miðvikudagur, 18. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Uppsveitadeild

30. mars 2017 kl. 10:00

Matthías Leó Matthíasson og Nanna frá Leirubakka

Ráslisti í tölti og fljúgandi skeiði

Uppsveitadeildinni fer nú senn að ljúka þetta árið.

Síðasta keppnin fer fram föstudaginn 31. mars í Reiðhöllinni á Flúðum og hefst með kynningu á keppnisliðum kl. 19:45.

Forkeppni í tölti hefst svo kl. 20:00.

Hörkukeppni er á milli efstu knapa um sigur í einstaklingskeppninni eins og sjá má hér.Lið Vesturkots hefur náð nokkuð góðri forystu í liðakeppninni.

Hér eru ráslistar í tölti og fljúgandi skeiði.

Tölt  

Lið                              Knapi                                         Hestur

JÁVERK                      Díana Kristín Sigmarsdóttir      Fífill frá Hávarðarkoti
Subway                       Guðjón Sigurliði Sigurðsson      Lukka frá Bjarnastöðum
Vesturkot                    Guðjón Örn Sigurðsson              Kotra frá Steinnesi
Kjóastaðir 3                Inga Hanna Gunnarsdóttir        Ferdínand Frá Galtastöðum
Baldvin og Þorvaldur Hermann Þór Karlsson               Rosi frá Efri-Brúnavöllum I
Kílhraun                      Hans Þór Hilmarsson                 Bragur frá Túnsbergi
Sóleyjarbakki              Þorsteinn Gunnar Þorsteinsson  Sólroði frá Syðra-Langholti
JÁVERK                      Viðja Hrund Hreggviðsdóttir    Grani frá Langholti
Subway                       Matthías Leó Matthíasson         Nanna frá Leirubakka
Vesturkot                    Hanne Smidesang                      Roði frá Hala
Kjóastaðir 3                Óskar Örn Hróbjartsson            Sigurrós Frá Galtastöðum
Baldvin og Þorvaldur Matthildur M. Guðmundsdóttir    Goði frá Efri-Brúnavöllum I
Kílhraun                      Björgvin Viðar Jónsson            Vísa frá Högnastöðum 2
Sóleyjarbakki              Kristín Magnúsdóttir                 Kala frá Ósabakka
JÁVERK                      Jónas Már Hreggviðsson            Kolbeinn frá Hrafnsholti
Subway                       Bjarni Bjarnason                         Hnokki frá Þóroddsstöðum
Vesturkot                    Þórarinn Ragnarsson                  Hringur frá Gunnarsstöðum
Kjóastaðir 3                Ragnheiður Hallgrímsdóttir       Snillingur Frá Sólheimum
Baldvin og Þorvaldur Sigurbjörg Bára Björnsdóttir      Byrnir frá Vorsabæ II
Kílhraun                      Bragi Viðar Gunnarsson          Kvartett frá Túnsbergi
Sóleyjarbakki              Linda Karlsson                           Haustnótt frá Akurgerði

Flugaskeið

Lið                              Knapi                                         Hestur

Vesturkot                    Hanne Smidesang                      Spyrna frá Þingeyrum
Subway                       Ragnheiður Bjarnadóttir            Elding frá Laugarvatni
Baldvin og Þorvaldur Hermann Þór Karlsson               Gítar frá Húsatóftum
JÁVERK                      Viðja Hrund Hreggviðsdóttir    Kjarkur frá Feti
Sóleyjarbakki              Linda Karlsson                           Hruni frá Friðheimum
Kílhraun                      Sara Rut Heimisdóttir                Viola frá Steinnesi
Kjóastaðir 3                Inga Hanna Gunnarsdóttir        Fiðla Frá Galtastöðum
Vesturkot                    Guðjón Örn Sigurðsson              Lukka frá Úthlíð
Subway                       Bjarni Bjarnason                         Randver frá Þóroddsstöðum
Baldvin og Þorvaldur Matthildur M. Guðmundsdóttir    Von frá Efri-Brúnavöllum I
JÁVERK                      Gústaf Loftsson                         Glúmur frá Ytra-Skörðugili
Sóleyjarbakki              Helgi Valdimar Sigurðsson        Súper-Stjarni frá Stóru-Ásgeirsá
Kílhraun                      Björgvin Viðar Jónsson               Hrafnhetta frá Minni-Borg
Kjóastaðir 3                Ragnheiður Hallgrímsdóttir       Sif Frá Sólheimatungu
Vesturkot                    Þórarinn Ragnarsson                  Funi frá Hofi
Subway                       Matthías Leó Matthíasson         Blikka frá Þóroddsstöðum
Baldvin og Þorvaldur Gunnlaugur Bjarnason               Ída frá Hlemmiskeiði 3
JÁVERK                      Díana Kristín Sigmarsdóttir      Kári frá Efri-Kvíhólma
Sóleyjarbakki              Kristín Magnúsdóttir                 Kápa frá Leirubakka
Kílhraun                      Hans Þór Hilmarsson                 Assa frá Bjarnarhöfn
Kjóastaðir 3                Óskar Örn Hróbjartsson            Blær Frá Torfunesi