjálmarsdóttir

Brúnn/dökk/sv.einlitt

Stígandi

8,27

23

Vænting frá Hrafnagili

Egill Þórir Bjarnason

Jarpur/milli-einlitt

Léttfeti

8,24

24

Varða frá Hofi á Höfðaströnd

Barbara Wenzl

Brúnn/milli-blesótt

Svaði

8,23

25

Óskar frá Litla-Hvammi I

Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir

Rauður/ljós-einlitt

Léttfeti

8,22

26

Rán frá Litla-Dal

Þórhallur Þorvaldsson

Brúnn/milli-einlitt

Funi

8,22

27

Ronia frá Íbishóli

Sæmundur Sæmundsson

Brúnn/milli-einlitt

Stígandi

8,19

28

Gyðja frá Yzta-Gerði

Þórhallur Þorvaldsson

Brúnn/milli-einlitt

Funi

8,18

29

Drótt frá Ytra-Skörðugili

Magnús Bragi Magnússon

Brúnn/mó-einlitt

Stígandi

8,17

30

Laufi frá Syðra-Skörðugili

Elvar Einarsson

Rauður/milli-nösótt

Stígandi

8,15

31

Arnkatla frá Sauðárkróki

Magnús Bragi Magnússon

Brúnn/mó-einlitt

Léttfeti

8,15

32

Vörður frá Laugabóli

Hrönn Kjartansdóttir

Brúnn/milli-einlitt

Hörður

8,14

33

Dynur frá Dalsmynni

Bjarni Jónasson

Rauður/milli-tvístjörnót...

Léttfeti

8,14

34

Seyðir frá Hafsteinsstöðum

Barbara Wenzl

Rauður/milli-einlitt

Svaði

8,01

35

Flugar frá Flugumýri

Sigurður Rúnar Pálsson

Rauður/milli-einlitt

Stígandi

7,77

36

Freisting frá Hóli

Hafdís Arnardóttir

Jarpur/dökk-einlitt

Léttfeti

7,25

37

Þyrill frá Djúpadal

Sæmundur Sæmundsson

Brúnn/milli-einlitt

Stígandi

7,20

B úrslit

Sæti

Hross

Knapi

Litur

Aðildarfélag eiganda

Einkunn

1

Skyggnir frá Bessastöðum

Jóhann Magnússon

Rauður/milli-blesótt

Þytur

8,47

2

Tíbrá frá Litla-Dal

Þórhallur Þorvaldsson

Rauður/milli-einlitt

Funi

8,41

3

Skriða frá Hafsteinsstöðum

Skapti Steinbjörnsson

 

Léttfeti

8,39

4

Frami frá Íbishóli

Guðmar Freyr Magnússun

Rauður/milli-stjörnótt

Léttfeti

8,39

5

Sísí frá Björgum

Viðar Bragason

Brúnn/milli-einlitt

Léttir

8,38

6

Grágás frá Hafsteinsstöðum

Skapti Ragnar Skaptason

Grár/rauðurblesótt

Léttfeti

8,32

7

Hvinur frá Litla-Garði

Erlingur Ingvarsson

Brúnn/dökk/sv.stjörnótt

Funi

8,25

8

Stígandi frá Neðra-Ási

Sigurður S Pálsson

Brúnn/mó-einlitt

Hörður

6,83

A úrslit

Sæti

Hross

Knapi

Litur

Aðildarfélag eiganda

Einkunn

1

Blær frá Miðsitju

Tryggvi Björnsson

Rauður/milli-blesótt

Þytur

8,64

2

Brattur frá Tóftum

Líney María Hjálmarsdóttir

Brúnn/milli-einlitt

Léttir

8,60

3

Binný frá Björgum

Viðar Bragason

Grár/óþekktureinlitt

Léttir

8,57

4

Gáta frá Ytra-Vallholti

Bjarni Jónasson

Brúnn/mó-einlitt

Léttfeti

8,54

5

Leiftur frá Búðardal

Sigvaldi Lárus Guðmundsson

Rauður/milli-stjörnóttgl...

Faxi

8,50

6

Djásn frá Hnjúki

Bjarni Jónasson

Brúnn/milli-einlitt

Léttfeti

8,48

7

Skyggnir frá Bessastöðum

Jóhann Magnússon

Rauður/milli-blesótt

Þytur

8,47

8

Þyrla frá Eyri

Tryggvi Björnsson

Vindóttur/jarp-einlitt

Neisti

8,30

B FLOKKUR

Forkeppni

Sæti

Hross

Knapi

Litur

Aðildarfélag eiganda

Einkunn

1

Skrugga frá Kýrholti

Erlingur Ingvarsson

Brúnn/milli-einlitt

Stígandi

8,64

2

Spes frá Vatnsleysu

Björn Fr. Jónsson

Jarpur/milli-einlitt

Stígandi

8,59

3

Lyfting frá Fyrirbarði

Sæmundur Sæmundsson

Rauður/milli-einlitt

Léttir

8,53

4

Gítar frá Stekkjardal

Jakob Víðir Kristjánsson

Rauður/milli-einlitt

Neisti

8,52

5

Reynir frá Flugumýri

Sigurður Rúnar Pálsson

Jarpur/milli-stjörnótt

Stígandi

8,49

6

Völsungur frá Húsavík

Líney María Hjálmarsdóttir

Rauður/milli-einlitt

Stígandi

8,49

7

Björg frá Björgum

Viðar Bragason

Brúnn/milli-stjörnótt

Léttir

8,46

8

Gyrðir frá Tjarnarlandi

Magnús Bragi Magnússon

Rauður/milli-tvístjörnót...

Léttfeti

8,46

9

Hlekkur frá Lækjamóti

Elvar Einarsson

Rauður/milli-skjótt

Stígandi

8,45

10

Birta frá Laugardal

Magnús Bragi Magnússon

Rauður/milli-einlitt

Léttfeti

8,44

11

Gló frá Hofi á Höfðaströnd

Barbara Wenzl

Rauður/milli-einlitt

Svaði

8,41

12

Oddviti frá Bessastöðum

Jóhann Magnússon

Brúnn/milli-einlitt

Þytur

8,38

13

Spölur frá Njarðvík

Bjarni Jónasson

Brúnn/milli-einlitt

Léttfeti

8,37

14

Heiðar frá Skefilsstöðum

Guðmundur Sveinsson

Bleikur/álóttureinlitt

Léttfeti

8,35

15

Blálilja frá Hafsteinsstöðum

Skapti Steinbjörnsson

Jarpur/rauð-einlitt

Léttfeti

8,35

16

Harpa frá Barði

Laufey Rún Sveinsdóttir

Móálóttur,mósóttur/milli...

Svaði

8,34

17

Glanni frá Hofi

Barbara Wenzl

Brúnn/milli-stjörnótt

Svaði

8,34

18

Smári frá Svignaskarði

Elvar Einarsson

Brúnn/milli-skjóttvagl í...

Stígandi

8,33

19

Töffari frá Hlíð

Guðrún Hanna Kristjánsdóttir

Brúnn/dökk/sv.einlitt

Léttfeti

8,30

20

Hekla frá Vatnsleysu

Arndís Brynjólfsdóttir

Rauður/dökk/dr.stjörnótt

Stígandi

8,29

21

Sprunga frá Bringu

Líney María Hjálmarsdóttir

Rauður/milli-einlitt

Funi

8,28

22

Muninn frá Skefilsstöðum

Magnús Bragi Magnússon

Grár/brúnneinlitt

Léttfeti

8,27

23

Rá frá Naustanesi

Ástríður Magnúsdóttir

Brúnn/dökk/sv.blesa auk ...

Léttfeti

8,25

24

Ungfrú Ástrós frá Blönduósi

Tryggvi Björnsson

Brúnn/milli-einlitt

Neisti

8,25

25

Pæja frá Tunguhálsi II

Sæmundur Sæmundsson

Brúnn/milli-blesa auk le...

Stígandi

8,25

26

Börkur frá Brekkukoti

Ragnhildur Haraldsdóttir

Jarpur/korg-einlitt

Neisti

8,24

27

Bláskjár frá Hafsteinsstöðum

Skapti Ragnar Skaptason

Grár/bleikureinlitt

Léttfeti

8,24

28

Lilja frá Ytra-Skörðugili

Birna M Sigurbjörnsdóttir

Rauður/ljós-stjörnótt

Stígandi

8,23

29

Vanadís frá Holtsmúla 1

Ingunn Sandra Arnþórsdóttir

Rauður/milli-einlitt

Léttfeti

8,16

30

Blesi frá Flekkudal

Petronella Hannula

Rauður/milli-blesótt

Feykir

8,15

31

Svampur-Sveinsson frá Ólafsbergi

Sigurður S Pálsson

Brúnn/milli-blesótt

Hörður

8,10

32

Króna frá Hofi

Eline Schriver

Rauður/milli-einlitt

Neisti

8,09

33

Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum

Magnús Bragi Magnússon

Brúnn/milli-einlitt

Léttfeti

8,05

34

Gyllingur frá Torfunesi

Ninnii Kullberg

Rauður/milli-blesótt

Grani

7,97

35

Diljá frá Brekku, Fljótsdal

Hafdís Arnardóttir

Brúnn/milli-einlitt

Léttfeti

0,00

36

Röst frá Lækjamóti

Sigurður S Pálsson

Jarpur/milli-einlitt

Hörður

0,00

37

Fálki frá Búlandi

Hanna Maria Lindmark

Grár/brúnneinlitt

Svaði

0,00

B úrslit

Sæti

Hross

Knapi

Litur

Aðildarfélag eiganda

Einkunn

1

Birta frá Laugardal

Magnús Bragi Magnússon

Rauður/milli-einlitt

Léttfeti

8,59

2

Hlekkur frá Lækjamóti

Elvar Einarsson

Rauður/milli-skjótt

Stígandi

8,58

3

Gyrðir frá Tjarnarlandi

Magnús Bragi Magnússon

Rauður/milli-tvístjörnót...

Léttfeti

8,47

4

Spölur frá Njarðvík

Bjarni Jónasson

Brúnn/milli-einlitt

Léttfeti

8,46

5

Blálilja frá Hafsteinsstöðum

Skapti Steinbjörnsson

Jarpur/rauð-einlitt

Léttfeti

8,44

6

Gló frá Hofi á Höfðaströnd

Barbara Wenzl

Rauður/milli-einlitt

Svaði

8,43

7

Oddviti frá Bessastöðum

Jóhann Magnússon

Brúnn/milli-einlitt

Þytur

8,42

8

Heiðar frá Skefilsstöðum

Guðmundur Sveinsson

Bleikur/álóttureinlitt

Léttfeti

8,32

A úrslit

Sæti

Hross

Knapi

Litur

Aðildarfélag eiganda

Einkunn

1

Lyfting frá Fyrirbarði

Sæmundur Sæmundsson

Rauður/milli-einlitt

Léttir

8,69

2

Skrugga frá Kýrholti

Erlingur Ingvarsson

Brúnn/milli-einlitt

Stígandi

8,68

3

Spes frá Vatnsleysu

Björn Fr. Jónsson

Jarpur/milli-einlitt

Stígandi

8,67

4

Reynir frá Flugumýri

Sigurður Rúnar Pálsson

Jarpur/milli-stjörnótt

Stígandi

8,60

5

Björg frá Björgum

Viðar Bragason

Brúnn/milli-stjörnótt

Léttir

8,53

6

Gítar frá Stekkjardal

Jakob Víðir Kristjánsson

Rauður/milli-einlitt

Neisti

8,51

7

Birta frá Laugardal

Magnús Bragi Magnússon

Rauður/milli-einlitt

Léttfeti

8,28

8

Völsungur frá Húsavík

Líney María Hjálmarsdóttir

Rauður/milli-einlitt

Stígandi

8,19

UNGMENNAFLOKKUR

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildarfélag knapa

Einkunn

1

Laufey Rún Sveinsdóttir

Ótti frá Ólafsfirði

Rauður/milli-stjörnótt

Léttfeti

8,37

2

Sigurður Rúnar Pálsson

Hrímnir frá Skúfsstöðum

Brúnn/milli-tvístjörnótt

Stígandi

8,35

3

Hrönn Kjartansdóttir

Sproti frá Gili

Brúnn/dökk/sv.einlitt

Hörður

8,34

4

Karen Hrönn Vatnsdal

Mist frá Torfunesi

Rauður/milli-stjörnótt

Þjálfi

8,26

5

Birna Hólmgeirsdóttir

Ágúst frá Sámsstöðum

Brúnn/milli-einlitt

Þjálfi

8,25

6

Friðrik Andri Atlason

Hvella frá Syðri-Hofdölum

Brúnn/milli-einlitt

Léttfeti

8,15

7

Anna M Geirsdóttir

Stafn frá Miðsitju

Bleikur/álóttureinlitt

Léttfeti

8,14

8

Sara María Ásgeirsdóttir

Darri frá Kúskerpi

Brúnn/milli-einlitt

Stígandi

7,83

9

Friðrik Andri Atlason

Roði frá Syðri-Hofdölum

Rauður/milli-einlitt

Léttfeti

7,35

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildarfélag knapa

Einkunn

1

Hrönn Kjartansdóttir

Sproti frá Gili

Brúnn/dökk/sv.einlitt

Hörður

8,44

2

Sigurður Rúnar Pálsson

Hrímnir frá Skúfsstöðum

Brúnn/milli-tvístjörnótt

Stígandi

8,39

3

Karen Hrönn Vatnsdal

Mist frá Torfunesi

Rauður/milli-stjörnótt

Þjálfi

8,25

4

Friðrik Andri Atlason

Hvella frá Syðri-Hofdölum

Brúnn/milli-einlitt

Léttfeti

8,16

5

Anna M Geirsdóttir

Stafn frá Miðsitju

Bleikur/álóttureinlitt

Léttfeti

8,11

6

Sara María Ásgeirsdóttir

Darri frá Kúskerpi

Brúnn/milli-einlitt

Stígandi

7,82

7

Birna Hólmgeirsdóttir

Ágúst frá Sámsstöðum

Brúnn/milli-einlitt

Þjálfi

7,53

8

Laufey Rún Sveinsdóttir

Ótti frá Ólafsfirði

Rauður/milli-stjörnótt

Léttfeti

1,67

UNGLINGAFLOKKUR

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildarfélag knapa

Einkunn

1

Þórdís Inga Pálsdóttir

Gullmoli frá Flugumýri II

Bleikur/álóttureinlitt

Stígandi

8,69

2

Þórdís Inga Pálsdóttir

Kjarval frá Blönduósi

Grár/rauðurstjörnótt

Stígandi

8,59

3

Ásdís Ósk Elvarsdóttir

Lárus frá Syðra-Skörðugili

Rauður/milli-blesótt

Stígandi

8,57

4

Sonja S Sigurgeirsdóttir

Jónas frá Litla-Dal

Rauður/milli-stjörnótt

Stígandi

8,47

5

Viktoría Eik Elvarsdóttir

Signý frá Enni

Móálóttur,mósóttur/milli...

Stígandi

8,43

6

Rakel Eir Ingimarsdóttir

Birkir frá Fjalli

Bleikur/álótturstjörnótt

Stígandi

8,38

7

Helga Rún Jóhannsdóttir

Elfa frá Kommu

Grár/óþekktureinlitt

Þytur

8,33

8

Rakel Eir Ingimarsdóttir

Garður frá Fjalli

Grár/mósótturtvístjörnót...

Stígandi

8,31

9

Þórdís Inga Pálsdóttir

Miðill frá Flugumýri II

Brúnn/milli-stjörnótt

Stígandi

8,31

10

Finnbogi Bjarnason

Blíða frá Narfastöðum

Jarpur/dökk-einlitt

Léttfeti

8,29

11

Rósanna Valdimarsdóttir

Sprækur frá Fitjum

Jarpur/milli-stjörnótt

Stígandi

8,29

12

Björn Ingi Ólafsson

Hrönn frá Langhúsum

Rauður/milli-stjarna,nös...

Léttfeti

8,23

13

Viktoría Eik Elvarsdóttir

Máni frá Fremri-Hvestu

Brúnn/milli-skjótt

Stígandi

8,21

14

Ragna Vigdís Vésteinsdóttir

Glymur frá Hofsstaðaseli

Vindóttur/móskjótt

Stígandi

8,20

15

Sonja S Sigurgeirsdóttir

Melódía frá Sauðárkróki

Brúnn/milli-einlitt

Stígandi

8,20

16

Andrea Vestvik

Fríða frá Syðra-Skörðugili

Brúnn/dökk/sv.stjarna,nö...

Stígandi

8,20

17

Rósanna Valdimarsdóttir

Kjarni frá Varmalæk

Bleikur/álóttureinlitt

Stígandi

8,18

18

Ásdís Brynja Jónsdóttir

Vigur frá Hofi

Brúnn/milli-einlitt

Neisti

8,09

19

Sigurður Bjarni Aadnegard

Pyttla frá Grænuhlíð

Brúnn/milli-skjótt

Neisti

8,08

20

Ingibjörg Lóa Hjaltadóttir

Kóngur frá Litlu-Sandvík

Brúnn/milli-stjörnótt

Stígandi

8,02

21

Ragnheiður Petra Óladóttir

Píla frá Kirkjuhóli

Grár/brúnnskjótt

Léttfeti

7,95

22

Ingibjörg Lóa Hjaltadóttir

Askur frá Eskiholti

Brúnn/mó-einlitt

Stígandi

7,81

23

Ragnheiður Petra Óladóttir

Sjöfn frá Skefilsstöðum

Rauður/milli-einlitt

Léttfeti

7,73

24

Stefanía Malen Halldórsdóttir

Farsæl frá Kýrholti

Brúnn/milli-einlitt

Svaði

7,09

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildarfélag knapa

Einkunn

1

Ásdís Ósk Elvarsdóttir

Lárus frá Syðra-Skörðugili

Rauður/milli-blesótt

Stígandi

8,68

2

Þórdís Inga Pálsdóttir

Gullmoli frá Flugumýri II

Bleikur/álóttureinlitt

Stígandi

8,64

3

Rakel Eir Ingimarsdóttir

Birkir frá Fjalli

Bleikur/álótturstjörnótt

Stígandi

8,49

4

Sonja S Sigurgeirsdóttir

Jónas frá Litla-Dal

Rauður/milli-stjörnótt

Stígandi

8,39

5

Rósanna Valdimarsdóttir

Sprækur frá Fitjum

Jarpur/milli-stjörnótt

Stígandi

8,33

6

Viktoría Eik Elvarsdóttir

Signý frá Enni

Móálóttur,mósóttur/milli...

Stígandi

8,30

7

Finnbogi Bjarnason

Blíða frá Narfastöðum

Jarpur/dökk-einlitt

Léttfeti

8,28

8

Helga Rún Jóhannsdóttir

Elfa frá Kommu

Grár/óþekktureinlitt

Þytur

8,23

BARNAFLOKKUR

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildarfélag knapa

Einkunn

1

Guðmar Freyr Magnússun

Björgun frá Ásgeirsbrekku

Brúnn/mó-stjörnótt

Léttfeti

8,73

2

Guðmar Freyr Magnússun

Hrannar frá Gýgjarhóli

Rauður/milli-einlitt

Léttfeti

8,71

3

Sæþór Már Hinriksson

Roka frá Syðstu-Grund

Brúnn/mó-einlitt

Stígandi

8,66

4

Ingunn Ingólfsdóttir

Magni frá Dallandi

Rauður/milli-blesótt

Stígandi

8,65

5

Júlía Kristín Pálsdóttir

Valur frá Ólafsvík

Grár/óþekktureinlitt

Stígandi

8,58

6

Björg Ingólfsdóttir

Morri frá Hjarðarhaga

Brúnn/milli-einlitt

Stígandi

8,52

7

Guðmar Freyr Magnússun

Munkur frá Steinnesi

Móálóttur,mósóttur/milli...

Léttfeti

8,51

8

Lara Margrét Jónsdóttir

Hvinur frá Efri-Rauðalæk

Brúnn/dökk/sv.einlitt

Neisti

8,48

9

Guðmar Freyr Magnússun

Vænting frá Ysta-Mói

Rauður/milli-skjótt

Léttfeti

8,48

10

Stefanía Sigfúsdóttir

Ljómi frá Tungu

Leirljós/Hvítur/ljós-ein...

Léttfeti

8,41

11

Freydís Þóra Bergsdóttir

Gola frá Ytra-Vallholti

Jarpur/rauð-einlitt

Léttfeti

8,40

12

Aron Ingi Halldórsson

Randver frá Lækjardal

Bleikur/ál/kol.einlitt

Svaði

8,39

13

Karítas Aradóttir

Gyðja frá Miklagarði

Jarpur/rauð-einlitt

Þytur

8,38

14

Karítas Aradóttir

Gylmir frá Enni

Brúnn/milli-einlitt

Þytur

8,30

15

Guðný Rúna Vésteinsdóttir

Mökkur frá Hofsstaðaseli

Jarpur/dökk-einlitt

Stígandi

8,29

16

Aníta Ýr Atladóttir

Léttir frá Kvistum

Bleikur/álóttureinlitt

Léttfeti

8,08

17

Freydís Þóra Bergsdóttir

Hvellur frá Narfastöðum

Jarpur/milli-tvístjörnót...

Léttfeti

8,06

18

Ingigerður Magnúsdóttir

Vaka frá Höfn 2

Jarpur/milli-tvístjörnót...

Stígandi

8,00

19

Jódís Helga Káradóttir

Styrmir frá Þorbjargarstöðum

Vindóttur/mold-einlitt

Stígandi

7,98

20

Vigdís María Sigurðardóttir

Toppur frá Sleitustöðum

Brúnn/mó-stjörnótt

Léttfeti

7,79

21

Ingunn Ingólfsdóttir

Grímhildur frá Tumabrekku

Rauður/milli-stjörnótt

Stígandi

6,94

22

Björg Ingólfsdóttir

Sólfari frá Ytra-Skörðugili

Rauður/milli-skjótt

Stígandi

0,00

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildarfélag knapa

Einkunn

1

Guðmar Freyr Magnússun

Björgun frá Ásgeirsbrekku

Brúnn/mó-stjörnótt

Léttfeti

8,85

2

Sæþór Már Hinriksson

Roka frá Syðstu-Grund

Brúnn/mó-einlitt

Stígandi

8,62

3

Ingunn Ingólfsdóttir

Magni frá Dallandi

Rauður/milli-blesótt

Stígandi

8,57

4

Júlía Kristín Pálsdóttir

Valur frá Ólafsvík

Grár/óþekktureinlitt

Stígandi

8,47

5

Lara Margrét Jónsdóttir

Hvinur frá Efri-Rauðalæk

Brúnn/dökk/sv.einlitt

Neisti

8,42

6

Stefanía Sigfúsdóttir

Ljómi frá Tungu

Leirljós/Hvítur/ljós-ein...

Léttfeti

8,41

7

Björg Ingólfsdóttir

Morri frá Hjarðarhaga

Brúnn/milli-einlitt

Stígandi

8,41

8

Freydís Þóra Bergsdóttir

Gola frá Ytra-Vallholti

Jarpur/rauð-einlitt

Léttfeti

8,33

STÖKK 300M

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildarfélag knapa

Tími

1

Stefanía Malen Halldórsdóttir

Þröstur frá Tyrfingsstöðum

Jarpur/milli-skjótt

Svaði

21,55

2

Ingibjörg Lóa Hjaltadóttir

Funi frá Úlfsstöðum

Jarpur/rauð-einlitt

Stígandi

21,47